ผู้เขียน หัวข้อ: เดมี่ เหมือนขึ้นงานกะนางแบบ เอฟเฟกอย่างAV เด็ดดวงสุดๆ  (อ่าน 1048 ครั้ง)

แอบซุ่มฮี

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เคยจัดกันมาแล้ว1ครั้ง น้องหายไปนานมากๆ
เห็นชื่อเลยสอบถามกับทางร้านว่าใช่น้องเดมี่
คนเดิมไหม ทางร้านบอกใช่ครับ คนเดิมครับ
น้องหายจากวงการนี้ไปนานมากๆ น่าจะ 2 ปีได้

เลยไม่รอช้าจองกันมาแต่เช้ากันไปเลยวันนี้
รีบมาหากันแต่เช้าเลย ด้วยความอยากเจอน้อง
มาถึงก็จัดเต็มครอสไปเลย
น้องออกมารับ หุ่นดีเหมือนเดิม น้องดูแลตัวเองดีมากๆ หายหน้าหายตาไปหลายปี แต่หุ่นยังเป๊ะ

ขึ้นมาถึงบนห้องนั่งคุยถามสารทุกข์สุขดิบกันไป
น้องก็เริ่มค่อยๆ ถอดชุดทีละชิ้น จนหมดไม่เหลืออะไร ชอบสุดสำหรับผม คือหุ่นน้อง คือมันงามมาก
เนื้อหนัง มันเนียนไปหมด หน้าท้องแบนราบ
ไฟหน้าใหญ่ จุกสวย
ควงแขนหากันอาบน้ำเลยดีกว่า
เรื่องอาบน้ำมาตรฐานเหมือนเดิม
ดูแลดี ใส่ใจความสะอาดทุกซอกทุกมุม

ต่อบนที่นอน เรานอนให้น้องนวดให้ก่อน
น้องเข้ามานวด สลับกับใช้น่าอกถูไปที่แผ่นหลัง
ทำเอาขนลุกซู่ ไปทั่วร่างกาย เสียวโว้ยยยยย
จนเราต้องผลิกตัวหันมาหาน้อง ไอน้องชายรู้งาน
ชี้ตรงเป็นไม้บรรทัดกันเลย บอกน้องเราเริ่มกันเลยดีกว่า น้องไม่รอช้ารุกเข้าใส่เราก่อนเลย
เราก็ไม่ยอมส่ะด้วย สู้กับเต็มกำลังไปเลย
นัวส์ใส่กันยับเลย คิดถึงกันขนาด ไม่เจอกันนาน
สกิดบอกน้องร้องเพลงแบบสดๆ เลยได้ไหม
เดี๋ยวแถมให้ อิอิ  น้องบอกได้เลยพี่ เดี๋ยวหนูจัดให้
น้องร้องเพลงสดเอาเรื่องมาก ทั้งดูด ทั้งอมสุดโคลน ทั้งเลีย เพลิดเพลินเราเป็นอย่างมาก
แค่โดนดูดยังแทบแตกเลยจ้า

สุดท้ายอดใจกันไม่ไหว จับน้องนอนลง
ถ่างขาออกจับน้องใส่หมวกกันน็อก
แล้วค่อยๆ เสียบเข้าไปช่องแคบๆ
กระแทกเข้าไปให้สุดด้าม เสียงครางมาเต็ม
มือน้องจิกหมอน หน้าฟินสุด ผมเด้งเอวใส่เต็มกำลัง เดินเครื่องสุดแรง พร้อมบรรเลงเพลงรักอันเร้าร้อนใส่กัน
สลับกันขึ้น สลับกันลง รู้มือ รู้ใจ กันอย่างดี น้องไม่มีขัดขืนสักนิด จับน้องขึ้นบนตัว
ให้น้องขย่มให้หน่อยสิ น้องจัดการขย่ม โยกเอวพริ้วมาก เจอน้องขึ้นไปเรียบร้อยกันเลยจ้า
“น้ำกระจาย” ออกมาแทบหมดตัว 555

ไม่เจอกันนานแต่ความเร้าร้อนในตัวน้อง
ยังมีครบครัน อารมณ์ร่วมดีมาก ไม่ขัดใจ
ให้เสียฟิว สักนิด

ชอบสไตล์หุ่นแบบ ขึ้นงานกะนางแบบ
ทรงดีๆ เนียนไปทุกจุด ต้องลองคนนี้ดูครับ
แนะนำ น้องเดมี่ ที่หันหน้ากลับเข้าสู่วงการอีกครั้ง ใครไม่เคยลอง ต้องมาสัมผัสครับ

จบการบรรยายแต่เพียงกันเท่านี้ก่อน
ถ้าได้ไปเที่ยวน้องคนไหนอีก
จะมาเล่าสู่ฟังกันใหม่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มกราคม 2024, 00:27:29 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับรีวิวการบ้านน้องเดมี่ นะครับ