-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งานประกาศรางวัล SoccerSeedMadness#1 3 ตุลานี้ ที่ร้าน 641 ข้างโนโวเทล  (อ่าน 11286 ครั้ง)

Sylar

• บุคคลทั่วไป

ต้องไปแล้วซิ เขิน

pete99

ต้องไปแล้วซิ เขิน

ว่าจะชวนพี่ชายดูก่อนนะคับ อยากไปด้วยจัง แต่ว่าคงจะให้คำตอบได้วันพรุ่งนะคับ ขอขอบคุณคับ พี่น้องงงงงง

mormor1973

เหอๆ มีแต่คนที่อยากเจอ  ??? ??? ???

เออ แล้วตกลงจัดที่ไหนอ่ะครับ ซายูริเลยไหม เหอๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน 2008, 17:47:25 โดย mormor1973 »

Nick2005

เหอๆ มีแต่คนที่อยากเจอ  ??? ??? ???

เออ แล้วตกลงจัดที่ไหนอ่ะครับ ซายูริเลยไหม เหอๆ

ทำโหวตตอนนี้ทันเปล่าครับ

oorangeroo

ขอลงชื่อไปด้วยครับบบบบบบบบบ

??? ???

profesionalz

ได้ ที่ 2 ครับ ตามไปด้วยคนนึงครับ แต่ไม่รู้จักใครเลยอ่าจิ

acer2518

09876...แล้วเจอกันนะครับ...ว่าแต่สรุปสถานที่ยังอ่ะ..

pass07

ขอทราบพิกัด สถานที่ ด้วย ครับ

จะได้มี ข้ออ้าง ขอ VISA    ครับ ;khhg

Sylar

ป้าและคณะ  ไม่พลาด :-[
คณะของป้านี่มีใครบ้างอ่ะ อิอิ

toktoZeeD

รู้ๆ กันอยู่  mbvc mbvc mbvc

dvd6699

รู้ๆ กันอยู่  mbvc mbvc mbvc

จะไปรอ ดูด กับ ปรี้ นะครับ อิ อิ

เพราะเพิ่งรู้ว่า ต๊กโต ชอบ หัว อิ อิ

คิดมาก ดัมมี่ นะต่ะเอง  jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2008, 19:16:52 โดย dvd »

seawjang

จะพยายาม หาโอกาส หนี ไปให้ได้ ครับ อยากเจอพี่จิม แหะ  dsgjsd

kenja69123

อยากไปด้วยครับ แต่วันนั้นมีงานเลี้ยง  cxz เลยอดลงชื่อขอไปด้วย น่าเสียดายมากครับ   cxz

acer2518

จะพยายาม หาโอกาส หนี ไปให้ได้ ครับ อยากเจอพี่จิม แหะ  dsgjsd
..เออ ไม่ได้เจอกันนานนะเรา...ดีๆๆ..แล้วเจอกันนะครับ.. 09876

ad

19.30 - 20.00  ลงทะเบียน รับป้ายชื่อ  (ไม่งั้นถามชื่อกันตลอดงาน อิอิ ) 
20.00 - 21.00  แนะนำตัว ทำความรู้จัก โชว์จากเ ทพ และ มาร คลิกๆๆ   
21.00 - 22.00  ประธานเปิดงาน แนะนำตัวท่านจิม ท่านจิมมอบรางวัล   
20.00 - 23.00  พูดคุยและนัดหมายไปเทียวต่อ โชว์จากเ ทพ และ มาร แบบ สุดยอด คลิกๆๆ   

เหมือนงาน meeting 7 เลย มีลงทะเบียนด้วย จำนวนจำกัดกี่คนครับ   

9669

อิ อิ

เ ค ย ปั ย แ ร้ ว ค รั บ

รู้ จั ก ก ะ พี จี ที่ นั่ น ห ล า ย ค น เ ร ย

8)

don

19.30 - 20.00  ลงทะเบียน รับป้ายชื่อ  (ไม่งั้นถามชื่อกันตลอดงาน อิอิ ) 
20.00 - 21.00  แนะนำตัว ทำความรู้จัก โชว์จากเ ทพ และ มาร คลิกๆๆ   
21.00 - 22.00  ประธานเปิดงาน แนะนำตัวท่านจิม ท่านจิมมอบรางวัล   
20.00 - 23.00  พูดคุยและนัดหมายไปเทียวต่อ โชว์จากเ ทพ และ มาร แบบ สุดยอด คลิกๆๆ   

เหมือนงาน meeting 7 เลย มีลงทะเบียนด้วย จำนวนจำกัดกี่คนครับ   

เรื่อยๆๆครับ  ตอนนี้ 49  ไม่มากไม่มาย 50 คนจะถึงไหมหนอ  ghjk 

manspringer

งานแบบนี้พลาดได้ไง   dgd dgd dgd

oorangeroo

ร้าน อยู่ แถว ไหน ย่าน ไหน คับ

นึกไม่ออก    uiu

oorangeroo

ผม กลัว อายุ ผม น้อย ที สุด อะ

ผม 21 เอง เหอะๆๆๆ

ทำไง ดี??

มี ไค อายุ พอๆ กับผม บ้าง ค้าบบบบบบบบ  ;khhg ;khhg

don

ผมก็ 20 กว่าเหมือนกัน   sdf

ad

39 คนละ เยอะจริงๆ

albatross

ขอสละสิทธ์นะครับ พอดีวันนี้ต้องบินไป กทม ติดต่อเรื่องงานอ่ะครับ จะกลับมาอีกทีวันอาทิตย์ คงไปไม่ได้แล้วอ่ะครับ ขอโทษด้วยนะครับ เสียดายมากๆๆๆเลย อดเจอท่านจิมเลย และบรรดาเซียนทั้งหลาย และท่านๆเทพด้วยเลย uilo zad lkkjjh :P ยังไงก็สนุกเผื่อผมด้วยนะ cxz

manspringer

ผม  15  คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Sylar

พรุ่งนี้แล้วๆ hfh

chon

คนเยอะป๋าไม่ไปแระ kjhg kjhg kjhg

tomato

ได้เลข 13 เลย จะได้กลับบ้านไหมหนอ
 uyt

ยังงัยฝากเนื้อฝากตัวด้วยนาค๊าบบ กระผมยังไม่รู้จักใครเลยอ่า

golfmanu00

ตี่นเต้นๆๆ  จะได้เจอท่านเทพ มาร ทั้งหลายตัวเป็นๆละ /jhtdc

don

ghfg  แล้วเจอกันครับ   gjgf gjgf gjgf

don

ใครที่ต้องการจะไปเพิ่ม เจอกันหน้างานเลยนะครับ  ;khhg

cmman573

ผมอาจไม่ได้ไปก้อได้นะครับ ทุกๆท่าน งานตัวจบเข้าสิง ไม่อยอมออกจากตัวไปซักที

ฮือๆๆๆ จารีบๆเคลียร์ให้เสร็จ ถ้าทันจารีบตามไปครับ

olelemon99

cxz  อดไปน่ะนะ ตรงกับงาน มินิ มิตติ้งพอดีง่ะ  ##

Nick2005

เจอกันในงานครับทุกท่าน  gjgf

azka_ws

เจอกันหน้างาน่ครับ  นานๆจะจัดมินิซักที   hjgh ใครจะให้ข้าน้อยไปรับที่ซายูริบ้าง  ฮิฮิ

skunnoi

วันเกิดเพื่อนพอดี..วีซ่าผ่าน..แวะไปดึก ๆ ไปงานวันเกิดเพื่อนก่อน.. fdgdfdf

narzzezus

ไม่ได้ไป เศร้าใจ uilo uilo

Sylar

ทำไมไปไม่ชวนผมง่ะ แซดนะเนี่ย

don

>:(  กลับมาเป็นไงครับ  งานสนุกไหมครับ  ต้องปรับปรุงอะไรบ้างครับ  ;khhg

Nick2005

บรรยากาศในงานกันเองดีครับ  ขอบคุณครับ ครั้งหน้าคงไมพลาดครับ

9669

ต้ อ น รั บ กั น อ บ อุ่ น ดี ค รั บ

8)

ส นุ ก ม า ก ค รั บ

skunnoi

ttu แวป ๆ ไปดูคนเยอะมาก ๆ

cmman573

สนุกไหมครับทุกท่าน มีไครได้เจอท่านเทพใหม่ ล่าบริสุทธิ vergin รึยังครับ ขอลายแทงมาแบ่งอ่อนด๋อยโตย   ;khhg
:D น้องในสต๊อคแกยังมีไม่พอให้ทำการบ้านอีกหรือเนี้ย

oorangeroo

09876ไป มา แล้ว แต่ ไม่ กล้า เข้า ไป อะ ไม่รู้ จักใคร กลัวววว

เหอะๆๆๆ ไป คน เดียว ด้วย

คราว หน้า จะ ไป กลัว ละ 55555 ;khhg

profesionalz

ม่วนหลายคับ

acer2518

09876...อย่างนี้ต้องมีจัดอีก บ่อยๆแน่นอนครับ...คราวจะเพิ่ม รางวัล และกิจกรรมให้มากๆ ขึ้นไปอีก...(เพิ่มกลับมาถึง กทม มึนๆอยู่เลย)..
เดี๋ยว วันจันทร์จะมาเพิ่มเติม ว่าจะมีอะไรอีกนะครับ.. 09876