-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ประสบการณ์ "หล่น ฮา น้ำตาเล็ด" กันเหอะ  (อ่าน 4019 ครั้ง)

killdeathnote

• บุคคลทั่วไป

ก่อนอื่นที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาอยากให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ มาแชร์ประสบการณ์ไม่เป็นดั่งใจ

แบบว่า  "หล่น ฮา น้ำตาเล็ด"  กันเหอะ  

คนเรามันก็มีพลาดมั่งงง แต่พลาดแบบฮาๆ นะ

เรื่อง “เมื่อผม…..หนักไปหน่อย”

เรื่องมันมีอยู่ว่า ซัมเมอร์หนึ่ง ที่ต้องไปเรียน

วันๆ หนึ่ง ก็นั่งตีไพ่ป๊อก ตกดึกก็ดื่มๆ ตามหอ ตามร้าน

ช่วงนั้น ม่ะมีแฟน ไม่มีที่ลง ก็ เลย ทุบเงาะ

ป๊าก  ป๊าก  ป๊ากกกก!!!!    ljhgf

ยกแรกผ่านไป ไวเหมือนโกหก

ไม่หนำเว้ยยย  

ไปเจอ  น้อง วิเวียน กะ น้องซูฉี  ซีดีลับเฉพาะ

ทีนี้ก้อ ป๊าก ป๊าก ป๊ากกกกก      ljhgf ljhgf

นานครับ  ทองไม่แตกซะที

รุ่งเช้าเงาะ ระบม ครับ  พี่น้อง

ออกเป็น จ้ำๆ  ม่วงๆ    ก็เลยอุตริ

ด้วยความไม่รู้

เพื่อนอยู่คณะแพทย์  ก็เยอะ แต่เสือกไม่ปรึกษา

เลยเอายาแผลแดง ไปราด…..

ผลคือ  ไหม้ ค๊าบบบ     ## sicz

KDN น้อย  เกือบเกรียม  ย่างสด

ตอนนั้นทรมานมาก…

เดินก็ต้องเดิน ถ่างๆ  เหมือนปู

จนไปเจอรุ่นพี่เจ้าประจำขาเที่ยวเกะ

“คืนนี้ เกะล้วง กานน”

เอ่อ พี่ ไม่ไปได้ไหม แบบว่า มัน….

“เฮ้ยย ตัดพี่ ตัดน้องนา เว้ยยยย”

เอ่อ  พี่ แบบว่า แบบว่า …มัน

“เดี๋ยวนี้ กล้าปฏิเสธ เหรอ งั้นกรูเลี้ยง”

ไม่อยากขัดใจมานน

เอา วุ้ยยย   ไปๆๆๆๆๆๆ     wq

คืนนั้น ไม่ใส่กางเกงใน เอาทิชชู่ ซับบบ

พันๆ เป็นแหนมตุ้มม

กะสงบเสงี่ยม  

ปรากฏ มาม่าจัดของแรงมาให้

มาถึงมันกระโดดด นั่งตัก ค๊าบบ

ปั๊ก… (อูยยยย อีห่านน   ตายแหล่วๆๆ)    uyt

“ทำไมพี่ทำหน้าตาเศร้า ขนาดนั้น ไม่ชอบหนูเหรอค่ะ”

ป่าวว  ค่ะ  อูยยยยย  (ระคายเคืองนิดหน่อย)

น้อง Sex ดีค่ะ พี่ช๊ออบบ ชอบบ

“มาม่ะ  งั้น มาต่อกัน”

ได้จ๊า……

วันนั้นตอนชนเหล้ากรูม่ะกลัว แต่ใครอย่ามานั่งตักกรู กรูเคืองงงง

อีน้องนี่ ก้อซนอีก  ตอนผมเผลอ

เอามือมาบีบ

จ๊ากกกกก ผมร้องสุดเสียงงง  จ๊ากกกกก

โค่ววววว   จุกกกกกก   เสียดดดดด  แสบบบบบบ    9ikm

ไม่ไหวล่ะพี่

ผมขอตัว อ่ะ อูยยย

“ตกลงมรึง เป็นอะไรอ่ะ ไอ้ KDN”

!!!แหนมผมบูดอ่ะพี่!!!      พพำ

นับตั้งแต่วันนั้น ผมพักรักษาตัวราวอาทิตย์

จนมันกลับมาสะหลัด สะบัดได้

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า “อย่าเอายาแผลแดง แผลเหลือง  ราดไปที่เงาะ  เพราะ เงาะจะช้ำ”
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธันวาคม 2009, 12:16:07 โดย killdeathnote »

Re: มาแชร์ประสบการณ์ "หล่น ฮา น้ำตาเล็ด" กันเหอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 12:29:24 »

เรื่อง พี่ค๊าบบบ   มรึงทิ้งกูว่ะ

คือ เมื่อ สามสี่ปีก่อน ผมได้ไปสนิทกะพี่กลุ่มหนึ่ง มาเปิดร้านอาหารกัน

แล้วผมสะเออะ ไปแดกประจำ เพราะ ร้านพี่เขาทำกับข้าวอร่อย

ก็ได้รู้จักเจ้าของร้าน ชื่อ พี่ตี๋ แกเสียงเล็กๆๆ ฮาๆๆ

ในแก๊งค์นั้น มี พี่ เจ อีกคน เป็นผู้ช่วยแบงค์แห่งหนึ่ง

ช่วงนั้นผมอกหัก พี่ตี๋ แกก็บอกว่า ไอ่น้อง  พี่รู้ว่าเอ็งแย่

วันนี้ไปเมากันม่ะ  พี่จัดทีเด็ดไว้ให้แล่ะ

KDN มองหน้าแก …..ไปกันนนน  jhg

รถจอด ณ

“ตะวันแดง” แถวหน้า

แสรดดดด ไม่ใช่แนวกรู สากนิดดดด     ouiy

แต่เอาว่า น้ำใจพี่  ยกแก้ววว

วันนั้นดื่มกันห้าคน   ก็มีสาวๆ มาแจมมั่ง

จนร้านใกล้เลิก พี่ตี๋ เมาแป๊ดดด  ไปล่ะ

แต่พี่ เจ น้ำออกหูอ่ะ  เฮ้ยยย KDN ลากไอ้ตี๋ออกมาไปกะกรู

ไปไหนพี่…….

เหอะน่า………ไว้ใจกรู

พี่แกขับรถลากผมไป ทาน

“เหล้าตอง”    kmkm

เหล้าที่มีสาวนั่งในบาร์คอยบริการ ในนั้น

มีมะม่วงดองเสิร์ฟฟรี…..

มันไม่ใช่อ่ะพี่ ????

พอดกกันแก้วสองแก้ว พี่ ตี๋ ตื่น มามองหน้าพวกเรา

เชี่ย ย้ายร้าน ๆ  ghfg

สักพักมาโผล่ที่ร้านคาโอเกะแห่งหนึ่ง เกรดบี แถวเชียงใหม่แลนด์

"มาม่าลากสาวมา   พี่ชายผม...ลากสาวไป" หื่นเขร้ๆ

ส่วนผมไม่เรียกไม่มีตังค์ (ตอนนั้นเรียนอยู่)

แต่ก็มีมาม่ามาเอนเตอร์เทน และเป็นหลานเจ้าของเกะแห่งนั้น

เหล้าหมดไปเกือบสองกลม กินไปสี่ห้าคน

ผมก็สลบอยู่บนเตียง  ไม่รู้นานไปเท่าไหร่

ก็มีคนมาเรียก อ๋อ!!! มาม่านั่นเอง

หา!!!   wq

ไอ้พี่ เจ กะ พี่ตี๋ ลากสาวกลับไป

แล้วทิ้งผมให้อยู่กะมาม่า

มาม่าบอกว่า รับปากพี่เขาไว้

อ้าว แสรดดดด …..เตี๊ยมมมกันป่าวเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธันวาคม 2009, 12:31:52 โดย killdeathnote »

Re: มาแชร์ประสบการณ์ "หล่น ฮา น้ำตาเล็ด" กันเหอะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 12:40:39 »

KDN ก็เมา ขี่รถมาม่า ไปส่งแกที่หอ

ผมก็แทบคลานขึ้นบันได   มาม่า ก็พยุงผม

ไปถึงห้อง มาม่าก็แกะห่อ  ออกมา 

ขาววว สาดดดดด

แล้ววิ่งเข้าไปอาบน้ำ  ….

KDN เมางึมงัมๆๆ อยู่บนเตียง

ขนาดมาม่า แก้ผ้าล่อนจ้อน กรูยังไม่ไปแตะสักนิดสสส์

วันนั้นเมาโลกหมุน สรัดๆๆๆ   ##

เช้ามาผมออกห้องไป   มาม่าไม่คุยกะผมสักคำ

(สงสัยไม่ได้สนอง Need มาม่า แหงมๆๆ โทษ ค๊าบบบบ)

เดินปวดหัวลงบันไดนั้น พริบตาเห็นป้ายแล้วแทบกรี๊ดดด

“........แมนชั่น หอพักสตรี  เดือนละ สามพัน”

“ห้ามผู้ชายเข้า  สุนัขดุ และ รปภ โหดดด”

เย็ดดดดด!!!!!    890

กรี๊ดดด!!!! เก๊าแต๋วแตก  วิ่งส่ายตูด ลงบันไดไป

มีแม่บ้านออกมามองหน้าผมด้วย ผมก็ส่งจูบไปที พร้อมสะบัดนิ้วกระเทยไป

“โทษ ฮ๊า….คือ เดี๊ยนนน เมา”    lkkjjh

ออกมาโบกรถแดงกลับไปหน้าบ้าน พี่ตี๋  เพื่อไปเอารถ

แสรดดดดด…….ไอ้พี่บ้า  ทิ้งกรู

แต่ มาม่า คนที่ว่า ก็มีน้ำใจลุกมาส่ง

โดยเค้าแก้ตัวแม่บ้านว่า “ผมเป็นตุ๊ด มาค้างด้วย”

(เอ่อ จริงของเมิง กรูไม่ได้ทำไรมึงล่ะ ซี  ได้ทีเชียว)   -0987 piuyty

พอไปถึง ไอ่พี่ตี๋ ยิ้มเยาะเย้ยยผม ยืนอยู่หน้าบ้าน 

แล้วก็เอาเรื่องนี้ไปเผากะเพื่อนๆ ผม ซะเกรียม

จำไว้…….เจรสสสสส!!!!!   iyor

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 12:53:06 »

หล่นแบบฮาๆ นะครับ อ่านไปขำไป เรื่องๆ เมื่อก่อนผมมีเรื่องแนวนี้เยอะ แต่ไม่กล้าโพส
อายน่ะครับ555

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 13:02:55 »

เหอะๆๆๆ

ย้ายนะครับบ

ALONE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 14:28:11 »

ขำกลิ้ง ไปเลยทั่น jhkll

noikasu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 15:29:28 »

อิคึๆๆๆขนาดเลยครับท่าน...5555555ขอสักทีเถอะแต่ว่าท่าโดนกับตัวจะแก้ปัญหายังไงดีเนี่ย kmkm

marathoner9

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 15:37:00 »

pongz  หล่นๆ  ฮาๆ  แต่ ป้า ม่า ม่า นี่ คงเซงที่ ไม่ได้เคี้ยวหญ้า อ่อน   kjhg kjhg kjhg

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 16:18:12 »

เรื่อง "คืนที่นอนไม่หลับ"

เรื่องมันมีอยู่ว่า ตอนทำงานแถวๆ รอบนอกตัวเมือง กทม

ได้มีสาวนางหนึ่ง นามว่า น้องช้าง (กรูไม่บรรยายต่อนะ แค่ชื่อน่าจะคลอบคลุมทุกอย่างหมด)

ได้ส่งยิ้มหวานๆ ให้ KDN ทุกวันเนื่องจาก น้องช้างเปิดร้านขายของชำหน้าตึกที่ข้าพเจ้าอาศัยอยู่

ด้วยความที่เป็นคนดีหลบใน  จึงไม่ได้ปฏิเสธรอยยิ้มนั้น    9876

ยิ้มมา กรูก็ยิ้มตอบ

อยู่มาวันหนึ่ง ก็มีโทรศัพท์ลึกลับโทรมาหาผม ตอนห้าทุ่ม กริ๊งงงง

ผมงัวเงียตื่นมารับโทรศัพท์  

ผม :ฮัลโหล

น้องช้าง : ทายซิ ใครเอ่ย

ผม: เอ่อ ไม่รู้จริงๆ ฮะ

น้องช้าง : ว้า….ตะเองจำเสียงเค้าไม่ได้เหรอ

ผม: (แมร่งงง ใครว่ะ คนจะหลับจะนอน) จำไม่ได้จริงๆ ครับ

น้องช้าง: คือว่า คอม น้องช้างเป็นอะไรไม่รู้ มันไม่ยอมอ่านซีดี พี่ KDN ช่วยมาดูให้หน่อยดิค่ะ

"ห้อง 205 น๊า"

ผม: ไง จะช่วยดูให้นะ    ouiy

ผมก็ล้างหน้า ล้างตา  เดิน โซเซ ลงไป

พอไปถึงผมเคาะประตู   น้องช้างน้ำเปิดประตูห้อง ปั๊บ

เท่านั้นเองแล่ะ

หล่อนนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว  ฉุดมือผมเขาห้อง

“คอมไม่ได้เปิด   แถมไฟก็ปิด”

อ้าววว ไหนว่า  คอมเสีย!!!!!!!    890

สถานการณ์เริ่มวังเวง

ชิบหายล่ะ  ผมคิดในใจ  จะสวดมนต์ก็ใช่ที่  

"พราะไม่ได้เจอผี"    kmkm

ระหว่างตกใจนั้น  ผ้าเช็ดตัวผืนน้อย ผืนนั้นก็ถูกสะบัดขึ้นบนฟ้า

ตัวอะไรยืนอยู่หน้ากรู  เนี่ยยย   ghjk

ร่างเปลือยปล่าวของหล่อน  ทำให้ KDN น้อยของผม มัน……………….

“หลับสนิท”   ครับ

กำลังจะหันไปคว้าลูกบิด เปิดออก

หล่อนก็กระชากผมเข้าไปซบที่ หน้าอก คู่นั้น

ผมยิ้มแห้งๆ  บอกไปว่า เดี๋ยวจะเอา แผ่นมาล้างเครื่องให้นะ

รอแป๊บบ

เธอไม่ฟังอะไรทั้งนั้น

ผมจึงฮึดสู้  ด้วยแรงอันน้อยนิด  vbnn

ผมถือวิสาสะ ผลักหล่อนขึ้นเตียง

กรุณาอย่าจินตนาการณ์ว่า KDN จะปล้ำเธอ

ผลักเสร็จ รีบวิ่งไปที่ประตู  กว่าเธอจะทรงตัวได้

ผมก็พริ้วออกห้องไปอย่าง โรนัลโด้ กระชากบอลหลบ   /jhtdc

พอถึงห้องผมล๊อกกลอนพร้อม

ดันทีวีเข้าไปติดประตู

พยายามใส่เสื้อผ้าหลายๆชั้น เผื่อว่า มันดุนประตูเข้ามาได้

กว่าจะตะกุย เสื้อ KDN ออกหมด มันคงหมดอารมณ์ไปแล่ะ

คืนนั้นเป็นคืนที่นอนไม่หลับจริงๆ    พพำ

หลังจากนั้น เราสองคนก็มองหน้ากันไม่ติด T-T  

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 16:26:59 »

หล่นแบบฮาๆ นะครับ อ่านไปขำไป เรื่องๆ เมื่อก่อนผมมีเรื่องแนวนี้เยอะ แต่ไม่กล้าโพส
อายน่ะครับ555

แชร์กันได้ครับท่าน popcorn4202  จะได้อ่านมุมของท่านบ้าง   09876

เหอะๆๆๆ

ย้ายนะครับบ

รับแซ่บบบ ครับผม ทีแรกลงห้องพาราไดซ์เผื่อมีใครอยากเล่าเพิ่มเติมครับ    ;khhg

ม่วนดีคับ

นรี

ถ้าอ้ายยเล่าตวยย ก็ถ้าจะม่วน นักกว่านี้เน้ออ     uhgv

ขำกลิ้ง ไปเลยทั่น jhkll

แต่มาอยู่สถานการณ์จริงบางทีก็ ทำตัวไม่ถูกเหมือนกันอ่ะ ท่าน   lkkjjh

อิคึๆๆๆขนาดเลยครับท่าน...5555555ขอสักทีเถอะแต่ว่าท่าโดนกับตัวจะแก้ปัญหายังไงดีเนี่ย kmkm

ของงี้ต้องลองเองครับ    kjhg

pongz  หล่นๆ  ฮาๆ  แต่ ป้า ม่า ม่า นี่ คงเซงที่ ไม่ได้เคี้ยวหญ้า อ่อน   kjhg kjhg kjhg

อ๋อ มาม่าไม่แก่ครับ ราว 20-21 ได้       

ในเรื่อง เป็รหลานเจ้าของร้านครับ   หุ่นใช้ได้ หน้าตาโอเค

แต่วันนั้นผมเมาหนักไปหน่อย    9ikm

chefbb

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 17:20:27 »

ขอบคุณนะครับที่นำประสบการหล่นแบบฮา ๆ มาให้ได้อ่านกัน   และประสบการณ์หล่นแบบสยองขวัญกับน้องช้างมาส่ง   ถ้าหลบไม่พ้นคงไม่มีท่านในวันนี้ mnb mnb mnb

oorangeroo

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 21:58:11 »

เรื่อง สุด ท้าย น่า กัว จิงๆ ท่านๆๆๆๆ

ujn

jiggolord

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 22:32:47 »

น่าจะสนองน้องช้างเค้าหน่อยนะ
ใช้มุขอย่างกะหนังสือโป๊เลย อิอิ

roonaldo

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 22:57:46 »

นั่นสิท่านนน
น่าจะสนอง
ไป

จะได้มีการบ้าน
elephant kill death note

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 12:16:10 »

เรื่อง จากผู้ล่า การเป็นเหยื่อ ซะงั้น!!!!

เมื่อไม่นานมานี้ หรือ เหมือนจะนาน เอ......ไม่นานมั้งง

ตอนนั้นมีนัดดริ๊งค์กะรุ่นพี่ สี่ห้าคนไปดื่มเหล้าที่ บูซท์ ทองหล่อ

ข่าวว่า สาวแรงเยอะ

วันนั้นก็เลยแต่ตัวหล่อเป็นพิเศษ เพื่อการหรอบโดยเฉพาะ

ก็เข้าร้านไป อุ๊บบบ!!! โต๊ะกลางร้าน  สาวล้อมหน้ารล้อมหลัง

โดยเฉพาะโต๊ะข้างๆ  หนึ่งหนุ่มกะสามสาว   inlove

ตาที่แสนซุกซนได้สาดส่องเข้าไปในแววตาสาวคนหนึ่งในโต๊ะนั้น

หน้าตาออกลูกครึ่ง จมูกโง ขนตางอน ผิวสีเผือก

เธอและเพื่อนเธอ เต้นยั่วโต๊ะผมอย่างรุนแรง

เหมือนปาร์ตี้เซ็กส์อย่าไรอย่างนั้น   pongz

เมื่อจ้องตากันไปมา KDN เลยสั่งการตัวเองให้ไปบุกเจ้าบ้าน

ผมเข้าไปทัก แนะนำตัว ขนแก้ว

หล่อนยิ้มให้ และ ก็ยิ้ม อย่างเดียว

พร้อมเต้นยั่วผมต่อไป   wq

KDNก็งง ๆๆ หรือ ว่า เราจะเข้าไปผิดเกมส์ว่ะ

เดินมาตั้งหลักใหม่ที่โต๊ะตัวเอง  ทันใดนั้นเธอก็เดินมาใกล้ๆ มาชนแก้ว

ยิ้ม อีกแล่ะ และก็เดินกลับโต๊ะ   ljhgf

อะไรฟ่ะ อีห่านนน ไม่ใช่นางงามไม่ต้องยิ้มบ่อยก็ได้

KDN เลยพุ่งหลาวเข้าเสียบอีกทีกะว่า รอบนี้ไม่พลาด

ผมชนแก้ว พร้อมชวนคุย  เธอยิ้มแล่ะ เดินเข้ามาจ้องหน้าผมใกล้ ๆ

กระซิบเบาๆ ข้างหูผมว่า ชื่อ จ๋า ค่ะ 

แต่ผมบืนนิ่งซีดเป็นไก่ต้มครับ เพราะเสียงของเธอเหมือนเสียง มอริส เค มากๆๆ  fdgdf uyt ghjk

ไม่ต้องรอให้หมอกฤษณ์ คอนเฟิร์มว่า มีกระดอแน่ๆ

กำลังจะสะบัด KDN น้อยกลับ

ก็มีแขนสีขาวๆ ซีดๆ มาคว้ามือผมดัง

"หมับ"     uoiou

ผมตกใจ ขนลุกซู่...........

กรี๊ดดด  จากผู้ล่า การเป็นผู้ถูกล่า

ผมหันไปยิ้มแห้งๆ  แต่หล่อนกลับเป็นฝ่ายรุกเข้ามา

ทั้งโอบ ทั้งดึง ทั้งฟัด   พพำ

อย่า!!!! เดี๋ยวกรูเคลิ้ม

ผมกำลังจะใช้แผน B  คือ ชิ่งไปจีบเพื่อนน้อง จ๋า แทน

แต่ อีน้องเพื่อนมัน ลากหนุ่มไหนไม่รู้  เข้ามุมโต๊ะ และลากไปกินในน้ำ แล่ะ

(ไม่แน่ใจว่า ประเทืองเหมือนกันรึเปล่าว่ะ)   kmkm

น้องจ๋า บ่นปวดท้องให้ผมไปส่งที่ห้องน้ำหน่อย

ผมก็ลากเธอไปส่ง ใช้ศัพทพนาม ว่า ลากเลยครับ

พยายามหาทางหนีที่ไล่

พอถึงห้องน้ำ เธอผลักผมเข้ากำแพง พร้อม สาดจูบมา

ฉิบหายยยยแล่ะ

จูบมา กรูก็จูบไป เกิดมาไม่เคยแลกลิ้นกะผู้ชาย เชี่ย!!!!!    piuyty

กรูว่ารักแห่งสยามเอา บทกรูไปเล่นแน่ๆๆ

สักพักน้อง จ๋า ก็ถอดลิ้นมาล้วงข้างล่าง

ผมก็เลยอ้างว่า ปวดฉี่ ตะเอง เข้าห้องน้ำหญิงไป

น้องจ๋ากัดฟันแน่น พร้อมบอกว่า จะรอนะค่ะ (เสียงห้าวน่ากลัวมาก)   vbnn

เมื่อสบโอกาส ผมรีบฉี่ รีบหนีไปข้างนอก

น้องจ๋า วิ่งตามมาขอเบอร์อีก

ผมก็เลย ให้เบอร์ กระเทย เพื่อนผมไป

(ให้ผีเห็นผีมันทะเลาะกันเอง)

ยังไม่พอมันจะลากผมไปที่รถ บอกว่า ขับไปส่งมันหน่อย

ผมเลยแกล้งตายยยย

เอ้ยยย

ผมควักตังค์ให้สองร้อยบอกว่า

"ไว้ชีวิต KDN เหอะ ผมยังไม่พร้อมจะลุยดงอุจระ อ่ะ"   ;lkjn

แล้วก็รีบวิ่ง อย่างไม่คิดชีวิต

(วันนั้น กรูมีค่าตัวสองร้อย นะเฟ้ยยย ไถ่ชีวิตตัวเอง)

เข็ดแล้วค๊าบบบบบบ

Ninja

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 12:30:46 »

แต่ละ case นี่ ... ฮาจริงๆ  uhgv

marathoner9

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 12:37:17 »

แต่ละ case นี่ ... ฮาจริงๆ  uhgv

อ่ะ ฮ้า ..  ijhg  นินจา หายไปนาน นะ...........

prof.big

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 15:30:13 »

ผมชอบเคสสุดท้ายครับ ฝ่าดงกระดอ 555++++

oorangeroo

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 01:43:26 »

ฮา น้ำ ตา เล็ด จิงๆ ท่านๆๆๆ

uiuo

shoots

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 12:44:26 »

ขำจริงๆ ความสุขบนความเจ็บปวด     uhgv

tanukiman

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 00:34:00 »

pongz  สุดยอดครับท่านเรื่องสุดท้าย นั่งฮาเรย

win9999

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 08:23:29 »

อ่่นเพลินดีงะ

kongo6

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 09:29:19 »

เรื่องสุดท้ายนี่ ใครเจอก้ต้องเผ่นละครับงานนี้

yothekop

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 10:08:43 »

ฮ่าๆๆ อ่านแล้วเพลินดีครับ  ;kljj

Alone_Man

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 17:55:45 »

สุดยอดเลยพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ;kljj

blue_gundam

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 18:49:32 »

สนุกทุกเรื่อเลยครับ....เพ่...

BenzVam

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 22:11:38 »

มาอัพเดทบ่อยๆนะครับท่าน

ฮาสุดๆ
 ;kljj

seakee02

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 13:28:15 »

พึ่งเข้ามาอ่านครับ อย่างฮาครับ ชอบเรื่องแรกอะครับ kjhg

tor_fe

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18 มกราคม 2010, 23:48:58 »

kjhgเรื่องสุดท้านฮาได้ใจมากคับ

vaivan

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 19:33:33 »

kjhg

ฮาสุด ๆ ๆ เลย ไถ่ชีวิต สอง ร้อง

น่าจะเปิดห้อง ฮา บางนะครับ

jungkrud

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 12:01:33 »

kjhg อย่างฮา   

paooap

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 19:35:13 »

สุดๆๆครับ  เสียดายแทนนะเนี่ย

romanticeman

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 11:04:53 »

ฮาดีครับ ว่าแต่เกือบจะได้เป็นยอดชายแล้วไม่ล่ะ

jaaeija

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 13:57:08 »

KDN น้อย โดนล่า

เรื่องเกิดขึ้นว่า

วันลอยกระทงใหญ่ที่ริมน้ำปิง เชียงใหม่

สมัยผมเรียนเป็นนักศึกษา ก็จะไปกินเหล้ากันแถวนั้น พวกผู้ชายทั้งห้อง

กินไป แซวสาวไป

เจอสาวนางหนึ่ง สวยสด เสียงหวาน  mbvc

ในสันดา..ร.ก็แซวไป นางอนงค์ก็ยอมมานั่งพูดคุย uiuo

"น้องพาเพื่อนมานั่งด้วยได้ไหม"
"ได้ครับ"

น้องเค้าพาเพื่อนมา 4-5 คน รวมน้องเค้าก็ 6 คน

ในหก กระดอ 5 รูปร่างไม่ต้องพูดถึง เถื่อน หึก และบึกบึน กว่าตูอีก

กินกันไปมาวกันไป

เริ่มดึกคนเริ่มน้อย เพื่อนขอตัวไปเข้าห้องน้ำ กลางป่า

ปรากฎว่า 3ใน5 ของกลุ่มน้องเค้า ขอตัวเข้าห้องน้ำด้วย

สักพัก

เพื่อนตะเกียกตะกายมา

ตะโกนโวยวาย "กรูโดนฉุดดดดดดดดดดด"

แขนขา มีแต่รอยช้ำ พวกเราก็ตลิดไปคนละทาง

น้องนางก็หายไปไร้ร่องรอย (ตอนไหนวะ)

มารวมตัวกันได้ เพื่อนก็อธิบายฉบับย่อโดยละเอียด

ถึงความเกือบโดน "ระเบิดบ่อขมิ้น"  uilo

มันบอกว่า ขณะฉี่อย่างสุขโข โดนมือมืด กล้ามเป็นมัด ล๊อกคอไว้

อีกมือลึกลับจับขาไว้ มันสบัดตัวหนีสุดฤทธิ์

จนหลุด จะออกจากห้องน้ำด้วยท่าคลาน แต่โดนมือมืดจับขาลากเข้าไป มันก็เอามือจับประตูไว้  ghjk

พร้อมตะโกน "ช่วยกูด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยย" สุดเสียง มือมืดยอมปล่อย

มันหนีสบักสบอมมาที่กลุ่ม แล้วกลุ่มก็ตลิดกันหมด  lkkjjh

พูดแล้วขนแขนสะแตนอัพ เกือบได้อิ โดยไม่ต้องเบ่ง  vbnn

มาคิดอีกทีไม่น่าเลยตู

12972116

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 11:01:17 »

หล่นแบบนี้  ฮาดีคัฟฟ  อิอิ 

erawan1

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 22:48:38 »

แต่ละเรื่องฮามากครับเล่าเรื่องได้สนุกจริงๆ ถ้าเป็นเวปพันทิปผมเทกิฟให้หมดเลยนะเนี่ย

neung

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 15:19:15 »

ฮาดีครับ ชอบๆ ขอบคุณทุกเรื่องเลยครับ

tiaaui

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 15:58:45 »

ขอปรบมือให้เลยครับ  ;kljj...........

แต่ละเรื่องนี่ฮาแตรกกกกจริงๆครับ

watbox

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 10:17:44 »

kjhgขอบคุรมากครับ ผมอ่านไป หัวเราะก๊ากเลย pongz

fangp007

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2010, 00:22:07 »

เข้ามาฮา ทำหล่นไว้เยอะเลยนะครับ   kjhg kjhg kjhg

tatooo

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010, 15:00:00 »

pongz เรื่องของท่านนี้ แต่ ละเรื่อง อย่างฮา ครับ เจ๋งสุดๆๆ แต่ ขออย่าให้ เจอ อย่างท่าน ละกาน......แบบ กัว เทย ที่สุด อะ..  ghjk ghjk  vbnn

faifai

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010, 15:20:38 »

ฮาๆๆๆดีคะ เพิ่งจิเข้ามาอ่าน หนุ่มๆๆก้อยังมีเรื่องโก๊ะๆๆ สงสารน้องช้างจังรุย

panda500

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 12:21:05 »

ฮา ดี ครับ ขอบคุณ สำหรับ ประสบการ และ ความรู้ใหม่ๆ ฮ่าๆๆ kjhg

cooltea79

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 08:31:26 »

อะ นี้ หล่น หรือสามช่า เนี่ย

อ่านแล้วเศร้าไม่ออก   kjhg  kjhg   kjhg

llnn

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 10:19:15 »

ได้ฮา ;kljj

lankhuchong

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 19:24:58 »

น่ากลัวจิงๆ เชียงใหม่

nobita_sit

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2010, 01:44:20 »

สองเรื่องสุดท้าย น่ากลัวจัง dsgjsd

Makettingmanager

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2010, 17:02:58 »

น่าจับไปอยู่คณะเชิญยิ้มนะเนี้ยหล่น 2 ครั้ง  kjhg kjhg kjhg

tanut12

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 01:44:15 »

ตกลงทั้งหมดเนี้ยเรื่องจริงป่าว dsgjsd
แบบว่าถ้าจริงก็แสดงว่ามีปะสพการเฉียเยอะมาก
ขอแนะนำว่าซวยแบบมีดวงช่วยให้รอดได้อยุ
ขอแสดงความยินดีที่ยังรอดมาได้ครับ ;kljj

MrBig

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010, 22:00:29 »

กระทู้ฮาข้ามปีครับผมชอบมาก เรื่องแบบนี้เจอมากันแทบทุกคน ghjk