-->

ผู้เขียน หัวข้อ: - - -ถามครับถาม ที่เที่ยวหลังเที่ยงคืน ตีหนึ่งมีที่อื่นมั้ยนอกจากแฟบริค- - -  (อ่าน 4944 ครั้ง)

pagedown

• บุคคลทั่วไป

คือว่านอกจากแฟบริคแล้วเนี่ย มีที่อื่นแนะนำมั่งมั้ยครับ เอาแบบมีวงเล่นสดด้วยก็ดีนะครับ

รู้สึกไปช่วงหลัง ๆ ไม่ค่อยประทับใจจ้อดเท่าไหร่

สู้ช่วงก่อน ๆ ไม่ค่อยได้ ตอนนี้ก้าวขาลงรถนี่ก็เจอไปละ 40 บาท แถมโต้ะก็พร้อมที่จะล้มได้ทุกเมื่ออีก

ล่าสุดไปมา มีคนชนโต๊ะโซดาแตกไปขวดนึง เด็กเสิร์ฟก้าวมาอย่างเร็ว(เหมือนจะเล็งนานละ)พร้อมบอก " 50 บาทครับ "

น่าน . . . เอากะมันสิ  kick คนอื่นมาชนแท้ ๆ แต่ผมไม่ได้จ่ายอ่ะนะ บอกไปเก็บกะสาวที่เดินชนนู่น แต่เสียความรู้สึกนิด ๆ  .,mn

มีที่อื่นแนะนำมั้ยครับ แล้วดิส กะ แฟชั่นตอนนี้เป็นไงมั่ง ยังเข้า่ท่าอยู่อ้ะป่าว

เคยไปแถวเชียงใหม่แลนด์ อุดมไปด้วยแซ้บครับ ฮ่า ๆ เสียวพิกล

mommamman

ร้านอินไซค์ปาร์ค เลยครับ เปิดถึง ตีสาม ตีสี่ นู้นเลย พิกัดอยู่ใกล้ๆ เด่นชัย สนามกีฬาเทศบาล

popcorn4202

ต้องยอมรับว่า ณ เวลานี้ไม่มีที่ไหนสู้แฟบริกได้ครับ
ขนาดผมโพสด่าที่นี่ก็ยังกลืนน้ำลายไปอยู่ตลอดเลยครับ
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=21886.0

จริงอยู่มีที่เที่ยวต่อหลายที่ ทั้ง Discovery Fashoin หรือที่อื่นๆ ที่ไม่ได้กล่าวมา
แต่นักเที่ยวที่จะไปเที่ยวต่อก็เลือกแฟบริกเป็นอันดับ 1 อยู่ดีครับ

สถานการณ์แบบนี้ก็ต้องทนกันต่อไปครับ เนื่องจากมีคนมาเที่ยวเยอะ ทางร้านไม่ได้สนใจกับคน complain ไม่กี่คนหรอกครับ

pagedown

จะว่าไปสาว ๆ ที่เข้ามาเที่ยวที่นี่ก็แจ่มที่สุดแล้วล่ะมั้งครับ มันเลยเป็นไฟท์บังคับกลาย ๆ ให้เรา ๆ ต้องมาประจำหลังเที่ยงคืน

อินไซค์ปาร์คก็เคยไปครั้ง 2 ครั้งมั้งครับ  ไปแต่ละทีตาจะปิดเอา เพราะนั่งซดอย่างเดียว ฮ่า ๆ รู้สึกจะยังมีพีจีอยู่เลยมั้งครับ ตอนตี1ตี2เนี่ย เข้าท่าอยู่

aletter005

เชียงใหม่บาร์ที่ 12ห้วยแก้วเป็นอย่างไรบ้างคับ ไม่ได้ไปนานแล้ว...
หลัง ๆ นี่กลับก่อนตี 1 ตลอดเลย สังขารแท้ ๆ  uilo

gosty

เออเชียงใหม่บาก็เหมือนเดิมครับ

ส่วนแนะนำอีกที่ก็ร้านบางกอกครับเด็กเยอะอยู่แถวคูเมือง
ถ้าวิ่งเส้นคูเมืองรอบนอกมามันจะอยู่ก่อนท่าแพงับ

true

สแครชชิ่ง ไม่มีสด แต่อย่างอื่นสด khjhgg

maxgaxxx

มันดาเกย์ ไหมครับ มันมีอยู่ป่าวเนี้ย   ghjk

popcorn4202

มันดาเกย์ ไหมครับ มันมีอยู่ป่าวเนี้ย   ghjk
มันลาเลย์ปิดตี 2 ครับ หลังจากนั้นก็จะเคลื่อนพลไปที่สแครชชิ่งหรือไม่ก็ the dark กันครับ เปิดถึงเช้า

outdoor

คิดถึงสมัยหัดเที่ยว
ตอนนั้นยังทันเวสเทิร์นอาร์ท
นัวอยู่ชั้นสามชั้นสี่ ออกมาอีกที เจอ พระบิณฑบาตรซะแล้ว
 zad

xmen69

คิดถึงสมัยหัดเที่ยว
ตอนนั้นยังทันเวสเทิร์นอาร์ท
นัวอยู่ชั้นสามชั้นสี่ ออกมาอีกที เจอ พระบิณฑบาตรซะแล้ว
 zad

เหมือนผมเลย ตอนหนุ่มๆ ต่อที่นั่นประจำ jljhl

newnakab

สแครชชิ่ง ไม่มีสด แต่อย่างอื่นสด khjhgg

อย่างอื่นสดนี้ อะไรสดหว่า...