ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน"น้อง เอพริล" น่ารักน่าใกล้ชิด จนต้องเบิ้ลรอบ  (อ่าน 3220 ครั้ง)

ohohmygod

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

lowwww วันนี้น้องหนึ่ง PR คนสวย ของบ้าน Miss Spa ส่งรูปมายั่วแต่เที่ยงวัน "สนใจไหมคร้า เด็กใหม่น้าาาา"   eta04 เจอแรงกระตุ้นขนาดนี้ เลยอดใจไม่ไหว ต้องแคะกระปุกไปอุดหนุน ตกหลุมพรางไปหยอดกระปุกให้เจ้าหนึ่งอีกแล้ว 555

lowwww ไปถึงเย็นๆ เหมือนเดิมครับ PRสาวสวย ต้อนรับอบอุ่นเหมือนทุกครั้ง ไม่พูดพร่ำทำเพลง เรียกน้องๆออกมาโชว์ตัว  eta04 ป๊าดดดดด ๆๆๆๆ วันนี้มันอะไรจะเยอะขนาดนี้ จำไม่หมดครับ อย่างที่เคยบอกครับ บ้านนี้ น้องๆน่ารักซะส่วนใหญ่ เห็นแล้วอยากได้หมด อิอิ mbvc

eta32 ตัดสินใจไม่ได้เหมือนเคย คนโน่นก็ชอบ คนนี่ก็เสียดาย คนนั้นก็ใหญ่ คนนี้ก็เอ็กซ์ ให้PRแนะนำให้ดีกว่า ถกเถียงกันสักพัก หวยมาออกที่ "น้องเอพริล"
สาวน้อยวัยละอ่อน แต่งานละเอียด
เต็มที่กับงานไม่มีงอแง ไม่มีหวงตัวเลย ชอบแบบไหน
สกิดClickกัน ไหลยาววววว
ผิวขาว หน้าเซ็กซี่ ตั้งใจทำงาน สั่งอะไรได้ดั่งใจ
งานไหลธรรมชาติ อารมณ์ร่วมไม่ต้องพูดถึง

(copy มาจากหน้าแนะนำตัวน้องเอพริล)

eta30 แวปแรกที่เห็นก็ไม่ถึงกับ โดนใจถูกใจสักเท่าไหร่ แต่คิดในใจว่า น้องๆทุกคนต้องมีดีคนละอย่าง หน้าที่เราคือต้องค้นหาให้เจอ ถ้าเจอถ้าClickเหมือนที่โฆษณาไว้ อาจมีลุ้น อิอิ  eta04

eta03 พอได้พูดคุยกัน นับได้ว่าน้องเป็นคนคุยสนุก ร่าเริง แจ่มใส ยิ้มแย้มตลอด "อาบน้ำกันคะ" "เด่วก่อน มาเด่วพี่ถอดเสื้อผ้าให้" "ok คะ" ค่อยๆถอดทีละชิ้นแล้วก็สำรวจร่างกายน้องไปด้วยทีละนิด อิอิ เพลิดเพลินกันไปสักแปป "พอแล้วคะ อาบน้ำดีกว่า" พอเข้าห้องน้ำ นิสัยเหมือนเด็กจริงๆเจ้าเอพริล เล่นฉีดน้ำหาเรื่องหยอกล้อได้ตลอด สนุกสนานดีครับ
 jljhl พูดถึงหุ่นก็ไม่ได้เป๊ะเหมือนนางแบบ แต่เห็นแล้วก็น่าฟัดน่านัวมากครับ ยกแรกก็เลยลองอาบน้ำให้น้องดูความรู้สึกสิว่า ไวแค่ไหน อิอิ จับตรงไหนสะดุ้งตรงนั้น โดยเฉพาะจับโดนจุดสำคัญส่งเสียงซะอยากลุยให้จบๆไปเลย ผับผ่าสิ 555
 jljhl ไม่รุ้เป็นไรครับ ช่วงนี้ติดนิสัยไม่ชอบรับ ชอบรุกก่อนเสมอๆ ครั้งนี้ก็เหมือนกันกลัวจะไม่อิ่มอกอิ่มใจ เด่วเวลาจะหมดซะก่อนก็เลย น้องนอนเด่วพี่นวดให้เอง "จริงเหรอคะ พี่นวดเป็นเหรอ" "มั่วๆนะคะ นวดด้วยนัวด้วยนะคะ" อิอิ
 eta04 การสำรวจร่างกายน้องเป็นไปอย่างต่อเนื่อง จากน้ำมือและน้ำลายของผม อิอิ ระหว่างที่สำรวจ ก็จะยินเสียงครางของน้องตลอดเวลา แหมมันเป็นซาวด์ที่เร้าอารมณ์ดีจริงๆครับ อิอิ
 scary อุณหภูมิเริ่มสูงขึ้น ความรุนแรงเริ่มมากขึ้น "โอ้ย หนูเจ็บนะคะพี่" "เจ็บเหรอคะ...พี่ขอโทษ หมั่นเขี้ยวน้องมากไปหน่อย อิอิ" หลังจากที่อดใจไม่ไหวกัดบั้นท้ายน้องไปนึกว่าเบาคงแรงไปนิดนึง 555

mbvc "พี่หนูขอทำมั่งคะ" ว่าแล้วน้องก็บังคับให้เรานอนหงาย ทั้งๆที่ยังไม่อยากเลิกสำรวจร่างกายของน้อง สงสัยน้องอยากกินของอร่อยบ้าง อิอิ
 eta04 ชั้นเชิงและลีลาการปลุกอารมณ์ ถือว่าได้อารมณ์ดีมากครับ น้องๆค่อยๆใช้ริมฝีปากผสมลงลิ้น สำรวจร่างกายของผมเป็นการเอาคืนบ้าง ขั้นตอนนี้ต้องอดกลั้นมากเลยครับ กลัวแพ้น๊อคน้องก่อน อิอิ
 eta03 ด้วยที่ว่าเราเป็นผู้เยี่ยมยุทธพอสมควร ทั้งปากทั้งลิ้นทั้งมือ น้องงัดออกมาเต็มที่พยายามปราบพยศผมให้หมดฤทธิ์ให้ได้ แต่ไม่ได้ง่ายๆหรอก อิอิ "เปลี่ยนเป็นท่าดีกว่านะคะ"
 eta04 เริ่มด้วยให้น้อง นั่งทับเอาน้องสาวมาบดอัดน้องชายของผม เริ่มด้วยจังหวะSlowcและเริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ มีบางครั้งน้องชายเกือบมุดเข้าไปหาน้องสาว พอจะเข้าไปน้องก็ส่งยิ้มแบบเจ้าเล่ห์มาให้
บอกว่า"ไม่ให้เข้าคะ" "ใจร้ายยยย"เราตัดพ้อไป อิอิ

eta03 การประลองยุทธมันยังไม่จบครับ  เพราะเวลาหมดซะก่อน จากการประมวลผลพบว่าเราสองคนเริ่มจะเข้าขากันได้ดี และคงจะมีอะไรที่ต้องค้นหาร่วมกันอีกสักหน่อย เลยจำเป็นต้องต่อเวลา โดยไม่ต้องตัดสินใจนาน

สรุป.....น้อง....น่ารัก ยิ้มแย้ม คุยสนุก ได้ตลอดเวลา
          น้อง....หยอกล้อ เหมือนเด็กๆ อยุ่ตลอด เด่วจุ๊ปเรา เด่วหมั่นเขี้ยวเรา น่ารักดีครับ
          น้อง....ไม่ตกหล่นเรื่อง เทคแคร์ เอาใจ ตามใจ
          ชอบ....สไตล์ น่ารักๆ แบ๊วๆ น่าจะตอบโจทย์ได้ครับ "น้องเอพริล"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤษภาคม 2015, 12:56:05 โดย Miss Spa »

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0

ขอบคุณมากคร้าที่ช่วยส่งการบ้านให้น้องเอพริล แจ้งน้องละน๊า น้องจะได้มีกาลังใจทำงาน กิกิ

pongz pongz pongz

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

การบ้านเยี่ยมเลยครับ...บรรยายเห็นภาพเลย.... pongz pongz