-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รับแปลเอกสาร ทุกชนิดโดยผู้เชี่ยวชาญ  (อ่าน 1501 ครั้ง)

kpongar

• บุคคลทั่วไป
รับแปลเอกสาร ทุกชนิดโดยผู้เชี่ยวชาญ
« เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 15:25:04 »

รับแปลเอกสาร ทุกชนิดโดยผู้เชี่ยวชาญ
   เราเปิดบริการรับแปลเอกสารได้ทุกรูปแบบไม่ว่าจะเป็น ภาษาอะไรเราก็สามารถทำให้ท่านได้ โดยเรามีทีมงานที่มีความสามารถด้านภาษามากมายให้ท่านได้เลือกใช้บริการกันตามใจชอบ แล้วถ้าท่านชอบใจในการแปลเอกสารของเราก็ลองติดต่อมาได้ครับ

แปลเอกสารของเรามีทั้งความเป็นกันเองและราคาถูกไม่ต้องกังวลว่าท่านจะได้รับงานที่ไม่ดีจากเราไป เราจะส่งแต่งานที่มั่นใจแล้วว่าเป็นของที่ถูกต้องและดีจริง ๆ ไว้ใจได้เลยครับ

สนใจติดต่อได้เลยที่  http://www.tntranslation.com

popcorn4202

• บุคคลทั่วไป
Re: รับแปลเอกสาร ทุกชนิดโดยผู้เชี่ยวชาญ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 15:26:16 »

คิดหน้าละเท่าไหร่ครับ ศัพท์ทางการแพทย์แพงกว่าธรรมดาเยอะมั้ยครับ

Phayathai W.

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: รับแปลเอกสาร ทุกชนิดโดยผู้เชี่ยวชาญ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 00:41:08 »

ศัพท์เคมีทางด้านสีพ่นรถยนต์ สีตกแต่งบ้านอาคารสนามบิน สีกันความร้อนสำหรับทาอาคารและบ้านพัก สีสำหรับงานอุตสาหกรรม แปลและเรียบเรียงให้คนทั่วไปอ่านเข้าใจ พอได้ไหมครับ ขอราคาคร่าวๆต่อ1หน้าa4ครับ ตัวอักษรต้นฉบับภาษาอังกฤษหรือเยอรมันขนาดประมาณ 10-12 points ครับ

Bear69

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 07:27:20 »

แปลญี่ปุน a4 หน้าเท่าไหร่ครับ 
แล้ว ใช่เวลานานเท่าไหร่่ ถ้าให้แปลสัก 100 หน้า