ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านสุดติ่งกับน้อง มอนิ่ง ครับ  (อ่าน 2103 ครั้ง)

eakhomenan

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาถึงร้านประมาณบ่าย พี่ PR เรียกน้องๆ ออกมาให้เลือก เหลือแค่สองคน supper กับ hot model
ใจผมบอกเลยว่าสวยทั้งคู่ แต่ไม่เป๊กผมเลยสักคน คนนึงสูงไป อีกคนดูอวบไป เลยกะว่าจะขอตัวกลับ
พอจะกลับเจอ มอนิ่ง (น้องคนอวบเมื่อกี้) เดินสวนมา แล้วน้องก็ส่งยิ้ม ให้ใจละลายเลยครับ ทั้งเนียนทั้งยิ้มหวาน เกือบพลาดแล้วดันตาสั้น รีบเดินย้อนกับไปหาพี่ PR ทันทีผมขอจัดคนนี้ครับพี่ เอาละบอกกับตัวเองวันนี้กูจะเอาเน็คไอดอล แล้วน้องก็พาเข้าห้อง 
น้องก็ชวนคุยน่ารักดี   ยิ้มน่ารักด้วย ซักพักน้องก็พาไปอาบน้ำ  นาทีที่น้องถอดเสื้อ  โอ้ๆๆๆๆๆ   
เป็นหุ่นที่ผู้ชายหมายปอง  อวบๆ แต่มีเอว มีก้น ระหว่างอาบน้ำ ผมก็ลวนลามดูนมน้องไปรอบน้ำ
อาบน้ำเสร็จ  น้องถามให้นวดให้ไม  ผมบอกไม่เป็นไร ขอเป็นคนเล่นน้องดีกว่า
ผมให้น้องนอนหงาย ปากผมก็เล่นนมคู่นั้นของเธอ มือผมก็วนเวียนอยู่แถวปากถ้ำก็น้อง
ซาวน์ของน้องมันทำให้ผมเหมือนอยู่ในหนัง AV ซักพักน้องบอกขอทำให้ผมบ้าง
น้องใส่ CD ลีลาการดูดของน้องไม่เข้ากันกับน่าตาเลย แต่ต้องกลั้นใจไว้
ดูน้องดูด มันไว้ฟิวจิงๆ  ก่อนที่ผมจะเสร็จตรงนี้  ผมเลยขอเริ่มก่อนเลยละกัน เริ่มด้วยท่ามาตฐาน พาดไหล่ ตะแคงซ้าย ตะแคงขวา
กลับมาท่ามาตฐาน จบด้วย Dogie สุดติ่งจริง ๆ เล่นเอาขาสั่นกันไปเลยที่เดียว
เพื่อน ๆ คนใหนกำลังจะมาเที่ยว ขอคำแนะนำ น้องมอนิ่งเลยครับรับรองไม่ผิดหวัง
อ้อ อย่าลิมสุภาพไว้กับน้องไว้นะครับ ทอนกระจายแน่นอน dgd

คะแนน
หน้าตา 9/10 สาย น่ารัก  ยิ้มหวาน
ไฟหน้า 8.5/10 ขนาดเต็มไม้เต็มมือ
ผิวพรรณ 8.5/10 ขาวเหลืองเนียนลื่นอยู่ฮะ 
ลีลา 9/10  ซาวน์ยังกับนางเอก AV

ความเป็นกันเอง 10/10   น้องชวนคุย น่ารัก อยากได้แบบไหนจัดให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มกราคม 2019, 19:09:27 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านสุดติ่งกับน้อง มอนิ่ง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2018, 19:08:54 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ อย่าลืมมาไช้ส่วนลดนะครับ รอรับรหัสได้เลยครับ

• *
Re: ส่งการบ้านสุดติ่งกับน้อง มอนิ่ง ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2018, 13:04:12 »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2018, 18:37:01 »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มกราคม 2019, 16:49:56 »

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มกราคม 2019, 11:02:47 »