-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงเดือนพฤษภาคม  (อ่าน 3784 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ดูดวงเดือนพฤษภาคม
« เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2013, 11:35:50 »

ใครต้องการดูดวงซ้ำ ผมจะเปิดให้ดูได้ในช่วงเดือนนี้นะครับ ต่อคิวกันมาเลยนะครับ หรือใครไม่เคยดูก็จัดมาได้ โดยผมจะใช้สไตล์ใหม่ในการพิมพ์นะครับจะไล่ให้ครบทุกเรื่องนะครับ

UNTRAX

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ดูดวงเดือนพฤษภาคม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2013, 09:35:22 »

ครับขอความกรุณาดูซ้ำนะครับ 15/10/2501 ขอบคุณครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 09:35:57 »

ครับขอความกรุณาดูซ้ำนะครับ 15/10/2501 ขอบคุณครับ
ตามนั้นครับ เดี๋ยวจะดูให้แบบภาพรวมครบทุกเรื่องนะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 10:12:29 »

ภาพรวมนะครับคุณจะเป็นคนที่ชอบไขว่คว้าหาความยิ่งใหญ่ ยังไม่ต้องสำเร็จแค่ได้ลงมือทำก็มีความสุขแล้วได้คิดได้หวัง เรื่องเงินทองนะครับขอให้ระวังไว้บางนะครับ ผมไม่พูดถึงการหาเงินทองได้เยอะน้อยนะครับแต่คุณมักจะเสียเงินกับเรื่องไม่น่าเสียครับ อาจจะใช้หาความสุขบ้างแต่ก็นะครับมันดูเยอะจัง ต่อมาเป็นเรื่องเพื่อนนะครับคบหากันได้แต่ระวังคนที่นิสัยเป็นเด็กนะครับ คุณไม่ควรร่วมทำงานหรือปรึกษางานกับบุคคลเช่นนั้น เรื่องญาตินะครับคุณสามารถเกื้อกูลและถูกเกื้อกูลได้ ถ้าคุณเคยถูกเกื้อกูลก็จะเกื้อกูลคนอื่นต่อไปนะครับ เรื่องต้องระวังนะครับคือคนที่อายุน้อยกว่าชอบเป็นปัญหากับคุณนะครับ ในทุกๆเรื่อง ทั้งตั้งใจและไม่ตั้งใจ คู่ครองมักจะเริ่มต้นใหม่เสมอครับ คุณจะเป็นคนที่กิ๊กเยอะแยะ ไม่งั้นก็ไม่ค่อยป่วย เรื่องการงานก็จะได้งานแบบที่ชอบตอนอายุเยอะๆ ก้ออาจจะประมาณช่วงนี้นะครับ อะไรที่คุณหวังไว้เรื่องงานคู่ครองช่วยคุณได้นะครับ สุดท้ายดวงคุณผมย้ำนะครับระวังเด็ก

savewater

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 18:24:20 »

รรบกวนด้วยครับ 01/07/2532

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 21:20:13 »

เดี๋ยววันพรุ่งนี้จัดให้นะครับ

tiga

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 22:27:24 »

ขอรบกวนช่วยดู ให้ผมอีกสักรอบ ได้ไหม ครับ 31/08/2528 ครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 22:34:33 »

lowwww ขอดูด้วยคร๊าบ 1 / 11 / 2526
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

UNTRAX

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 22:39:07 »

ขอบคุณมากนะครับ จะนำไปเป็นแนวทางครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 15:01:11 »

รรบกวนด้วยครับ 01/07/2532

ว่าจะดูให้ตอนเช้าปรากฏว่าเข้าเวบไม่ได้งงเลย

มาเข้าเรื่องดีกว่า
คุณเกิดมาเพื่อคบเด็กครับ เด็กสร้างบ้าน อารมณ์คุณเคยทำผิดมาก็ต้องชดใช้กรรมอะไรประมาณนั้นไม่ต้องคิดมากนะครับ ก็เลยถือโอกาสเตือนอะไรที่สำคัญมากๆก็อย่าเอาไปชดใช้กรรมละกันนะครับระวังไว้หน่อยต่อมาเรื่องเงิน เรื่องต่อมาคือเรื่องเงินก็ระวังการใช้จ่ายหน่อยนะครับ เงินมันใช้เพลินครับ ยิ่งมีเพื่อนอีกยิ่งใช้คล่อง คุณมักจะชอบเสียเงินในเรื่องแปลกๆ ยังไงก็เอาเรื่องแปลกมาเป็นงานเสริมได้จะดีมาก แต่คิดว่าคงทำไม่ได้ แต่ถ้าคิดว่าเงินซื้อความสุขก็หาให้เยอะๆนะครับ คุณมีโอกาสจะเป็นเสือไบมั้งครับพูดตามดวงนะครับอย่าโกรธกัน ไม่ก็มีโอกาสเป็นคนต่างชาติครับ ไม่ก็เป็นคนที่ต่างกับคุณสุดขั้ว เรื่องครอบครัวก็หมั่นเติมความอบอุ่นมากนะครับ อย่าทอดทิ้งนะครับ ดวงคุณบอกว่าเกื้อกูลจะดีเลยเตือนหน่อย เรื่องลูกหลานจะพาเรื่องเดือดร้อนมาให้ครับหาทางระวังดูนะครับ ระวังเสียงานเพราะเรื่องผู้หญิงนะครับ และระวังสุขภาพให้ดีอย่าโหมงานหนักนะครับ เรื่องงานคุณจะไปรุ่งในงานที่ครอบครัวคุณทำอยู่ครับใช้แบคอัพให้คุ้มครับ คุณระวังเรื่องเงินกับผู้หญิงดีๆนะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 15:02:19 »

บอกนิดนึงใครที่ผมดูดวงไปให้ ถ้าพูดไม่เข้าหูก็อย่าโกรธนะครับ พูดตามดวง หลายอันที่ไม่ดี แต่ไม่มากก็พยายามตัดออกแต่อะไรมากๆจริงๆก็อยากเตือนเลยบอกนะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 16:12:24 »

เศร้าดูดวงให้คุณtigaเสร็จแล้วพอกดอัพเวลาหมดหายหมดเลย

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 16:16:50 »

ขอรบกวนช่วยดู ให้ผมอีกสักรอบ ได้ไหม ครับ 31/08/2528 ครับ
ดวงของคุณนะครับ ดวงคุณจะวนเวียนเรื่องความรักนะครับ ดวงคุณจะดีมีเสน่ห์คลิ๊กสาวๆ แต่ทุกครั้งคุณชอบทำมันพังเองระวังไว้หน่อยนะครับ ดวงความรักของคุณเพื่อนแฟนกิ๊กมันคือเรื่องเดียวกัน คุณมีกิ๊กเพื่อนรู้ไหมนั้นคือคำตอบว่าคุณมีกิ๊กอย่าคิดว่าแฟนไม่รู้ รู้แต่แค่ไม่พูด แต่ถ้าพูดมาตัวใครตัวมันนะครับ เรื่องเงินทองของคุณควรทำอะไรที่มันแปลกๆการทำงานควรแปลกๆ หรือทำธุรกิจแปลกๆนะครับ แล้วศัตรูเนี้ยนิสัยก็จะแปลกตามอาชีพนะครับ ที่สำคัญชอบทำลายชื่อเสียงคุณระวังไว้ไหน่อยนะครับ ดวงคุณเรื่องครอบครัวจะต้องคอยเกื้อหนุนลูกหลาน แต่ลูกหลานอาจจะนิสัยไม่ดีให้คุฯเสียใจ แต่มั่นใจได้ปั่นปลายชีวิตคุณมีตังครับจะต้องทุกข์ใจเรื่องมรดกครับ ประมาณนี้ครับ ช่วงอายุตอนนี้ทำอะไรเกี่ยวกับคนเด็กกว่ารุ่งนะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 09:38:25 »

ตามที่ขอมานะครับความรักกับงานนะครับจะเจาะให้เลยรอปแแนะ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 21:11:03 »

ขอโทษนะครับวันนี้หาเวลาว่างยากยกเป้นวันอังคารละกันครับ ลองวีคเอน

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 09:57:50 »

ดูให้แล้วนะครับอยู่ในpm

Gravityltd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 10:56:01 »

ของป๋มรออยุ่นาคร๊าบบ   eta03
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 13:42:08 »

ของป๋มรออยุ่นาคร๊าบบ   eta03
เออใช่ลืมจริงๆ โทษทีครับจัดให้เลย รอแปปนะ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 13:54:22 »

คุณเป็นคนที่มีโชคลาภนะครับ เสี่ยงโชค เล่นหวยมีโอกาสได้ครับ แต่ถ้ายังไม่ได้ก็แปลว่าคุณแคล้วคลาดกับเรื่องอันตรายไปแล้ว ตอนนี้อายุประมาณนี้ถ้าคิดทำธุรกิจส่วนตัวของให้หาลูกน้องเก่งๆไว้ช่วยนะครับ นั่นคืองานคุณต้องหาคนที่ฟังคุณ ไม่งั้นมีโอกาสที่คุณจะเสียเงินเสียทองได้ง่าย คุณจะเป็นคนที่ชอบพลาดอะไรที่ดูง่ายๆ ดังนั้นถูกชักจูงได้ง่าย ดังนั้นจงหาลูกน้องเก่งๆไว้ช่วยดีกว่าหาคนเก่งๆไว้ช่วยนะครับ สรุปคือคุณเหมาะคบกับคนที่อายุน้อยกว่าหรือมีความเป็เด็กมากกว่าคบคนรุ่นราวคลาวเดียวเป็นเพื่อนนะครับ เพราะคนรุ่นเดียวกับคุณมักหวังประโยชน์จากคุณหรือไม่ก็มีลักษณะพิเศษเกินจนทำให้คุณเดือดร้อนนะครับ เรื่องต่อมานะครับเรื่องญาติก็ช่วยเหลือเงินทองเมื่อมีโอกาสนะครับ ทำเยอะๆบ่อยๆเท่าที่ทำได้ครับ คู่ครองนะครับผมไม่อยากให้คาดหวังอะไรมากไม่ต้องไปเทียบกับคนอื่นเพราะคุณไม่ต้องชดใช้เรื่องความรักมากมายนะครับ คุณน่าจะอกหักบ่อย หรืออยู่กับคนที่ไม่ได้รัก แต่บอกได้ว่าถ้าเทียบกับอายุต่อไป เรื่องนี้ขี้ประติ๋วครับ ขอให้คุณทำงานอะไรที่มันสร้างสรรค์ได้เรื่อยๆนะครับจะดีมากเลย เรื่องอะไรที่ว่าสำคัญอย่าปรึกษาญาติและเพื่อนนะครับ ปรึกษาลูกน้องดีที่สุด

Gravityltd

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 18:22:26 »

ขอบคุณคร๊าบบ ผมมีลูกน้องที่เรียกว่าน้องรักเยอะครับ ส่วนใหญ่จะสนิทกับรุ่นเด็กเพราะมานเอาใจเก่งกว่าเมียอีก  jljhl

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2013, 15:20:50 »

มีใครอยากดูซ้ำอีกคร้าบเดือนนี้เอาใจคนชอบดูซ้ำ

tokkaman

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2013, 15:58:21 »

ขอความอนุเคราะห์ผมด้วยก๊าบ... 22/5/2530

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2013, 10:17:31 »

ดูดวงให้หน่อยครับ   10 ก.ค. 2523  ครับ    ขอบคุณมากครับ
เดี๋ยวผมดูให้นะครับ

wow!!

• กรรมการเวป
  • แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 02:33:06 »

รบกวนด้วยน้า 29-12-2520 ห่วงที่บ้านจะตกอยู่ในอันตรายค่ะ wq

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 08:57:32 »

เมื่อวานขออภัยด้วยที่ไม่ได้มาดูให้กำลังจะดูให้พอดีที่ทำงาน เจ้านายเม้งแตกซวยเลย เดี๋ยวหาเวลาว่างมาดูให้นะครับวันนี้

tokkaman

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 10:59:29 »

เมื่อวานขออภัยด้วยที่ไม่ได้มาดูให้กำลังจะดูให้พอดีที่ทำงาน เจ้านายเม้งแตกซวยเลย เดี๋ยวหาเวลาว่างมาดูให้นะครับวันนี้
อย่าลืมของผมเน้อ!!!

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 12:00:47 »

ได้คร้าบ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 13:49:15 »

พร้อมดูให้แล้วถ้าเป็นไปได้จะดูให้สามคนรวดเลย ....ถ้าเจ้านายไม่มาใกล้บริเวณนะ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 14:01:49 »

ดูดวงให้หน่อยครับ   10 ก.ค. 2523  ครับ    ขอบคุณมากครับ
เดี๋ยวผมดูให้นะครับ

ดวงคุณเหมือนข้างเกรียบยี่ห้อนึงเลย 555 เล่นมุขนิดนึงก็ข้าวเกียบรวยเพื่อนไงครับ ชีวิตคุณมักจะติดเพื่อน ซึ่งมันไปผูกกับความสุขอีกทีหนึ่ง เมื่อคุณมีความสุขในสิ่งหนึ่งสิ่งอื่นก็จะหายไป คุณจะเป็นคนที่ไม่ค่อยมีโชคในเรื่องเงินทอง เป็นพวกที่จะมีเงินขึ้นใหม่ตลอดเวลา วิ่งเร็วมาก ดังนั้นคุณควรไม่ให้เงินอยู่นิ่งนะครับ เหมาะกับการเล่นหุ้นอยู่บางนะครับ แต่อย่างว่าหุ้นก็ต้องดูดีๆนะครับความเสี่ยงเยอะเรื่องญาติของคุณดีนะครับหมั่นตอบแทนเค้าบ้างนะครับ มีปัญหาอะไรแก้ไม่ได้ลองให้ญาติช่วยดูครับ คุณเหมาะทำงานกับเงินนะครับ หรือถ้าอยากทำธุรกิจส่วนตัวควรจ้างคนอายุน้อยกว่ามาช่วยงานนะครับ เรื่องเนื้อคู่นะครับจะต้องรู้สึกไม่ชอบกันมาก่อนนะครับ คือประมาณไม่ได้ตั้งใจจีบคนนี้อะไรประมาณนั้น ดวงคุณมีโอกาสได้แต่งกับต่างชาตินะครับ แต่เนื้อคู่คุณพ่อแม่จะชอบนะครับถ้าไม่ชอบก็คงยังไม่ใช่เนื้อคู่  ถ้ายังไม่ได้แต่งงานก็อาจจะได้แต่งปีนี้นะครับ ดวงคุณมีโอกาสชอบคนเพศเดียวกันได้นะครับ ทำงานอะไรก็ควรทำให้รอบคอบนะครับคุณมีโอกาสเดือดร้อนสูงกับงานที่ไม่รอบคอบนะครับ ดวงคุณอย่าเที่ยวสาวๆบ่อยนะครับมีโอกาสโดนจับได้ค่อนข้างมากนะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 14:20:52 »

ขอความอนุเคราะห์ผมด้วยก๊าบ... 22/5/2530
พร้อมดูให้แล้วคร้าบ ไม่ลืมหรอก
ปกติผมจะดูเรียงนะแต่อันนี้มันชัดอ่ะเลยขอพูดหน่อยนะครับปีนี้ระวังให้หนักนะครับ เพื่อนชั่วจะพาไปซวยนะครับมันเด่นมากเลย
โชคด้านกิ๊กเด็กน้อยคือดวงของคุณครับ ระวังเรื่องการใช้จ่ายเงินด้วยนะครับกับเรื่องพวกนี้ แล้วก็ป้องกันให้ดีนะครับคุณมีโอกาสพลาดได้ ทั้งเรื่องท้องหรือติดโรค คืออยากให้คุณระวังเรื่องนี้ไว้มากๆนะครับดวงคุณส่วนใหญ่มันเด่นเรื่องเด็กมากระวังให้ดีนะครับถ้าต้องทำงานกับเด็กๆให้ใช้ความรอบคอบนะครับ ดวงคุณจะได้แฟนในงานลักษณะใกล้กันนะครับ คุณอาจจะไม่ค่อยแฮปปี้เรื่องความรักเท่าไหร่ยังไงก็อดทนนะครับฟ้าหลังฝนจะดี แต่ถ้าดีตอนนี้ก็จะไม่ดีข้างหน้า

tokkaman

• **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 14:24:52 »

พร้อมดูให้แล้วคร้าบ ไม่ลืมหรอก
ปกติผมจะดูเรียงนะแต่อันนี้มันชัดอ่ะเลยขอพูดหน่อยนะครับปีนี้ระวังให้หนักนะครับ เพื่อนชั่วจะพาไปซวยนะครับมันเด่นมากเลย
โชคด้านกิ๊กเด็กน้อยคือดวงของคุณครับ ระวังเรื่องการใช้จ่ายเงินด้วยนะครับกับเรื่องพวกนี้ แล้วก็ป้องกันให้ดีนะครับคุณมีโอกาสพลาดได้ ทั้งเรื่องท้องหรือติดโรค คืออยากให้คุณระวังเรื่องนี้ไว้มากๆนะครับดวงคุณส่วนใหญ่มันเด่นเรื่องเด็กมากระวังให้ดีนะครับถ้าต้องทำงานกับเด็กๆให้ใช้ความรอบคอบนะครับ ดวงคุณจะได้แฟนในงานลักษณะใกล้กันนะครับ คุณอาจจะไม่ค่อยแฮปปี้เรื่องความรักเท่าไหร่ยังไงก็อดทนนะครับฟ้าหลังฝนจะดี แต่ถ้าดีตอนนี้ก็จะไม่ดีข้างหน้า

ขอบคุณครับผม มันเด่นขนาดนั้นเลยเหรอครับ... จะระวังตัวให้มากครับ

chai32

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 15:18:28 »

ขอรบกวนด้วยครับ 28/5/2528

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2013, 16:57:22 »

ได้ค่ะ ยังไงก็รอ ;khhg

ป้อหลวงต้น

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2013, 18:04:25 »

ได้ค่ะ ยังไงก็รอ ;khhg

ป้า เขาแก่แ้ล้วววว อย่าให้รอนาน เดี๋ยวจะเป็นลมเป็นแล้งไปซะก่อน

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2013, 11:54:20 »

uilo ป้อหลวงก็ ว่าเกินไป ยังไม่แก่ซะหน่อย ห่างป้อหลวงสักรอบนึงได้ นะคะ jljhl

Pim_ontherock

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2013, 14:57:51 »

รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคับ 16/01/2534 ขอบคุณล่วงหน้าคับ ;khhg
ฝั น ดี แ ค่ ไ ห น สุ ด ท้ า ย ก็ ต้ อ ง ตื่ น!
ก อ ด แ น่ น ข น า ด ไ ห น สุ ด ท้ า ย ก็ ต้ อ ง ป ล่ อ ย!!

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 09:44:55 »

รบกวนด้วยน้า 29-12-2520 ห่วงที่บ้านจะตกอยู่ในอันตรายค่ะ wq

ขออภัยคร้าบเสาร์อาทิตย์พิมพ์ยาวๆแบบการดูดุวงไม่ได้ในเวปนี้มันเสี่ยง ผมดูให้เลยนะครับรอแปปเดี๋ยวมาพิมพ์ให้อ่าน

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 10:05:52 »

29ธันวาคม 20 นะครับ
เอาชะตาโดยรวมก่อนนะครับ คุณเป็นคนที่มีวาสนานะครับ มักจะแคล้วคลาดจากเหตุการณ์ร้ายแรงได้แบบไม่น่าเชื่อ ดังนั้นไม่ควรเครยดมากพยายามทำให้ดีที่สุดดีกว่ามาเครียดด้วยนะครับ ผมไม่รู้อาชีพคุณนะแต่อาชีพคุณจะมีลักษณะชื่อเสียงบวกกับเงินทองยิ่งมีเงินเยอะคนยิ่งเคารพ อาจจะจบอกว่าส่วนใหญ่ก็เป็นแบบนั้นบอกได้ว่าไม่จริง ต่อนะครับ คุณจะมีความสุขที่ได้อยู่กับเพื่อนในช่วงนึงของชีวิตใช้ให้คุ้มนะครับ แต่ถ้าเจอเนื้อคู่แล้วทุกอย่างจะเปลี่ยนเป็นอีกแบบ ดวงคุณจะมีโอกาสได้เพื่อนเป็นแฟนนะครับ คำว่าเพื่อนหมายถึงความรู้สึกเป็นเพื่อนกัน ถึงแม้อายุห่างกัน 5 ปีบางครั้งเราก็เรียกชื่อคนห้วนๆโดยไม่มีพี่ก็ได้ อารมประมาณนั้นครับ เรื่องญาติพี่น้องผมขอให้ระวังเรื่องชื่อเสียงนะครับ ทำอะไรก็ให้ระวังคนจับผิดนิดนึงนะครับ ทางที่ดีอย่าให้ครอบครัวเราเอาเรื่องทุกร้อนไม่ปรึกษาคนแถวบ้าน และเรื่องการเจ็บป่วยเป็นเรื่องปกติครับคงต้องดูแลให้ดีครับ อีกเรื่องนึงนะครับคุณเป็นดวงที่ไม่ควรฝากฝัง คาดหวัง รัก อะไรกับคนที่อายุน้อยกว่าหรือมีความรู้สึกว่าคนนั้นมีการแสดงออกว่าอายุน้อยกว่าเรานะครับ นับน้อง หลาน ที่ทำงาน เจ้านาย กิ๊ก แฟน ทุกอย่างเลยนะครับ คือไม่สามารถบอกได้ว่าเค้าจงใจทำไม่ดีกับเราหรือไม่แต่ผลลัพธ์สุดท้ายจะไม่ดีกับเรานะครับ และที่สำคัญนะครับปีนี้จะหนักหน่อยนะครับ ถึงขั้นขึ้นโรงขึ้นศาลได้นะครับ โดยตามพื้นดวงขึ้นอาจสร้างศัตรูเป็นคนที่เด็กกว่าด้วยนะครับ ผมไม่พูดว่าคุณชอบเด็กกว่ารึปล่าวนะครับ แต่ยังไงก็คบระวังๆนะครับ คู่ครองคุณสังเกตได้ว่าเป็นคนมีตังบวกกับมองโลกในแง่ดีนะครับ ถ้ายังไม่มีปีหน้าจะได้เจอกันนะครับ เจอกันในวาระของคู่รักนะครับ สุดท้ายนะครับเรื่องงานทำอะไรให้รอบคอบนะครับ ขอให้มีหลักฐานยืนยันการกระทำของคุณอย่างชัดเจนนะครับ หรือถ้าเป็นธุรกิจเสี่ยงก้อต้องหาทางเซฟตัวเองให้รัดกุมหลายชัดนะครับและห้ามไว้ใจเด็กนะ

wow!!

• แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 12:08:26 »

29ธันวาคม 20 นะครับ
เอาชะตาโดยรวมก่อนนะครับ คุณเป็นคนที่มีวาสนานะครับ มักจะแคล้วคลาดจากเหตุการณ์ร้ายแรงได้แบบไม่น่าเชื่อ ดังนั้นไม่ควรเครยดมากพยายามทำให้ดีที่สุดดีกว่ามาเครียดด้วยนะครับ ผมไม่รู้อาชีพคุณนะแต่อาชีพคุณจะมีลักษณะชื่อเสียงบวกกับเงินทองยิ่งมีเงินเยอะคนยิ่งเคารพ อาจจะจบอกว่าส่วนใหญ่ก็เป็นแบบนั้นบอกได้ว่าไม่จริง ต่อนะครับ คุณจะมีความสุขที่ได้อยู่กับเพื่อนในช่วงนึงของชีวิตใช้ให้คุ้มนะครับ แต่ถ้าเจอเนื้อคู่แล้วทุกอย่างจะเปลี่ยนเป็นอีกแบบ ดวงคุณจะมีโอกาสได้เพื่อนเป็นแฟนนะครับ คำว่าเพื่อนหมายถึงความรู้สึกเป็นเพื่อนกัน ถึงแม้อายุห่างกัน 5 ปีบางครั้งเราก็เรียกชื่อคนห้วนๆโดยไม่มีพี่ก็ได้ อารมประมาณนั้นครับ เรื่องญาติพี่น้องผมขอให้ระวังเรื่องชื่อเสียงนะครับ ทำอะไรก็ให้ระวังคนจับผิดนิดนึงนะครับ ทางที่ดีอย่าให้ครอบครัวเราเอาเรื่องทุกร้อนไม่ปรึกษาคนแถวบ้าน และเรื่องการเจ็บป่วยเป็นเรื่องปกติครับคงต้องดูแลให้ดีครับ อีกเรื่องนึงนะครับคุณเป็นดวงที่ไม่ควรฝากฝัง คาดหวัง รัก อะไรกับคนที่อายุน้อยกว่าหรือมีความรู้สึกว่าคนนั้นมีการแสดงออกว่าอายุน้อยกว่าเรานะครับ นับน้อง หลาน ที่ทำงาน เจ้านาย กิ๊ก แฟน ทุกอย่างเลยนะครับ คือไม่สามารถบอกได้ว่าเค้าจงใจทำไม่ดีกับเราหรือไม่แต่ผลลัพธ์สุดท้ายจะไม่ดีกับเรานะครับ และที่สำคัญนะครับปีนี้จะหนักหน่อยนะครับ ถึงขั้นขึ้นโรงขึ้นศาลได้นะครับ โดยตามพื้นดวงขึ้นอาจสร้างศัตรูเป็นคนที่เด็กกว่าด้วยนะครับ ผมไม่พูดว่าคุณชอบเด็กกว่ารึปล่าวนะครับ แต่ยังไงก็คบระวังๆนะครับ คู่ครองคุณสังเกตได้ว่าเป็นคนมีตังบวกกับมองโลกในแง่ดีนะครับ ถ้ายังไม่มีปีหน้าจะได้เจอกันนะครับ เจอกันในวาระของคู่รักนะครับ สุดท้ายนะครับเรื่องงานทำอะไรให้รอบคอบนะครับ ขอให้มีหลักฐานยืนยันการกระทำของคุณอย่างชัดเจนนะครับ หรือถ้าเป็นธุรกิจเสี่ยงก้อต้องหาทางเซฟตัวเองให้รัดกุมหลายชัดนะครับและห้ามไว้ใจเด็กนะ

-อยู่กับเพื่อนๆมาช่วงนึงแต่ตอนนี้หมดเวลาสนุกละค่ะ  fdgdfdf

-ไม่ได้ชอบเด็กค่ะ แต่ที่กำลังเครียดๆ ก็เพราะ เพื่อนสนิทกันรุ่นน้อง เป็นตัวเชื่อมกับปัญหา เขามีปัญหากันกับแฟน พอมาปรึกษาเรา เราเป็นที่พักพิง แฟนก็เลยพาล เกลียดเรา อาฆาตเราไปด้วย จะทำร้ายเรา ตัวเปล่า เราไม่กลัว กลัวจะเมายาบ้ามา มันหลอนซะไม่มี  red001

-ปีหน้าก็หวังว่าจะได้เจอคู่ครองกะเค้าสักที สาธุๆ ;khhg

-ขอบคุณค่ะ เป๊ะเว่อร์   ;khhg

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 13:16:48 »

เดี๋ยววันนี้ดูให้นะ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 13:19:01 »

รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคับ 16/01/2534 ขอบคุณล่วงหน้าคับ ;khhg
เดี๋ยววันนี้ดูให้นะครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 13:33:32 »

คุณเป็นคนที่ดูเหมือนจะทุกข์เหมือนจะสุข แต่จริงๆชีวิตคุณในสายตาคนอื่นมีความสุข คุณควรจะลองหาเวลาทบทวนตัวเองดูสักหน่อยนะครับ คุณเป็นคนที่มีโชคเข้าข้างนะครับ ยิ่งถ้าเป็นเรื่องเกี่ยวกับเด็กๆ ลูกน้อง หลาน เด็กสาว อะไรประมาณนี้ยิ่งดวงแหล่มมากๆ แต่เรื่องเงินจะได้เต็มๆก็มาจากการงานมากกว่านะครับ คุณเหมาะกับงานที่ใช้ความละเอียดนะครับ จำพวกงานธนาคาร บัญชี เป็นต้น นึกไม่ออกว่างานอะไรอีกที่ละเอียด  คุณมีเสน่ห์นะครับ อาจมีเพื่อนหลงรักเอาบ่อยๆ ลองไปไล่ถามดู ผมว่ามีอยู่ไม่ใช่น้อย ประเด็นต่อมาเรื่องญาติมันเป็นภาระกิจอย่างนึงนะครับต้องคอยช่วยเหลือเกื้อกูลทุกครั้งที่มีโอกาสนะครับ คุณควรทำงานที่อาศัยความสามารถของเด็กหรือคนที่อายุน้อยกว่านะครับ หรือทำอะไรก็ได้ ถ้าทำธุรกิจส่วนตัวก็จ้างเด็กไว้เยอะๆประมาณนั้น แต่ก็ต้องระวังด้วยเพราะบางครั้งคุณอาจไปแย่งแฟนเค้ามาแล้วเค้ามาแก้แค้น อิอิ คู่ครองคุณเป็นคนมีฐานะดีนะครับ แต่มันจะถูกคุณช่วยใช้อ่ะตอนวัยรุ่นช่วยเอาไปให้กิ๊ก ตอนอายุเยอะเอาไว้รักษาพยาบาล อะข้ามไปนึกช่วงเอาไว้จ่ายค่าเสียหาย ระวังชื่อเสียงกับเรื่องกิ๊กนะครับมีโอกาสถูกจับได้

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 19:30:26 »

ขอเลื่อนเป็นพรุ่งนี้ละกันนะ

Pim_ontherock

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 12:24:59 »

คร้าบบบบ ได้ครับ
ฝั น ดี แ ค่ ไ ห น สุ ด ท้ า ย ก็ ต้ อ ง ตื่ น!
ก อ ด แ น่ น ข น า ด ไ ห น สุ ด ท้ า ย ก็ ต้ อ ง ป ล่ อ ย!!

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 22:44:38 »

คร้าบบบบ ได้ครับ
ขอโทษนะครับผมเดินทางตปทกะทันหันกลับมาจัดให้ครับ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 15:29:48 »

กลับมาแล้วนะครับ ใครที่ผมยังไม่ได้ดูให้รายงานตัวด้วยคร้าบ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 10:38:35 »

เนื่องจากวันนี้ว่าง ใครอยากให้ดูดวงให้บอกด่วนคร้าบ

chai32

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 13:56:45 »

คุณเป็นคนที่ดูเหมือนจะทุกข์เหมือนจะสุข แต่จริงๆชีวิตคุณในสายตาคนอื่นมีความสุข คุณควรจะลองหาเวลาทบทวนตัวเองดูสักหน่อยนะครับ คุณเป็นคนที่มีโชคเข้าข้างนะครับ ยิ่งถ้าเป็นเรื่องเกี่ยวกับเด็กๆ ลูกน้อง หลาน เด็กสาว อะไรประมาณนี้ยิ่งดวงแหล่มมากๆ แต่เรื่องเงินจะได้เต็มๆก็มาจากการงานมากกว่านะครับ คุณเหมาะกับงานที่ใช้ความละเอียดนะครับ จำพวกงานธนาคาร บัญชี เป็นต้น นึกไม่ออกว่างานอะไรอีกที่ละเอียด  คุณมีเสน่ห์นะครับ อาจมีเพื่อนหลงรักเอาบ่อยๆ ลองไปไล่ถามดู ผมว่ามีอยู่ไม่ใช่น้อย ประเด็นต่อมาเรื่องญาติมันเป็นภาระกิจอย่างนึงนะครับต้องคอยช่วยเหลือเกื้อกูลทุกครั้งที่มีโอกาสนะครับ คุณควรทำงานที่อาศัยความสามารถของเด็กหรือคนที่อายุน้อยกว่านะครับ หรือทำอะไรก็ได้ ถ้าทำธุรกิจส่วนตัวก็จ้างเด็กไว้เยอะๆประมาณนั้น แต่ก็ต้องระวังด้วยเพราะบางครั้งคุณอาจไปแย่งแฟนเค้ามาแล้วเค้ามาแก้แค้น อิอิ คู่ครองคุณเป็นคนมีฐานะดีนะครับ แต่มันจะถูกคุณช่วยใช้อ่ะตอนวัยรุ่นช่วยเอาไปให้กิ๊ก ตอนอายุเยอะเอาไว้รักษาพยาบาล อะข้ามไปนึกช่วงเอาไว้จ่ายค่าเสียหาย ระวังชื่อเสียงกับเรื่องกิ๊กนะครับมีโอกาสถูกจับได้
ขอบคุณครับ