-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ อยากได้แบบแรงๆ แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2474 ครั้ง)

tanman

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีผมเป็นคนที่ติดมือตัวเอง (หรือมือสาวในสปา) และค่อนข้างที่จะออกยากเวลาทำจริงๆ 

จากการค้นหาข้อมูลมา เค้าแนะนำว่าควรจะหาทางลองกับผู้หญิงจริงบ่อยๆ  ทีนี้ผมไปลองมาสองสามที่แล้ว  รู้สึกว่าผู้หญิงจะไม่ค่อยหื่นหรือยั่วยวนเท่าไหร่เลย  อาจจะเพราะโชคไม่ดีหรือเลือกไม่เป็นก็ได้   อยากได้แนวหื่นๆ ยั่วยวน เพื่อที่จะทำให้ผมหลั่งได้ง่ายขึ้น  มีที่แนะนำมั้ยครับ   ราคาไม่อั่นเลย  จะเกิน 5000 ต่อครั้งก็ยังได้  อยากจะทำจนรักษาอาการชินมือตัวเองให้ได้

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *

SnifferSN

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
    • http://www.sidegraphama.com/

รอด้วยคนครับบบบ   mbvc mbvc mbvc

ballllllllll

• ว๊องแมน
  • *
Re: รบกวนหน่อยครับ อยากได้แบบแรงๆ แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2017, 22:20:28 »

มาที่บ้านดอกไม้ครับไม่เคยหล่น แรงสุดติ่ง ไม่งั้นก็ไปที่ลัชสปา เด็ดดวงมาก

pandadrift

• เด็กทะลึ่ง
Re: รบกวนหน่อยครับ อยากได้แบบแรงๆ แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2017, 15:14:37 »

อาการเหมืนอผมเลยคับ ชินมือ พอได้มรอะไรจริงๆ เสรจช้า  wq