-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วม การทำบุญที่ยิ่งใหญ่ที่สุดของcmxseed แด่ JuNeO  (อ่าน 6524 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

ครบรอบ หนึ่งปีที่ JuNeO จากพวกเราไป  ในวันที่ 31 มีนาคม  2551

ทางเรา cmxseed จึงได้จัดงานบุญครั้งยิ่งใหญ่   ส่งบุญ ให้ ลุงหนวด JuNeO  ด้วยการบริจาคโลหิตเพราะ

อีกไม่นานก็จะถึงเทศการสงกรานต์  ซึ่งช่วงนั้นโลหิตจะขาดแคลน เรา cmxseed ได้จัดกิจกรรมเชิญชวนท่านสมาชิกเว็บ cmxseed

ร่วมบริจาคโลหิตเพื่อสำรองโลหิตสำหรับผู้ป่วยที่ต้องใช้โลหิตในการรักษาพยาบาล และเตรียมพร้อมกรณีฉุกเฉินจากอุบัติเหตุในช่วง 7 วันอันตรายวันหยุดปีใหม่นี้ 

จึงขอเชิญชวนสมาชิกเว็บ cmxseed ร่วมบริจาคโลหิตให้แก่ผู้ป่วย และยังเป็นการทำบุญรับปีใหม่นี้ด้วย 

ขอบคุณครับ เพื่อนมีค่าที่สุดสำหรับเรา
Cmxseed.com

กำหนดการ  วัน อาทิตย์ที่ 29 มีนาคม 2552  ณ ศูนย์การค้า กาดสวนแก้ว เวลาประมาณ บ่ายโมง

การทำบุณที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือการให้ชีวิต แด่ JuNeO

กรุณาใส่เสื้อเว็บมางาน(ที่ออกแบบโดยท่าน อีโต้ )

ร่วมลงชื่อร่วมงาน

1.ป๋าchon
2.don
3.manspringer
4.dvd
5.zero_1
6.Shadow
7.อีโต้
8.seawjang
9.drinksnow
10.9669
11.akiko
12.albatross
13.mcfly
14.leofire
15.virgin_killer
16.Sylar
17. golfmanu00
18.kon_cm
19.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2009, 10:47:50 โดย don »

zero_1

1 สิทธิ์คับ พร้อมร่วมทำบุญ แต่ผมไม่มีเสื้อเวปนะคับ  ;khhg

อีโต้

น้ำหนักไม่ถึง บริจาคไม่ได้ แต่น่าจะไปร่วมงานได้ครับ ขอบุญกุศลให้ทุกท่านให้พบแต่สิ่งดีๆ ครับ เขิน

seawjang

jhg  ไปด้วยคนครับ .... กำลังคิดจะไปทำบุญให้ตาหนวดอยู่เหมือนกัน เลย...  ตกลงเจอกันวันอาทิตย์นะครับ

คนจะบริจาคโลหิต คืนวันเสาร์ก็อย่าไปเที่ยว เสียน้ำให้ น้อง ๆ ละกันนะ เด๋วเลือดจะลอย บริจาคไม่ผ่านกันพอดี   kjhg

พยายามนอนพักผ่อนให้เยอะ ๆ ครับ 10 ชม ไปเลยกำลังดี รับรองเลือดผ่านแน่ ๆ ครับ  ujh

dvd6699

jhg  ไปด้วยคนครับ .... กำลังคิดจะไปทำบุญให้ตาหนวดอยู่เหมือนกัน เลย...  ตกลงเจอกันวันอาทิตย์นะครับ

คนจะบริจาคโลหิต คืนวันเสาร์ก็อย่าไปเที่ยว เสียน้ำให้ น้อง ๆ ละกันนะ เด๋วเลือดจะลอย บริจาคไม่ผ่านกันพอดี   kjhg

พยายามนอนพักผ่อนให้เยอะ ๆ ครับ 10 ชม ไปเลยกำลังดี รับรองเลือดผ่านแน่ ๆ ครับ  ujh

ตัวเองเที่ยวไม่ได้เลยหาทางชวนคนอื่นไม่ให้เที่ยวใช่ไหมล่ะ ไอ้คนเกลียมัว  mnb

don

1 สิทธิ์คับ พร้อมร่วมทำบุญ แต่ผมไม่มีเสื้อเวปนะคับ  ;khhg
  เดี่ยวอย่างไร ผมจะเตรียมเสื้อให้ครับ   ฮ่าๆๆๆๆ

Kachinowa

บริจากไม่ได้ ดื่มเหล้าทุกวัน  0okl

ขอร่วมอนุโมทนาสาธุด้วยนะครับ  เดด

drinksnow

ขอไปร่วมทำบุญด้วยคนนะครับ แต่ผมไม่มีเสื้อweb นะครับ

9669

ครบรอบสามเดือนที่จะต้องบริจาคเลือดพอดี

ขอไปด้วยคนครับ

fdgdfdf

ไม่มีเสื้อเวปเหมือนกัลคร้าบบบบ

akiko

ขอร่วมด้วยคนค่ะ อยากบริจาคเลือดตอนวันเกิดอยู่พอดีเลยค่ะ    hjgh

manspringer

ขอเสียงกรุ๊ปเลือด AB หน่อยคร้าบบบบบบบบ  ฮิ้ววววววว

albatross

ขอไปร่วมด้วยอย่างเดียวแระกาน เพราะบริจาคไม่ได้แน่ๆ เลือดลอยแหงมๆ uhbgv

don

::)  สำหรับเสื้อ ผมจะเตรียมไป ประมาณ 20 ตัว ใครจะซื้อก็เชิญนะครับ  ขายเสื้อแล้วหลังจากหักค่าใช้จ่าย เราจะนำไปร่วมทำบุณที่วัดอุโมงที่พี่ จูนเคยบวช  มากันเยาะๆๆ นะครับ นานๆที่เว็บเราจะมีงานบุณ ijn ijn ijn

ไม่บริจากไม่เป็นไร มาร่วมเชียว์กัน

tuwpopo

อาทิตย์หน้าผมไม่ได้กลับด้วยสิ  ขอร่วมจิตละกันนะครับ  ;khhg ;khhg ;khhg
ปล.1ปีละเหรอเนี่ย เร็วจังครับท่าน   ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

mcfly

มารับด้วยสิคับท่านดลลยา วันอาทิตย์ไม่มีข้ออ้างไปไหนอะ ต้องรบกวนท่านมารับ เหอๆๆๆ

don

มารับด้วยสิคับท่านดลลยา วันอาทิตย์ไม่มีข้ออ้างไปไหนอะ ต้องรบกวนท่านมารับ เหอๆๆๆ
mnb  ได้เลยครับ uyhgb

leofire

ถ้าจะเตรียมกันจริงๆนะครับ หนึ่งอาทิตย์ก่อนบริจาคเลือด จะต้องพักผ่อนให้เพียงพอครับ แค่คืนสองคืนไม่ได้ครับ jhg jhg
เจ้าหน้าที่สภากาชาดคอนเฟิร์ม หนึ่งอาทิตย์ชัวร์รับรองเลือดไม่ลอย 
แล้วใครจะอดใจได้มั่ง เพื่อตาจูน
ผมขอจองหนึ่งที่ครับ  jhg jhg

don

::)  คนที่ยังคิดถึงและยังจำพี่จูนมีแค่นี้เอง    uilo

virgin_killer

1 ที่

Sylar

จัดไปครับ เจอกันทุกท่าน

don

hgjhg  แล้วเจอกันครับ

golfmanu00

ไปด้วยครับ  9669  มารับด้วยไอ้แสดดดดดดด

kon_cm

ไปด้วยคน ต้องไม่นอนดึกด้วยนะคร็าบเพื่อนๆ 9876

9669

ไปด้วยครับ  9669  มารับด้วยไอ้แสดดดดดดด

ครับ

Sylar

ครับ
-*-มีงี้ด้วย yhb

9669

พุ่งนี้แล้วสินะ

fdgdfdf

don

mnb  แล้วเจอกัน  พรุ่งนี้ครับ เลือดท่านพร้อมหรือยังฮ่าๆๆๆๆ

ทุกอย่างมีจุดเริ่มต้น cmxseed ของเราก็มีจุดเริ่มต้น หนึ่งในนั้นก็คื่อ  ผู้ชายที่ชื่อ JuNeO 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2009, 20:28:27 โดย don »

kalam

เกิดอะไรขึ้นกับคุณ JuNeo ครับ

JeT lI

zad ต้องขอโทษด้วยครับ ผมรู้ข่าวช้าไปมากเลย ไม่ค่อยมีเวลาเช็คเมล์ครับ
 :( แวะเข้ามาที่นี้ ก็ยังระลึกถึง ท่าน จูน เสมอครับ
แต่มีปัญหาหลายๆ อย่างเหมือนกัน ที่ทำให้ห่างหายไปจากสังคมแห่งนี้

คิดถึง เพื่อน พ้องน้องพี่ ที่นี่ครับ แม้จะไม่เคย พบเจอกันก้ตาม  zad

NOVAxxx

Re: เชิญร่วม การทำบุญที่ยิ่งใหญ่ที่สุดของcmxseed แด่ JuNeO
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2009, 21:54:02 »

เดี๋ยววันหลังจะไปด้วยครับ

body

สว่นมากเค้านิยมไปบริจาคที่สภากาดชาติไทยใช่ไหมครับ