-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดผ่อนคลาย ณ พิมพ์ มาสซาส  (อ่าน 2707 ครั้ง)

sniper

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
นวดผ่อนคลาย ณ พิมพ์ มาสซาส
« เมื่อ: 29 มีนาคม 2017, 20:45:34 »

สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน ผมนักซุ่มยิงฝึกหัดมารายงานตัวแล้วครับผม  .,mn หลังจากที่หายไปนานเพื่อไปหาประสบการณ์ใหม่ ๆ แถวชายแดน(เส้นข้าง)ไปพักใหญ่ ๆ   jljhl ผลปรากฎว่า โดนยิงเลือดสาด หัวแตกกระจาย  wq ล้มทั้งยืนบ้าง อึ้งรับประทานบ้าง บางครั้งก็ยังพอไหว แต่สรุปคือ ไม่ไหว ๆ  piuyty กลับมาเส้นทางเดิมของเราดีกว่า  kjhg
เกริ่นซ่ะยาว เข้าเรื่องเลยดีกว่า เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนี้ว่างรู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว อยากจะนวดผ่อนคลายธรรมดาสักหน่อย เลยลองเข้าเว็บดูหาร้านธรรมดา ๆ (แต่ไม่ธรรมดา) ดู ไปเห็นร้านเปิดใหม่(เดือนกว่า)  kjhg ชื่อร้าน พิมพ์ มาสซาส อ่ะ ไหน ๆ ลองร้านใหม่เลยดีกว่า จัดการอาบน้ำอาบท่าก่อนไป อากาศร้อนมาก ๆ เดี๋ยวน้อง ๆ จะเหม็นกลิ่นเหงื่อ  fdgdfdf จากนั้นก็พาเจ้าสองล้อคู่ใจรีบบึ่งไปที่ร้านโดยไม่ได้จองไว้ กะว่าไปหาเอาดาบหน้าก็แล้วกัน  .,mn
ไปถึงร้าน(ระวัหลุมถนนตรงหน้าร้านด้วยน่ะครับเดี๋ยวจะหาว่าไม่เตื่อน ผมมัวแต่มองหน้าร้านไม่ทันมองถนน ตกหลุดรถเกือบล้ม  eta07 ) จัดการจอดรถแล้วเดินเข้าไปในร้าน ร้านยังเปิดใหม่ ไม่มีโซฟาให้นั่ง เป็นห้องโล่ง ๆ เข้าไปมีเจ้าของร้าน(มั่ง) "พี่ได้จองน้องไว้หรือปล่าวค่ะ" อ่าวปัญหาเกิดล่ะ นึกว่ามาช่วงนี้แล้วคนจะไม่มีแล้วน่ะเนียะ มาเก้อแน่วันนี้  eta07 สักพัก "ตอนนี้เหลือน้องออมสินคนเดียว จะนวดเลยหรือจะรอคะ " สักพักน้องออมสินก็เดินออกมา บร่ะเจ้า!!! น่ารักจุงเลย.....รีบตอบกลับไป "ไม่รอแล้วครับ นวดเลย จัดการจ่ายค่าคอร์สเสร็จสรรพน้องก็พาขึ้นห้อง......ไม่อยากเชื่อ ห้องเต็มหมด เหลือห้องคู่แค่ห้องเดียว  dsgjsd น้องเปิดไปก็ส่งสัญญาณให้คนที่อยู่ห้องข้าง ๆ ได้รู้ก่อน  jljhl จากนั้นก็พากันเข้าไปห้องข้าง ๆ ได้ยินเสียงห้องข้าง ๆ คุยกันงุ้งงิ้ง ๆ (ไม่ได้แอบฟังน๊าาาาามันได้ยินเอง) ไอ่เราก็อยู่เงียบ ๆ รอน้องไปเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ พอน้องมาถึงเอาผ้าเช็ดตัวมาก็บอกว่า "พี่คะไปอาบน้ำได้เลยคะ ห้องน้ำอยู่ทางนู้น " งงเลยครับ ทุกร้าน(นวดธรรมดา)ที่เคยไปไม่เห็นมีอาบน้ำก่อนเลย อีกอย่างเราก็พึ่งอาบน้ำมาก่อนแล้วแต่ก็สู้เสียงกับความน่ารักของน้องไปไม่ได้ ต้องยอมไปโดยดี  jljhl จัดการอาบน้ำเรียบร้อยน้องก็บอกให้นอนคว่ำเลยคะ ตามสเต็ป สปาเท้าก่อน ไล่มาขา ขึ้นมาเรื่อย ๆ ทีแลกว่าจะงีบหลับ ที่ไหนได้ น้องแอบมีเฉี่ยวเจ้าหนูน้อย ทีแรกคิดว่าน้องไม่ตั้งใจ แต่สักพักมาเฉี่ยวอีกละ แบบนี้ไม่ใช่ละ ๆ (มีลุ้นๆ)  eta04 จากนั้นก็ไปนวดหลัง ก็ไม่มีอะไร นวดพอใช้ได้ สบาย ๆ ตามประสาเด็ก จากนั้นน้องบอกพลิกตัวเลยคะ นวดข้างหน้า ได้เห็นหน้าน้องแบบชัดๆ  น่ารักจริง ๆ นวดไปดูหน้าน้องไป ยิ้มไป น้องก็ยิ้ม ถามว่ายิ้มทำไม ก็บอกว่าน้องน่ารักก็เลยยิ้ม 5555(เกี่ยวกันไหม) สักพักก็มานวดหน้าขา แอบมาเฉี่ยวชนเจ้าหนูน้อย จากเดิมเราอุตสาห์ข่มให้มันหลับอยู่แท้ ๆ ไปสกิดมัน ตื่นมาทันที  fdgdfdf น้องถามว่า "ทำไมมันตื่นละ" แหม ๆ ก็ไปโดนมัน ไม่ตื่นก็ตายด้านแล้วคร๊าบบบบ ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เลยกระซิบข้างหูของน้องเบา ๆ ว่า " พี่ขอ..........ได้ไหม " น้องก็อาย (ผมก็อายเหมือนกันน่ะ) เขินนนนนน 55555 น้องก็ O.K. แต่อย่าเสียงดังล่ะ ห้องข้าง ๆ ยังอยู่  wq ตามนั้นเลยครับ น้องก็ไปปิดห้องล๊อคให้สนิท จากนั้นก็.............................. จนหมดเวลา เดินสบายตัวสบายหนูน้อยออกจากร้านเลยครับ  lowwww

สรุป เป็นร้านที่เปิดใหม่ อะไร ๆ ยังไม่เข้าที่เข้าทาง แต่น้อง ๆ น่ารักอยู่น่ะ(ตอนเดินลงมาเห็น 2-3 คนอยู่ข้างล่าง น่ารักใช้ได้ ) บริการดีเยี่ยม ไว้คราวหน้าจะไปอุดหนุนใหม่ อย่าลืมใครจะไป แนะนำให้จองไว้ก่อนล่วงหน้าน่ะครับเดียวจะหาว่าไม่บอก ท้ายนี้ก็ต้องบอกว่า เราเป็นผู้ชายเป็นสุภาพบุรุษ ต้องสุภาพกับน้อง ๆ เข้าไว้น่ะครับ เดี๋ยวจะดีเอง  jljhl
[/font][/size]

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: นวดผ่อนคลาย ณ พิมพ์ มาสซาส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มีนาคม 2017, 23:21:22 »

ค่า............ เท่าไหร่ครับ บอกทาง pm ก็ได้นะครับ ถ้าไม่สะดวก

tayyung

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: นวดผ่อนคลาย ณ พิมพ์ มาสซาส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มีนาคม 2017, 23:55:12 »

ขอคาราวะสามจอด

eakmarod

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มีนาคม 2017, 09:41:06 »

ค่าระดับนี้ เท่าไหร่ครับท่านพี่ พอดีสนวจร้านนี้เหมือนกัน

sniper

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มีนาคม 2017, 15:45:30 »

ค่า............ เท่าไหร่ครับ บอกทาง pm ก็ได้นะครับ ถ้าไม่สะดวก
ปกติตามมาตรฐานร้านทั่ว ๆ ไปครับ 1 ม่วง

sniper

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 มีนาคม 2017, 15:46:40 »

ค่าระดับนี้ เท่าไหร่ครับท่านพี่ พอดีสนวจร้านนี้เหมือนกัน
1 ม่วงครับท่าน แต่ไม่รับทุกคนน่ะครับ

twotopza

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 มีนาคม 2017, 18:42:47 »

ไปตามท่านเทพไปยิงแล้วครับ  kjhg

kindek

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 18:02:33 »

อูย อ่านแล้วของขึ้นเลย

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 เมษายน 2017, 10:00:13 »

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • Country: 00
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 เมษายน 2017, 16:46:29 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

ktk789

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 เมษายน 2017, 00:59:00 »

ต้องลอง

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 เมษายน 2017, 13:51:50 »

ร้านอยู่ไหนครับ

Funnyboy

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 เมษายน 2017, 15:40:36 »

ซอยร้าน ปากกอง สันติธรรมครับ  หรือ โรงแรงบี2

nansum

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 เมษายน 2017, 16:49:49 »

hgjhgไปนวดกับน้องออมสินมาแล้วครับแนะนำเลยครับน้องน่ารักดีครับลองดูนะครับ mbvc

tayyung

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 เมษายน 2017, 18:52:39 »

ต้องลองไปแล้วครับทุกๆท่าน

kamalaxp

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 เมษายน 2017, 17:56:37 »

จดไว้ในลิสเลย  pongz

dakulaoho

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 เมษายน 2017, 16:52:31 »

ขอลายแทงกับค่าเสียหายด้วยครับ