-->

ผู้เขียน หัวข้อ: :: ใคร ว่า TKR จะหหล่นไม่เป็น ::  (อ่าน 1925 ครั้ง)

pagne2204

• บุคคลทั่วไป
:: ใคร ว่า TKR จะหหล่นไม่เป็น ::
« เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 10:34:20 »

เค้าว่ากันมาว่า 4 เท้ายังรู้พลาด
นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง
นับประสาอะไรกับ TKR ตาดำ ๆ จะหล่นไม่ได้

พวกผมเป็นพวกที่กล้ายอมรับความได้ครับว่าหล่นหรือไม่
หล่นก็ยังกล้ายืดอกยอมรับว่าหล่น

งานนี้เทพ TRK 2 ตัวได้ออกโรง
โดยมีสีเขียวและสีส้ม
ได้ออกปฏิบัติภารกิจกัน
ก็ไปนั่งกินร้าน ๆ นึง
ซึ่งเป็นร้านประจำของผม

ด้วยความสัตย์จริงในตอนแรกไม่ได้กะไปหาสาวเลยผมกะไปดูบอล
เลยชวนเพื่อนไปอีกคนแล้วก็โทรชวนไปส้มมาทีหลัง
มาดูบอลกัน
มาถึงร้านผมก็ดูบอลไปอย่างสบายอารมคุยกะเด็กเสริฟบ้าง PG บ้างด้วยการที่สนิทกะร้านนี้เลยชิว ๆ ไม่ได้อะไร
แต่ไอตัวส้มมันดันไปสะดุดตากะน้องคนนึงน่ารัก ๆ มาก ๆ
เป็น PR ของร้านแต่ก็เสริฟ ๆ อยู่บ้างและด้วยความที่ร้านนั้นคนน้อย
จึงทำให้โต๊ะผมเป็นโต๊ะที่เหล่าสาว ๆ  PG มารุมล้อมเยอะที่สุด
แอบภูมิใจที่ทำได้เหมือนแก๊ง สว แต่ต่างที่แก๊งนี้ไม่ได้ใช้เงิน
55555+

คุยไปคุยมาถูกคอกะน้องเค้าครับ
ฮามาก ๆ ๆ น้องเค้าเป็นคนที่หัวใจไม่ได้อยู่ข้างซ้ายแต่อยู่ข้างขวา
ผมก็บอกว่าไม่เชื่อขอจับหน่อย
น้องเค้าก็กล้าครับให้จับเลยคว้ามือผมกะไปส้มไปจับตัว
จับไปใจสั่นไปผมก็ดูบอลไปปล่อยไปส้มปฏิบัติภารกิจของมันไป
พอบอลจบไอส้มบอกพี่ไปต่อป่ะน้องเค้าอยากไป
ผมก็ยังไงก็ได้ไม่อะไรอยู่แล้วไงเพื่อนผมที่ไปด้วยก็โอเคเพราะก็ได้ชวนน้อง PG อีกคนไปด้วนเหมือนกัน

ก็ไปต่อร้านดิฟเฟอกัน
ผมก็นั่งดูดนตรีไปไอส้มครับตัวดีเลยนัวน้องเชียวนัวซะผมอิจฉาเลย
แต่อีกคู่แทบยังไม่ได้คุยกันเลยมือยังไม่ได้จับผมกฌก้มดูนาฬิกาจะตี 2 ล่ะมือยังไม่ได้จับจะรอดไหมว้า
ด้วยความที่รักเพื่อนครับเดินไปฉี่เห็นตู้ถุงยางเลยหยอดเหรียญมาได้ 2 อันก็แอบเอาไปใส่กระเป๋าหลังของเพื่อนผมและไอส้ม
โดยที่สาวไม่รู้ตัวเพราะผมไม่รู้ว่าทั้ง 2 จะพกมาไหมแต่ผมรักเพื่อนกลัวเพื่อนไม่ปลอดภัยเลยเอามาให้ก่อน

ไอส้มนัวไปอย่างเมามันอยู่ดี ๆ น้องเค้าก็ขอตัวไปรับโทรสัพที่ห้องน้ำแล้วอยู่ดี ๆ ก็กลับมาเอากระเป๋าแล้วหายไปเลยกลับไปเลย
ทิ้งผมกะไอส้มงงอยู่แบบงงง ๆ ส่วนเพื่อนผมอยู่ดี ๆ ก็แอบหนีกลับไปกะสาวที่คุยกันซะงั้น

กลายเป็ฯว่ามหาเทพที่น่าจะได้สาวที่สุดกลายเป็นไม่ได้ทั้งคู่
แต่ ช ที่พูดไม่เป็นทำอะไรไม่เป็นสักอย่างอยู่ดี ๆ ได้สาวกลับไปซะงั้น
ผมล่ะงงเลย

ปล.จากเรื่องประสพการณ์สอนให้รู้ว่าเวลาชวนสาวไปเที่ยวต่ออย่าทิ้งเวลาให้ดึกมาก ๆ พยายามปิดสกอให้เรียบร้อยก่อน ตี 2 ไม่งั้นจะหล่นครับ

man69

Re: :: ใคร ว่า TKR จะหหล่นไม่เป็น ::
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 10:37:14 »

:( เป็นประสบการณ์ที่ดีครับ  dsgjsd อย่างน้อยครั้งหน้าก้จะไม่พลาดอย่างนี้อีกแล้ว

smallworm

Re: :: ใคร ว่า TKR จะหหล่นไม่เป็น ::
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 11:57:49 »

เป็นประสพการณ์ที่ดีจริงๆ...ขอแสดงความดีใจด้วยครับ  mnb ครั้งหน้าและครั้งต่อๆไป ขอให้หล่นแบบนี้เรื่อยๆนะค้าบบบบบ  rgb

pagne2204

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 12:14:43 »

เป็นประสพการณ์ที่ดีจริงๆ...ขอแสดงความดีใจด้วยครับ  mnb ครั้งหน้าและครั้งต่อๆไป ขอให้หล่นแบบนี้เรื่อยๆนะค้าบบบบบ  rgb

คำอวยพรมันแปลก ๆ นะครับท่าน

เดวอวยพรคืนเลย

ขอให้หนอนน้อยไม่สู้นะครับ

mnb mnb mnb

อ่ะล้อเล่น

ijuhb ijuhb ijuhb

sodax

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 12:34:19 »

ประสพการณ์หล่นระดับเทพ มันพลาดกันได้ทุกคนเหลาะท่าน  ijn  ijn

Takezeed

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 18:33:54 »

กอด หอม จูบ จับหน้าอก ฟังเสียงหัวใจ  นัดจะไปเที่ยวเล่นห้องผมก่อนกลับแล้ว  แต่หล่น

เห้อ  เซง

มาจนวันนี้ยังเก็บไมไ่ด้เลย  ขอสักครั้ง  จะไม่เอาละ

สักครั้ง   อยากได้แค่สักครั้ง

5555

chefbb

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 19:16:14 »

กอด หอม จูบ จับหน้าอก ฟังเสียงหัวใจ  นัดจะไปเที่ยวเล่นห้องผมก่อนกลับแล้ว  แต่หล่น

เห้อ  เซง

มาจนวันนี้ยังเก็บไมไ่ด้เลย  ขอสักครั้ง  จะไม่เอาละ

5555

ซะงั้นท่าน  นึกว่าแก๊งค์นี้ออกอาละวาดเมื่้อไหร่ ได้การบ้านส่งทุกครั้ง  เอ้าทำไมหละ  หล่นได้ไงท่าน 
หรือว่าตัวเขียวไม่นัวสาวท่านเลยหล่น    ลืมวิชากับอะเป่าท่าน 

roonaldo

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 19:37:16 »

เห้อ  เซง

5555

ซะงั้นท่าน  นึกว่าแก๊งค์นี้ออกอาละวาดเมื่้อไหร่ ได้การบ้านส่งทุกครั้ง  เอ้าทำไมหละ  หล่นได้ไงท่าน 
หรือว่าตัวเขียวไม่นัวสาวท่านเลยหล่น    ลืมวิชากับอะเป่าท่าน 

ลืมวิชาคงไม่แต่ หล่นมันเป็ฯอาการที่ไม่มีใครคาดคิด
เหมือน อีสุกอีใสอะ

pagne2204

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 21:42:33 »

เห้อ  เซง

5555

ลืมวิชาคงไม่แต่ หล่นมันเป็ฯอาการที่ไม่มีใครคาดคิด
เหมือน อีสุกอีใสอะ

หล่นแบบงง ๆ จริง ๆ งานนี้

คือยังไง ๆ มันต้องได้แล้วแต่หล่น

ตามไปซ้ำก็ไม่ได้

mnb mnb mnb

งานนี้ต้องใช้แผน B เอาเพื่อนมันแม่งเลย

ijn ijn ijn

notear

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 23:15:45 »

นึกว่าจิ้นส้มจะหล่นด้วยอ่ะ mnb

shoots

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 09:56:17 »

สี่ตีนยังรู้พลาด     พพำ

virgin_killer

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 10:09:29 »

เกิดมาไม่เคยหล่น
 lhdf

ไอ่2ตัวนี้ ต้องจับมาติวใหม่ซะละ
เสียชื่อๆๆๆ

i_here

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 13:27:06 »

ขอติวด้วยอีกคนได้ไหมครับ

ijuhb ijuhb ijuhb

tikizawa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 00:30:40 »

ยังพลาดได้ เนอะ ท่าน..... mbvc

kolokoso_k

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 15:03:06 »

ไม่เป็นไรครับท่าน....สู้ต่อไปอย่ายอมแพ้ ijn

leofire

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 20:27:08 »

เทพยังพลาดได้ l,l, l,l,

แค่น้ำจิ้มๆๆๆเนาะ jhg

labk1200

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 11:21:25 »

ไปไม่ชวน ชิ jhkll

oman

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 17:54:10 »

ขนาดเทพยังหลุ่น แล้วผมจะเหลือ..........  oijuhgfd ทำไงดีวะเรา oijuhgfd

I3adI3oy

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 กันยายน 2009, 11:30:56 »

จึงทำให้โต๊ะผมเป็นโต๊ะที่เหล่าสาว ๆ  PG มารุมล้อมเยอะที่สุด
แอบภูมิใจที่ทำได้เหมือนแก๊ง สว แต่ต่างที่แก๊งนี้ไม่ได้ใช้เงิน
55555+

ชอบประโยคนี้ครับ โดนใจอย่างบอกไม่ถูก  ijn ijn

noikasu

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2009, 16:31:19 »

รับทราบครับผม... l,l,

GOWA

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 20:04:36 »

ด้วยความสัตย์จริงในตอนแรกไม่ได้กะไปหาสาวเลยผมกะไปดูบอล
เลยชวนเพื่อนไปอีกคนแล้วก็โทรชวนไปส้มมาทีหลัง

555 จากประโยคนี้ฟังดูเหมือนอายุไล่ๆกันยังไงไม่รู้

ZOIDS

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2009, 22:16:02 »

นึกว่าตัวเขียวหล่น  uhgv

NO-B-TA

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 01:46:16 »

อ่านกระทู้นี้แล้วมีกำลังใจข้นเยอะเลย อิ อิ

alpha

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 10:04:39 »

เด็กคงเห็นว่าไม่ทำอะไรซะที กลับดีกว่า

dabodabo

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2009, 18:24:57 »

ทำไงให้ไม่หล่นละครับ *-*

prof.big

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2009, 15:45:01 »

น่าเสียดายแทนจริงๆครับ

hi_power

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 18:08:42 »

เหงาเลยนะครับท่าน  zad

kanriya

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 17:34:32 »

ใครก้อพลาดได้เนอะทั่น

apiwatkub

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 15:23:26 »

TKR ไม่ ชวน ท่าน ดำ ไปด้วยหล่ะ ครับบ ห้าๆ ๆๆ

pittycat

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2010, 21:01:49 »

;khhg  นับถือครับท่าน TKR  ขนาดระดับเทพยังหล่นมาแล้ว  ระดับเราไม่ต้องพูดถึงประจำ

DujDao

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 01:04:04 »

อะไรก็กิดขึ้นได้ถ้ามี ปาปริก้า

Makettingmanager

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 03:36:12 »

เรื่องหล่อเป็นเรื่องธรรมชาติครับขนาดพี่โดมยังเคยหล่นเลยอะ