ผู้เขียน หัวข้อ: โอ๊ยยย!!การบ้านต้องห้าม>.<อย่าอ่านถ้ายังไม่อยากโดนมนต์สะกด!!เพราะคุณจะ>>>อมยิ้ม  (อ่าน 5936 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

eta06 อย่าอ่านการบ้านฉบับนี้ถ้าคุณยังไม่อยากต้องมนต์สกด อ่ะฮือ!! เพราะนายชาเขียวโดนมาแล้วน่ะสิคร้าบบพี่น้องงงคร้าบบ อะฮือๆ กลับมาถึงบ้านขณะที่กำลังนั่งเขียนการบ้านฉบับนี้ นายชาเขียวเอาแต่นั่งหลับตาแล้วก็อมยิ้มอยู่อย่างนั้นเรื่อยๆ โอ๊ยยย!! อาการนี้มันอย่างกับโดนเวทย์มนต์สะกดเจี้ยวว >.< เอ้ย! สะกดจิตยังไงยังงั้นเลยครับพี่น้องคร้าบ อาการนี้หมอที่ใหนก็คงรักษาไม่หายแน่คร้าบบ แงๆ + +  สงสัยต้องกลับไปให้น้อง >>อมยิ้ม<< แห่งบ้านนางงาม ช่วยรักษาให้ซะแล้วคร้าบพี่น้องคร้าบ   ghjk
    นายชาเขียว จั่วหัวไว้ด้วยอาการประหลาดไว้ด้านบน พี่น้องคงสงสัยกันแล้วใช่ใหมครับ ว่านายชาเขียวไปเจออะไรเข้า แล้วทำไมการบ้านนี้มันจึงเรียกว่าการบ้านต้องห้าม ฮ่าๆ มาครับตามนายชาเขียวมาจิ บรรยายความน่ากลัวให้ฟังกันซะเดียวนี้เลย อิอิ แล้วจะหาว่านายชาเขียวไม่เตือนไม่ได้น่ะคร้าบบ ฮ่าๆ

เรื่องมีอยู่ว่าอย่างนี้คร้าบพี่น้องคร้าบบ 2 วันที่แล้วขณะที่นายชาเขียวกำลังขับรถไปทำธุระบนดอย อยู่ก็มีเสียงไลน์ดังขึ้นมา ตึ๊งตึง! ตึ๊งตึง! พอหยิบทอศัพท์ขึ้นมาดูเท่านั้นแหละคร้าบบบพี่น้องง เป็นอันต้องอุทานออกมาว่า โห!เห้ย! แม่จ้าวเอ้ยย!! น่ารักชิหาย!! ก็ท่านอา...เล่นส่งรูปน้องคนนึงมาให้ดู พลางกับบอกกับนายชาเขียวว่า นางฟ้ามาจุติอีกนางแล้วน้องเอ๋ยย นายชาเขียวนี่แทบอยากจะเลี้ยวรถกลับเชียงใหม่ซะเดียวนั้นเลย >>อมยิ้ม<< ถูกตาถูกใจตั้งแต่แรกเห็นเลยครับ อดอยากอยู่ 2 วัน จนถึงวันนี้แหละคร้าบ วันที่รอคอย พอถึงเชียงใหม่ปุ๊บ นายชาเขียวไม่รอช้ารีบยกหูโทรหา PRบ้านนางฟ้าทันที  "ฮาโหลน้องคร้าบบบ ขอจอง >>อมยิ้ม<< 1 อันคร้าบ อีกครึ่งชั่วโมงจะเข้าไปดูดฮ่า" แต่ก็อย่างว่าครับพี่น้องครับ เที่ยวมาก็เยอะ เจอมาก็แยะ คนน่ารักนี่แหละมักใจร้ายยย เพราะอะไรนั่นเหรอครับ ก็คนน่ารักมักงานไม่ค่อยเด็ดน่ะสิครับ บางคนก็งานเบสิคมากๆ ส่วนคนสวยน้อยนี่มักงานเด็ด นายชาเขียวก็เลยเตรียมใจไว้นิดๆ ว่าหล่นไม่หล่นเดียวได้รู้กัน อิอิ
      ถึงแล้วคร้าบ บ้านนางงามศูนย์รวมความเสียว นายชาเขียวอยากจะบอกว่าทันทีที่น้องเดินออกมารับผมขึ้นห้อง พอได้เห็นตัวจริงน้องแล้ว ไม่รู้จะเอาคำใหนมาเปรียบเปรยความน่ารักของน้อง>>อมยิ้ม<< คืออยากจะบอกว่า โคตรน่ารักอ่ะ วัยใสๆ ตัวเล็กๆ น่ารัก ลุ๊คคุณหนูไฮโซ ตาแบ๊ว อย่างตุ๊กตาบาร์บี้ โอ๊ยยย!! ถูกใจใช่เลย ตรงสเป็คนายชาเขียวววเลยแหละครับ แค่เห็นหน้าน้องก็แทบจะหลงแล้วคร้าบบพี่น้องคร้าบบ เดินตามน้องไปข้างบนนี่แทบจะยิ้มไม่หุบเลยทีเดียวฮ่า
       เข้ามาถึงในห้องปุ๊บ นายชาเขียวก็ขึ้นไปนอนเล่นบนเตียง ยอมรับว่าเจอคนน่ารักแล้วมันเกร็งซะงั้นอิอิ เลยดึงน้องเข้ามานอนข้างๆแล้วคุยกัน แววตาสดใส รับกับใบหน้าที่อ่อนเยาว์ จ้องมาที่ตาของผม นาทีนั้นบอกเลยผมนี่ใจแทบละลาย ไม่คิดไม่ฝันเล๊ยยย ว่าอีกประเดี๋ยวจะได้เชยชม ดูดดื่ม หญิงงามอย่างกับคุณหนูลูกคุณนายหลงป่า มาเจอนายพรานล่าเนื้อสด อิอิ จนถึงตอนนี้นายชาเขียวก็ยังหุบยิ้มไม่ได้สักทีเวลาที่ได้มองหน้าน้อง จนน้องพูดกับผมว่า "พี่อ่ะยิ้มแบบนี้ทำไม หนูเขิลน่ะ" ผมก็เลยตอบกลับไปว่า "แหม๋ จะไม่ให้ยิ้มได้ไงล่ะครับ ก็ไม่คิดว่าจะได้อยู่กับน้องน่ารักขนาดนี้แบบ 2ต่อ2 อิอิ" นายชาเขียวบอกเลย เวลาน้องเขิลนี่ ยิ้มโคตรน่ารักเลยครับพี่น้องแบบว่าธรรมชาติมากๆ เหมือนเด็กไร้เดียงสายังไงยังงั้น น้องอมยิ้มเป็นอะไรที่ งุ๊งงิ๊ง กรุ๊งกริ๊ง แบ๊วใสๆ น่าร๊ากกกกที่ซู๊ดดดด ใครจะทนทานความน่ารักได้ล่ะคร้าบ ผมคนนึงที่อดไม่ได้ เลยจัดการดึงน้องเข้ามากอดแล้วจัดการหอมแก้มไป 1ที ให้พอชื่นใจ แล้วก็ชวนน้องไปอาบน้ำกัน
       น้องอมยิ้มจัดการจับนายชาปลอกเปลือกก่อนเลยครับ ถอดเสื้อปลดเข็มขัดถอดกางเกงจนนายชาเขียวล่อนจ้อน จะให้น้องบริการฝ่ายเดียวก็คงไม่ดีม้างง เลยจัดการถอดชุดสวยของน้องออกบ้าง ถอดมาจนถึงชั้นในชิ้นบน พอจัดการเอามันออกไปเท่านั้นแหละครับ ความสยิวนี่บังเกิดเลยครับ น้องตัวเล็กแต่นมไม่เล็กเลยครับพี่น้องครับ สมส่วนได้ทรงสวยมาก จูงมือน้องเข้าไปยังตู้อาบน้ำ จุดเริ่มต้นแห่งความรักได้เริ่มต้นขึ้นอิอิ เมื่อน้องโอบเข้ามาหาผมเอาปทุมหน้าคู่สวยแนบแน่นมาที่อกของผม พร้อมกับจ้องมองมาที่ตาผม ฟีลนี้อารมณ์นี้ใช่เลยเหมือนคนเป็นแฟนกันจีบกันใหม่ยังไงยังงั้น อย่ากระนั้นเลย ไหลตามฟีลน้องเลยล่ะกัน นายชาเขียวโอบมือไปประคองที่เอวบางๆของน้องแล้วจัดการ Kiss ซะเลย ริมฝีปากที่สัมผัสกันมันส่งผ่านความรู้สึกที่ดีมากๆ เหมือนได้กลับมาอินเลิฟอีกครั้ง ฉุดไม่อยู่แล้วอารมณ์มันไปไกลจนยากจะหยุดยั้ง ผมเลยจัดการดันน้องไปจนชิดกำแพงแล้วจัดการเชยชมคุณหนูอมยิ้ม โดยเริ่มจากไซล้ลงไปที่ซอกคอ พร้อมกับใช้มือสำรวจไปที่น้องสาวตรงนั้น พอผมเริ่มคุกเข่าลงตรงหน้าน้องลองชิมเม็ดบัวตรงปทุมคู่สวยพอลงลิ้นตวัดที่จุกเท่านั้นเอง ชัดเลยน้องมีอารมณ์แล้ว เสียงกระเส่าเริ่มมา มีเกร็งกระตุกเป็นระยะ พอสำรวจเข้าไปลึกถึงหน้าถ่ำ ว้าววว!!! แฉะมากน้ำมาเยอะมาก อารมณ์ร่วมมาเต็ม ของแท้แน่นอน "พี่ขา อาบน้ำก่อนน่ะค่ะ เดียวก็ไม่ได้อาบพอดี " ราวกับเสียงระฆังหมดยกที่หนึ่งดังขึ้น "อะเครคร้าบบบ อาบน้ำก่อนเนอะอิอิ"
       อาบน้ำเสร็จนายชาเขียวจัดการเช็ดเนื้อเช็ดตัวนอนรอน้องที่เตียง น้องหนูก็เดินมาพร้อมกับผ้าเช็ดตัวแล้วนอนลงข้างๆ "พี่ชาเขียวชอบแบบใหนค่ะ หนูรุกไม่เก่งน่ะค่ะพี่ " ผมเลยถามกลับไปว่า "แล้วน้องชอบแบบใหนล่ะค่ะ" น้องตอบกลับนายชาเขียวมาว่า ชอบแบบนุ่มนวลฟีลแฟน แบบนี้ก็เข้าทางเลยสิคร้าบ นายชาเขียวจัดการคร่อมไปที่น้อง 2 มือเราประสานกันไว้ข้างหมอน แล้วเราเริ่มก็ใช้ริมฝีปากสัมผัสกันน้องทำได้ดีมาก ให้ฟีลแฟนที่สุดยอด อยากจะให้น้องไหลตามอารมณ์มันต้องบิวด์ให้ถึงที่ ผมจัดการไซร็ลงไปที่ซอกคอน้อง แล้วใช้มือข้างนึงครึงไปที่อกน้องข้างนึง น้องหลับตาพริ้มพร้อมกับแอ่นอกขึ้นมารับมือที่กำลังนวดคลึงตรงนั้น จากนั้นผมเลื่อนต่ำลงมาใช้ปากดูดที่จุกขนาดเล็กของน้องแล้วลดมือลงไปสำรวจถ้ำน้อง รู้ได้เลยว่าน้องพร้อมเหลือเกินที่จะต้อนรับมังกรที่จะบุกเข้าถ้ำ ก็มันแฉะซะขนาดนั้นไม่เคยเจอใครที่น้ำเยอะขนาดนี้มาก่อนเลยครับพี่น้องครับ  ใหนๆก็ลากอารมณ์น้องมาได้แล้ว อย่าหยุดให้เสียจังหวะ ผมเลยจัดการจับขาน้องกางออกเป็นรูปตัว M ยกขาน้องขี้นมาแล้วจูบไปจนถึงนิ้วเท้า ผมหันไปมองที่หน้าน้อง หูยยย น้องอมยิ้มทำในสิ่งที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนครับพี่น้อง น้องจัดการขยำนมตัวเองไป พร้อมกับใช้นิ้วถูขึ้นถูลงที่น้องสาวตัวเอง โอ้วววว!!! นี่มัน Unseen เลย โคตรได้อารมณ์ เห้นแล้วอยากจะช่วยน้องสำเร็จความใคร่ นายชาเขียวเลยจัดการ เอามือน้องออกจากน้องสาว แล้วใช้ลิ้นเข้าจัดการช่วยซะเลย น้องยกเอวร่อนเป็นหงส์ร่อนเลยครับ ผมนี่แทบไม่ต้องทำอะไรแค่เอาลิ้นจ่อไว้เฉยๆ ให้น้องร่อนเอวชงงเองกินเอง แล้วก็ครางออกมาลั่นห้อง เสียงคราง อื้อ! อ้า! มันปลุกอารณ์นายชาเขียว ราวกับเอาน้ำมันมาราดใส่ไฟ น้องร่อนเอวเอาจิมิมาถูกับลิ้นผมจนกระตุกเป็นสัญญาณให้รู้ว่าเรียบร้อยไปแล้ว1ดอก
       จากนั้นน้องก็พลิกตัวให้ผมลงไปในท่านอน แล้วจัดการขึ้นคร่อมเอาจิมิมาทับใส่น้องชายผม แล้วก็ก้มลงมาจูบผมอีกครั้ง จากนั้นก็ไซร้ที่ซอกคอแต่ที่เสียววาบบบ คือน้องเลียในหูผม อูยยย!! น้องเลียหูแต่มันดันไปเสียวที่ไข่ซะงั้น จากนั้นก็ลงลิ้นต่ำลงมาถึงหน้าอกผม พร้อมกับใช้ลิ้นตวัดไปมาตรงหัวนมจนผมทนเสียวไม่ได้ต้องครางออกมาซะงั้น กำลังเพลินๆเคลิ้มๆ ไม่ทันไรรู้สึกเย็นวาบที่ลูกกระเป๋ง อ้าวว น้องจับไข่ใส่ปากไปซะแล้ววว ผมนี่เกร็งไปหมดทั้งตัว มือไม้นี่อยุ่ไม่สุขเลย ไม่ไหวจะทนแล้ววครั้าบบบ ผมจัดการกระซิบข้างหูน้อง น้องบอก OK ค่ะ แล้วก็เอื้อมมือ ไปหยิบCD แล้วจัดการโหลดวุบลงไป เสร็จแล้วก็ขึ้นมาคร่อมน้องชายผม พร้อมกับกดลงไปจนมิดด้าม แล้วจัดการโยกอย่างเมามันส์ นายชาเขียวอยากบอกว่าของน้องเป็นอะไรที่ฟิตและแน่นมาก จนเอาผมเกือบจะทัพแตกพ่ายแพ้ตั้งแต่ท่าแรกซะแล้ว  แต่ก็ต้องอดทนไว้ก่อนเดียวจะเสียเชิงชายอิอิ น้องอมยิ้มโยกเร็วขึ้นๆเรื่อยๆ สักพักเอวนั้นก็หยุดลงพร้อมกับกระตุกยึกๆเป็นอันว่าเสร็จไปอีกแล้วครับ ดอกที่ 2 แต่ใครจะปล่อยให้น้องชงเองกินเองล่ะครับ ผมต้องชงให้น้องได้ชิมฝีมือผมบ้าง จับให้น้องนอนลงนายชาเขียวจัดการเอามังกรตัวใหญ่ไปจ่อหน้าถ้ำ แล้วจัดการเคลื่อทัพดันเข้าไป อื้อหือ!! ขนาดน้ำแฉะขนาดนี้ตอนดันเข้าไปนี่รู้สีกเลยครับ สดมากแน่นมาก ฟิตดีจริงๆ พี่น้องเคยเป็นใหมครับ แค่เสียบก็แทบเสร็จไรงี้อ่ะ ฮ่าๆ แต่ไม่ได้ๆ เดียวจะว่ายนาชาเขียวไม่มีลีลาจะมาจบตอนนี้คงไม่ดี เลยจัดการซอยถี่ๆไม่เน้นแรงแบบ power Full จนน้องร้องลั่นห้อง พร้อมกับส่ายหน้าไปมา ประดุจว่าเสียวแทบขาดใจ
      "พี่ขาหนูไม่ไหว อ๊าา ไม่ไหวแล้ว อ๊า " โอ๊ยยย!! ครางแบบนี้ ร้องแบบนี้ ผมนี่แหละที่จะไม่ไหวแทนแล้วคร้าบบบบ เขื่อนจะพังเลยต้องชลอความเรวแล้วหยุดพัก แล้วน้องก็กระซิบบอกนายชาเขียวว่า "พี่ขา ขออีกรอบแล้วเราเสร็จพร้อมกันเนอะ" ได้สิคร้าบบบ นายชาเขียวคิดว่าจะได้ทำเองที่ใหนได้พี่น้องคร้าบ น้องจับผมนอนขึ้นคร่อมแล้วก็มา Kiss ผมแล้วก็ระดมลงลิ้นที่หู คอ นม โอ๊ยยย!! อะไรจะร้อนแรงขนาดนี้เนี่ย แล้วน้องก็จัดการเอาน้องชายผมใส่เข้าไป แล้วโยกแล้วโยกอีก มือ2 ข้างก็เค้นนนมตัวเอง พร้อมกับใส่ ซาวด์ AV ซะลั่นห้อง อ่า อ้า อ๊าไม่ไหวๆ "น้องจ๋า พี่จะไม่ไหวแล้วว" ผมส่งสัญญาณออกไป นอกจัดการ เร่งสปีดเอวอย่างเต็มที่ แล้วครางออกมาว่า "ที่รักอย่าพึ่งเสร็จน่ะ เค้าจะเสร็จแล้ว" โอ๊ยยย!! สุดกลั้นสุดทน "ไม่ไหวแล้วจ้าๆ จะออกแล้วๆ"  และแล้วน้องก็หลุดร้องออกมาเสียงดังเป็นสัญญาณว่า "พี่ขาปล่อยน้ำเข้านาได้เลยค่ะ " หมดกันเลยทีนี้ หมดแรงเลยทั้งคู่ฮ่าๆ น้องฟุบลงมาที่อกพร้อมกับกอดนายชาเขียวไว้แน่น แล้วก็มาKiss ใส่นายชาเขียวแล้วบอกว่า "เก่งมากเลยค่ะพี่" แหน่ะ ทำเราน้ำแตกแล้วมีมาปลอบใจด้วย อิอิ    
        คือสำหรับน้อง  นายชาเขียวต้องบอกเลย ที่สุดของความใส ของความแบ๊ววว งุ๊งงิ๊ง กรุ๊งกริ๊ง ขี้อ้อน และโคตรตามใจ เหมือนได้เจอลูกคุณหนูใจดีไม่ถือตัวยังไงยังงั้นเลยครับ ถือว่าเป็นอีกคนที่ครบเครื่องมากๆ ทั้งโคตรน่ารัก แถมงานก็โคตรเด็ดดวง ตามใจใหลไปสุดซอยเลยทีเดียวครับ อีกหนึ่งดาวดวงใหม่ที่หาตัวจับยากมากๆ ใครพลาดนี่บอกเลยโคตรเสียดาย น้องกลับไปคราวนี้ไม่รู้จะกลับมาอีกเมื่อไร เพราะน้องไม่ค่อยได้ทำบ่อยซะด้วย นายชาเขียวอยากจะบอกว่าการบ้านฉบับนี้ไม่อยากจะเขียนเลย แต่ต้องฝืนใจเขียน ข่มใจให้เขียนจนจบ อ่ะฮือ >.< ก็ทำไมน่ะเหรอครับ นายชาเขียวคงตกหลุมรัก น้องอมยิ้มคนนี้เข้าแล้วสิครับเนี่ย จนรู้สึกห้วงหวงอยากเก็บไว้กินเอง อิอิ ไม่รู้ว่าจะมีใครเคยเป็นเหมือนนายชาเขียวบ้างใหม ขนาดขับรถออกร้านมา ยังแอบตะโกนนออกมาคนเดียวว่า โอ๊ยยยย ฟินเว้ยยยย ฮ่าๆ มันสุขจนล้นออกมาแบบนี้เลยครับ ฮ่าๆ เดียวต้องหาเวลากลับไปซ้ำซะแล้ววว
           ขนาดนั่งเขียนอยู่นายชาเขียวนึกถึงหน้าอมยิ้มทีไร ก็ยังอดยิ้มไม่ได้ทุกที อาการแบบนี้มันคืออัลไรน่ะ อิอิ พี่น้องท่านใด ชอบวัยใส น่ารัก กรุ๊งกริ๊ง นายชาเขียวไม่ขอแนะนำครับ เพราะว่าเดียวจะหลงรักน้องเข้าให้ เหมือนที่นายชาเขียวเป็นตอนนี้ไงครับ ฮ่าๆ สุดท้ายของการบ้านฉบับบนี้ ก็ฝากพี่น้องชาวเชียงใหม่ ช่วยทะนุถนอมน้อง >>อมยิ้ม<< ของผมด้วยน่ะครับ + + เดียวน้องอมยิ้มเข็ดไม่มาอีกล่ะก็ นายชาเขียวจิอกแตกตายเอาได้น่ะคร้าบบบ ฮ่าๆ และท้ายสุดต้องขออภัย ที่การบ้านฉบับบนี้บรรยายได้แข็งทื่อไปหน่อยครับ เพราะว่าต้อง ฝืนใจเขียน  - -" เลยออกมาทื่อๆแบบเนี่ยล่ะคร้าบบ  wq  piuyty   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กันยายน 2015, 09:17:23 โดย Miss Spa »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

แหม่ๆอีตาชาเขียวสงสัยจะฟินเวอร์เขียนออกมาจากก้นบึ้งของอารมณ์หื่น ว่าก็ว่าเนอะใครเจอน้องอมยิ้มเป็นแบบนี้ทุกราย ขอชมเอ็งด้วยว่ะงานเขียนการบ้านแบบนี้หาอ่านยากเหมือนอ่านหนังสือปกขาวอิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2015, 08:42:12 โดย อาเดียว »

Greentea

• V.I.P.
  • *

แหม่ๆอีตาชาเขียวสงสัยจะฟินเวอร์เขียนออกมาจากก้นบึ้งของอารมณ์หื่น ว่าก็ว่าเนอะใครเจอน้องอมยิ้มเป็นแบบนี้ทุกราย ขอชมเอ็งด้วยว่ะงานเขียนการบ้านแบบนี้หาอ่านยากเหมือนอ่านหนังสือปกขาวอิๆ

lkkjjh แหม๋ๆ ก็ใครล่ะคร้าบจุดประเด็น เป็นไงล่ะทีนี้นายชาเขียวติดอมยิ้มซะแระ เดียวไม่ไปเขียนให้น้องคนอื่นละ จะไปหาแต่อมยิ้มของโผมมม ฮ่าๆ  เขินนนนนน 

Greentea

• V.I.P.
  • *

lowwww สำหรับพี่ๆคนใหนที่ยังไม่เจอน้องอมยิ้ม รีบโทรเช็คคิวกันให้ไวเลยน่ะครับ ทราบข่าวจากทางร้านว่าน้องจะบินกลับวันอังคารนี้แล้วว ไม่รู้กลับไปจะกลับมาอีกม่ะไร พลาดแล้วอาจจะพลาดเลยน่ะคร้าบ น่ารักแถมงานดี ถือว่าเป็นแรร์ไอเท็มเลยน่ะคร้าบบบ หายากจริงๆสมัยนี้ ถ้าอดแล้วเดียวจะหาว่านายชาเขียวไม่เตือนน่ะคร้าบบ อิอิ  mbvc

Krapoo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณณสำหรับการบ้านครับ

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

เสียดายจังน้องอมยิ้มจะกลับวันอังคารที่จะถึงนี้แล้วอยากกลับไปซ้ำอีกสักที

A2Z

• แอบจิต
  • **

เสียดายจังน้องอมยิ้มจะกลับวันอังคารที่จะถึงนี้แล้วอยากกลับไปซ้ำอีกสักที
อะแฮ่ม ๆ อาเดียว คนนี้ผมยอมจริงๆ ขอตามไปซ้ำด้วยคนนนน  jljhl jljhl

Greentea

• V.I.P.
  • *

เขินนนนนน ความคิดถึงมันห้ามไม่ไหวจริงๆ สุดท้ายนายชาเขียวก็ตามไปซ้ำงานจนได้ ยังคงสุขล้นเหมือนเดิม มาตรฐานงานน้องไม่มีตกเลยจริงๆ น้องจะกลับพรุ่งนี้แล้วน่ะคร้าบบบ ใครจะซ้ำใครจะลองงานน้อง รีบโทรเช็คคิวเช็ครอบ กันให้ไวเลย เดินดุ่มๆไป ไม่ได้ชิมของดี ระดับพรีเมี่ยมแน่ๆ ฮ่าๆ แล้วจะว่านายชาเขียวไม่บอกไม่ได้เน้อว์  dgd

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg การบ้านอ่านได้อารมณ์ เร้าใจ สยิวกิ้วมั่กๆเลยครับท่าน Green tea  eta04
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

art1405

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ninkrating

• เด็กหัดเสียว
  • **

การบ้านท่านชาเขียว สุดยอดนะ เหมือนอ่านหนังสือนวลนางสมัยก่อนเลยครับ

hoursziie

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ttkk

• แอบหื่น

eta04 eta04 eta04 piuyty piuyty ขอบคุณมากครับ คุณขา...เสียว เอ้ย คุณชาเขียว

man91

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คุณชาเขียวสงสัยเป็นนักเขียนนิยายนะ เอาเคิ้มเลย ขอลายแทงน้องบ้างสิ