ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติม อะไรไม่รู้ So Hot & So Sweet  (อ่าน 5354 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ไอติม อะไรไม่รู้ So Hot & So Sweet
« เมื่อ: 08 มีนาคม 2015, 22:40:57 »

การบ้านฉบับนี้ มอบแด่ ความหวานของน้องไอติมและ บุคคลต้นเรื่องคือ ท่านอาเดียว ครับ

เรื่องเริ่มจาก ได้รับการติดต่อจากท่านอาเดียว eta06 ว่าร้านMiss มีน้องน่ารักมาใหม่เยอะครับ แต่โดยตัวเองเป็นพวก ทาสนม kjhg เลยบอกท่านอาเดียวว่า ผมชอบแบบตู้มๆครับ 35 up (หน้าอก เขินนนนนน นะครับไม่ใช่อายุ) ท่านอาเดียวบอกว่า แบบน้องไอติมอ่ะชอบไหม ผมจึงเข้าเว็ปค้นหา โอ้โห ใช่เลย eta03 จึงทำการไลน์นัดอย่างไวเลยครับ Completed น้องลงงาน16.30น. ผมจึงไปรอตั้งแต่ 16.00น. ครับ eta30

ถึงร้านPR แจ้งว่า น้องพร้อมแล้ว eta23 ลั้นลาขึ้นห้องทีเดียว ไปถึงด้วยความเหนื่อย จึงพักถามไถ่กันก่อน น้องคุยดีมากๆ mbvc พอรู้มาจากบ้านเดียวกัน ไม่ต้องแอ๊บสำเนียงกันทีดีครับ hgjhg สังเกตุเห็น หุ่นน้อง เป๊ะมาก เล็บแท้ยาว ผมยาว  eta25 สาวในฝันนี่หว่า ตอนถอดชุดน้องหันหลังให้ผมช่วยลูดซิบเสื้อให้เผยเห็นแผ่นหลังขาวเนียน eta04 ตอนนั้นนึกว่าหัวใจจะวายซะแล้ว จริงๆผมชอบผิว2สีนะครับ แต่คนนี้โดน mbvc จากนั้นถอดกระโปง แต่กกน. ติดมาด้วย ผมเห็นเต็มตา น่ารักมากครับ eta04 น้องจูงมือพาผมไปอาบน้ำ การอาบน้ำทำได้ดีมากครับ eta22 ไม่นานก็ลากกันมาที่เตียง น้องมาแอบกระซิบข้างหู eta25 "เดี๋ยวหนูนวดให้ก่อนนะคะ แล้วค่อยนัวกัน" scary น้องจัดที่นอนให้ผมนอนหงาย จากนั้นลงน้ำมันพร้อมทั้งใช้เล็บนวดน้องชายผมไปด้วย eta12 เสียวมากครับ แล้วไม่นานน้องโหลดCD แล้วจัดเสปรย์ทันที ทีเด็ดคือใช้ฟันไล่จุดน้องครับ eta12 แล้วน้องบอกว่าหนูสเปรย์ไม่ค่อยเก่งนะคะ  Godx2 อืมคิดไม่ออกว่าถ้าเก่งจะขนาดไหน ผมเกือบเขื่อนผุทีเดียวครับ MU02 ประตูสวรรค์กำลังเปิดน้องไอติมก็ถอด CD ออก ก้มมากระซิบ "มานัวกันดีกว่าค่ะ" จากนั้นเหมือนภาพน่ารักน่าเอ็ดดู rock03 กลายเป็นนางพญามารในฉับพลัน mnbv น้องจับน้องชายรูดขึ้นลงแบบไปจังหวะ พร้อมเสียง "ปล่อยมาเลยค่ะๆ" eta14 ผมเสียววาบ แต่บอกน้องว่า พี่ยังไม่พร้อมปล่อยจ๊ะ ทำให้อีกหน่อยได้ไหม ที่นี้จากแค่จังหวะเพลงป๊อป rock03 กลายเป็นเมทัลร็อคกันทีเดียว rock01 ผมจับก้นน้องอยู่ น้องก็ย้ายมาที่ติ่งสวรรค์ eta02 พร้อมบอกว่า "เล่นกับติ่งหนูด้วย" โอ้สวรรค์ร่ำไร  ผมเขี่ยไปพร้อมๆกับน้องรูดน้องชายผมไปพร้อมๆกัน eta04 สักพักมีซาวAV บอกว่า"หนูจะเสร็จแล้วๆ มาเสร็จพร้อมกันเลยนะคะ" eta02 ผมนี่ร้องเป็นหมูอู้ดๆเลย eta07 พอเขื่อนจะผุ กะจะขอจอดรถสักหน่อย scary น้องจับน้องชายผมไปเอาไฟหน้าประกบ เลยพ่นออกมาเต็มไฟหน้าเลยทีเดียว MU01 MU02

นอนพักสักพัก ดูนาฬิกา โอ้ใช้เวลาไปแค่ 45นาทีเอง ปกติเคยใช้เกือบชั่วโมงครึ่ง แสดงว่าเจอตัวอนางพญา นกป.เข้าซะแล้ว ตอนลงมาส่งเลยทิปน้องไปเล็กหน่อยเพื่อกำลังใจ จะนั้นกลับมาบ้านแบบฝันหวานจนกลายมาเป็นการบ้านฉบับนี้ครับ ต้องขอขอบคุณท่านอาเดียวที่แนะนำน้องไอติมครับ

มีปลาหวานๆ มาด้วยเน้นน่ารัก หวานๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2016, 12:59:59 โดย Miss Spa »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ไอติม อะไรไม่รู้ So Hot & So Sweet
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มีนาคม 2015, 23:31:08 »

eta32 eta32 สงสัยท่าน Disjo69 จะเป็นแฟนพันธ์ุแท้ นกป.ไปอีกรายแล้ว

แบบว่านมใหญ่อยู่ที่ไหน จะตามไปชิมให้ได้ นี่แหละทาสนมตัวจริง

yellow001 ปลาน้องไอติมเซนเซอร์อีกหน่อยดีไหม มันชัดไป
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Disjo69

Re: ไอติม อะไรไม่รู้ So Hot & So Sweet
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มีนาคม 2015, 23:52:15 »

eta32 eta32 สงสัยท่าน Disjo69 จะเป็นแฟนพันธ์ุแท้ นกป.ไปอีกรายแล้ว

แบบว่านมใหญ่อยู่ที่ไหน จะตามไปชิมให้ได้ นี่แหละทาสนมตัวจริง

yellow001 ปลาน้องไอติมเซนเซอร์อีกหน่อยดีไหม มันชัดไป

เซ็นเพิ่มแล้ว น่าจะโอเคนะครับ .,mn .,mn .,mn

เรื่องทาสนม อิอิ ผมว่าผมเป็นพวกนิยมนมจริงๆเลยครับ แต่หุ่นต้องสวยด้วยนะ ไอติมหุ่นสวยมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2015, 00:06:27 โดย Disjo69 »

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 12:58:38 »

การบ้านน่ารักมากครับท่านDisjo69
 lowwww pongz hgjhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 19:02:27 »

ขอบคณการบ้าน  น่ารักๆของท่าน Disjo69 ครับ  pongz pongz  งวดนี้ไม่จัดท่าไม้ตาย 69 เหรอครับท่าน jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2015, 19:05:25 โดย drjj »

Disjo69

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 19:46:48 »

ขอบคณการบ้าน  น่ารักๆของท่าน Disjo69 ครับ  pongz pongz  งวดนี้ไม่จัดท่าไม้ตาย 69 เหรอครับท่าน jljhl jljhl
จัดไม่ทัน เขื่อนพังซะก่อน wq wq wq

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 21:22:30 »

จัดไม่ทัน เขื่อนพังซะก่อน wq wq wq

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 21:30:08 »

อาอุตส่าห์เตือนแล้วว่าน้องไอติมนี่ลีลาสุดๆ
 "Queen of Fingers"ไม่ได้ให้กันง่ายๆ
สงสัยต้องจัดนัดล้างตากันอีกสักครั้งเร็วๆนี้

Disjo69

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มีนาคม 2015, 20:23:53 »

อาอุตส่าห์เตือนแล้วว่าน้องไอติมนี่ลีลาสุดๆ
 "Queen of Fingers"ไม่ได้ให้กันง่ายๆ
สงสัยต้องจัดนัดล้างตากันอีกสักครั้งเร็วๆนี้

eta08 eta08 ผมจะไม่ดื้อกับอาอีกแล้วครับ อิอิ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 มีนาคม 2015, 14:19:00 »

ค่าขนม น้อง เท่าไหร่ครับ

G2000

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มีนาคม 2015, 16:01:31 »

ค่าขนม น้อง เท่าไหร่ครับ
พี่giantถามตรงจังเลยอิๆ
ดูที่ชื่อล้อกอินจีก็แล้วกัน

kjhg kjhg jljhl jljhl