-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอแนะ คำติชมมิตติ่ง 10 เพื่อการปรับปรุงครั้งต่อไปเร็วๆๆนี้  (อ่าน 6864 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

dvd6699

เขิน กลับบ้านกางเกงในหายครับ ขอคืนด้วย

ปล. เพิ่งรู้ว่าเปลือยกายต่อหน้าคนหมู่มาก จู๋ จะไม่แข็ง  zad

blend_man17

เขิน กลับบ้านกางเกงในหายครับ ขอคืนด้วย

ปล. เพิ่งรู้ว่าเปลือยกายต่อหน้าคนหมู่มาก จู๋ จะไม่แข็ง  zad
จู๋ไม่แข็ง แต่หน้าหื่นวะ

noikasu

โด้เสียดายอย่างแรง...ท่านดีวีดีได้ซะงั้น5555555 uiuo

acer2518

....ข้อควรปรับปรุง....คนที่ขึ้นไปเล่นโชว์กับน้องๆ ควรหาที่ใหญ่กว่านี้ คนเมื่อคืน อันเล็กมาก น้องๆบ่นว่าหาไม่เจอ...
 kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

j007

....ข้อควรปรับปรุง....คนที่ขึ้นไปเล่นโชว์กับน้องๆ ควรหาที่ใหญ่กว่านี้ คนเมื่อคืน อันเล็กมาก น้องๆบ่นว่าหาไม่เจอ...
 kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

ผมกดขอ like ให้พี่จิมสักล้านรอบได้ไหม
 kjhg kjhg kjhg kjhg

ในส่วนของผม
ก่อนอื่นคงต้องขอขอบคุณท่านสมาชิกทุกท่าน ที่มาร่วมงานนี้ คำติชม ทั้งจะนำไปปรับปรุงสำหรับ มีตติ้ง 11 รับรองมันก่านี้

สำหรับความในใจเรื่องงานมีตติ้ง
บอกได้แค่ หิวน้ำมากๆ เพราะวิ่งไป-มาเกือบทั้งงาน จนกระทั่งงานเริ่ม ข้าวกล่องก็มะมี(เกลียดอิเชฟ มันบอกจะทำให้..... kick)

สรุป ข้าวก็มะได้กิน แถมมีแต่เหล้าอีก เลย ยกๆๆๆๆๆ อย่างเดว รุสึกว่า หลังจากขึ้นเวลาไปกล่าวปิดงาน แล้วความจำจะหายอ่ะ
น้องในหกดาวที่ผมล้วงก่องขึ้นเวทีก็หาย กลับมาที่หล่ะปูนมะรุว่าคุยกะคนที่หล่ะปูนไง ถึงได้นอนคนเดวที่ห้อง

บอกได้แค่ ผมหล่ะ เกลียดงานเลี้ยงเวป ทำผมหล่นตลอด....... lkkjjh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤศจิกายน 2010, 12:22:36 โดย ตาเจ »

chefbb

ตอบตาเจ  มีเวลาทำอาหารให้เสร็จตามเวลากำหนดก็ดีถมไปแล้ว   ข้อตกลงไม่มีข้าวกล่้องนี่หว่า  แกเป็นคนบอกให้สมาชิกกินอะไรรองท้องมากินมิใช่หรือ  แล้วทำไปตาเจแกไม่กินข้าวมาก่อนฟ่ะ

ไปช่วยฝ่ายอาหารช้าอีกต่างหาก  แล้วมาจ่มเดี๋ยวปั่๊ดแช่งให่หล่นตลอดชีพเลยแก

งานนี้สนุกมากมายนะครับผม  ติชมได้นะครับ   

BASICC

งานสนุกมากครับ พี่ๆในเวปก็เป็นกันเอง อยากให้มี ครั้งที่11 ไวๆ
เสียดายผมเป็นคนไม่ค่อยพูด อยากพูดเก่งๆ จะได้ซึมซับ วิชาจากท่านเทพได้เยอะๆ

แอบเซง ผบ โทรตามเลยต้องรีบกลับก่อน  lkkjjh 

racegal

ป้าย อันเล็กจัง หนูมองไม่เหน คนไหนเป็นคนไหน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

...

แล้วก็ ขี้เกลียดลุกไปเติมเหล้าอะ

กินเหล้าลุกบ่อยๆ แล้วมันเมา  คิคิ

..

เกมส์ อะไรก็ โอเค  จ้ะ  ;kljj

Makettingmanager

งานสนุกครับ คราวหน้าเจอกันครับ มีข้อติข้อเดียวแจ้งให้ทางมดตาเจแย้วครับ

NUDT

ประทับใจครับไปครั้งแรก สนุก มีลุ้นตลอดงาน ขอให้มีงานดีๆอย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆ

จะคอยสนับสนุนและติดตามอีกครับ

PGHUNTER

uiuo บอกด้ายคำเดียว..สวดยอดดดส์..แต่ช่วงหลังๆ

เริ่มไม่รู้เรื่องละเค้าเล่นอาไร เค้าโกอาไร..

(แอบหายไปในมุมมืด..555+)

ขอบคุณค้าบบบ

ryu

เมื่อคืนสนุกมากครับ แอบอิจฉาคนอยู่บนเวทีอ่ะ pongz

เมาจนหาทางกลับบ้านม่ะถูก  เลยต้องไปหาน้องๆมานั่งกินเหล้าเป็นเพื่อนจนเช้าเลย

kier3

ชั้นถอดกางเกงในแกเองละ  มันอยู่ที่ช่องทางเดินบนเวทีน่ะละ  ตอนกลับชันยังเห็นมันวางอยู่เลย  รีบจนลืมสิแกน่ะ  ติดต่อร้านเอาเองนะ  เขิน

ประกาศเด็กหาย  อุตสาห์เหมาดริงส์เด็กดาวในงานเอาไว้  เด็กกลับกลายเป็นของรางวัลไปเฉยเลย  ใครเอาไปเอาการบ้านมาส่งเป็นการไถ่โทษซะดี ๆ (คาดว่าน่าจะเป็น DVD ) ไม่งั้นจะแช่งให้หดลง ๆ ๆ ๆ ๆ  ouiy

งานนี้มีข้อเสียเรื่องเดียวครับ  คือ  เครื่องดื่มต้องลุกไปให้ทางร้านชงให้ทำให้ไม่ต่อเนื่อง  คราวหน้าขอมาชงเองดีกว่า   เดด

chocokizz

รางวัลให้ฉาวๆมะมีมั่งเหรอ แบบว่า บัตรนวดกาปี๋ บัตรโคโยตู้ ไรอย่างเงี้ยยยยย

roonaldo

พิธีกร น่ารัก เชื่องดี มีปลอกคอ

แต่ใครเอาตัง ผม ไปมาคืนนะครับ ไม่มีจะทานเเล้วครับ

kier3

พิธีกร น่ารัก เชื่องดี มีปลอกคอ

แต่ใครเอาตัง ผม ไปมาคืนนะครับ ไม่มีจะทานเเล้วครับ

ตังค์หายหรือตาโด้  ฉันสิทิปผิดจะให้ใบละ 100 ดันยิบใบละ 500 ให้น้องเค้าแทน 4 คนไม่รู้ใครซวยสุด ๆ  uilo

seifer

สาวๆไม่ทั่วถึงนะครับ  /jhtdc

CastlevaniaX

เหนื่อยแต่คุ้มเพราะหมูย่างทอด  หมดกะละมังใหญ่ครับ

มีความสุขที่สุด   น้ำจิ้มบาร์บีคิวทำมาน้อยเพราะเราไม่รู้ว่าใครทานอะไรมารึยังแต่บอกว่าของทุกอย่างหมด ;kljj 09876

p_nuin

อยากให้จัดช่วงหลังปีใหม่อีก ;khhg

kobmoi

..  ไผ๋เป๋นจะได ลุงบ่ฮู้ แต่ฮู้ว่าลุงและ"ทีมคนเฒ่าเด้าบ่ยั้ง" ม่วนแต๊ๆ  ...อิอิ ttu

blend_man17

อยากให้จัดช่วงหลังปีใหม่อีก ;khhg
เอาจริงอะ  uiuo uiuo uiuo
เสาร์นี้ไปทเวนตี้กันก่อนดีกว่ามั้ง ss ss ss

j007

เดวจัดแน่ๆ ครับ หลังปีใหม่ แต่เปน มินิมีตติ้งหล่ะกัน

คราวนี้เราจะเอาแบบตรงประเด็นไปเลย อาจจะจัดระเบิดอ่าง(เดวขอคุยกะ อินังรูก่อง)
ขอสมาชิกสัก 20-30 คนก็พอหล่ะ ไม่จัดที่ ถานฑูตนะ เพราะที่มันเล็ก เดวหาที่ใหม่

แบบประมาณว่า ขอเด็กมานั่ง ชั่วโมงฟรีๆ สัก 1 ชม. กินเหล้าเล่นเกมส์กะเรา แล้วค่อยกินสุกี้.... fsdg

kier3

เดวจัดแน่ๆ ครับ หลังปีใหม่ แต่เปน มินิมีตติ้งหล่ะกัน

คราวนี้เราจะเอาแบบตรงประเด็นไปเลย อาจจะจัดระเบิดอ่าง(เดวขอคุยกะ อินังรูก่อง)
ขอสมาชิกสัก 20-30 คนก็พอหล่ะ ไม่จัดที่ ถานฑูตนะ เพราะที่มันเล็ก เดวหาที่ใหม่

แบบประมาณว่า ขอเด็กมานั่ง ชั่วโมงฟรีๆ สัก 1 ชม. กินเหล้าเล่นเกมส์กะเรา แล้วค่อยกินสุกี้.... fsdg

จองหนึ่งที่เลย  เอาเป็นบางแสนแล้วกัน  ยังไม่เคยไปเลย  ใช้บัตรลดที่ได้รับในงานไปใช้ให้เกิดประโยชน์  เบนส์บางแสนบอกเราไปยกห้อง Vip ให้เลยไม่คิดค่าห้อง  (จำได้เบนส์บอกในงานมิตติ้ง) uiuo

roonaldo

อยากจัดระเบิด.....

ขอลบก่องเน่อ เรื่อง สถานที่คุยกันก่อง เดวค่อยว่ากัน โอเคไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2010, 11:37:28 โดย ตาเจ »

blend_man17

ขอลบก่องเน่อ เรื่อง สถานที่คุยกันก่อง เดวค่อยว่ากัน โอเคไหม
เอาด้วย ไม่มีใครไป เราไปกันสองคนก็ได้เนาะ uiuo uiuo uiuo

meaw_meow

เอาด้วย ไม่มีใครไป เราไปกันสองคนก็ได้เนาะ uiuo uiuo uiuo

ถ้าว่าง ขอร่วมแจมด้วยคร้าบบ  dgd

roonaldo

ถ้าว่าง ขอร่วมแจมด้วยคร้าบบ  dgd

จัดไป

จองหนึ่งที่เลย  เอาเป็นบางแสนแล้วกัน  ยังไม่เคยไปเลย  ใช้บัตรลดที่ได้รับในงานไปใช้ให้เกิดประโยชน์  เบนส์บางแสนบอกเราไปยกห้อง Vip ให้เลยไม่คิดค่าห้อง  (จำได้เบนส์บอกในงานมิตติ้ง) uiuo

;khhgขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ดีใจเป็นอย่างยิ่งที่พี่ท่านทั้งหลายจะมาชลบุรีเอ้ย!!!!!ร้านบางแสนของเรายินดีต้อนรับครับท่านทั้งหลายตามนั้นเลยครับใช่บัตรให้เกิดประโยชน์ ฟรีห้องVIPห้องละ 1000 บาท แถมฟรีๆสำหรับท่านพี่ทั้งหลายเลยครับยังไงแจ้งล่วงหน้านะครับว่าจะมากันวันไหนผมจะได้เคลียร์ห้องให้ว่างหาเด็กๆมาเพิ่มให้เยอะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2010, 18:52:18 โดย BenzBangsaen. »

chefbb

ตาโด้  รู้แล้วจะจัดระเบิดอ่างได้ที่ไหน  ร้านบางแสนไงตาโด้ พวกเราไปกันเยอะ ๆ นะ แล้วให้บอกทางร้านว่าพวกเราจะไปจัดระเบิดอ่างกันที่ร้านบางแสน ให้เขาจัดหาน้องๆ โค น่ารัก ๆ ให้พวกเราไง  แล้วก็กติกาเดิม  พวกเราไม่ได้จัดประชุม หรือจัดระเบิดอ่างกันนานแล้วหนา  ไม่ก็จัดแก๊งค์ติดอ่างพบประชาชนอีกครั้งหนึ่ง  จัดที่ร้านบางแสนเลย ไม่ไกลเกินไปนะ

ryu

จัดเมื่อไหร่ช่วยรับเอาข้าพเจ้าไปด้วยอีกคนนะฮับบบบ คืออยากรู้จักคนอื่นมั่งอ่ะ
เป็นเด็กดีไม่เคยออกไปไหนเลย เขิน

partyboyz

มะได้ไป เซ็งเป็ด  lkkjjh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2010, 17:13:13 โดย partyboyz »

ตาโด้  รู้แล้วจะจัดระเบิดอ่างได้ที่ไหน  ร้านบางแสนไงตาโด้ พวกเราไปกันเยอะ ๆ นะ แล้วให้บอกทางร้านว่าพวกเราจะไปจัดระเบิดอ่างกันที่ร้านบางแสน ให้เขาจัดหาน้องๆ โค น่ารัก ๆ ให้พวกเราไง  แล้วก็กติกาเดิม  พวกเราไม่ได้จัดประชุม หรือจัดระเบิดอ่างกันนานแล้วหนา  ไม่ก็จัดแก๊งค์ติดอ่างพบประชาชนอีกครั้งหนึ่ง  จัดที่ร้านบางแสนเลย ไม่ไกลเกินไปนะ

มาจัดบางแสนเลยครับยินดีต้อนรับครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2010, 17:17:00 โดย BenzBangsaen. »

Shadow in the dark

งานดีทุกอย่างครับ น้องๆก็ลีลาสุดยอดมาก แถมยังมีการบ้านให้กระผมส่งอีก อยากให้มีอีกบ่อยๆครับ  pongz

noikasu

งานดีครับ..เสียอย่างเดียวผมคุยกะน้องจอยแค่คนเดียว...หมายความว่าไงนิ..ไม่เข้าใจ เขิน

teekhid

อยากไปด้วยจังเลยครับผม...

oz killer

ง่า ผมก็อยากไปด้วยอะ แบบว่าอยากสร้างกลุ่มเพื่อนใหม่อ้า อยากติดอ่างบ้าง
มีงานบอกกันด้วยนะครับ เค้าอยากไปด้วย  zad

roonaldo

ง่า ผมก็อยากไปด้วยอะ แบบว่าอยากสร้างกลุ่มเพื่อนใหม่อ้า อยากติดอ่างบ้าง
มีงานบอกกันด้วยนะครับ เค้าอยากไปด้วย  zad

อยากติดอ่างจริงอะ

superjame

สมัครเป็นสมาชิกช้าไปหน่อยครับ