ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องริบบิ้น" สายหวานพันธ์โคนม มีหลงเสน่ห์แน่นอนครับ  (อ่าน 4568 ครั้ง)

ohohmygod

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

lowwww ครั้งนี้ก็หลงคารมของ PR สาวสวย เหมือนเคยครับ "พี่คะ มีน้องใหม่แนะนำ" "หน้าอกใหญ่" เฮ้ย..เห็นเราเป็นอะไร เราไม่ได้หื่นขนาดเอานมมาล่อนะเฟ้ยยย...."ครับๆ...เด่วพี่เข้าไป"
 piuyty แล้วก็ส่งรูปมายั่วอีกที กันไม่โดน

eta03 เดินทางมาถึง พบ PR สาวสวยคนเดิม แต่วันนี้ที่เจอขอชื่นชม PR นะครับ PR วันนี้แต่งเนื้อแต่งตัว น่ารักน่าชังมากครับ น่ารักกว่าน้องๆในบ้านบางคนซะอีก ถ้าใครเคยเจอ PR คงไม่เถียงผม ก็หยอดคำหวานให้ทุกครั้ง หวังว่าสักวันคงจะใจอ่อนหันมามองเราบ้าง อิอิ  mbvc
 kjhg กลับเข้ามาเรื่อง"น้องริบบิ้น"ของผมดีกว่าครับ เด่ว PR จะตัวลอยมากไปกว่านี้
 .,mn ก่อนจะเข้ามาก็เข้าเวปไปหาข้อมูลของน้องมานิดนึง จะได้ทำตัวถูก อิอิ
Miss ริบบิ้น (New)
น้องคนนี้นมมาเต็มนะคะ ขอบอกธรรมชาติแม่เต็มใจให้มา
ไม่ได้แต่ง ไม่ได้เสริมแน่นอนคร่ะ ชอบทานนมต้องโดนคนนิเลย
น่ารัก งานดีตามใจ บริการดี๊ดี เอาใจเต็มที่ ไม่มีง๊องแง๊งคร้า

.,mn และแล้วก็เจอตัวจริง อะวาวๆๆๆ สิ่งที่เตะตาเหมือนที่คุยไว้ครับ สิ่งที่แม่ให้น้องมา น่าค้นหามากครับ
 pongz ขึ้นมาถึงสังเวียนชก ขอชมเชยครับ ทุกครั้งที่มาที่ Miss Spa ชื่นชอบห้องที่นอนผ้าเช็ดตัวที่นี่ทุกครั้งครับ รู้สึกนอนสบาย ไม่อึดอัด ผ่อนคลายมากครับที่นี้ แค่ห้องก็ฟินแล้ว 555
 ttu และแล้วก็ถึงเวลาได้อยู่กันสองต่อสอง "อาบน้ำคะ" "ใจเย็นๆคะคุยกันก่อน พี่ไม่รีบ" น้องหัวเราะคิกคัก ดูแล้วน่ารักดีครับ
 jljhl คุยกันไปสักแปป น้องเป็นแบบว่า น่ารักเหมือนแมวครับ ง๊องแง๊งๆ ที่ชอบเป็นพิเศษเป็นเสน่หฺ์ของน้องสำหรับผม น้องจะมีบุคลิกแบบว่าชอบจิกตาใส่ผม ไม่ใช่สายตาแบบนางเสือ แต่เป็นสายตาแบบหวานๆ แล้วเพิ่มด้วยรอยยิ้มแบบอายนิดๆ โอ้ย...ได้ใจครับ ใจจะละลาย
555

fdgdfdf "ถอดเสื้อผ้าก่อนนะคะ" "อาบน้ำกันนะคะ" ทำตามเสียงเสน่ห์ของน้องเหมือนต้องมนต์ อิอิ
 scary scary scary โอ้พระเจ้าจอซมันน่าฟัดมาก อิอิ พออยู่ในชุดวันเกิดทั้งคู่ เห็นเต็มๆตาแถมยังอนุญาตให้สัมผัสได้เต็มที่ "แต่อย่าจับแรงนะคะ" สงสัยกลัวเราจะเมามันส์เกินไป สิ่งที่แม่ให้น้องมา น่าฟัดมากครับ ยิ่งได้สำรวจด้วยแล้วโงหัวไม่ขึ้นจริงๆ (กินยังไงก็ไม่อิ่ม อิอิ)
 eta03 หลังจากอาบน้ำเสร็จ น้องก็พาขึ้นสังเวียน "พี่ชอบแบบไหนก็บอกนะคะ" ไอ่หยะ อิอิ (คิดในใจ แน่ใจนะว่าพูดแล้วไม่คืนคำ 555)
 fdgdfdf สำหรับผม ถ้าได้สาวน่ารักๆที่เรารู้สึกถูกใจมาลูบไล้ร่างกายเรา มันได้อารมณ์มากครับ นอนเคลิ้มสบายอยากให้นวดให้ลูกทั้งวันก็ยังไหว แต่เวลาไม่คอยท่า "น้องคะ มะพี่นวดให้น้องบ้าง" "พี่นวดเป็นเหรอคะ" "มั่วคะ...แต่พี่อยากสำรวจตัวน้องอะคะ" น้องก็ได้แต่หัวเราะคิกคัก และก็จิกตาหวานพร้อมส่งรอยยิ้มแบบเขินๆมาให้อีกครั้ง (เด่วก็กินทั้งตัวให้หมดเลย แฮ่ๆๆๆๆ) 555
 eta04ารสำรวจพื้นที่ในครั้งนี้ ผมใช้เวลาพิจารณาพื้นที่ด้านบนเป็นพิเศษ เพราะว่ามันน่าค้นหามากครับ ยิ่งใกล้ชิดยิ่งค้นหา ก็จะได้ยินเสียงเจ้าของพื้นที่ตอบรับเป็นระยะๆอยู่ตลอดเวลา โงหัวไม่ขึ้นจริงๆครับ มันได้ความรู้สึกแบบว่า ใครเคยอาภัพที่ว่าคนใกล้ตัวทำบุญมาน้อย มาสะเดาะเคราะห์กับน้องริบบิ้นครับ แล้วจะอิ่มบุญกันทีเดียว อิอิ
  eta04 eta04 eta04 หลังจากนั้น...... มีแต่ความประทับใจครับ
 mbvc mbvc mbvc หลังจากได้ใกล้ชิดกันสำหรับผม "น้องริบบิ้น"
นิสัยใจคอ....น่ารักมากครับ พูดจาออดอ้อน เหมือนลูกแมว ชอบครับชอบ...
รูปร่างหน้าตา....สวยน่ารักไม่ปรุงแต่ง แต่เป็นอีกคนที่ยิ่งใกล้ยิ่งน่ารัก
               ..... จุดเด่นของน้อง สิ่งที่แม่ให้มา ใครขาดธาตุแคลเชี่ยม ไม่ผิดหวังแน่ครับ
สายงาน .... เป็นสายหวาน เทคแคร์เอาอกเอาใจ ใครชอบแนวน่ารักๆ อยู่แล้วสบายใจ เหมือนนั่งอยู่ชายทะเลจิบเครื่องดื่มที่ชื่นชอบ ค่อยๆละเลียดความสุข ใช่เลยครับ
ความประทับใจ.... อยู่ด้วยแล้วสบายใจครับ น่ารัก (โดยเฉพาะหน้าอก อยากกินอีก อิอิ)
สรุป....ถ้าอยากได้ความรู้สึกแบบไม่บู๊ล้างผลาญ ค่อยๆมีความสุขเพิ่มขึ้นทีละนิด อยากได้คนใกล้ชิดแบบใสๆ น่ารักๆ เหมือนมีแฟนเป็นเด็กๆวัยรุ่นๆอีกครั้ง "น้องริบบิ้น" เป็นอีกคนที่ผมชอบมากครับ
 mbvc mbvc mbvc ฝากบอก"น้องริบบิ้น" ด้วยนะครับ เราต้องเจอกันอีกแน่นอน เชื่อพี่ดิ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิถุนายน 2015, 11:29:44 โดย Miss Spa »

test

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

จะไม่ได้แขวน กระปู๋ ก็เพราะ แบบนี้หละน้า

ohohmygod

• แอบหื่น

lowwww lowwww lowwww ท่าน test ต้องไปใกล้ชิดน้องครับ
 eta04 eta04 eta04 แล้วจะถามตัวเองว่า ทำไมต้องแขวนกระปู๋ อิอิ

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

ohohmygod ทำอะไรน้องริบบิ้นมั่งนะเสียงดังเชียว   eta32 eta32
เผอิญอากำลังทานนมรสใบเตยอยู่ห้องติดกันได้ยินโหม้ดอิๆ  jljhl jljhl

art1405

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

การบ้านเยี่ยมเลยครับท่าน ...อ่านแล้วอยากตัดริ้บบิ้นมั่งครับ ... pongz pongz

ohohmygod

• แอบหื่น

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
อาเดียว เสียงดังรบกวนเหรอครับ ต้องขออภัยครับ ซ้อมร้องเพลงประสานเสียงเท่านั้นเองครับ
 jljhl jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2015, 22:07:19 โดย ohohmygod »

arkarades

• **

ต้องตัดริบบิ้นชักทีครับ

blue lemon

• **

อาเดี่ยวหูดี่จริงๆ  ทะลุกำแพงกั้นเลยหุ   ไครไม่เชื่อผมเชื่อครับ  ท่านอาจารย์