-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกับเด็กท่านอาร์ต  (อ่าน 1070 ครั้ง)

GOWA

• บุคคลทั่วไป
หล่นกับเด็กท่านอาร์ต
« เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 12:55:18 »

วันนึงครึ้มอกครึ้มใจโทรไปหาเฮีย KIM

GOWA : หัวดดีเฮีย ตอนนี้ยังมีน้องๆใน Control อยู่ไม๊
KIM : ไม่มีแล้วครับ ตอนนี้ปล่อยเข้าป่าไปหมดแล้ว
GOWA : แล้วไม่มีแนะนำบ้างเลยหรอ
KIM : มีอยู่คนนึง ชื่อว่าน้อง อ. 1.5K ครับ แต่เป็นเด็กของท่านอาร์ตนะครับ
GOWA : อาร์ตไหนฟระ...
KIM : ท่านอาร์ตี้ไงครับ
GOWA : อ๋อ..อีตาอาร์ตี้นั่นเอง บอกน้องว่าเอาเบอร์มาจากท่านอาร์ตได้เลยใช่ไม๊
KIM : YES....

คืนนั้นโทรไปไม่ยอมรับ...... = หล่นครั้งที่ 1

เมื่อคืนนี้ผมโทรไปอีก ปรากฏว่าปิดเครื่อง แต่น้องโทรมาตอนเช้า

ตรู๊ด...ตรู๊ด...ตรู๊ด...
GOWA : หวัดดีครับน้อง อ. พี่เป็นเพื่อนพี่อาร์ตนะครับ เห็นว่าน้องรับงานด้วย (เข้าประเด็นเลยตาม Style GOWA)
น้อง อ. : พี่อาร์ตไหนคะ
GOWA : ...(นั่นสิ บอกว่าอาร์ตไหนดีฟระ ยังไงก็จะไม่อ้างชื่อเว็บเด็ดขาด)... อาร์ตเชียงใหม่น่ะครับ
น้อง อ. : หนูไม่รู้จักคนชื่ออาร์ตค่ะ แล้วก็ไม่ได้รับงานด้วย...ตรู๊ด.................... (น้อง อ. วางไปแล้ว)

หล่นครั้งที่ 2 เต็มๆ
รู้สึกเหมือนเป็นคนโรคจิตโทรไปป่วนน้องเค้ายังไงไม่รู้

ท่านอาร์ตครับ ถ้าน้อง อ. เป็นเด็กท่านจริงๆกระผมฝากขอโทษและช่วยชี้แจงน้องเค้าด้วยครับว่าผมไม่ได้โทรมาป่วนจริงๆ
ส่วนเฮีย KIM หึหึหึ... ijhgvf (อย่าให้เจอ)

golfmanu00

Re: หล่นกับเด็กท่านอาร์ต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 13:04:03 »

เจอแล้ววๆๆๆคนโรคจิตชอบโทรไปป่วน ijuhb

virgin_killer

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 13:18:24 »

ตอนมันโทร มันชักว่าวไปด้วยนะครับ ลองนึกภาพตามไป..

GOWA

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 13:34:14 »

ตอนมันโทร มันชักว่าวไปด้วยนะครับ ลองนึกภาพตามไป..

ไม่ได้โรคจิตขนาดนั้นเฟ้ย  jbv
อย่างน้อยก็ไม่โชว์ตูดในที่สาธารณะ
 yhb yhb yhb

chefbb

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 14:50:44 »

เขานึกว่าท่านโทรไปป่วนหรือเป่าครับ  หรือว่าน้ำเสียงท่านออกแนวหื่นน้องเขาคงกลัวอะครับท่าน ijn ijn ijn

ถ้าจะให้ดีก็ถามท่านอาร์ตี้ไปเลย

GOWA

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 14:52:14 »

เขานึกว่าท่านโทรไปป่วนหรือเป่าครับ  หรือว่าน้ำเสียงท่านออกแนวหื่นน้องเขาคงกลัวอะครับท่าน ijn ijn ijn

ถ้าจะให้ดีก็ถามท่านอาร์ตี้ไปเลย

ไม่รู้มันเปลี่ยน User เป็นชื่ออะไรแล้วเนี่ยดิ

jiggolord

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 15:06:55 »

เคยคล้ายกันแบบนี้ครับ
แต่ประมาณว่า เคยโทร นัดกันแต่ไม่ได้ไปด้วย น้องไม่ว่าง
ผ่านไปซักเดือนโทรใหม่ น้องจำผมไม่ได้ซะงั้น บอกว่าโทรผิดอีกด้วย
ฮ่วย  ijhgvf ยังไงกันนี่
น้องคนดังในเวปนี่แหละครับ คนที่ท่านบอมเบต้า ซ้ำสองรอบ อิอิ

ALONE

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 15:16:39 »

รอทั่น อาร์ตี้ มาแถลง คับผม sdf

3p

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 17:04:51 »

oh...น้องเค้าติดอะไรอยู่มากกว่ามั่ง ijn ijn

kaitom

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 17:07:07 »

เอาเบอร์มา fhgj fhgj

เดี๋ยวผบ.กลับ จะลองโทรไปมั่ง mnb

batman

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 17:34:45 »

คิดในทางที่ดีไว้ครับ บางทีอาจจะโทรไปจังหวะไม่ดี น้องอาจจะอยู่กับ.....ไม่สะดวกจะคุยก็ได้
เลยทำให้ท่านเป็นคนโรคจิต  ijn

GOWA

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 17:55:21 »

oh...น้องเค้าติดอะไรอยู่มากกว่ามั่ง ijn ijn
เอาเบอร์มา fhgj fhgj

เดี๋ยวผบ.กลับ จะลองโทรไปมั่ง mnb

แก 2 คนแหละเอาเบอร์มาแลกกันมั่ง
ไปคืนนี้เลยบ๋อ ห้ามป๊อด
โทรมาเลย วันนี้จะ Stanby
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน 2009, 18:09:50 โดย GOWA »

Kim

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 19:29:30 »

ว่าไปนั่น ท่าน ลายแทงนี้ ...  ไม่มีพลาดแทงมาแย้ว ...

สงสัยท่าโทรไปเวลาน้องเค้าไม่สะดวกเปล่า ...  oijuhgfd

KIM

GOWA

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 19:34:07 »

ว่าไปนั่น ท่าน ลายแทงนี้ ...  ไม่มีพลาดแทงมาแย้ว ...

สงสัยท่าโทรไปเวลาน้องเค้าไม่สะดวกเปล่า ...  oijuhgfd

KIM

น้องเค้าเป็นคนโทรมาเองหนา
เบอร์ก็ไม่น่าผิด เพราะชื่อ อ. เหมือนกัน

Ninja

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 11:31:51 »

555 ฮาจริงๆ เด็กท่านอาร์ตี้ทำหล่น uhbgv

ผมก็เคยครับ กะเด็กท่านอาร์ตเหมือนกันนี่แหละ โทรไปแล้วน้องทำไม่รู้เรื่อง สงสัยจะรับเป็นบางครั้ง หรืออยู่กับแฟน  lhgfr

จริงๆ เค้าต้องใช้ PWD ว่า จากพี่อาร์ต ประ....  ijn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2009, 14:23:01 โดย Ninja »

shoots

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 12:00:23 »

ท่านอาร์ต ช่วยเคลียร์ให้ด้วย ด่วนครับ     พพำ ijn

man69

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 13:35:31 »

fdgdf หล่นตั้งกะยังไม่เจอเลยนะท่าน  ijn ท่านคิมเปลี่ยนเบอร์หรือยังครับงันนั้นโทรหาแต่ติดต่อไม่ได้นะครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 13:40:46 »

เหอะ เป็นเหมือนกัน
โทรไปเจอด่าเลยยย

hi_power

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 18:11:40 »

งงกันไปครับท่าน  zad

Zeroza

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 22:24:00 »

เข้า มาฮา ครับ

55555 ทำไปได้  เขิน

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 เมษายน 2011, 14:05:12 »

ทำไงจะได้เบอร์น้องๆ จากท่านเทพบ้างเนี่ย ท่านเทพท่านไหนพอมีเบอร์แนะนำบ้างไหม ผมอยู่เชียงราย วอนท์มากมาย ไม่อยากหล่นอ่ะ
พีเอ็มมาก็ได้ครับ จักขอบคุณทั่นเทพเป็นอย่างยิ่ง ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

Bear69

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 เมษายน 2011, 00:19:15 »

ทำไงจะได้เบอร์น้องๆ จากท่านเทพบ้างเนี่ย ท่านเทพท่านไหนพอมีเบอร์แนะนำบ้างไหม ผมอยู่เชียงราย วอนท์มากมาย ไม่อยากหล่นอ่ะ
พีเอ็มมาก็ได้ครับ จักขอบคุณทั่นเทพเป็นอย่างยิ่ง ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

จะลุมกันโทรไป  สยองนะท่าน