ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องยูกิ : เทพกระปู๋  (อ่าน 2148 ครั้ง)

eakhomenan

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องยูกิ : เทพกระปู๋
« เมื่อ: 29 กันยายน 2015, 15:00:18 »

ผมมีโอกาสเยี่ยมร้าน Visa Club พิดโลก วันนี้ผม ขอแนะนำน้องยูกิเทพกระปรู๋..
(ไปมาหลายวันละเพิ่งมีเวลามาเขียนการบ้านให้)
   เรามาเริ่มจากรูปร่างหน้าตากันก่อนนะครับ จัดว่าสวยน่ารักมากครับ ผิดขาว... เนียน.... ฝีมือการอาบน้ำ อาบได้ดีสะอาดทุกซอกทุกมุม ผมแอบขอน้องผลัดกันอาบอิอิ เพลินมาก ๆ
อาบน้ำเสร็จเช็ดดัวให้ เราคว่ำน้ำน้องขึ้น ค่อยนวดด้วยลิ้น ผมสัมผัสได้ถึงความหึ่นของน้องจากลมหายใจที่ปะทะกับผิวหนัง ทนไม่ไหวแล้วครับผมพลิกตัวกลับมาลงโทษน้องทันที่ ทำกับผมยังงี้ได้ยังไง......ลงโทษเสร็จให้น้องนวดต่อ
การนวดนี่สุดยอด มือนิ่ม ๆ แต่น้ำหนักหนักมือนี่กำลังดีและกดไก้ตรงจุด เสียวซ่าน สะท้านทั้งตัวเลยล่ะครับ 

การเล้าโลมหรืออารมณ์ร่วมนี่นึกว่าเเฟนชัดๆ ทำได้ดีมากจนต้องหลับตาอดกลั้นในความเสียวไปหลายครั้ง แต่จนแล้วจนรอดไม่พ้นมือน้อยๆ ที่ทำให้เราขึ้นสวรรค์ได้อย่างง่ายดายอีกครั้ง

สุดๆ ครับ กับน้องยูกิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2015, 10:49:05 โดย pr.valentine »

จู๋พเนจร

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ส่งการบ้าน น้องยูกิ : เทพกระปู๋
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กันยายน 2015, 15:37:37 »

ผมมีโอกาสเยี่ยมร้าน Visa Club พิดโลก วันนี้ผม ขอแนะนำน้องยูกิเทพกระปรู๋..
(ไปมาหลายวันละเพิ่งมีเวลามาเขียนการบ้านให้)
   เรามาเริ่มจากรูปร่างหน้าตากันก่อนนะครับ จัดว่าสวยน่ารักมากครับ ผิดขาว... เนียน.... ฝีมือการอาบน้ำ อาบได้ดีสะอาดทุกซอกทุกมุม ผมแอบขอน้องผลัดกันอาบอิอิ เพลินมาก ๆ
อาบน้ำเสร็จเช็ดดัวให้ เราคว่ำน้ำน้องขึ้น ค่อยนวดด้วยลิ้น ผมสัมผัสได้ถึงความหึ่นของน้องจากลมหายใจที่ปะทะกับผิวหนัง ทนไม่ไหวแล้วครับผมพลิกตัวกลับมาลงโทษน้องทันที่ ทำกับผมยังงี้ได้ยังไง......ลงโทษเสร็จให้น้องนวดต่อ
การนวดนี่สุดยอด มือนิ่ม ๆ แต่น้ำหนักหนักมือนี่กำลังดีและกดไก้ตรงจุด เสียวซ่าน สะท้านทั้งตัวเลยล่ะครับ 

การเล้าโลมหรืออารมณ์ร่วมนี่นึกว่าเเฟนชัดๆ ทำได้ดีมากจนต้องหลับตาอดกลั้นในความเสียวไปหลายครั้ง แต่จนแล้วจนรอดไม่พ้นมือน้อยๆ ที่ทำให้เราขึ้นสวรรค์ได้อย่างง่ายดายอีกครั้ง

สุดๆ ครับ กับน้องยูกิ

มีแต่คน คอนเฟิร์มอ่าาาา ผมละอยากไปลอง จิมๆๆ น้องมาเชียงใหม่บอกด้วยเน้ออออ

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน น้องยูกิ : เทพกระปู๋
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2015, 21:19:50 »

น้องมาแล้วววว อย่ารอช้าคร๊าบบบบ

ocknod

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 23:29:00 »

ขอ confirm อีก 1 เสียงครับ งานมาตรฐานกระปู๋เป็นยังไง ต้องมาโดนครับ แล้วจะรู้ อิอิ