-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชมถาพบรรยากาศงานมิตติ่ง 8 แบบเต็มได้แล้วที่นี้ ความสนุกกับมิตรภาพ ที่ผสมกันอย่างลงตัว  (อ่าน 21772 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

เขาไปชมได้เลยครับ อิอิ     http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=10496.0

ถ้าท่านเข้าไปดูไม่ได้นะครับ  เขาไปที่นี้ครับ  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=10496.0

ถ้ายังดูไม่ได้อีก  รบกวนช่วยสมัครสมาชิกเว็บด้วยนะครับ  ขอบคุณมากๆๆครับ   mnb

ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยว่ามีข้อผิดพลาด หรือข้อแนะนำประการใด

17.00         กรรมการจัดงานประชุมพร้อมเตรียมความพร้อม ทดสอบ น้องๆ เวที แสงสีเสียง
                 ไปอาบน้ำกันหมดโทรหาบอกว่าอาบน้ำกันหมดเหตุผลลดความหื่นก่อนเข้างาน
                  เหลือคนดีสามคน อิอิ  ท่านแอ้ม ท่านนิก และตัวกระผม นั่งกินไอติม อยู่หน้าร้านและพูดจาลวนลามสาวๆที่ทยอยกันเข้างานเพื่อวังว่าจะมีใครหลงกลบ้าง

19.00         สมาชิกลงทะเบียนหน้างาน
                  หน้าตาแต่ละคนนึกว่ามางานสมมนาเลยดูดีกว่ากระทู้ที่ส่งมากฮ่าๆๆๆๆ
                     มาถึงจับ ลูกบอล เพื่อดื่มน้ำนม อิอิ  หลายท่านเมาตั้งแต่ไม่เข้างาน คนที่มาใหม่   
                  มาถึงก็คุยเรื่อง??..กันหมดเลย ยิ่งได้จับลูกปิงปองแล้ว ดื่มน้ำเปล่า คุยหนักกว่าเก่าออกท่าออกทางจน      ต้องอุ้มไปข้างในงานก่อนเกิดคดีอนาจาร
                ข้างในงาน ดีเจโอเล่ กับ ดีเจป๋ามอม ผลัดเปลียนกันร้องเพลงที่ตนเองชอบโดยไม่สนใจสมาชิกที่เข้ามา ว่า      เขาอยากร้องด้วยหรือเปล่า อิอิ   หลายคนขอร้องเพลงบ้างถูกปัดเพราะ ทั้งคู่ยังไม่เหนื่อย เอาแบบ   
           บอลเลย       ไม่ยอมเปลี่ยนตัว                 

20.00               โชว์จากห้าสาวเพลงสุดฮอด จากเกาหลี เพื่อเรียก ความหื่น น้องน่ารักมากๆๆ สมาชิกหลายคนหยุด         หายใจน้ำลายท่วมปาก พยามพูดภาษาเกาหลีทั้งที่ไม่เคยเรียน ฮ่าๆๆๆ 

20.30          แนะนำตัวสมาชิกพร้อม หลายคนถึงกับอึ่ง หน้าตากับ กระทู้ มันไม่เข้ากันเลย หลายคนเจอคนรู้จักในงาน      เล่นเอาพูดกันไม่ออกเลย ฮ่าๆๆๆ

21.00            โชว์จากห้าสาวเพลงสุดฮอด จากเกาหลี แบบเอาจริงนะค่ะ  งานนี้ที่นั่งข้างหน้าเต็มไปด้วยสายตาที่จะ      กลืนกินห้าสาวของเรา สุดท้ายน้องต้องหนีตายไปพร้อมกับทิปที่เสือๆทั้งหลายมอบให้ เพื่อหวังอะไรไม่รู้
21.45        ประกาศผลรางวัล เซียนบอลประจำห้อง soccer seed  ผู้ที่เข้าชิงรางวัลได้แก่  สำลีสี ดำ
      คนที่ถือบอลอะครับ ดำสมชื่อจริง ตอนรับรางวัลตาแม้นรับแทน เพราะสำลีอยู่สนามบิน(หรือสำลีเป็นแอร์)

21.45 ? 22.00    ประมูลอ่างน้ำสุดเสียวป๋ามอมรับด้วยราคา 2500   ของแถมคือ สาร่าย ของชายหื่น ฮ่าๆๆๆ   ไปประมูล         กางเกงวายน้ำสุดเช็กซี่ เพื่อนท่านอีโตรับไป 1300  ตอนรับรางวัลเมาก่อน  ประกาศผลรางวัล ดาราหน้า      ใหม่ Akiko   ได้ไป และขอรับสมัครคนทำการบ้านด้วยแต่ไม่มีใครเล่นด้วย งงง (ความจริงมันกลับด้าน)

22.00 ? 22.15   ผู้ที่เข้ารอบต่อสู้กันเพื่อชิงสิทธิ์การเข้ารอบต่อไปกับเกมล์ เรารัก กัน รักไม่รักดูกันงานนี้ งานนี้คนแข่งนับร้อย      คนอุ่มน้องมี 10 ท่าน ช่วยผยุงอีกนับร้อย มื่อทั้งนั้น เล่นเกมล์เสร็จกระโปงน้องอยู่ที่อก งง ขึ้นไปได้ไง
22.15 ? 22.30    ประกาศรางวัล ดาราชายเจ้าบทบาท ใน ห้องmember ผู้ที่เข้าชิงได้แก่  James Bond  ผู้ได้รางวัลกล่าว       อะไร สักนิด  เขากล่าวว่า  เจมบอลของจริงต้องมีรูป ประกอบ ในห้อง vip เท่านั้น ใครยังไม่เคยเข้าบ้าง
      อดครับ แจ่มครับสมกับตำแหน่งมากๆๆๆ

22.30 ? 23.00   โชว์จาก สาวๆๆ ในชุด บิกินี้ มาในลีลากระชากใจเสื่อๆทั้งหลาย แถมด้วยโคโยตวยที่แอบไปเต้นนวนกับน้อง
      และเสือด้านล่างให้กำลังใจด้วยการลูบคลำน้อง และ พร้อมที่จะลากไปในมุมมืด

23.00 ? 23.15   ร่วมเป็นกำลังใจน้องๆด้วยการปิดทอง (ห้ามใช้ลิ้นในการปิดทอง) คำเตือนไม่เป็นผล น้องบอกว่าเจ็บแสบ
      ถ้าไฟไม่สว่างคงเสร็จไปหายแน่ๆๆ

23.15 ? 23.30        ผู้ที่เข้ารอบสุดท้ายแข่งขันกันในเกมล์สุดน่ารับ กับ สถิติเก่า คือ 92 ครั้ง ต่อ หนึ่งนาที่ ดูสิว่าครั้งนี้เรา         จะทำลายสถิติเดิมได้หรือไม่  คนที่ได้รับรางวัล คือท่านบอมเบต้า คือ 134 ครั่งต่อนาที่ ท่านเจมของเราทำ      ได้เพียง 124 ครั่งน่าเสียดาย

23.30 ? 23.45   โชว์ที่หลายคนรอคอย โชว์ อ่างอาบน้ำ กับ กางเกงวายน้ำ น่าผิดหวังมากๆๆ  น้องโชว์อยู่ดีกำลังมีอารมณ์หื่นเลย มีชายบ้ากามสองคนกระโดดขึ้นเวที่ ขึ้นไปเต้นพร้อมกับถอดเสื้อผ้า ไปนวนกับน้องๆๆ  น้องไม่เล่นด้วยเลยมานวนกันเอง
สมาชิกหลายท่านรับไม่ได้ อวกออกมา หลายท่านวิ้งหนีออกนอกงาน  บ้างคนถึงกับตะโกนว่านี้มันบาร์เกย์ชัดๆๆ 

23.45 ? 24.00    งานนี้จบลงด้วยการยัดไม่ของ ดีเจโอเล่ กับป๋ามอมอีกครั้ง สมาชิกหลายคนรับกับเสียงไม่ได้เลยหนีกลับกัน
ส่วนคนที่เหลือ ไม่น่าเชื่อ ช่วยกันตักน้ำออกจากอ่างเป็นภาพที่ประทับใจมากๆๆ 

ขอบคุณทุกท่านครับ ไม่มีท่านไม่มีเราครับ
cmxseed meeting 8 ทีมงาน cmxseed.com

ที่เหลือนะครับ http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=10496.msg169309#msg169309   เหมาะสำหรับผู้ที่อายุสูงกว่า 18 ปี นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2009, 15:31:08 โดย don »

pagne2204

don

uyhgb  ท่านคือผู้เสียสละที่สุดของเว็บ   pagne2204
 uyhgb uyhgb uyhgb uyhgb uyhgb

pagne2204

โดนจับแก้ผ้าให้น้องเค้าดูต่อที่ 20 อีก

เห้อ

เปลืองตัวจริง ๆ เลย

พพำ พพำ พพำ พพำ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2009, 20:33:26 โดย pagne2204 »

kon_cm

เข้าไม่ได้นี่หมายฟามว่า ต้องบริจาคด้วยช่ายปะ

แล้วบัตรที่ให้หน้างานนี่เหมือนกานปะ

ถ้าช่ายพรุ่งนื้จัดการให้ oi8u7 oi8u7

don

เข้าไม่ได้นี่หมายฟามว่า ต้องบริจาคด้วยช่ายปะ

แล้วบัตรที่ให้หน้างานนี่เหมือนกานปะ

ถ้าช่ายพรุ่งนื้จัดการให้ oi8u7 oi8u7
  ขอเวลาปรับรายละเอียดของสมาชิกที่มาร่วมงานสักพักนะครับ

ZOIDS

โดนจับแก้ผ้าให้น้องเค้าดูต่อที่ 20 อีก

เห้อ

เปลืองตัวจริง ๆ เลย

พพำ พพำ พพำ พพำ

ชักอยากเห็นคลิบหลุดซะแร้ว  yhb

lunaG

งานนี้ขอว่า 100 กระทู้ได้ดูเหอะครับ เพราะบุคคลทั่วไปดูมันค่อนข้างเป็น Private Party อ่ะครับ

อีกความเห็นนะครับ

ท่าน kon_cm สอยน้องโมไป น่าอิจฉาเจง ๆ ผมเล็งไว้ตั้งแต่นอกร้าน เข้างานช้า อดเลย 555+

ว่าแต่ตอบครบ 100 กระทู้ จะได้เข้าห้อง paradise ไว ๆ นะครับ มีของดีอีกเยอะในนั้น  urhys

chonggc8

อยากเข้าไปดูรูปวันงานจังครับ  (ผม CHONGGC8 วันงานใส่เสื้อสีส้มครับ) กลัวตกสำรวจ เพราะว่าไปซื้อบัตรมีตติ้งที่หน้างานครับ --------

yokeygam

ไม่ได้เข้ามานานเกือบจะปี ตั้งแ่ต่งานเข้า 555  uy65tf ช่วงเมษาฮาวายจะมี meeting อีกมั้ยครับเนี่ย อิอิ

ZOIDS

ไม่ได้เข้ามานานเกือบจะปี ตั้งแ่ต่งานเข้า 555  uy65tf ช่วงเมษาฮาวายจะมี meeting อีกมั้ยครับเนี่ย อิอิ
ตอนนี้ยังไม่มีอะไรแน่นอนครับ เข้ามาติดตามข่าวในเวปเรื่อย ๆ นะครับ  urhys

pagne2204

แล้วว่าแต่ว่าท่านซอยเมื่อไรจะมาล่ะเนี่ย

0okl 0okl 0okl

ZOIDS

กำลังเร่งทำโปรเจกต์อยู่อ่ะคร้าบ

อาจจะจบไ่ทันปีนี้เอา  :-X

แหะ ๆ

pagne2204

ขอให้จบนะ

อย่าไปติดใจของอินเตอไม่ยอมกลับมานะท่าน

oi8u7 oi8u7 oi8u7

ZOIDS

ขอให้จบนะ

อย่าไปติดใจของอินเตอไม่ยอมกลับมานะท่าน

oi8u7 oi8u7 oi8u7
กำ  :-X ตูไม่ชอบของนอก  ijn

อาตี๋

งานนี้ขอว่า 100 กระทู้ได้ดูเหอะครับ เพราะบุคคลทั่วไปดูมันค่อนข้างเป็น Private Party อ่ะครับ

อีกความเห็นนะครับ

ท่าน kon_cm สอยน้องโมไป น่าอิจฉาเจง ๆ ผมเล็งไว้ตั้งแต่นอกร้าน เข้างานช้า อดเลย 555+

ว่าแต่ตอบครบ 100 กระทู้ จะได้เข้าห้อง paradise ไว ๆ นะครับ มีของดีอีกเยอะในนั้น  urhys
ตามมาอีจฉาอีกคนครับ เหมือนท่านจีเลย เฮ้อ....งวดนี้   ดีนะที่มีเส้นข้างรองรับอยู่บ้าง ไม่งั้น...นอนไม่หลับแน่ๆเลย

porpeak

อยากเข้าไปดูรูปวันงานจังครับ กลัวตกสำรวจ เพราะว่าไปซื้อบัตรมีตติ้งที่หน้างานครับ ผม porpeak (วันงานใช้ชื่อ por คับเล่นเกมถึงรอบ2อะคับ)

สำลี สีดำ

เสียดายที่สำลี ไปไม่ทันรับรางวัล เพราะว่าก่างานจะเสร็จก็เกือบจาห้าทุ่มแล้ว ไปตอนงานจะเลิกแล้ว

ลืมแนะนำตัว สำลีคนที่ใส่เสื้อสีขาวผมยาวเล็กน้อย หน้าตาก็งั้นๆๆๆ คงไม่มีใครสนใจแน่เลย 5555

kick kick kick

don

อยากเข้าไปดูรูปวันงานจังครับ  (ผม CHONGGC8 วันงานใส่เสื้อสีส้มครับ) กลัวตกสำรวจ เพราะว่าไปซื้อบัตรมีตติ้งที่หน้างานครับ --------
::)  เข้าได้แล้วครับ  เชิญครับผม

don

อยากเข้าไปดูรูปวันงานจังครับ กลัวตกสำรวจ เพราะว่าไปซื้อบัตรมีตติ้งที่หน้างานครับ ผม porpeak (วันงานใช้ชื่อ por คับเล่นเกมถึงรอบ2อะคับ)
  ถามว่าในวันงานท่านจับลูกปิงปองได้เลขอะไรครับ  อิอิ ก่อนปล่อยเข้าห้อง อิอิ

mommamman

สำหรับรูปที่ 20 ใครอยากได้เอาไปให้คนที่บ้านดู บอกผมเน้อ จัดให้คร้าบ

ZOIDS

มีภาพหมู่ด้วย  uyhgb

หลุดไปสงสัยตายหมู่รึเปล่าน้า

coconut

บอกกับตัวเองว่าครั้งที่ 9 ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง

suphap

ดีคับ จะได้ดูไว้ สำหรับคนที่ไม่ได้ไป  dsgjsd fdgdfdf

kaka123

น่าไปสาวๆสวยๆเยอะดี yhb
เยียมครับ uhgv

suksao

แค่เห็นภาพเบลอ ๆ ก็จะแย่แล้ว

มิตติ้ง 9 หวังว่าจะมันส์สุดเหวี่ยง

molar

พพำฮือๆๆๆๆๆ...ใช่สิ...ก็เป็นน้องใหม่นี่เลยอดดู

Hymn1919

อยากดู ต้องพยายาม up level ไปเรื่อยๆ จะเห็นในสัจจะธรรม ijn

BenzVam

แล้วเมื่อไหร่จะถึงนะเนี่ย

อยากดูๆ

เหอๆๆ

พยายามต่อไปๆ

p_nuin

อยากร่วมกิจกรรมด้วยทำไงดีครับ uhgv

ruang

เมื่อดัยจะถึง  ตึงร้อยก่อน ฮื้อลองผ่อชักฮูบสองฮูบ   ปอบะดั้ย  อะหยั๋งมาขี้จิแอต้ว่า

lunatic_pandola

มีกิจกรรมดีๆอย่างนี้ด้วยหรอคับเนี่ย yhb

jame1625

kayoo11

จะมีอีกมะไรคับ อยากรู้จิงๆๆ เด็กใหม่คับ  jhgf

prof.big

Brapower

uiloอยากดูมั่งจังเลยแต่ยังอีกห่างไกลความจิง uyi

prof.big

ทำยังไงถึงจะได้ไปงานแบบนี้อ่ะครับ บรรยากาศน่าสนุกมากๆ

chat99

อจฉาจังเลย ถ้ามีโอกาสงานหน้าขอไปด้วยคน

Bakery-in-Milk

อ่านดูแล้ว อยากไปด้วยสักครั้งจริงๆ ครับ มีครั้งหน้าเมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ จะเข้ามาตามข่าวสารเรื่อยๆ อิอิอิ fdgdfdf

Phate

น้องใหม่ครับ เข้ามาดูข้อมูล เห็นแล้วอยากไปแจมด้วยจริงๆ