-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพกิจกรรม งานบริจาคเลือดประจำปี เมื่อวันที่ 30 ก.ค. 2554  (อ่าน 2204 ครั้ง)

etatae333

• บุคคลทั่วไป

ภาพกิจกรรม งานบริจาคเลือดประจำปี เมื่อวันที่ 30 ก.ค. 2554

ขอบพระคุณท่านทั้งหลายที่เข้าร่วมกิจกรรม ขอให้ผลบุญนี้ส่งให้ท่านพบแต่สิ่งดีๆในวันข้างหน้า นะครับ

ภาพงานเลี้ยงขอบคุณ กลางคืนที่เราไปจัด ที่ Fairies Club Karaoke

ยังมีภาพอีกกล้องจากท่าน nokkapoot นะครับ

ใครต้องการเซ็นหน้าให้แจ้ง มานะครับ ว่ารูปไหนคนไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2011, 09:23:22 โดย etatae333 »

prince

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

hgjhg น้ำใจงามกันจริงครับ hgjhg

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

uiuo ท่าน chefbb จะเท่ห์ไปไหน  hgjhg55555
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

uiuo ท่าน chefbb จะเท่ห์ไปไหน  hgjhg55555
ว่าไปเรื่อยแล้วท่าน  คนอื่นๆ  ก็เทห์เหมือนกัน  งานกลางคืนสนุกมากมาย   งานนี้ได้บุญกันทุกคนที่ไปร่วมงานครับ  ขอบคุณนะครับผม

OvO

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *

เสียดายกลางคืนติดงานไม่ได้ไปเลย  zad zad

Sheman

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00

เสียดายครับไปตอนดึก เลยได้คุยกะพี่ๆๆเเป็บเดียว งานหน้าลุยสุดๆๆ
-จำหน่ายรับติดตั้งกล้องวงจรปิด CCTV  ระบบไฟฟ้า จัดทำเ็วปไซด์ จานดาวเทียม
-รับวางงานระบบ ทุกชนิด 
สนใจติดต่อ 0819602632

prozeeds

• **
  • Country: kr

ขอ ร่วม อนุโมทนา สาธุ๊ ครับบบ ;khhg ;khhg ;khhg

golf fairy

• ว๊องแมน
  • *

ถ้าว่างก็ขอเชิญมาที่ร้านแฟร์รี่คาราโอเกะคลับของเราอีกนะครับยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับตอนนี้น้องมาใหม่เยอะเลยนะครับถ้าไงลองมาดูก่อนก็ได้นะครับขอบคุณครับ เดด