-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นประจำ  (อ่าน 537 ครั้ง)

where

• บุคคลทั่วไป
หล่นประจำ
« เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 20:46:21 »

หึหึ อ้ายเรื่องหล่นประจำมีเยอะมากจนแบบว่าชินแล้ว
ผมเป็นคนหนึ่งครับ ไม่ชอบกิเส้นข้าง และไม่ชอบลงอ่างถ้าไม่จำเป็น แต่ก็มีประสบการณ์หล่นบ้างกับเส้นข้าง
คือเมื่อจบใหม่ก็มีโอกาสได้เข้าไปทำงาน กทม ครับ ก็ไปเที่ยวกินตามประสา จนมีวันหนึ่งเข้าโปรแกรมยอดฮิต
สมัยนั้นคือ pirch ส่วนห้องก็ ขาย.... ก็ว่ากันไป จนมีน้องคนหนึ่งประกาศหน้าห้องก็เลยเข้าไปทักครับ
ก็คุยกันบลาๆๆๆๆ ไม่ต้องสนใจ เลยนัดเจอกัน แถวปากซอยลาดพร้าว 122 (ซอยหมาดไทย) ก็ไปกินครับ เจอ
กันน้องเขาผ่านทุกอย่าง เสนอราคามา 2000 หึหึ เมื่อแปดเก้าปีก่อน คิดดูละกัน 2000 จะขนาดไหน เอาว่าเรา
ก็นั่งคุยกันในร้านอาหารแถวปากซอย น้องก็เริ่มเลยครับ ชีวิตรันทด ยิ่งกว่าโอชิน เวงอ้ายเหล้าก็สงสาร เลย
ทำตัวเป็นพี่ชายที่แสนดี คอยปลอบ หึหึ จนสุดท้าย ใจอ่อนครับท่าน จ่ายค่าอาหาร แล้วบอกน้องว่า เอาว่า
2000 เนี่ยแค่ทำตัวเป็นแฟนกับพี่ก็พอ หึหึนานขอควงสาวสวยสักที เลยพาไปเที่ยวรูท 66 กำลังดังช่วงนั้น
ก็กินเที่ยวไม่หนำใจโชว์ พาวอีก เมื่อก่อน จะมีกิฟการ์ดเวลาเปิดเหล้า ขวดหนึ่งจะได้หนึ่งใบ หึหึ ผมมีเป็นร้อยครับ
ใจปล้ำเลยบอกน้องอยากได้ไร น้องบอกอยากได้ตุ๊กตาหมีรูท ต้องใช้กิฟการ์ด 30 ใบแลกก็จัดไป แลกแล้ว
เอามานั่งด้วยที่โต๊ะเลย แบบว่าแรกก่อนเข้าครับ หึหึ เข้าไปเกิดเลยครับ หึหึ ก็กินไปเที่ยวไป ดูน้องเขายิ้มแย้ม
จนอดนึกถึงไม่ได้ แล้วอ้ายชีวิติ โอชินที่เล่าให้ตูฟังไปไหนหว่า เวงกำ หึหึ
แค่อยากเล่าครับ คืนนั้นจบลงหนึ่งจุ๊บก่อนน้องขึ้นรถแท็กซี่จากไป พร้อมกับผมจ่ายค่าแท็กซี่ให้ด้วย
แบบนี้เรียกว่าหล่นไหมครับ

jiggolord

Re: หล่นประจำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 21:04:10 »

ตาแวครับ
ผมเป็นพี่ชายโอชินครับ รันทดกว่าน้องอีก
สงเคราะห์ผมหน่อย uilo

where

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 21:05:16 »

ตาแวครับ
ผมเป็นพี่ชายโอชินครับ รันทดกว่าน้องอีก
สงเคราะห์ผมหน่อย uilo
เหออ ท่านยังบริสุทธิ์ไหมครับ ลงรายละเอียดที่ต้องการไว้เลยครับ mbvc

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 01:16:31 »

อยากทราบว่า สุดท้ายได้ ปี้ ไหมอ่ะ

shoots

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 12:27:19 »

อยากทราบว่า สุดท้ายได้ ปี้ ไหมอ่ะ
เข้าประเด็นเลยนะครับ (ท่องไว้ ธรรมมะอยู่ในใจ ยุบหนอ พองหนอ ขาวหนอ ....)

riviara

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 15:01:39 »

ไม่ได้ปรี้ ... ก็ถือว่าหล่นเต็มๆ

where

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 12:15:31 »

เหอ ถ้าได้แล้วจะบอกว่าหล่นเหรอครับ

Keijikung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 12:30:11 »

เหอ ถ้าได้แล้วจะบอกว่าหล่นเหรอครับ

55 ได้ใจเลยป๋า

j007

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 15:16:24 »

เออ....ผมก็เคยมีประสบการณ์คล้ายๆ แบบนี้แต่ตอนนั้น ผมไม่หล่น นะ เพราะผมรู้สึกดี อย่างน้อยในตอนนั้น ผมคิดซะว่า เงินที่จ่ายไป คือ เงินที่ซื้อเวลาของน้องเค้าในการไปเที่ยว แล้วตอนเที่ยวด้วยกันมีความสุขไหมครับ

ปล. ของผมหน่ะ ตอนจบ น้องถามจะเอามั๊ย ผมนี่หล่ะ ปฏิเสธ ไป
ปล.2 ตอนนี้คิดยังไง ---> ทำไมกูไม่เอาหว่ะ lkkjjh

ท้ายสุดๆ อย่าให้เล่าเลยครับ เรื่องของผม มันน่าอายมากกว่า อีกอย่างเด็กของผม เปนเดกสวนลุมฯ อีกต่างหาก
 ouiy

hovnan

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 12:46:56 »

ยางดีอ่าท่านผมควง3วันนอน2คืนนอนด้วยกันยังไม่ได้เหงารัยภายใต้เสื้อเรยหมดไป... piuyty

noikasu

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 15:08:32 »

เหอๆๆแหล่มครับ jljhl

Deknoi27

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 19:37:23 »

เป็นคนดีจิงๆครับ
นึกเสียดายก็เท่านั้นครับ
คราวหน้าอย่าให้พลาดหล่ะ