-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นแบบเจ็บใจ ที่ช้างคลานโพธิเวช  (อ่าน 1535 ครั้ง)

kingottomann

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นแบบเจ็บใจ ที่ช้างคลานโพธิเวช
« เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 19:43:36 »

เมื่อวันที่ 27 ที่ผ่านมามีโอกาสได้ไปส่งของแถวนั้น เลยลองแวะไปตามปกติ เข้าไปถึง พนักงานถามทันที่ จะนวดหนักหรือเบา เราบอกของดูรูปหมอก่อน แต่ น้องแกเลือกให้เลยซะงั้น ผมเลยไม่เอาทำเป็นไม่สนใจ พี่หมอนวดแกก้เลยไป พนักงานเค้าเตอร์จึงส่งรูปติดบัตรให้เรา ดู ซึ่งมีทั้งหมด 3 คน 35 Up ทุกคนเลย ไม่เป็นไรผมเลือกมาคนหนึ่ง ตั้งใจจะนวดจริงๆเพราะหน้าตาแกไม่ไหวมาก(รับไม่ได้อย่างแรง) เสร็จจ่ายตัง 400 ห้องวี การนวดถือว่าธรรมดามาก นวดไปสัก 1 ชม แกเล่นแถไปว่า 1.30 แล้วนะ(หลอกกูอีก) พอใกล้นวดเสร็จบอกเราขอนวดพิเศษให้ ผมบอกไม่เอา แก โฆษณา ตัวเองเก่งมาก บอกจะทำให้เต็มที่ จัดหนัก อย่างนั้น อย่างนี้ บอกรับรองไม่ผิดหวัง จะทำให้ถึงใจไปเลย เราก็ให้โอกาสคนก็จ่ายตังกันไป หนึ่งเทา พอเท่านั้นละ
1.ไม่ยอดถอนชุดชั้นใน ผมต้องขอร้องอย่างมากถึงยอมถอด
2.ตอนเอาแข็งยังกับท่อนไม้นอนท่าเดี่ยวกับมัมมี่ฟารโร์เลยครับ ท่าน นึกภาพเอา สงสัยกลัวนมยานมั้ง
3.ตอนเสร็จผมต้องเอาถุงยางออกเองอีกครับ ไม่เคยเตอจริงๆเคสนี้

ขออภัยที่ผมจำชื่อ+เบอร์ไม่ได้ ตอนนั้นผมโมโหมากเลยไม่คิดจะจำหรือมาซ้ำอีกครับ
ตอนใส่เสื้อผ้ายังจดเบอร์มือถือให้ผมอีก ออกไปข้างผมโยนทิ้งถังขยะทันที
จะว่าไปผมตั้งใจว่านวดเสร็จแล้วจะไปต่อซา คุณมาเสนอผมเองแล้วไม่เต็มใจบริการ จะเอาเงินอย่างเดียว หน้าด้านมาก

roister roister roister roister roister

beekinhoi

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: หล่นแบบเจ็บใจ ที่ช้างคลานโพธิเวช
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 20:44:48 »

ถือว่า ฟาดเคราะเเล้วกันครับ roister

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
Re: หล่นแบบเจ็บใจ ที่ช้างคลานโพธิเวช
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 21:06:22 »

eta20 ผมเคยไปนวดแบบนี้เหมือนกัน ดีนะที่ไม่เจอเค้าเสนอคอสนวดพิเศษ เพราะผมกะไปนวดจริงๆ เลยนวดน้ำมันแล้วกลับ ไม่ไหวๆ นวดแบบนี้ก็มีแต่คุงป้าๆหมดซะด้วย

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 08:11:15 »

ปกติ ตกลงค่านวดพิเศษกันเสร็จ ผมยังไม่จ่ายตังค์ครับ จ่ายตอนเสร็จกิจ...อีกอย่าง ถ้าอารมณ์ไม่ไ้ด้ ยังไงผมก็ไม่เอาเด็ดขาด...
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ปล.แปลกใจที่คุณจำเบอร์และชื่อหมอไม่ได้เลย....ยังไงก็เอาใจช่วยครับ ปรกติผมไปไม่เคยเจอเคสแบบนี้เลย เพราะถ้าไม่โดนใจ ผมก็แค่ไปนวดเฉยๆ ถึงแม้จะส่งสัญญาณมายังไงผมก็นิ่ง... jljhl jljhl

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 10:08:54 »

วงการนี้ต้องทำใจให้ได้ครับ

sri-arm

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 11:04:32 »

ไม่เป็นครับ คราวหน้าลองใหม่แล้วคุณจะเจอคนที่ใช่สักวัน

narinman30

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 11:06:34 »

นึกเสียว่า...ครั้งเดียวเท่านั้น...น่าจะดีกว่านะครับ
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ eta08

kitprasong

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 11:45:39 »

สรุปแล้วราคาเท่าไหร่ครับ นวดธรรมดา ห้องรวม
ผมโดนไป 2 คน 800 บาท งง พี่ชายจัดการผมไปห้องน้ำ ขึ้นรถถึงถามกัน
เวร 400 นี่ ห้อง v
 uilo

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 11:49:57 »

eta32 อืม....ควรจำเลยว่าถ้าใครมาเสนอ  แบบว่าดีอย่างโน่น เยี่ยมอย่างนี้

ต้องคิดพิจารณาบ้าง  ผมเคยเจอกรณีนี้มาแล้ว มันเสียอารมณ์อย่างยิ่ง eta20
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 12:01:36 »

เงินของเรา ไข่ของเรา ไม่ถูกใจ ทิปก็อดครับ

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 12:03:35 »

ห้องวี ผมเคยล่ะ ไปสองเขาคิด แปดร้อย เพราะฉนั้นเสนอว่า เเยกห้องเลยครับอย่างไงก็ต้องจ่ายสี่ร้อยอยู่เเล้ว roister

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 19:05:29 »

ปกติ ตกลงค่านวดพิเศษกันเสร็จ ผมยังไม่จ่ายตังค์ครับ จ่ายตอนเสร็จกิจ...อีกอย่าง ถ้าอารมณ์ไม่ไ้ด้ ยังไงผมก็ไม่เอาเด็ดขาด...
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ปล.แปลกใจที่คุณจำเบอร์และชื่อหมอไม่ได้เลย....ยังไงก็เอาใจช่วยครับ ปรกติผมไปไม่เคยเจอเคสแบบนี้เลย เพราะถ้าไม่โดนใจ ผมก็แค่ไปนวดเฉยๆ ถึงแม้จะส่งสัญญาณมายังไงผมก็นิ่ง... jljhl jljhl
คือแบบนี้ครับ ท่าน วันที่ไปมีคนให้เลือกแค่ สามคมแล้วก็เลือกจากบัตรด้วยครับ บอกตรงๆแต่ละคนหน้าตาไม่ไหวจริงๆอยากจะหายตัวไปตั้งแต่ตอนนั้นด้วยซ้ำ ผิดที่ผมเป็นคนขี้เกรงใจไม่ปฎิเสธตั้งแต่ทีแรกและคิดว่านวดๆไปคลายเส้นเพราะผมยังเหลือเวลาพอสมควร จ่ายไป สี่ร้อย ผมยังเหลือเที่ยว ซาได้อีกสบายๆ พอตอนนนวด ผมไม่ได้คิดอะไรเลย ให้มันนวดจบๆไป ในใจคิดแต่จะไปซา พอแกบอกเวลาใกล้หมด แกรุกหนัก เสนอตัวเองได้ดีมาก พูดเก่งมาก ผมเลยคิดว่า ถ้าลองกับคนที่ไม่สวยอาจจะมีทีเด็ดอะไรก็ได้(เหมือนที่แกบอก)แต่ผลลัพธ์ออกมาเลวร้ายที่สุด ตั้งแต่เที่ยวมาเลยครับ
แต่เมื่อท่านอยากรู้ ถ้ามีโอกาสผมจะเขาไปอีกและไปจำชื่อและเบอร์แกมาครับ แต่จำคราวๆได้ว่า แกเป็นคนสุพรรณครับ
ตอนนี้ผมมีโคงการใหม่ เพิ่งรู้จักกะสาวในเฟส น่ารักดี วันนี้นัดไปเจอกันมา ไปกินกันที่สวนหลวง คุยกันถูกคอดี แต่ยังไม่ถึงเวลา ถ้ามีความคืบหน้ายังไงจะมารายงานให้ทราบกันครับ
eta03 eta03 eta03

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 19:52:48 »

เจ็บใจครั้งนี้ครั้งเดียวพอครับ ouiy ดังนั้นอย่าเชื่อที่หมอพูดดีที่สุด ขอให้ท่านเจ็บแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวน่ะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ kingottomann

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 20:01:49 »

เจ็บใจครั้งนี้ครั้งเดียวพอครับ ouiy ดังนั้นอย่าเชื่อที่หมอพูดดีที่สุด ขอให้ท่านเจ็บแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวน่ะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ kingottomann
ผมไม่ซ้ำกับคนเก่าแน่นอนครับแต่จะไปดูเบอร์และชื่อจากบอร์ดเท่านั้น แต่อาจะเลือกคนอื่นๆครับ ดูจากรูปน่ารักกันหลายคนอยู่ครับ
 mbvc mbvc mbvc

teter

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 13:05:21 »

ใช่คนผิวคล้ำๆ พูดมากๆ หรือเปล่า ใครเจอให้เปลี่ยนคนใหม่ได้เลย ถ้าไม่อยากหล่นสุดทีน

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 14:30:38 »

เอาใจช่วยครับ เรื่องหล่นนี่ผมชินละ(หล่นบ่อย) สู้กันต่อไปครับทุกท่าน
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

HaMe

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 17:54:31 »

ghjk โฆษณาเกินจริงละฟ้อง สคบ.  red001
โลกแห่งการเรียนรู้

xr250

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 14:38:31 »

เดานะ..น่าจะหมายเลข3 ถ้าป้าพรีเซนต์ว่าชอบแอโรบิคตอนเย็น ชอบคุยแนวนี้น่าจะใช่
...นักรบติดร่ม...

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 15:10:38 »

ยังไงก็เอาใจช่วยครับ....
ปล. สาวในเฟซได้ผลยังไงอย่าลืมเล่าสู่เพื่อนๆ สมาชิกด้วยนะครับ ยังไม่เคยลองสาวจากเฟซเลย... ;khhg ;khhg

unless

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 15:36:50 »

เข้ามาเก็บข้อมูล  eta08

naotazaa

• ต้นงิ้วถึงหนามมันจะแหลมแต่ดอกมันสวย
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2013, 17:42:15 »

ต่างกรรมต่างวาระ eta07

romrawin

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2013, 23:44:38 »

dsgjsd dsgjsd dsgjsdต่างกรรมต่างวาระท่านครับ....อยากได้ตังแต่ไม่บริการแบบนี้แย่จริงๆๆว่าไหม

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2013, 20:34:00 »

เคยเจอเสนอมาครับ แต่หน้าไม่ผ่าน red001

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2013, 16:34:04 »

ไม่ได้ไปนานแว้ว  eta06
สุคุง คนเดิมครับ

lukluk

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2013, 18:45:10 »

scary ขอบคุณที่แบ่งปันครับ  eta08 eta08 eta08