ผู้เขียน หัวข้อ: Jayda ของแทร่ต้องคนนี้ เนื้องาน เรื่องใช้ปากคนนี้นัมเบอร์วัน  (อ่าน 659 ครั้ง)

แอบซุ่มฮี

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไปจัดน้องใหม่กันมา
เลยจะมาเล่าให้ฟังว่ามันแค่ไหน เจด้าที่ร๊ากกกกก
พีอาร์บอกน้องมาครั้งแรก ยังเรียนอยู่ด้วย
ตัวสูงพอดีๆ หุ่นแน่นๆ นมไซส์บึ๊มมม
ท่านใดชอบแบบ เนื้อ นม แน่นๆ
ต้องไปลองกันซ่ะให้ได้เลย

เวลามันมีไม่เยอะ ชวนน้องเข้าไปอาบน้ำกันเลย
พี่มีเวลาน้อยนิด น้องเข้าใจ ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่
น้องเปิดน้ำใส่ตัว หยิบครีมอาบน้ำบีบใส่ตัว
ต่างคนต่างช่วยกันอาบน้ำให้กัน ถูกันไปถูกันมา
ผมชักเริ่มจะเสียว เพราะน้องเอามือไปคลึงที่ไข่ทำเราตัวอ่อนเลยเชียว
ชวนน้องล้างตัวเลยดีกว่า แล้วจัดกันต่อที่เตียง

จัดต่อที่เตียง เราบอกน้องเริ่มเลยนะ
ผมจัดการเปิดเกมส์รุกใส่น้องกันก่อนเลย
ผมบิ้ว ผมนัวส์ เปิดเกมส์รุกเข้าใส่แบบเต็มสูบเลยน้องก็ไม่อยู่เฉยๆ
นัวเนียเรากลับบ้าง
ทั้งบีบ ทั้งจับ ขย้ำไปที่น่าอก
ลากลิ้นมาที่อก ลิ้นเขี่ยมาหัวนมน้อง
น้องจัดคืนให้เรา แบบว่า มายังไงคืนแบบนั้น
ผมขยับตัวลงนอนข้างล่างดูบ้าง
น้องเริ่มจาก จับไอน้องชายของผมหายสวบเข้าไปในปาก
กระแทกหัวเข้าออก ดูดลึกจนสุดโคลน

**ไอหนูคนนี้มันอมเก่งจริงๆ**
ร้องเพลงไมค์สดๆกันได้ด้วยนะครับ เราเพลิดเพลินกันมากๆ
เสียวจนตัวงอ แทบลั่นจับน้องลุกขึ้นผมเอาหน้าไปซุกที่นมน้อง
ข้างนึงมือบีบ ข้างนึงใช้ปากดูด น้องกอดตัวเราแน่นเชียว
เสียงครางที่ลำคอ ได้ยินชัดเจน

จับน้องนอนลง ผมลงต่ำให้น้องกันต่อเลย
เจอเด็กๆแบบนี้ ไม่ลงต่ำ เดี๋ยวไม่ได้โชว์สกิลลิ้น
จัดการเอาลิ้นลากเขี่ยลงไปที่หน้าขาน้อง
มือน้องเริ่มหาที่จิก พอลากมาถึงช่องกลางน้อง
มีน้ำไหลน้องมาเล็กน้อย จัดการเอาลิ้นลากใส่เข้าไป
เอวน้องเริ่มยก เสียงครางเริ่มดังขึ้น
ใส่สปีดเต็มที่ เร่งสกิลสุดชีวิตกันเลย 555
เรียบร้อยดีน้องเอวยก มือจิกหัว ครางสุดเสียง
น้องเสร็จไปแล้วนึงดอก

น้องบอกพี่จัดต่อเลยค่ะ
ผมก็ไม่รอช้าเมื่อได้ยินแบบนี้ ใส่ปลอกให้น้องชาย
เสียบมันเข้าไปแบบต่อเนื่อง แล้วซอยถี่ๆ
กระแทกใส่เน้นๆ น้องก็สู้เราส่ะด้วย
อารมณ์ร่วมน้องดีมากๆ เรากระแทกเอวใส่เข้าไป
ดูดนมน้องไปด้วยพร้อมๆกัน มันช่างฟินกันมากๆ
น้องก็กอดเราไม่ปล่อย พร้อมนัวส์กันตลอด
เปลี่ยนไปหลายท่ามาก น้องก็ไม่ขัดใจ ไหลตามได้ทุกท่า
จะ 69 หรือ ด็อกกี้ บันท้ายบึ๊มๆ

กระแทกเสียงดังๆ ใส่กันสุดๆ น้องก็สู้ไม่ถอยสักนิด
จนผมทนไม่ไหว น้องขึ้นขย่มตอ พร้อม บดบี้ ขยี้
โยกเอวรัวๆ จนผมทนไม่ได้ น้ำแตกเลยสิครับ
เจอแบบนี้เข้าไป เสียวจนทนไม่ไหว
ผมนี้ไม่อยากจะเชื่อน้องเด็กจริงๆใช่ไหม 555
แต่ฝีมือ สุดยอดกันไปเลย ทั้งรุก ทั้งรับ นัวส์
จับน้องไปท่าไหน น้องก็ได้หมด ไม่ขัดใจเลยสักนิด

พี่ๆ น้องๆ ท่านใดนะครับ ชอบน้องโม๊กเก่งๆ
นมหย๋าย เนื้อแน่น งานได้ครบไม่มีกั๊ก
พร้อมที่จะมอบความเสียวให้ครบเครื่อง
ต้องลองเลยคนนี้ เจด้า ไม่ผิดหวัง

ผมการันตี ยืนยัน นอนยัน
เจด้า เด็ดจริงๆ เรื่องใช้ปาก
ต้องเธอคนนี้คนเดียวเท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มีนาคม 2024, 00:04:44 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องที่ร้านครับ