ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด ก็เจอ..น้องมินนี่ ขาว สวย หมวย เอ๊กซ์ ตัวเล็ก ดัดฟัน ฟินนเฟอร์  (อ่าน 2090 ครั้ง)

sorawat60

• 3ส
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

บ่ายวันหนึ่ง มีไลน์ สายตรงจาก pr ที่สวยที่สุดใน ย่านกาดรวมโชค มากระตุกต่อม เหงี่ยน ให้สะดุ้งสะเทือน ว่าบ่ายวันนี้ มีน้องมาใหม่ นะ ลุคไฮโซ เรียนเก่ง จบโท ออกจากงานออฟฟิส มาทำสปาหรรม โห ผมนี่ขึ้นขึ้นเลยครับ กำลังประชุม อยู่ขออนุญาติ กลับกลางคันเลย ปวดหัว(ล่าง) กะทันหัน รีบไลน์นัด พบกันอย่างเร็ว นั่งรอสักพัก พบน้องมินนี่คนน่ารักแล้ว น่ารัก กว่าในรูป เดินพาคล้องแขน ขึ้นชั้นบนสุด กว้างสุด แต่ร้อนไปหน่อย นะ ไม่เป็นไรตัดมา อาบน้ำเลย ช่วงนี้ขอสำรวจอุปกรณ์ติดตัวน้องหน่อยนะครับ ไม่อิดออดครับ นมเป็นกระเปาะแท้ ก้นสวยเอวคอด ผิวขาวเนียน ที่สำคัญพูดเพราะมาก ไม่สนล่ะครับฟัดในห้องน้ำเลย น้องก็ตามใจ เช็ค อุปกรณ์ครบแล้ว ตัดมาที่เตียง เลย ผมไม่นงไม่นวด ล่ะ มีขอนัวเลยนะ น้องบ่นเมื่อยไหล่ หลัง ผมเลยอาสา นวดน้องแทน น้องคว่ำเลย ผมใช้ลิ้นสำรวจทั่วตัว พร้อมบีบไหล่ให้ด้วย แล้วบอกให้น้องหันหน้า มาผมจัดการต่อ ลงลิ้นรัวๆๆ ทุกซอกจริงๆ น้องครางเล็กๆ จนดังขึ้นเรื่อย โอ้ย ไม่มีเฟคครับ เสียงจริงใจ ข้างล่างชุ่มแฉะ แล้วครัช กระชิบน้อง จัด69 เลยนะน้องหยิบ ถุงจัดสเปย์ พร้อม บ๊วบผม ผมก่ทาสี ผลัดกันลุกรับ น้องกระตุก ส่วนผมกระบอกแตกครับ แพ้จริงๆท่านี้ เสร็จนอนกอด กัน น้องไม่มีทีท่า เร่งรีบเหมือนกันอื่นๆที่เสร็จแล้วรีบจะอายน้ำ อย่างเดียว เรานอนคลอเคลีย กันจนเกือบหมดเวลา จึงชวนน้องอาบน้ำ นั่นแน่ น้องชายผม มันผงก หัวจะเอาต่ออีก น้องมินนี่หนัาแดง เขินถามว่าต่อ อีกคอสเลยมั้ยพี่  ผมหัวเราะแล้วบอกเธอว่า ขอเป็นคราวหน้านะ คือพี่ต้องประชุมต่อ อ่ะ ทิ้งงานมากลางคัน ก่จากกันด้วยดี มี kiss ส่งท้ายด้วยนะ เจอกัน อีกครั้งนะคนดี ผมก่ ทิป ไปตามความฟินนน ที่ได้รับ ขอบคุณ pr นะครับนำสิ่งดีๆมาเสนอตลอด และขอบพระคุณ ท่านอาเดียว ที่รีวิว นำทางไปก่อนแล้ว หลานตามแบ้วนะครัช ลายแทง อาเจ๋งจริง ของคุณที่อ่านครับ ขอให้ฟินกันทั่วหน้า กับสาย นกป. นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2016, 12:12:57 โดย Miss Spa »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

การบ้านไม่มีกั๊กเปิดฉากมายิงรัวๆๆครบถ้วนกระบวนความกันเลยนะท่านสารวัตรเล่นนวดแก้เมื่อยให้น้องมินนี่ด้วยสงสัยน้องมินนี่ติดใจเอ็งเข้าให้แล้วเลยกลับมาให้ชื่นใจอีกในวันจันทร์ที่20ที่จะถึงนี้ สงสัยอาต้องขอจัดซ้ำแก้ฟินน้องมินนี่เรื้อรังอีกสักรอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2015, 23:55:16 โดย อาเดียว »

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0

ขอบคุณพี่สารวัตรที่เขียนการบ้านให้น้องมินนี่คร้า  น่ารักพี่สุดเลยตามการบ้านพี่อาเดียวมา น้องน่ารัก งานแบบฟินเวอร์จิงๆโน๊ะ กิกิ
ว่างๆแวะมาเท่วใหม่นะคร้า ^ ^

mbvc mbvc mbvc mbvc