-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำลายแทงแถว บ้านดู่ เชียงรายหน่อยคับ  (อ่าน 6032 ครั้ง)

patclash

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่วยแนะนำลายแทง แถวบ้านดู่ เชียงราย หน่อยคับ พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู่นี่คับ

patclash

• แอบจิต
  • **
Re: ช่วยแนะนำลายแทงแถว บ้านดู่ เชียงรายหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013, 09:08:17 »

ช่วยหน่อย คับ wq

Nagisa

• ว๊องแมน
  • *
Re: ช่วยแนะนำลายแทงแถว บ้านดู่ เชียงรายหน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2013, 13:33:18 »

มาอยู่นานแล้ว แต่ก็ไม่ทราบเหมือนกัน อยากหาแนวร่วมไปลองดู  เขินนนนนน

patclash

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2013, 18:52:56 »

มาอยู่นานแล้ว แต่ก็ไม่ทราบเหมือนกัน อยากหาแนวร่วมไปลองดู  เขินนนนนน
ใช่ๆคับ อยากรู้ลายแทงมากๆ

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2013, 20:53:32 »

โหแถวบ้านดู่  นี่ท่าจะหายากครับเพราะเป็นโซนหอพักนักศึกษา  ถ้ามีน้องเขาคงไม่ออฟแถวนั้นเพราะอายเพื่อน ที่สำคัญคือโซนนั้นค่อนข้างจาถูกเข้มงวด เพราะทางมหาลัยกับตำรวจมักจาสั่งปิดร้านได้ง่าย ๆ (อันนี้เคยทราบข่าววงในมา)  แต่ก็มีครับเป็นนักศึกษาที่รับจ๊อปเป็น sl แต่ต้องผ่าน a อะครับ  ซึ่งพวกนี้เป็นกระเทยใน ม.และ รร.แถวนั้น  พบตัวได้ไม่ยากครับแค่พี่ไปจิบเบียร์ที่ โรงแรมเรดโรสสักช่วงสี่ทุ่มถึงตีสอง  ก็จาเจอ a เพียบครับ หลังจากนั้นก็บอกสเปคไปว่าต้องการน้อง ๆ นักศึกษาเรียน ม. ....... แถวบ้านดู่มีมั้ย  รับรองว่าได้สมความปรารถนาแน่นอนครับ  หลังจากนั้นพี่ก็ขอเบอร์น้องคนนั้นไว้เลยครับ  วันหลังหากต้องการก็โทรหาน้องคนนั้นได้เลยครับ  รับรองมีเพื่อนให้พี่เลือกได้ตามอัธยาศัยในราคามิตรภาพอีกมากมาย  ขับรถไปรับหน้าหอได้เลยครับ ไม่ต้องผ่าน a ให้เสียเวลาและกะตังค์  ผมลองมาแล้ว อิ อิ อิ jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 10:57:31 »

โหแถวบ้านดู่  นี่ท่าจะหายากครับเพราะเป็นโซนหอพักนักศึกษา  ถ้ามีน้องเขาคงไม่ออฟแถวนั้นเพราะอายเพื่อน ที่สำคัญคือโซนนั้นค่อนข้างจาถูกเข้มงวด เพราะทางมหาลัยกับตำรวจมักจาสั่งปิดร้านได้ง่าย ๆ (อันนี้เคยทราบข่าววงในมา)  แต่ก็มีครับเป็นนักศึกษาที่รับจ๊อปเป็น sl แต่ต้องผ่าน a อะครับ  ซึ่งพวกนี้เป็นกระเทยใน ม.และ รร.แถวนั้น  พบตัวได้ไม่ยากครับแค่พี่ไปจิบเบียร์ที่ โรงแรมเรดโรสสักช่วงสี่ทุ่มถึงตีสอง  ก็จาเจอ a เพียบครับ หลังจากนั้นก็บอกสเปคไปว่าต้องการน้อง ๆ นักศึกษาเรียน ม. ....... แถวบ้านดู่มีมั้ย  รับรองว่าได้สมความปรารถนาแน่นอนครับ  หลังจากนั้นพี่ก็ขอเบอร์น้องคนนั้นไว้เลยครับ  วันหลังหากต้องการก็โทรหาน้องคนนั้นได้เลยครับ  รับรองมีเพื่อนให้พี่เลือกได้ตามอัธยาศัยในราคามิตรภาพอีกมากมาย  ขับรถไปรับหน้าหอได้เลยครับ ไม่ต้องผ่าน a ให้เสียเวลาและกะตังค์  ผมลองมาแล้ว อิ อิ อิ jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl

ไปเชียงรายเมื่อไหร่ต้องพึ่งบารมีท่านด้วยนะครับ อิ อิ  ;khhg

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2013, 00:03:08 »

อ้อลืมบอกไปครับ  เรดโรสเนี่ยเป็นโรงแรมแฟนตาซีห้องจาสวยมากครับ  ที่สำคัญคือราคาแพงมาก  ต่อให้ท่านเปิดห้องชั่วคราวก็ถือว่าแพงกว่าที่อื่นอยู่หลายเหมือนกัน  ถ้าจาไปก็ควรมีอย่างต่ำสักสามสี่พันติดกระเป๋าไว้นะครับ   khjhgg khjhgg khjhgg

รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

nemoboyzaaa

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 13:21:08 »

ผมมีรุ่นน้องเรียนละก้อพักหอแถวๆนั้นอยู่นะครับ แต่ไม่เคยกล้าถามซักที ว่ามีเพื่อนมั้ย  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

mintada000

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มกราคม 2014, 13:57:29 »

แถวบ้านดู่ ผมลองมาแล้วครับ เป็นร้านเกะ ชื้อ นาโน่ ใช้ฝีมือเองนะครับ ส่วนมากนานจะขายนะครับ ค่าตัวก็ 2k แล้วแต่ตกลงครับ

manfrommoon

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มกราคม 2014, 00:52:57 »

อยากบ้างไรบ้าง

skillfull

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2014, 20:22:26 »

ไปนาโน่ไม่เคยได้เบย

domon74

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2014, 19:10:38 »

นาโน่ อยากลองสักครั้ง