ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องไอโฟน  (อ่าน 655 ครั้ง)

eakhomenan

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องไอโฟน
« เมื่อ: 28 มิถุนายน 2017, 10:08:15 »

fdgdfdfคิดถึงน้องไอโฟนสุด ๆ  fdgdfdf
ไม่ได้แวะเวียนมาเยี่ยม VISA พิดโลกเสียนาน วันนี้ได้มีโอกาสเข้ามาเยี่ยมร้าน
แอบเข้าหลังร้านด้วยความคุ้นเคย เปิดประตูปุ๊บเจอสาวน้อยยิ้มหวาน ผมแทบละลายไปกองแทบท้าวเธอเลย
รีบเข้าไปทักพี่พีอาร์บอกน้องว่างสองคน ผมบอกอยากได้น้องยิ้มหวานคนนั้นน่ะครับ
"อ๋อน้องไอโฟนครับ" พี่พีอาร์ตอบ ตาถึงนะ คนนี้สุดยอดงานนวดงานตามใจ แล้วพี่เขาเรียกน้องมาให้
ยิ้มหวานมาอีกแล้วอ่อยฟินสุด ๆ แค่รอยยิ้มก็ฟินแล้วครับ สงสัยเคมีมันตรงกัน
น้องเอามีน้อย ๆ นิ่ม ๆ มาจับมือผมจูงขึ้นห้องกัน สวัสดีค่ะ พี่มาบ่อยไหมคะ พี่ชอบห้องไหนคะ น่ารักมาก
ตัดมาที่ห้องน้องน้องชวนคุยหยอดมุกตลอด ยังกะแฟนในฝัน ใบหน้ายิ้มแย้ม ผมได้แต่ยืนมองน้องค่อย ๆ ถอดผ้าออกทีละชิ้น ๆ ๆ ๆ
พี่อยากมองมากสิ หนูอายก็อายเป็นนะ แล้วน้องก็มาช่วยถอดให้ผม ชวนกันไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำให้สะอาดทุกซอกทุกมุมครับ นัวเนียกันไปมาเวลาผ่านไปเร็วมาก ทำอะไรบ้างคิดเอาเองนะครับ บอกได้แต่ว่าเที่ยวมาสี่ห้าปี แค่นี้รู้สึกฟินสุด เสร็จไป 1 รอบ ออกมาที่เตียงครับน้องน้องถามว่าพี่ชอบแบบไหนคะจะให้หนูทำอะไรให้บอกได้นะคะ
พี่ขอนวดผ่อนคลายละกันเมื่อกี้ใช้แรงมากไปหน่อย น้องนวดดีมากครับมือแข็งแรงกดแรงกดแน่น แล้วบอกน้องไว้ว่าถ้าใกล้หมดเวลาสักสิบห้านาทีปลุกด้วยนะจ๊ะ ผมเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้
น้องเรียกพี่คะใกล้หมดเวลาแล้ว อีกสักรอบไหวไหมคะ โอวแม่จ้าวใครจะปฏิเสธ
งานนี้ผมขาสั่นเลยครับเดินลงบันไดนี่กลัวตกเลย

สัดส่วนตัวเล็กกระทัดรัดอุ้มง่าย 100
ผิวพรรณเนียนเว่อร์ 100
หน้าตาน่ารัก 100
งานเมีย 120 *** อารมร์ร่วมสุดยอดมาก
ความสุขความฟิน ผ่านคลาย 150
อยากซ้ำ ๆ ๆ ๆ ๆ  อีกหลายรอบ
รอน้องอยู่นะ

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านน้องไอโฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2017, 22:48:34 »

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านดีๆ