ผู้เขียน หัวข้อ: ทอนกระจุยกระจายไปกับ "น้องส้มโอ"  (อ่าน 7443 ครั้ง)

eastdevils

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
ทอนกระจุยกระจายไปกับ "น้องส้มโอ"
« เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 23:40:17 »

กราบสวัสดีมิตรรักชาว CMXSEED ที่รักทุกท่านครับ
Eastdevils กลับมาอีกรอบจนดูเหมือนมาสิงอยู่สาย นกป.ไปแล้ว 555 

............
ต้องยอมรับเสียแล้วว่าผมกลายเป็นลูกค้าประจำของบ้านหลังนี้ไปแล้วครับ
ถึงแม้จะไม่ได้ไปบ่อยเท่าคาราโอเกะ แต่ในรอบ  1 เดือนนิดๆนี่ก็เข้าไป 4-5 ครั้งเข้าไปแล้ว
..............
เพราะปฏิเสธไม่ได้จริงๆเรื่องของการบริการที่ยอดเยี่ยมตั้งแต่ทางร้านไปจนถึงน้องๆ
4 ครั้งที่ไปนี้ มีทั้งส่งการบ้านและไม่ได้ส่งครับ
แต่คนที่ผมไม่ได้ส่งไม่ได้แปลว่าหล่นนะครับ
งานดีถึงมาตรฐานกันทุกคนมาบ้านนี้ผมไม่เคยหล่นครับ  pongz
...............
แต่ด้วยประโยคที่ว่า “ของอร่อยมันอยู่ที่คนชอบ”
ผมจึงส่งการบ้านเฉพาะคนที่บริการดีและถูกใจผมเป็นการส่วนตัว
...............
“ต่างกรรมต่างวาระ” ยังคงใช้ได้เสมอครับ
บางท่าน PM มาหาผมว่าชอบอกชอบใจน้องจัดเต็มดังคำผมรีวิว
แต่บางท่านก็บอกว่าไม่เห็นได้ดั่งว่า อย่าไปโทษน้องเลยครับ
ต้องถามท่านด้วยว่า คลิ๊กกับน้องไหม และสุภาพกับน้องพอหรือไม่
เพราะสำหรับผม ผมให้เกียรติน้องๆทุกคนครับ
เลยคิดว่าน่าจะเป็นส่วนหนึ่งของการได้รับบริการที่ดีกลับมาด้วย  dsgjsd
.................
รอบนี้ผมลองดูน้องคนอื่นมาตะลุยกับผมบ้าง
หลังจากขึ้นไปกับสายป่านไป 2 รอบเมื่อไม่นานมานี่เองครับ
พอเล็งๆจากรูปในเว็บเห็นสาวผมสั้น หุ่นน่าฟัด
ใจของพี่ก็แสนจะกลัดมัน  ttu
แจ๊คพอตมาตกที่น้อง “ส้มโอ”
ซึ่งเหมือนจะเคยเห็นว่ามาที่ร้านไปแล้วครั้งหนึ่ง
ดูหุ่นห้างต่างๆน่าสนใจมากครับ
เลยโทรไปจองน้อง ส้มโอ อย่างทันท่วงทีรอบ 6 โมง
................
อาบน้ำอาบท่าแต่งองค์ทรงเครื่องต่างๆเรียบร้อย
ก็ได้เวลาออกจากบ้านครับ  rock04
บึ่งรถไปจนถึงพิกัดอันคุ้นเคยในช่วงนี้ แฮ่ๆๆๆๆ
...................
เข้าไปทางร้านก็มาดูแลดีเหมือนทุกครั้งครับ
รู้สึกดีเสมอที่ได้มา น่ารักกันทุกคน  mbvc
พอนั่งรอสักพักน้องส้มโอก็ปรากฏตัวให้ผมเห็น
เธอเป็นสาวผมสั้นสไลด์ประบ่าที่ดูดีคนหนึ่ง
ถึงจะไม่เหมือนรูป 100%แต่เห็นแล้วน่าโดดกอดมาก
น้องใส่เสื้อคอกว้างเห็นแล้วสายตาผมฝ้าฟางไปพักใหญ่ 555
...................................
จากนั้นน้องส้มโอก็เดินนำผมขึ้นสู่ห้องฝึกวิทยายุทธ์
แต่ดูน้องเงียบๆ ถามคำตอบคำ
จนกระทั่งถึงห้องก็ยังถามคำตอบคำ ดูพูดไม่เก่ง ดูเขินๆเล็กๆ
ในใจตอนนั้นเริ่มคิดว่า แววหล่นมาแล้วเฮ่ย !!!  ljhgf
...................................
หลังจากน้องหรี่ไฟ
ผมกลับเห็นหลายอย่างชัดเจนขึ้น 555.  eta06
น้องส้มโอค่อยๆบรรจงถอดเสื้อและกางเกงออกช้า ๆ
บอกว่าถอดเป็นเพื่อนผม ผมจะได้ไม่เขิน
พอเห็นสิ่งที่อยู่ในเสื้อของน้อง
มารบูรพาน้อยของผมก็ตื่นตั้งชึ้นมาทันที
น่าดูดมากครับ !!!  eta06
เอาล่ะ ผมจะพาเข้าเรื่อง ณ บัดนี้ครับ  dsgjsd
งานอาบน้ำ – รอบนี้ผมเจอห้องน้ำเล็กไปนิสเลยขยับตัวลำบากครับ
แต่ถ้าพูดถึงงานอาบน้ำของส้มโอ อยู่ในเกณฑ์มาตรฐานครับ
คืออาบน้ำสะอาดดีทั่วๆไป ล้างมารบูรพาน้อยผมอย่างดี
แต่พอผมก้มไปมองไฟหน้าน้องแล้วใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว
อยากจะดูดดื่มเสียตอนนั้นทันที มันช่างเย้ายวนใจเสียนี่กระไร
อาบเสร็จผมก็ออกมาเช็ดตัวก่อน แต่ด้วยห้องที่ผมไปนี้ห้องอาบน้ำจะใสๆ
เลยมองเห็นข้างในมองน้องอาบน้ำเสียเพลินหัวใจครับ  fdgdfdf
.............................................
งานนวด – อันนี้ขอข้ามไปเพราะน้องไม่ได้นวดครับ อาจด้วยผมบอกน้องว่า
“ผมเสร็จยาก” น้องเลยข้ามเสต็ปนี้ไปเพื่อทำภารกิจสำคัญ 5555  eta03
.............................................
งานบิ้ว – พอมาถึงเตียง ผมก็บอกน้องว่าตามสะดวกน้องเลย อยากทำอะไรพี่จัดมา
เพราะผมเป็นคนจู่โจมไม่เก่งครับ น้องก็เลยบอกว่าพี่นอนคว่ำเลยค่ะ
แล้วน้องก็เริ่มลงมือชโลมเจลและบดไฟหน้าลงบนแผ่นหลังไซส์บิ๊กของผม
ช่วงนั้นผมยังนึกในใจว่า
เอ... งานน้องจะนิ่งๆเรียบๆเหมือนสไตล์การพูดน้องไหมหนอ  uilo
....โอ๊ะ!!!...  scary
ผมเผลออุทานออกมาพร้อมบิดตัวเล็กน้อย
สาเหตุมาจากผมถูกน้องจู่โจมต่อด้วย”ลิ้น”
อุต๊ะ!!!
งานลิ้นของน้องส้มโอไม่ธรรมดาอีกแล้วครับท่าน
น้องค่อยๆไล่เลียอย่างทะนุถนอมจากแผ่นหลังจนมาถึงซอกคอ  scary
“ผมนี่เสียวจนต้องจิกเตียงครับ” แล้วน้องก็วนอยู่หลายครั้งจนผมรู้สึกว่า
มารบูรพาน้อยของผมมันจะทะลุเตียงอยู่แล้ว 555  scary
.........................................
งานลุยจริงจัง – สักพักน้องบอกว่าพี่พลิกตัวนอนหงายเลยค่ะ
อ่า... ได้เวลา อิอิอิ ระหว่างพลิกตัว ผมเห็น CD วางไว้ใกล้ๆหัวเตียง
ก็เข้าใจว่าน้องคงจะเอาไว้ให้ใช้ตอนบ๊วบ !!  ljhgf
หยุดความสงสัยตรงนั้นไว้ก่อนครับ แล้วกลับมาที่การนอนหงาย
ผิวที่ไม่ขาวจนเกินไปและสัมผัสจากผิวเนียนๆ บวกกับสายตาที่ชวนเคลิ้มกำลังประสานมาที่ผม
เขิน จนต้องหลบสายตา!!!
สักครู่น้องก็ค่อยๆไล่ไซร้คอผมลงไปจนถึงหัวนมของผม น้องส้มโอก็จัดการดูดอย่างระมัดระวัง
เบาๆ แต่เสียวครับ  fdgdfdf
แล้วก็ใช้ลิ้นหมุนวนไล่ไปเรื่อยๆและกลับชึ้นมาจ้องตาผม
ตอนนั้นผมไม่ไหวเลยเงยหน้าไปจูบน้องเบาๆ..
โอ้ะ!!!!  eta06
ผมอุทานอีกรอบ เพราะน้องจูบกลับมาอย่างเร่าร้อนรุนแรงมากจนผมต้องถอย
คิดในใจ  เอาแล่ว จะโดนข่มขืนมั้ยเนื้ย 555  jljhl
น้องกดกระหน่ำริมฝีปากและตวัดแลกลิ้นผมอย่างรุนแรงมากจนผมพลุ่งพล่านต้องรีบแลกลิ้นคืน
ฟินเฟร่อออออออออ!!!  mbvc
พอจูบได้พักใหญ่น้องก็ค่อยๆไล่สัมผัสด้วยมือและลิ้นไปเรื่อยๆ
จนถึงหน้าท้อง หน้าท้อง หน้าท้อง จนลงไปใกล้ๆหว่างขา
แล้วน้องก็จัดการฟักไข่ผมซะจนผมเกร็งไปเลย อั่กกกก scary
นั่นเป็นการโจมตีที่รุนแรงมาก ผมรีบปรับลมปราณเพราะรู้ว่า...
กำลังจะต้องเผชิญวิชาต่อไป!!!
ผมหันไปเล็ง CD ว่าน้องจะหยิบมาใส่เมื่อไร ระหว่างที่มัวมอง CD
ซี๊ดดดด !!! ผมขบฟันและเปล่งเสียงเบาๆ
ด้วยความมิทันตั้งตัว ผมถูกน้องส้มโอสเปสดเข้าให้
ผมนี่อึ้งไปเลยนะย้ง!!!!  scary
ลีลาการสเปของส้มโอนั้นติดโผยอดฝีมือสูสีเทียมเทียบสายป่านก็ว่าได้
เล่นซะผมเกร็งพลังโต้ตอบลำบาก จิกเตียงจนเป็นรอยยุบลงไป
แค่นี้ผมก็ถือว่าทอนกระจุยกระจายแล้วกับการสเปสดเทพๆแบบนี้!!!
แต่หลังจากน้องบ๊วบไปสักพักน้องก็ขึ้นมาจูบผมอีกครั้ง
แล้วเริ่มรุกแรงขึ้นด้วยการนำมารบูรพาน้อยของผมถูไถกับบ้านหลังน้อยของน้องส้มโอ
ผมรีบสวนด้วยการใช้กระบวนยุทธ์ดูดแคลเซียม อ่า กำลังเหมาะครับ  dgd
น้องเริ่มส่งเสียงกลับมาแล้วค่อยๆดึงตัวผมจากการนอนขึ้นมานั่ง
แล้วคร่อมผม เจ้ามารบูรพาน้อยก็เต้นตุ๊บๆเพราะตื่นเต้น
ผมก็รีบไซร้ลงไปดื่มกินแคลเซียมอย่างบรรจง หน้าน้องเคลิ้มและฟิน
จนผมอดไม่ได้ ต้องค่อยๆไล่เลียงลงลิ้นไปเรื่อยๆและค่อยๆกดตัวน้องจนนอนลง
แล้วค่อยบรรจงละเลงปากถ้ำ....
...ช่างทาสีที่เคารพทุกท่าน เรียนให้ทราบว่าช่วงผมเจอ ถ้ำน้องไร้ต้นไม้ปกคลุม
และมีกลิ่นหอมอ่อนๆรัญจวนใจรอต้อนรับท่านอยู่ครับ.... fdgdfdf  dgd dgd dgd
น้องส้มโอบิดและเกร็งตัวจนต้องจิกมือผมสองข้างยามที่ลิ้นของผมทะลวงทะลุเข้าไป
........หึหึหึ ให้เจ้าได้รู้บ้างว่า วรยุทธ์ของข้านั้นก็มิใช่ธรรมดา 555......... dsgjsd
หลังจากนั้นงานไหลครับ....ฟีลลิ่งแห่งอารมณ์ร่วมมาเต็ม....
CD ถูกนำมาใช้ด้วยอารมณ์ที่พร้อม ..... และการต่อสู้แห่งการไหลก็เริ่มขึ้น
บทอัศจรรย์ตรงนี้ยากอธิบาย ด้วยกระบวนวิชาของทั้งสองฝ่ายต่างประมือกันอย่างถึงน้ำถึงเนื้อ
 eta12 eta11 eta14
..................................................
หลังฝุ่นควันจางหาย...ผลปรากฏแห่งการประลองคือการเสมอ 1 – 1
นับเป็นการประลองยุทธที่ตื่นเต้นและยอดเยี่ยมอีกครั้ง
หากท่านประสงค์จะพบงานบู๊สุดมันส์เช่นนี้
ผมขอแนะนำการประลองกับน้องส้มโอครับ
ฝึกยุทธไปให้ดีก่อนเจอเธอ
มิเช่นนั้น ความพ่ายแพ้จะมาเยือนท่านโดยเร็ว  dsgjsd
………………………………….
หลังจากหลงไหลน้องสายป่าน
น้องส้มโอก็มาเติมเต็มให้รสชาติชีวิตสนุกขึ้นอีกเช่นกัน
ยังคงยืนยันนะครับ
งานบู๊งานลิ้นเทพ
ต้องสายป่าน  เขินนนนนน
และเสริมมาในครั้งนี้
งานบู๊และวิชาลิ้นมาร
ต้องส้มโอ  pongz
อยากครบเซ็ทเทพมาร ต้องลองทั้งสองคน  jljhl
ฟันธง
..........................................

ด้วยรักจากใจ มารบูรพา Eastdevils  ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2015, 15:00:28 โดย Miss Spa »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ทอนกระจุยกระจายไปกับ "น้องส้มโอ"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 07:24:44 »

roister จำไว้ สาวผมสั้นแบบนี้ มักมีทีเด็ด mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

G2000

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: ทอนกระจุยกระจายไปกับ "น้องส้มโอ"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 10:34:37 »

eta32 จีสงสัยครับ ลิ้นเทพกับลิ้นมาร อันไหนเสียวกว่ากัน  eta32

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 12:07:14 »

การบ้านสุดแหล่มเลยครับท่าน....  ;khhg ;khhg งานนี่  ท่านมารบรูพา คงติดหล่มสาย นกป ยาวววว......... kjhg kjhg

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 12:38:59 »

การบ้านแจ่มมากจ้ะ

sitdee55555

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 เมษายน 2015, 00:49:45 »

scary อ่านจนแ..ตาม ขอบคุณครัช

nami

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 เมษายน 2015, 00:11:06 »

eta06 eta06 eta06

แหล่มเลยการบ้าน  สวดยอดจริงๆๆๆ hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

topseries

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 08:36:57 »

ขอสนับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับ  น้องส้มโอ สุดยอดมาก pongz pongz pongz

งานอาบน้ำ ให้ 10 
งานนวด ให้ 9.95
งานนัว   ให้ 10
GF  ทะลุล้าน  จัดเต็มทอนกระจาย

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 เมษายน 2015, 01:53:26 »

roister จำไว้ สาวผมสั้นแบบนี้ มักมีทีเด็ด mbvc
เด็ดจริงๆครับพี่   jljhl

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 เมษายน 2015, 01:54:36 »

eta32 จีสงสัยครับ ลิ้นเทพกับลิ้นมาร อันไหนเสียวกว่ากัน  eta32
หากประลองกัน ยากจะหาผู้มีชัยในการประลองครับท่าน อิอิ  ;khhg

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 เมษายน 2015, 01:56:09 »

การบ้านสุดแหล่มเลยครับท่าน....  ;khhg ;khhg งานนี่  ท่านมารบรูพา คงติดหล่มสาย นกป ยาวววว......... kjhg kjhg
บอกได้เลยครับ
ติดหล่ม ติดลม มีนี่หมดครับ 555
  fdgdfdf

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 เมษายน 2015, 01:57:07 »

การบ้านแจ่มมากจ้ะ
ขอบพระคุณครับท่านอา  ;khhg

uncover1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 เมษายน 2015, 23:00:33 »

ต้องลอกการบ้านแล้ว  eta03

ohohmygod

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2015, 11:04:28 »

pongz pongz pongz เคยสัญญากับน้องส้มโอไว้ว่าจะส่งการบ้านให้ ตอนมาที่นี่อีกที
 fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf แต่น้องหายไปนานนิดนึง จำรายละเอียดความดุเด็ดเผ็ดมัน และเร่าร้อนของน้องได้ไม่ครบถ้วน
 eta04 eta04 eta04 ก็เลยว่า เด่วหาเวลาไปใกล้ชิดก่อน แล้วค่อยส่งการบ้านตามสัญญาให้อีกที เนื้อหาจะได้ไม่ตกหล่น
 eta20 eta20 eta20 แต่การบ้านของท่าน eastdevils ก็บอกอะไรหลายๆอย่างเกี่ยวกับตัวน้องได้พอสมควร ก็เลยขอดันการบ้านนี้ก่อนละกันครับ ก่อนที่จะส่งที่เป็นประสบการณ์ความใกล้ชิดของผมกับน้องส้มโอ แบบล่าสุด fdgdfdf
 jljhl fdgdfdf dgd เพราะจริงๆแล้วก็ใกล้ชิด"น้องส้มโอ"มาหลายครั้งแล้ว ก็ยังคิดถึงและยังอยากใกล้ชิดอยู่
 eta20 eta20 eta20 ไม่ใกล้ชิดจะไม่รู้นะครับว่า "ความร้อนแรงของผู้หญิงนะ มันทำให้เรากระอักได้เลยทีเดียว" การันตีความเสียวครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2015, 11:08:49 โดย ohohmygod »

art1405

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2015, 00:06:27 »

ยอดเยี่ยมจริงๆ