-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นิยามคำว่า สายเปย์  (อ่าน 828 ครั้ง)

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
นิยามคำว่า สายเปย์
« เมื่อ: 11 ตุลาคม 2017, 14:45:26 »

แต่ละท่านให้คำนิยามคำว่าสายเปย์ไว้ยังไงบ้างครับ พอดีผมเจอในแชท แล้วคุยกันสักระยะ เพื่อจะนัดเจอ พอว่างก็ติดโน่นติดนี่ เหมือนบ่ายเบี่ยงไม่ให้เจอ แล้วชอบแชทมาว่าต้องการเงิน โอนให้หน่อย คือถ้าเจอพร้อมจ่าย แต่ก็จะไม่ให้เจอ แต่จะให้โอนเงิน แล้วมาบ่นไม่เปย์เลย  เลยขอความเห็นว่าท่านที่เป็นสายเปย์ ต้องทำตัวยังไงครับ เปย์ไม่ได้อะไรเลยแม้กระทั่งเจอหน้า ท่านจะเปย์ไหม  lowwww
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: นิยามคำว่า สายเปย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2017, 01:03:13 »

eta06
สำหรับ สายเปย์ คือ การเทคแคร์ดูแลเรื่องค่าใช้จ่ายต่าง ๆ ได้สบาย ๆ ครับ
แต่ไม่ใช่โดนหลอก
สายเปย์บางคนจ่ายเป็นแสนไม่ได้แม้แต่จับมือ
สายเปย์บางคนจ่ายเป็นล้านเพื่อช่วยเหลือน้องที่มีผัวแล้ว
แต่ถ้าในกรณีไม่เคยเจอะกันเลย
เป็นผมก็ไม่ให้นะ อิอิ