ผู้เขียน หัวข้อ: MissPatty>>ครบเครื่องเรื่องบู๊ชอบงานบู๊งานแรงห้ามพลาด  (อ่าน 3107 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

eta05 สุดยอดในความเร่าร้อน บู๊สุดเหวี่ยง แรงเต็มพิกัด ลีลาเร่าร้อนดั่งไฟ ชายใดไฝ่ฝันจะได้เจอนางในฝัน ดุเด็ดเผ็ดร้อน ฟัดเดือดเต็มชั่วโมง ไม่มีอะไรที่เรียกว่าต้องห้าม สิ่งที่ปราถนา สิ่งที่หวัง สิ่งที่ไม่เคยได้ คุณจะได้รับจากเธอ บอกเลยว่าเธอซ่อนไว้ด้วยทีเด็ด ที่ไม่อาจบอกได้ ณ.ตรงนี้ อยากเจอต้องจอง อยากลองต้องเจอ แล้วจะรู้ว่า ที่เค้าเรียกว่างานแรง งานบู๊สุดติ่งมันคืออะไร ต้องมาเจอกับเธอคนนี้ >>Miss Patty<<  thebest 

"ดุจใจโดนไฟสุมทรวง ทะลวงอกฉัน" ขอเริ่มต้นจากเพลงๆ นี้เลย เพราะมันช่างเข้ากับสไตล์งานของแม่สาวคนนี้ซะเหลือเกิน  >>แพทตี้<< จริงๆแล้วกระผมตั้งใจจะพักกระปู๋สักพักแล้วเชียว หลังจากตะลุยเที่ยวอย่างแสนสาหัส ฮ่าๆ ทั้งหล่น ทั้งทอน สารพัดจะเจอ ในรอบเดือน จนเป๋าแบนแล้วเนี่ยยย เห็นนายชาเขียว ออกการบ้านบ่อยๆแบบนี้ อย่าคิดว่าผมไม่เคยหล่นน่ะคร้าบบบ หล่นมาก็หลายที แต่เขียนงานหล่นไม่เป็น เลยใช่คำง่ายๆว่า "ช่างแม่ม" อิอิ หลังจากได้หยุดวันพระกันไป ช่างเป็น 2 วันที่อึดอัดเสียจริงๆ วันนี้ฤกษ์งามยามดี เลยไปนั่งดื่มเบาๆ คนเดียวในผับแห่งหนึ่ง ท่ามกลางสาวสวยมากมาย แต่งตัวเฉิดฉายโฉบเฉียวไปมา ประกอบกับแอลกอฮอล์ได้แทรกซึมเข้าสู่ลูกอัณฑะ เหลือบดูนาฬิกาไม่ดึกเกินไป 23.30น. นั่งคิดอยู่แปบไปวิดน้ำออกที่ใหนดี และแล้วหวยก็ออกที่บ้่านหลังนี้ มิสสปาบ้านที่อุดมไปด้วยนางงาม อิอิ   
             ฟี้วววว!!!! มุ่งหน้าสู่บ้านนางงาม พอมาถึงก็เข้าไปถามน้องPR "ใครงานเด็ดงานดี แนะนำให้โผมหน่อยยยคร้าบ" น้องตอบกลับมาว่า " งานดีงานเด่นต้องคนนี้เลยพี่ น้องแพทตี้ " ผมเลยถามต่อว่า "ชัวร์อ่ะเปล่าห๊าา" "ชัวร์แท้แน่นอน คนนี้หนูมั่นใจสุดๆ" ได้รับการคอนเฟิร์มแบบนี้รู้สึกอุ่นใจขึ้นมาทันที สักครู่เดียวน้องก็เดินออกมารับผมแวบแรกที่เห็นน้องแพทตี้ บอกได้เลยน้องคนนี้หุ่นเป๊ะมาก สูงยาวเข่าดี ทรวดทรงคล้ายนางแบบ ส่งยิ้มมาต้อนรับแต่ไกล อั๊ยย่ะ มันต้องแบบนี้ เค้าบอกว่าถ้าน้องส่งยิ้มให้ คือถูกใจเราอิอิ กระผมไม่รอช้าติดสอยห้อยตามน้องขึ้นสู่ชั้นบน เข้าห้องใส่กลอนเรียบร้อย ผมทิ้งตัวลงนอนบนเตียงนุ่มๆ น้องไม่รอช้าขึ้นมาประกบข้างทันที "พี่ดื่มมาเหรอค่ะ" ผมตอบไปว่า "นิดหน่อยคร้าบ" น้องมองตาผมพูดพลางยิ้ม"หนูชอบจูบคนที่มีกลิ่นแอลกอฮอล์นิด" จากนั้นน้องเอาหน้าเข้ามาไกล้ผมในระยะประชิด สอดประสานสายตามาที่ผม จากนั้นก็ส่งริมฝีปากเข้ามาประกบริมฝีปากผม จุดเริ่มต้นของความเร่าร้อนเริ่มอุ่นอวลขึ้น เราเริ่มKissกันด้วยริมฝีปากเบาๆ จากนั้นมันเริ่มร้อนแรงขึ้นเรื่อยๆ พลางจูบพลางล้วง ลูบไล้ไปทุกส่วนๆของเธอ เธอไม่ยอมปล่อยให้จังหว่ะผ่อนลงได้เลย ตัวผมที่ควรเป็นฝ่ายรุกกลับต้องตกเป็นฝ่ายรับไปซะแล้ว ผมพยายามฮึดสู้ ไม่ยอมให้น้องเป็นฝ่ายรุกใส่เพียงฝ่ายเดียว ผมจัดการพลิกตัวขึ้นบนได้สำเร็จ จากนั้นผมจัดการรุกเร้าฟัดนัวไปพร้อมๆกับค่อยๆปอกเปลือกน้องออกทีละชิ้นๆ จนกระทั่งเราทั้งสอง เหลือเพียงกายเปล่าล่อนจ้อน อยากจะบอกว่าพอจับน้องถอดเปลือกออกนี่น่ะ นมฟ้าประทานเลย กลมสวยทรงโต มากๆ เห็นแล้วอดไม่ได้ที่จะบีบจะงับเอาหัวนมเข้าไปดูดดื่ม อิอิ   
        "เราอาบน้ำกันก่อนดีใหมค่ะ"น้องเอื้อนเอ่ย ชวนผมพักยกเพื่ออาบน้ำกันเสียก่อน "OK จร้า" จากนั้นเราก็เดินเข้าห้องน้ำไปพร้อมกัน งานอาบน้ำตอนแรกก็เหมือนไม่มีอะไร ขณะที่น้องกำลังอาบน้ำถูสบู่ให้ผมอยู่นั้น ผมใช้2มือประคองเอวน้องแล้วซบลงไปจูบเบาๆที่ต้นคอ เหมือนผมไปสะกิดโดนปุ่มอะไรหรือเปล่าเนี่ย น้องจับผมจูบปากรุกเร้าใส่ผมอย่างร้อนแรง ผมจับน้องพลิกชิดผนัง พลางจูบพลางขยำหน้าอกตูมๆ เต็มไม้เต็มมือผมจนล้น ขณะกำลังฟัดกำลังนัวอยู่ในตู้อาบน้ำน้องก็ลดตัวลงต่ำลงอยู่ในท่านั่งตรงหน้าเจ้าหนูของผม แล้วจัดการคว้าเจ้าหนูของผมไปเชยชมมันถูกทำความสะอาดด้วยอุปกรณ์ที่พิเศษนั่นคือลิ้นนอุ่นๆของน้องที่ละเลงลงไปที่เจ้าหนูของผมผมยืนมองด้วยความลุ้นละทึกว่ามันจะเกิดขึ้นใหม ว่าแล้วววมันก็เกิดขึ้นนนน ........ ผมนี่ได้แต่ยืนเกร็งแล้วซู้ดดดปากอยู่ตรงนั้นแบบที่หมดสิทจะต่อกร น้องจ้องตาผมแล้วอมยิ้มพร้อมกับพูดออกมาว่า "เสียวใหมค่ะ" ไม่เสียวก็บ้าแล้ววว ไม่บ่อยเลยที่จะโดนแบบนี้ตอนอาบน้ำอิอิ จากนั้นเราก็พากันล้างเนื้อเช็ดตัวจนแห้งแล้ว ขึ้นสู่สังเวียนรักที่แสนนุ่มอีกครั้ง
       กลับขึ้นสู่เตียงอีกครั้ง ผมจัดการนอนหงายรอน้องที่เตียง ไม่นานน้องก็เดินขึ้นมาบนเตียงแล้วจัดการขึ้นคร่อมผมอีกครั้ง แล้วก็เริ่มต้นจุดอารมร์ด้วยการจูบกันอีกครั้ง จูบไปฟัดไป นัวไป พลิกขึ้นพลิกลง จนผมขอทำในสิ่งที่ผมอยากทำสักครั้ง ผมขอให้น้องนอนลงจากนั้นผมจัดการขึ้นคร่อมน้องแล้วเลื่อนตัวขึ้นไปข้างหน้าในท่าค่อม จนเจ้าหนูของผมชี้ตรงไปตรงใบหน้าของน้อง น้องรู้ทันทีว่ามันหมายถึงอ่ะไร น้องจัดการฮุบมันเข้าไปทันที ซี๊ดดดดด!!! ความเสียวซ่าน แผ่กระจายไปทั่วกายผมจนตัวแข็งเกร็งไปหมด น้องทำมันอยู่พักนึง ก็ให้ผมนอนลง แล้วหยิบขวดเจลกดใส่มือมาชโลมลงที่เจ้าหนูของผม จากนั้นก็ขึ้นคร่อมที่เจ้าหนูของผม แล้วเอาจิมิกดทับไว้ พร้อมกับโยกรัวเร็วๆพลางส่งเสียงครางออกมาเอง เรียกว่าทำเองเสียวเองจริงๆ จากนั้นก็ละเลงปูพรมลงลิ้นไปทั่วตัวผมจนเกร็งไปหมดทั้งตัว ผมจับน้องนอนลงถึงคราที่ผมจะต้องเชยชมดูบ้าง ผมซุกไซร์ใบหน้าลงไปที่แก้มลงมาที่ข้างคอ เลื่อนลงมาที่หน้าอก ต่ำลงมาที่หน้าท้อง แล้วจับขาน้องยกขึ้นพร้อมกับใช้ปลายจมูกสไลด์ยาวๆไปจนถึงข้อเท้า จากข้างนึงไปอีกครั้งนึง น้องหลับตาพริ้มด้วยความเสียว ผมเลื่อนขึ้นมาที่ด้านบนประกบปากน้องแล้วใช้มือล้วงเข้าไปที่ช่องแคบที่เรียกว่า จิมิ มันเยิ้มแฉะมากมาย น้องจับผมพลิกลงนอนแล้วจัดการลงลิ้นปูพรมใส่ผม พร้อมกับเจ้าหนูผมชักไปเรื่อยๆ อามร์ที่มันพีคสุดๆ โดนชักไม่กี่ทีก็หลุดออกมาเลย อ่าาาาา!!! น้องตกใจแล้วบอกผมว่า "จะเสร็จไม่บอกกันเลย จะได้หยุดให้ก่อน" ม่ายทันคร้าบบบบ เสียวเกินนน เวลาน่าจะไกล้หมดแล้วด้วยยย เลยปล่อยซะเลยอิอิ หยิบนาฬิกามาดู นั่นไงใช่จริงๆด้วยๆ ผมจับเวลาไว้ 1ชั่วโมง 15 นาทีแระ ไม่อยากให้เกินเวลาเกรงใจร้านเลยรีบลุกไปอาบน้ำกับน้องอีกครั้ง เราอาบน้ำกันด้วยรอยยิ้ม แล้วสวมเสื้อผ้าพากันเดินลงมา ระหว่างเดินลงมาน้องควงแขนผมลงมาจนสุดบรรได พร้อมกับจากลาด้วยคำว่าขอบคุณและรอยยิ้มหวานๆ 
               เป็นความประทับใจอย่างสุดยอด ที่ได้มาเจอแม่สาวน้อยทรงโตคนนี้ บอกเลยว่า ปกติไม่ค่อยนิยมสายบู๊ แต่ตั้งแต่เจองานบู๊ของแม่สาว >>Patty<< คนนี้ชักติดใจงานบู๊ซะแล้วสิครับ บอกเลยครับพี่ๆที่ชื่นชอบงานร้อนแรง บู๊สุดติ่ง อยากให้มาลองให้น้อง จัดคอร์สให้สักที บอกเลยคุ้มสุดคุ้ม ขาบู๊พลาดไม่ได้ซะจริงๆ รอบนี้น้องมาแค่ 6 วัน รีบจับจองตั๋วเข้าคอร์สกันให้ไวเลยเชียว พลาดแล้วไม่รู้อีกนานเท่าไร จะกลับมาให้พี่ๆ ได้ฝึกคิวบู๊กันอีกครั้ง นายชาเขียวคอนเฟิร์มเลยว่าฟินเฟอร์
                                            eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23 eta23
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2016, 12:30:53 โดย Miss Spa »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

การบ้านยอดเยี่ยมอีกแล้ว

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc mbvc น้องแพตตี้ มาคราวนี้ดูอึ๋มขึ้นเยอะ ไปทำไรมา eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ผมตอบแทนน้องให้ ไปทำนมมา อิอิ บาราเฮิ้ม เลยแหละ  eta02 eta02 eta02

sitdee55555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

pongz  ซิ๊ดๆๆเลย