ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ลองสาวเหนือ อกอึ๋ม นิยามที่ว่า งานตามใจ ต้องคนนี้ ใช่เลยไม่หล่น ทอนกระจายเกิ  (อ่าน 1729 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc mbvcนิยามคำว่า งามตามใจไม่หล่น มีทอนกระจาย ต้องคนนี้ใช่เลย hgjhg hgjhg hgjhg

[/url]

eta04 eta04 บอกเลย ผมเป็นคนชอบเด็กนมสวยครับ ถ้าอ่านการบ้านผมชอบมากครับเด็กนมสวย    eta04 eta04 และเช่นเคย ผมดูจากรูป ข้างบน ทุกท่าคงคิดเหมือนผม และไม่มีใครปฏิเสธเช่นกัน ว่า นมสวยมาก ผมรีบคว้า โทสับ หา PR ร้าน office club jljhl jljhl

ตู้ดดดด....ตู้ดดดด...PR   รับสาย mbvc mbvc พี่ พี่ ชิวชิว เป็นไงบ้าง นมสวยปะ สวยมะ งานเป็นไงคับ khjhgg khjhgg
  PR .... ตอบ  ค่ะพี่ หน้าสวย japaneaseแบบ  mv เลย แต่อวบนิดนะ ผิวขาวค่ะ นมเทพจุกสวย มากๆๆ สเปคพี่เลย ค่ะ mbvc mbvc
..................เรื่องงาน นิยามคำว่างานตามใจ จิงค่ะ ต้องคนนี้  ได้ทุกอย่าง
อัยยะ  ไม่ลังเลคับ ผมตัดสินใจ จอง คับ pongz pongz pongz

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน มาถึงร้าน PR เรียกน้อง โชว ให้ผมดู และเรียกน้อง มารับผมไป ห้องหอรอรัก อิอิ fdgdfdf fdgdfdf  เจอครั้งแรก น้องสวัสดี ....ผมชอบหน้า น้องมากครับ แต่อวบไปนิด แต่ไม่เป็นไร ผมชอบนมมมม ของเทอ.... lowwww lowwww

lowwww  pongz dsgjsd ตัดมาเริ่ม ที่ห้องเลยนะคับ ของเด็ดเยอะ เด็กคนนี้ อยากเล่าให้จบ คร้าปปปป

มาถึงห้อง น้องชิวชิว ยิ้ม น่ารักมากคับ และท่าทางเด็กๆๆ ของเทอ ไม่มีจริต ไม่มี เว้นช่วง ทำให้เราคุ้นกัน เร็วมามาก เทอทำตัวเหมือน ผู้น้อยกว่าเหมือนเรา เป็นเจ้านาย  mbvc mbvc หรือ เป็นผู้ที่เทอต้องรับใช้ คอยปฏิบัติอย่าง ดี
.............ผมถาม เทอว่า คำว่างานตามใจสำหรับเรา คิดว่าไงเล่าให้พี่ฟังหน่อย.........  น้อง ตอบโดยไม่คิดเลยคับ eta32 eta32 .... ตามใจคือ ไม่มี ลิมิตค่ะ อยากได้แบบใหน บอกมาให้หมดค่ะ ไม่มีข้อห้ามใดๆๆระหว่างเรา น้องตอบ..... pongz hgjhg eta04 ผมหื่นสิคับคราวนี้

1. ผอมสำรวจ ร่างกาย ด้วยมือปลาหมึก ของผม ธรรามดา ขาหื่นอย่างผม ถอดทีละชิ้น อวบนิดหน่อย เนื้อตัว ยังเด็ก แน่นไม่เหลว   ครับ  eta04 mbvc เช็คของ บนเด็มมือ จุกสวย จุกเล็กไฟหน้า  34 แท้ เต็มมือ ถูกใจผมมาก เรื่องนม ให้1000 /100  eta04 eta04 ผิวเนียน ไม่มีรอยคับ ล่างหนึบ ดูดนิ้ว แน่น ฟิตมากของเด็กจริงๆๆ ไม่ช้ำคับคนนี้ ผมการันดี ตั้งแต่เที่ยวมา โห ฟิวผมมาเต็ม น้องชายผม ตื่นเต้น จะไม่ไหวล่ะ   อิอิ  คะแนน เกิน  100 ทุกส่วน  eta04 eta04

ลืมเรื่อง อวบของเทอเล้ยคับ .... `ของดีคับ ผมกล้าเชีย ของเค้าดีจริงๆๆ ไม่ผิดหวัง eta04 eta04

เบรกทานข้าว ผมมาเล่าต่อนะคร้าปปป หิวคับหมดแรงจิงจิง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤษภาคม 2017, 10:05:06 โดย pr.valentine »

• *

• *