ผู้เขียน หัวข้อ: แพตตี้ ของดีๆที่ต้องบอกให้ลอง  (อ่าน 1897 ครั้ง)

deathman

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แพตตี้ ของดีๆที่ต้องบอกให้ลอง
« เมื่อ: 26 มีนาคม 2015, 00:35:19 »

ร้อนๆ เลยครับ พึ่งลงงาน กลับถึงบ้าน อดใไม่ไหว ครั้งที่ 3 สำหรับบ้านนี้ ครับ แต่เป็น 3 ครั้งหลังสุดของผมล่ะ  fdgdfdf ...... เอ่อ ชักยังไง ยังไง กับบ้านหลังนี้แล้ว สงสัยจะกลายป็นขาประจำล่ะ  .,mn เพราะอะไรเหรอ ก็กี่ครั้งๆๆ ก็ไม่หล่น ทอนกระจายหายห่วง  pongz

รอบนี้ก็เช่นกัน สนใจหลายคนเลยครับ เลือกไม่ถูกขอไปดูที่ร้าน  ljhgf รอบแรกน้องโชว์ตัวดูไม่ทัน น่าสนใจไปหมด ขอดูอีกรอบ ...... สารภาพว่าเลือกไม่ถูกล่ะ ว่าจะขอใหม่ แต่เกรงใจ 555  ;khhg

สุดท้าย เลือกน้อง แพตตี้ ...... โอ่ เหมือนถูกหวย เลือกถูกเบย ฟิน ดี ครบ เยี่ยม ไม่รู้จะบรรยายยังไง

งานอาบน้ำ ..... ธรรมดา ครับ จนกลัวว่าจะหล่น dsgjsd  ถ้าเพิ่มอีกนิดรับรองดีงาม แต่ ...... อย่างอื่นทดแทนได้ครับ 555  fdgdfdf

งานนวด ...... น้องจัดหนักตามคำบอกของน้อง PR ว่าให้จัดหนักๆๆๆ แแต่ก็ทำให้หายเมื่อเบย  pongz

งานนัว  ....... เป็นอะไรที่ 120/100 ครับ  eta04   บอกเลย อารมณ์ร่วม มาเต็ม ทั้งลิ้น ทั้งมือ ทั้งส่วนล่าง โอ่ ทำเอาฟินที่สุด เกือบอดใจไม่ไหว เกือบไป
                  ต่อเลย   mbvc
                  ช่างทาสี ก็ไม่ควรพลาดครัช .... หอม หวาน ชื่นใจ  eta04
                  ที่สำคัญ ท่านใดนิยม doggy style อย่าได้พลาด สะโพกแบบนี้  อย่าลืมบอกน้องขอจบด้วยท่านนี้ แล้วจะฟินกระจาย   hgjhg.... ผมยัง
                  เสียดายเลย ที่จบซะก่อน ว่าจะต่อเวลาอยู่เหมือนกัน 555

สรุป เป็นไปตามที่ PR ไว้เลย ครับ ลิ้น สะโพก และถ้าคลิ๊กกัน มันส์ แน่นอน  kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน 2015, 10:10:32 โดย Miss Spa »

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
Re: แพตตี้ ของดีๆที่ต้องบอกให้ลอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มีนาคม 2015, 01:37:57 »

นั่นไง!!!! เพิ่งมาก้อได้เรื่องเลย คริคริ

eta30 eta30 eta30 eta30

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: แพตตี้ ของดีๆที่ต้องบอกให้ลอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มีนาคม 2015, 06:27:35 »

khjhgg Wow! สะโพก+ลิ้น=ฟินกระจาย # ขอบคุณการบ้านครับท่าน  hgjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

thenesta_test

• ถุงยางดีออก บอกต่อรึยัง
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มีนาคม 2015, 16:54:31 »

priza14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มีนาคม 2015, 20:52:01 »

pongz pongz pongz pongz pongz eta04 eta04 การบ้านเยี่ยมครับ