ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องอาย อ๊าย อาย  (อ่าน 1150 ครั้ง)

kaow99

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
การบ้านน้องอาย อ๊าย อาย
« เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 11:02:28 »

และแล้วก้อได้มีโอกาสแวปไปสัมผัสบ้าน Harem เข้าไปตอนหัวค่ำประมาณหกโมง เข้าไปในร้านนั่งสักพัก ก้อเรียกน้องออกมาดูสามคน น้องนีน่า น้องโรส และก้อน้องอาย ดูไปดูมาสดุดที่หน้าตาน้องอายครับ น้องหน้าตาน่ารัก สวยคม ผิวสีแทน เนียนๆ เหมือนกับพวกประกวดนางสาวไทยยังงั้นเลย ก็เลยเรียกน้องขึ้นห้องครับ เข้าไปในห้องก็ต่างคนต่างถอดเสื้อกันเองครับ น้องดูเขินอายเล็กน้อย แต่ก็ยังน่ารักอยู่ ดูท่าทางน้องเป็นคนเรียบร้อยครับ การอาบน้ำของน้องธรรมดาไม่หวือหวาเหมือนน้องคนอื่นครับ แต่การนวดของน้องนั้นถือว่าดีมากครับกดจุดคลายเส้นน้ำหนักดี นวดเสร็จแล้วหายเมื่อยทันที แต่มาเมื่อยก็หลังจากนัวกันอีกทีนี่แหละ การนัวของน้องนั้นเข้าขั้นครับ ไม่อายเหมือนชื่อ น้องมีทั้งท่าทางและซาวด์เอฟเฟคที่เร้าใจครับ ใครที่ชอบหนังเอวี นี่แหละใช่เลย เสียงได้ใจได้อารมณ์จนไม่อยากออกจากห้องเลยครับ และก็ไม่อยากกลับบ้านเลยครับ เบื่อเมียไปเลย kjhg kjhg kjhg kjhg pongz

ป.ล. ใครมีโอกาสนะครับวันที่น้องอยู่เลือกเลยครับแล้วจะไม่เสียใจ mbvc

koop533

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านน้องอาย อ๊าย อาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 11:44:02 »

ดีจัง

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 13:04:47 »

kjhg ก็บอกแล้วว่าน้องนวดเก่ง หากทำให้น้องเขินอายให้ได้
แล้วจะได้สิ่งที่พึงปรารถนาที่เราต้องการจากน้อง อย่างการนัวเนี่ยก็จะตามมา
ปล. น้องคงได้เคล็ดลับการนัวที่ พี่ pol แนะนำไปแน่เลย เด่วขอพี่เคลียร์งานใหญ่
ให้เจ้านายเสร็จก่อน จะหาเวลาไปตรวจแบบฝึกหัดให้ได้
roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 23:15:00 »

ถึงขั้นเบื่อเมียเลยเหรอครับ ต้องไปพิสูจน์ซะแล้ว  jljhl

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 13:17:48 »

ถึงขั้นเบื่อเมียเลยเหรอครับ ต้องไปพิสูจน์ซะแล้ว  jljhl

yellow001

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 16:40:28 »

การบ้านน่าตามไปลอกมากคับ ขอบคุณคับ