-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ความสุขสุดยอดนั้น เปนเช่นไร ไครที่เส็ดเร็ว อ่านทางนี้  (อ่าน 948 ครั้ง)

Preecha

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

แต่ละคนต่างมีเทคนิค วิธีการ ปฏิบัติภาระกิจ ให้เสร็จสม สบายใจ เป็นของตัวเอง
ขอแชร์เทคนิค เล็ก ๆน้อย ๆ นะครับ

ผู้ชาย มักจะกังวลเรื่องเส็ดเร็ว อยากให้ผู้หญิงเส็ดด้วย และหมกมุ่นกะเรื่องการสอดใส่ (จริงรึเปล่าเนี่ย  eta04 อิอิ)
แต่จริง ๆ แล้ว การ make love มันมีอะไรมากกว่านั้น  mbvc

ก่อนอื่นก้อพาคนรักของเรา ไปใช้เวลาด้วยกัน ดูนก ชมไม้ ดูหนัง กินข้าว พูดคุย หยอกล้อ สนุกสนาน สบายใจ ให้คุ้นเคย สอดแทรกแนวเรท R บ้าง ไรบ้าง นิส ๆ หน่อย ๆ เปนการเคลียร์ทาง ให้รู้สึกสะดวกใจ ที่จะเปิดเผยความต้องการลึก ๆ ในใจ  เขินนนนนน

พออยู่กันสองต่อสอง ก็พูดคุยหนุงหนิง จับมือ ลูบไล้ แขน ขา แผ่นหลัง ผม อย่างช้า ๆ บีบนวด ผ่อนคลาย  แล้วค่อยเริ่มกอด คลอเคลีย เบา ๆ จุ๊บ ๆ นิส ๆ หน่อย ๆ ช้า ๆ ครับ

เมื่อเริ่มรู้สึกว่า พร้อม ก็ค่อยถอดเสื้อผ้า ทีละชิ้น ๆ ช้า ๆ พร้อม ๆ กับบีบนวด ลูบไล้ ไปเรื่อย ๆ ครับ สัมผัสเนื้อตัวของอีกฝ่าย เบา ๆ ช้า ๆ ริมฝีปาก สัมผัสกันบ้าง นิส ๆ เล่น ๆ ช้า ๆ พอให้จี๊ด จ๊าด (นวดไม่เป็น ก็เรียนรู้ได้ครับ สำคัญทีเดียว) ใช้เวลาสักพักครับ

พอบรรยากาศเริ่มร้อนแรง ขึ้น ก็ค่อย ๆ ปล่อยไปตามอารมณ์ครับ ต่างฝ่ายต่างสัมผัส บีบนวด ส่วนที่ความรู้สึกไว ให้กันและกัน จนต่างคนต่างทนไม่ไหว ค่อยปฏิบัติการขั้นสุดท้าย ...

ผู้ชาย จะเส็ดเร็ว ช้า ไม่ใช่ประเด็นครับ เพราะเราไม่ได้เร่งรีบทำการ ตรงกันข้าม ถ้าผู้ชายเส็ดช้าเกินไป ผู้หญิงจะทรมานมากกว่าครับ เพราะส่วนนั้นโดนถูหนัก ๆ นานเกินไปก็จะแสบ

กินอาหารให้อร่อย ก็ต้องกินช้า ๆ ครับ ค่อย ๆ กิน อิ่มแล้ว วันหลังค่อยมากินใหม่

ผมจะหลีกเลี่ยงการดูหนังเอวี ครับ เพราะกระตุ้นอารมณ์มากเกินไป ทำให้คิดแต่จะสอดใส่อย่างเดียว

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

แต่บางทีเจอผู้หญิงที่ไวไฟเกินไป เล้าโลมแปปเดียว
เค้าทนไม่ได้อยากให้เราแทงเลย ก็แย่เหมือนกันนะครับ

ผมเองก็ปล่อยไว จริงๆก็อยากบิ้วอารมณ์นานๆนะ  piuyty piuyty