-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกระจัดกระจาย น้อง CาTูน ที่ร้านผลไม้ แถวๆถนนซุปเปอร์ไฮเวย์  (อ่าน 2687 ครั้ง)

hydeve

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ออกตัวก่อนนะครับว่า ปกติผมชอบไปร้านนี้

ด้วยความที่คุณภาพโดยรวม OK มาก โปรโมชั่นดี PR เป็นกันเอง
10/10 ครับ สำหรับการบริการหน้าร้านและ PR

เริ่มเรื่องเลยนะครับ
---------------------------------
ค่ำๆ หลังจากที่ไปกินเบียร์มา ยอมรับครับว่า Lกฮ ลงไข่ 555+
ประกอบกับมีบัตร Gift Voucher ของทางร้าน ที่ยังไม่ได้ใช้(หมดเขตสิ้นเดือน) ก็เลย จัดสักหน่อย

พอไปถึงร้านครับ ปรากฏว่ามีน้องเหลือ 3 คน แต่รับ B2B แค่คนเดียว / หน้าตาสวยใช้ได้ ok จัดไป B2B

พอเริ่มเข้าห้อง ราหูแววหล่นเริ่มส่องมาแต่ไกลครับ...
น้องจัดแจงถอดเสื้อผ้า แล้วเดินเข้าไปอาบน้ำเองเลย ไม่มีเรียก ไม่มีทักทาย ไม่มีบอกอาบน้ำนะคะ(แบบนี้ก็ได้เหรอ??)

เริ่มงานอาบน้ำครับ ตัวผมยังโดนน้ำไม่ทั่วเลย (น้องชายบ่าทันได้เปี๊ยะ) น้องเอาสบู่มาถูๆ แบบลวกๆ ล้างน้องชายให้ผมนิดหน่อย แล้วก็กลับไปอาบตัวเองต่อ จนผมต้องหันหลังเอง น้องถึงจะถูหลังให้(แบบนี้ก็ได้เหรอ??)
เสร็จแล้วก็บอกว่าเสร็จแล้วค่ะ ผมก็เดินออกมาแบบงงๆ ไปนอนรอที่เตียง

พอถึงเตียง น้องก็มานวดครับ นวดแบบขอไปที ไม่ลงแรงเลย 3-4 ที จากนั้นก็ลงเจลบอดี้ครับ
ลงเจลหลัง ปาดหนึ่งที
ลงเจลขาซ้าย ปาดหนึ่งที
ลงเจลขาขวา ปาดหนึ่งที
...พี่นอนหงายค่ะ เฮ้ย ระ ระ ระ เร็วววว

พอนอนหงายครับ น้องก็ลงเจลที่น้องชายผม จากนั้นก็เริ่มงานตำหนอน
มีแอบบิลด์ด้วยมือที่หน้าอกผมนิดหน่อย พอดีเป็นคนเส้นตื้นครับ ไม่ค่อยชอบให้บิลด์แบบนี้ เลยบอกน้องพี่จั๊กกะจี้ น้องเลยหยุด และตำหนอนผมต่อไปอย่างรัวๆ (เฮ้ย มันไม่ใช่ละ!) yellow001 yellow001

หลังจากน้องตำหนอนผมไปได้สักพัก
ผมก็รู้สึกว่าเฮ้ย ไม่ไหวละ ขอบิลด์น้องมั่งดีกว่า เผื่อสถานการณ์จะดีขึ้น
ผมเลยขอบิลด์น้องครับ โดยมีข้อแม้ว่าห้ามแหย่ ผมก็บิลด์ไปครับ

สักพักอารมณ์ผมเริ่มเตลิด นิ้วเจ้ากรรมผมก็ดันเช็คลึกลงไปหน่อย น้องไม่ว่าอะไร
ผมก็เลยเตลิด ลึกลงไปเรื่อยๆครับ น้องก็ยังไม่ว่าอะไร
(จริงๆตรงนี้ผมก็ผิดกติกานะ ผมยอมรับผิดครับ  eta08 eta08)

พอสักพักน้องไม่พูดพร่ำทำเพลง ลุกขึ้นแล้วบอกว่าพี่หนูเจ็บ
ผมก็เลยบอกว่า ok พี่ขอโทษ พี่ไม่ล้วงละ แต่ขอพี่บิลด์อีกหน่อยได้มั้ย
น้องก็บอกไม่ แล้วเริ่มตำหนอนผมต่อ ผมเลยเล่นแค่นมน้องเขา
สักพักน้องก็ลุกขึ้นจากห้องไปเลย แล้ว PR ก็เดินมาเคาะประตู....

จบคอร์สครับ ไม่ถึง ไม่เสร็จ เสียอารมณ์ เสียตังค์  red001 red001 red001

----------------------------------------------------------

ก็ไม่รู้ว่าน้อง CาTูน ไปอารมณ์เสียอะไรมานะครับ
แต่ที่แน่ๆ น้องบริการแย่ตั้งแต่เข้าห้องมาแล้ว ถ้าไม่ ok ก็น่าจะบอกกัน
----------------------------------------------------------
งานนี้ผมไม่โทษร้านนะครับ ทำดีที่สุดแล้วครับ และขอบคุณสำหรับ Voucher ปลอบใจ นะครับ

ถ้ามีโอกาสจะแวะไปอีกครับ แต่สำหรับน้องCาTูน ผมคงไม่เอาอีกแล้วครับ และไม่แนะนำอย่างยิ่งครับ

ป.ล.ผมหล่นแบบนี้ ครั้งสุดท้ายก็ 3 ปีที่แล้วครับ
ป.ล.2 เที่ยวสายนี้คงขอห่างกันสักพักครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ร้านนี้ พีอาร์ ดูบริการดีนะ แต่ถ้าเจองานน้องๆแบบนี้ พีอาร์สิบคนคงเอาไม่อยู่ eta30

หรือว่าน้องเค้าไม่อยากลงคอร์สนี้ อยากได้คอร์สเต็มมากกว่า eta32

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

dsgjsd ขอบคุณที่ชี้แนะครับ ผมเล็งๆอยากจะไปเขียนการบ้านน้องคนนี้อยู่เหมือนกัน ดูในรูปแล้วชอบมาก แต่ถ้าเป็นอย่างที่ท่านว่าก็ต้องขอถอยออกมาตั้งหลักก่อนดีกว่า
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Night Man

• แอบหื่น

หวิดไปแล้วสิเรา  ljhgf

hydeve

• *

เสียดายตัง wq

ถูกต้องนะค้าบบบบ 

wq wq wq

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2

ครั้งต่อไปขอให้สมหวังดั่งใจหมายครับ ถ้าสมหวังช่วยเขียนการบ้านด้วยนะครับ  ;khhg

mintada9

• กรรมการเวป
  • *

จริงๆแล้วเคสนี้ถ้ายังไม่เสร็จทางร้านน่าจะเปลี่ยนคนให้เลยนะครับถ้าอยากรักษาลูกค้าไว้
สู้ต่อไปครับท่าน

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

"สาวน้อยแสนสวย วัยเอาะๆ หน้าตาน่ารักสุดๆ คิ๊กคุ โนเนะมากๆ ผิวขาวเนียนแน่นเป๊ะ เนี๊ยนเนียน เรียบกลิ่นเด็กตลบอยอวน นมแท้34"  แน่นดึ๋ง งานบริการตามใจถึงไหนถึงกัน ค่าคอร์สสุดคุ้มเพียง 1,500 เท่านั้น pr บอกเลยว่า คุ้ม"
ป่ะ ไปกัน

hydeve

• *

"สาวน้อยแสนสวย วัยเอาะๆ หน้าตาน่ารักสุดๆ คิ๊กคุ โนเนะมากๆ ผิวขาวเนียนแน่นเป๊ะ เนี๊ยนเนียน เรียบกลิ่นเด็กตลบอยอวน นมแท้34"  แน่นดึ๋ง งานบริการตามใจถึงไหนถึงกัน ค่าคอร์สสุดคุ้มเพียง 1,500 เท่านั้น pr บอกเลยว่า คุ้ม"
ป่ะ ไปกัน

ghjk ghjk ghjk

rewka007

• *

บ้านนี้ยังไม่เคยไป ฟังแล้วไม่กล้าไปเลย .,mn

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
  • Country: 00

อะเฮื้อออ~~  scary  กระอักเลือดตามแพพ.....แบบนี้สิเรียกว่าหล่นของจริง!!!!  wq

เป็นกำลังใจให้นะครับท่าน...
uilo
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

Gunkung

• ว๊องแมน
  • *

ฟาดเคราะห์ไปนะครับท่าน eta07 eta07 eta07 วันนี้ไม่ใช่วันของเรา

ninkrating

• **

สักวันต้องเป็นวันของเราครับ สู้ต่อไปครับ ผิดหวังแล้วมักจะสมหวังนะครับ

Ppstp

• *

สู้ต่อไปครับหวังว่าคราวหน้าจะทอนกระจาย

lnwhomework

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ร้านผลไม้ นี่ ราสเบอรรี่ ปะครัช  eta32 kjhg

wachira1

• ว๊องแมน
  • *

อย่า บอกน่ะคับ ต่างกรรมต่างวาระ  บริการแบบนี้ ขอเกอะคับอย่าแก้ตัว ขอโทษอย่างเดียวพอ 

Gallop

• แอบจิต
  • **

dlux_4

• **

บางทีผมก็ชอบเด็กเก่าๆ แต่มาตรฐานงานดีมาก ในวันที่ต้องการความคุ้มค่า และไม่อยากเสี่ยงด้วยประการทั้งปวง ยกตัวอย่างเช่น น้องมิลค์ บ้านแอปฯ (ค่าคอร์ส + ทิป ประมาณ 1600.-) ถึงจะไม่จบระดับสุดแต่อิ่มกายอิ่มใจครับ  eta30

หรือจะเพิ่มงบเป็น 2,000.- ก็ไปธัญภาครับจบแน่นอน แค่มีห้องว่างคนใหนก็ได้ แต่โทรจองก่อนก็ดี สำหรับคนที่เล็งน้องเอาไว้ครับ  เขินนนนนน