-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้า ฟ้า ฟ้า ช้างคลาน (ธ)  (อ่าน 1565 ครั้ง)

lakhammee

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ฟ้า ฟ้า ฟ้า ช้างคลาน (ธ)
« เมื่อ: 20 มกราคม 2016, 13:16:08 »

หายหน้าจากการบ้านไปนาน และไม่ได้แวะไปเที่ยวซะนาน  ปี59 นี้ ก้อได้ฤกษ์งามยามดี ย่างสามขุม ไปที่ช้างคลาน (ธ)  เข้าไปเจอน้อง ๆ หลายคน แต่ที่พี่หวานแกแนะนำให้คือ น้องฟ้า  สาวน้อยในตาคม  และแล้วก้อชวนกันเดินขึ้นชั้นบน  เข้าไปในห้องที่เย็น ฉียบ พร้อมกับเสียงเพลงบรรเลงที่ไพเรา  น้องน่ารักดีครับ สะโพกกลม  เข้าถึงห้อง แอบกอดน้องเค้า 1 ที  หอมแก้ม 1 ที  น้องฟ้าบอกว่า พี่ใจเย็นสิคะเดวเราไปอาบน้ำกันก่อนนะคะ  แล้วผมก้อเป็นคนที่ว่าง่าย ตามน้องเค้าไปที่ห้องน้ำ  งานอาบน้ำของน้องฟ้า อาบน้ำได้สะอาด เสียว  หวิว  ลุ้นระทึกตลอดเวลา  มีการบอดี้ให้ด้วยขณะที่อาบน้ำ อารมณ์ผมนี่แตกกระเจิง ยิ่งเวลาที่น้องฟ้าเล่นกับหนอนชาเขียวของผมแล้ว  ตื่นตาตื่นใจจริง ๆ นึกในใจ แค่อาบน้ำยังเสียวขนาดนี้  แล้วในห้องหละ จะขนาดไหน
น้องฟ้าเล่นควัก ๆ ล้าง ๆ รูด ๆ ดูดไข่  สไลด์ตูดสะ  เกือบแพ้แตกเลย  ผมจึงต้องได้บอกน้องฟ้าว่า พอก่อนเถอะ  ไปต่อที่ห้องดีกว่า  แล้วเราก้อนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินตามน้องฟ้าเข้าห้อง  แล้วก้อนอนคว่ำตามที่น้องเค้าบอก  ทำการนวดออย  งานนวดก้อดีครับ นวดหนักดี สบายตัว งานบอดี้ก้อดี  ไหลลื่น  โดยเฉพาะลิ้นที่แสนซนของน้องเค้า  อันนี้ทีเด็ดจริง ๆ ลิ้นทลายภูเขาเหลียงซาน  การนัวเนีย ฟิวแฟนชัด ๆ แล้วก้อพลิกข้างหน้า เจ้าหนอนชาเขียวตื่น ตัวเต็มที่ น้องเค้ายังไม่หยุดการใช้ลิ้น  ปาดไข่ซ้าย ไข่ขวา  ไหลตามลำตัวหนอนชาเขียวมา และแล้ว ก้อบร๊วบบบบบ   มันมาก  เหมือนเด็กกินไอติมแมคนั่มเลย  เสียว   เสียว  ได้สักพัก  เราก้อกินแคลเซี่ยมน้องเค้า  ไม่ใหญ่มาก แต่ดูดมัน  แล้วลงไปชมเนินของน้องเค้า  โหนกนุนซะไม่มีเลย พอดีไม่เก่งเรื่องทาสีมากเท่าไหร่  เลยทำได้แปปเดวเอง  แล้วน้องฟ้าก้อเอาซีดีมาใส่  เริ่มจากเบสิค  ต่อด้วยด๊อคคี่   ตะแคงข้าง  แต่วันนี้ อยู่ชั้น สาม เสียงดังไม่ค่อยได้  ไม่งั้นนะ  ป๊าป  ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  แต่เสียงของน้องฟ้าดัง  จนต้องใช้ปากประกบไว้ ไม่ให้เสียงลอดออกมา   สักพักก้อเปลี่ยนให้น้องฟ้าควบคุมเกมส์บ้าง   eta04น้องโยก ๆๆ   โยกซ้าย  โยกขวา  เด้งหน้าเด้งหลัง กระดึบกระดึบ
แล้วผมก้อพาน้องมาติดผนัง  คิดดูคับ ว่าความสูงของน้องเค้าพอดีกับการยกขาและหลังติดผนังเลย  จนจบเกมส์โดยใช้ท่านี้เลย  ฟิวนี้  เสียวมาก  งานนี้ ผมว่า  น้องฟ้า นี้คืออีกคนทีงานเยี่ยมไม่แพ้ใคร 
ร้านนี้ ของดีมีมาก  แต่ขอบอกไว้ก่อนนะครับ  สุภาพกับน้องเค้าด้วย  ใจเย็น ๆ ปล่อยให้น้องเค้าทำตามสเต็บของน้องเค้าเอง แล้วท่าน ทั้งหลายจะได้รับการดูแลอย่างดี  ผมกล้าการันตรีให้เลย 
 pongz

oppo

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ฟ้า ฟ้า ฟ้า ช้างคลาน (ธ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มกราคม 2016, 15:07:58 »

pongz pongz อ่านการบ้านแล้วขึ้นเลยท่าน ต้องตามไปลอก eta08 eta08

gemini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มกราคม 2016, 12:42:59 »

เยี่ยมเลยครับ

orzto

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มกราคม 2016, 13:51:04 »

สุดสุดเลยคับ

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มกราคม 2016, 22:10:51 »

เยี่ยม pongz

sudseed

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2016, 23:49:36 »

เยี่ยมยอดเบยครับบ  pongz pongz pongz

bombz

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2016, 00:05:12 »

ขอบคุณครับ ;khhg

Pa Jaidee

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 มกราคม 2016, 14:43:11 »

ขอบคุณ น้อง ฟ้า ฟ้า ....