ผู้เขียน หัวข้อ: :: miki so cute ::  (อ่าน 2078 ครั้ง)

A2Z

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
:: miki so cute ::
« เมื่อ: 16 มีนาคม 2015, 00:46:10 »

MIKI SO CUTE

การบ้านฉบับนี้ ฉบับแรกเลยสำหรับบ้านนี้ อิอิ

เริ่มกันเลย ได้อ่านข้อความการบ้าน มากจากท่านเซียนหลาย ๆ คน
ทำเอาผม เอิ่ม  ... ต้องลิ้มลองซะแล้ว ฉุดไม่อยู่ อ่านยิ่งกว่าจะสอบอีก 5555
อีกอย่างเห็น ปลากรอบ ขาววิ้งเนียนกันจุง อดใจแทบไม่ไหว

เริ่มกันเลยดีกว่า .. หลังจากผมศึกษาข้อมูล
ผมสะดุดตาเธอคนหนึ่ง แค่ในรูปยังดูดีขนาดนี้ แล้วตัวจริงละ ขนาดไหน
ตูนี่ . . ลุ้นเลยยยย อิอิ มาคราวนี้ไม่จองมาเจอกันหน้างาน
โอ้ววววว ...  แม่เจ้า !!  piuyty
เธอน่ารัก
เธอขาว
เธอเนียน
เธออึ่ม
เธอคือดาว
เธอใช่เลย !!

เธอคือ มิกิ นั้นเอง .. ตัวจริงเธอสวยมาก สวยกว่าในรูปซะอีก  fhgj
ผมไปถึง น้องว่างพอดี ผมไม่ลังแล เอาคนนี้แหละครับ
น้องเดินมาถึง มองหน้าผม สักพัก ผม เอ๊ะ ! สงสัย มองแบบหว๊านหวาน
( คิดในใจงานเป็นไงหว่าาาา จะหวาน หรือ จะบู๊ หรือไงน้า )
สักพักผมเดินไป ไม่ทันตั้งตัว น้องควงแขน ฉั๊บ ! อึ่งครับอึ่ง เราขึ้นห้องกันดีกว่า
ผมนี่ .. ไม่ดื้อเลย เดินควงกันขึ้นไปสวรรค์ อิอิ
ไปบนห้อง นั่งพูดคุยกันตามภาษา แฟน เอ้ย! ไม่ช่ายย อิอิ
สักพักน้องชวนอาบน้ำ เราแลกกันถอดทีละชิ้นครับ เหมือนเล่นเกม
งานอาบน้ำน้อง สะอาดมากทุกซอก ทุกมุม ในห้องมีนัวกันด้วย อดใจไม่ไหว อิอิ
ตัดมาบนเตียง งานนวดน้อง ถือว่านวดได้ดีมากครับ ถามด้วยแรงไปหรือเบาไปป่าวค่ะ
สักพัก .. น้องบอกให้นอนหงายผมว่านอนสอนง่าย พลิกทันที 5555
น้องบิ้วเอาผมเกร็งไปทั้งตัว โอ้ยยยยยย ทำไมมันฟินขนาดนี้ ไม่เคยเจออ
ลิ้นเป็นลิ้น ชอนไช ไปทุกซอกทุกมุมเจงงงงงงงง
ผมทันไม่ไหวเกือบ จะบรรลุ พลิกตัวน้องทันที สลับกัน
นี่หรือ ซาวด์ !! มันมาแบบกระหึ่มเลยฮะ น้องบอกไม่ไหวแล้ววววว . . . . .
ต่างคนต่างเคลิ้ม
สักพัก ฟุ่ววววววววว ถอนหายใจยาว ๆ สวรรค์ละตู 555555

อวบ น่ารัก ขาว ต้องคนนี้เลยแนะนำ คอนเฟิมมมมม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 สิงหาคม 2015, 09:19:43 โดย Miss Spa »

Gallop

• แอบจิต
  • **
Re: :: miki so cute ::
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มีนาคม 2015, 06:04:33 »

เยี่ยมเลยครับ pongz

nuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มีนาคม 2015, 08:17:13 »

มาแรงสุดๆคนนี้ mbvc

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มีนาคม 2015, 11:07:31 »

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มีนาคม 2015, 17:24:12 »

อั้ยยะ...น้องมิกิ อีกล่ะ การบ้านเยี่ยมเลยครับท่าน... pongz  pongz