ผู้เขียน หัวข้อ: สโนว์ สาวในความลับที่เร้าร้อนที่สุด ไฟหน้าแท้ จุกชมพู โดนใจมาก  (อ่าน 2557 ครั้ง)

แอบซุ่มฮี

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มีสาวๆพาสไทม์มาใหม่ก็จัดไปสิ ร้านนี้สาวในความลับสวยทุกคนจริง
สอบถามข้อมูลเบื้องต้นทางร้าน บอกน้องเด็ดเลยค่ะพี่ค่า
ก็จัดการจองกันไปเลยสิคร๊าบ น้องสโนว์
จังหวะได้พอดี น้องว่างพร้อมเริ่มงานก็จองเลยสิ
ก็จัดเต็มไปเลยสิคร๊าบ จ่ายเต็มครอสไปเลย

พบน้องครั้งแรกถูกใจมาก ขาวโอโม่
นมทะลักมาก ของแท้ๆแม่ให้มาเยอะ
จูงแขนพากันขึ้นไปห้องเชือดกันเลย
ระหว่างเดินขึ้นห้อง น้องชวนคุย
อัธยาศัยน้องดีมาก เป็นกันเองดี

ตัดมาที่ห้อง พากันถอดชุดที่คลุมร่างกายอยู่
เนื้อตัวน้องขาววิ้งมาก ไฟหน้าสวยแจ่ม
เปิดน้ำอุ่นๆใส่บนร่างกาย กดสบู่ใส่มือ
ถูไปบนเรือนร่างเรา ขนลุกไปทั้งตัว
อาบน้ำให้ดีมาก มาตรฐานใช้ได้เลย ดูแลความสะอาดดีมาก

ตัดมากันบนเตียงดีกว่าอยากให้รู้เรื่องบนเตียงของน้องว่าสุดแค่ไหน
เราลงไปนอนที่เตียง ให้น้องเข้ามานวด บิ้วให้หน่อย
ก่อนที่จะเริ่มสานสัมพันธ์ระหว่างเราสองคน น้องเริ่มนวด เริ่มบิ้ว
น้องใช้หน้าอกถูไปที่แผ่นหลัง ทำเอาเสียวมาก
จนผมต้องพลิกตัวมาหาน้องด้วยความที่อดใจไม่ไหว

น้องเริ่มต้นเกมส์รุกใส่เราก่อนเลย น้องเริ่มบิ้ว
จุฟริมฝีปาก จุฟที่อก จุฟที่หัวนม ของเรา
แค่เริ่มก็รู้เลยน้องจัดเต็มเราแน่นอน
น้องไหลลงไปข้างล่างหยุดกันที่หน้าขา
เราก็อ้าขารอรับความบรรเทิงกันต่อเลย
น้องจับไอจ้อน ทั้งดูด ทั้งอม ทั้งเลีย
มาครบเครื่องมาก
มีแวะลงไปเยี่ยมจุดสองห้อยเราด้วย
เสียวจนเกร็งตะคริวจะขึ้น
เจอน้องจัดหนักจัดเต็มกันขนาดนี้ แทบแย่

จนเราต้องเปลี่ยนอิริยาบถท่าทาง 69 กันไปเลย
จะได้ร่วมสนุกกันแบบวินๆ ทั้งคู่ ผมเกร็งลิ้นแซะไปที่ร่องน้อง
น้องผงกหัวขึ้นลงแบบ ขึ้นสุดลงสุด กันเลย ใส่กันสุดเสียงสนั่นห้อง
จับน้องมานอนลง มือคว้าไปที่นมของน้อง ลิ้นตวัดไปที่หัวนม
น้องครางเสียงออกเบาๆ  พร้อมที่เด้งสู้ตลอดเวลาเลย
เราก็ไม่รอช้า จับไอจ้อนน้อย สวมหมวก
เสียบเข้าไปช่องแคบๆ เสียงร้องของน้องได้อารมณ์มาก
เลยจับน้องคล้องมาที่เอว
น้องรู้งานมาก ขย่มให้แบบจัดหนักมากๆ
ลิ้นกะปากผม ก็ดูดไปที่นมน้อง มือก็บีบนมอีกข้าง
น้องผลักผมนอนลง น้องคว่ำม้าต่อ
น้องอยู่ข้างบนสุดมากท่าน เจอน้อง ขย่มได้ไม่กี่นาที
ไอจ้อนน้อยนี้ต้านทานความเสียวกันไม่ไหว
พ่นน้ำออกมากันหมดก็อก ผมเจอน้องรุกหนักๆ
แพ้น้องไปซ่ะแล้ว

ใครเตรียมตัวมาไม่ดี เจอน้องจัดหนักแพ้แบบผมแน่ๆ
น้องจัดหนัก จัดเต็มกันจริงๆ ทอนเกินคุ้ม
ครบเครื่องทุกอย่าง ไม่ห่วงตัว ตามใจมาก
สุภาพน่ารักกับน้องนะครับบอกเลยคุ้ม
อยากได้แบบไหน แค่บอกน้อง เดี๋ยวน้องจัดการให้
จุฟปาก เล่นท่า เบิร์น ร้องเพลงสด จัดได้ไม่มีขัด

ยืนยันการันตีให้เลย น้องสโนว์
ครบเครื่องจริง ของดีมากๆ
พี่ๆทุกท่านไม่เคยลอง อยากให้มาลองครับ
คอนเฟิร์มว่าน้องสุดยอดกันมากๆ
ดูแลเอาใจใส่ดีมากๆ พูดจาก็สุภาพเรียบร้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2024, 23:58:18 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องนะคะ

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ตามๆครับ   น่าจัดมากๆ