ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋าอยากฟิน หนูจัสมินจัดให้  (อ่าน 2500 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
ป๋าอยากฟิน หนูจัสมินจัดให้
« เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 07:00:16 »

mbvc mbvc  สวัสดีปีใหม่ ไม่ได้เข้าเวปมาเลย  ช่วงหลังๆไม่ค่อยได้เที่ยว

ด้วยสภาพร่างกาย ที่ไม่ค่อยพร้อมมีอาการเจ็บปวดหลายแห่ง อีกทั้งงานก็ทำให้

หาเวลายากหน่อย พอดีคราวนี้มีเวลาว่าง เลยแวปไปนั่งดูน้องๆที่ร้านนี้สักหน่อย

ได้ข่าวมามีน้องใหม่ๆ มากันเพียบ ก็เห็นน้องๆหลายคนน่ารักดี แต่ยังไม่โดนใจ

เลยขอนั่งเล่นซักพัก ทักทายคุยกับพีอาร์ไปเรื่อย ก็มีน้องคนหนึ่งเพิ่งลงงานมา

เดินกลับเข้าห้องไป เห็นแค่หลังแวปๆ บอกพีอาร์ขอดูด้านหน้าหน่อยซิ  ;khhg

น้องเดินออกมาให้ป๋าดูตัว อิอิ  เห็นแล้วบอกว่าโดน ยิ้มน่ารักมากๆ โดยเฉพาะ

ดวงตาเหมือนมีเสน่ห์เวลายิ้มออกมา  รูปร่างสูงพอประมาณ ผิวคล้ำตามสเปคป๋า

อวบนิดๆ (ทราบภายหลัง อวบเพราะเบียร์ เหมือนป๋าเลย  เดือนเดียวขึ้นสี่โล)

ดูเวลายังพอเหลือ ตัดสินใจเลือกเลย พีอาร์พูดว่า ลูกค้าว่างานน้องบู๊นะ

เรื่องบู๊ๆป๋าไม่สน ขอโดนใจไว้ก่อน อิอิ mbvc fdgdfdf  หลายคนดูหวานๆเจอป๋า

เข้าไปอาการบู๊ออกมาก็เยอะ บางคนบู๊ๆเจอป๋ากลายเป็น แมวเชื่องๆก็มี แบบว่า

ป๋าอยากทำไร หนูตามใจป๋าจ๊ะ แบบนี้ป๋าเหนื่อยเลย  ljhgf

mbvc mbvc น้องพาเดินขึ้นไปชั้นบน ว่าจะเข้าห้องแรกขวามือ

ห้องนี้มีความทรงจำที่ดีๆ กับน้องๆหลายคน อิอิ fdgdfdf ห้องยังไม่เรียบร้อยดี

ไปห้องอื่นก็ได้ เมือเข้าห้องก็นั่งคุยทำความรู้จักกันก่อน น้องเคยเป็นพริตตี้ตาม

งานอีเวนท์มา มิน่าถึงยิ้มเก่ง ตอนนี้มีประจำแล้ว แต่ก็แวปมาทำงานที่นี้ได้

เมื่อทำความรู้จัก ให้น้องตลายความเขินอายและความตื่นเต้นของน้องออกไป

ก็มานั่งใกล้ชิดน้อง สร้างฟิลหวานๆประดุจแฟนกัน โอบกอด หอมแก้ม จุ๊บเบาๆ

จากนั้นก็ค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าของน้องออกจนหมด เห็นรอยสักอันสวยงามด้านหลัง

ซึ่งเป็นเรื่องฮิตของวัยรุ่นสาวๆ ป๋าไม่ซีเรียสเรื่องพวกนี้หรอก ดูน้องตอนนี้รูปร่าง

สมส่วนสองเต้าพอดี สะโพกผึงผาย อวบนิดๆ น้องบอกเพราะเบียร์แค่วันละ

สองกระป๋องเอง เมื่อก่อนหุ่นดีกว่านี้  hgjhg อวบขนาดนี้แหละดูแล้วน่ารัก

มีน้ำมีนวล กอดมันส์  ว่าแล้วก็เข้าไปกอดเลย แล้วสูดดมซอกคอ กลิ่นสาบ

สาวนี่สร้างความคึกให้สูงวัยพอควร อะไรในร่างกายมันชี้โด่ขึ้นมาเลย อิอิ

จากนั้นก็จัดการเสื้อตนเองออกจากร่างกายทันที น้องชวนไปอาบน้ำ อืมม์

ลืมไปห้องนี้มันอ่าง เคยมีความจำทรงที่เลวร้ายกะอ่างมา ลื่นล้มตัั้งสองที

เลยให้น้องรีบๆอาบน้ำล้างตัวให้ก็พอ  เลยอดปล้ำ อดดูฝีมือของแม่หนู

จัสมินเลย  red001 วันนี้ไม่เห็นฝีมือก็ไม่เป็นไร วันต่อไปก็ยังมีอีก ออก

ไปต่อที่เตียงก็ได้  ครั้นถึงเตียงว่าจะเปิดเกมส์รุกเลย คิดไปคิดมาให้น้อง

นวดให้ก่อนสักหน่อย ขับรถไปต่างจังหวัดช่วงเจ็ดวันที่ผ่านมาเป็นพันๆโล

เส้นเอ็นมันตึง ให้น้องนวดหน่อย น้องบอกพอได้ แต่หนูนวดไม่เก่งนะ

นั่นมีการถ่อมตัวด้วย ระหว่างนวดไปพูดคุยทำความรู้จักไป จีบไปด้วย

หวังจะให้น้องหลงคารมป๋าซะหน่อย น้องก็นวดถือว่าดีมีประสบการณ์

นวดให้ตายายมาแล้ว  นวดให้ป๋าซักเพลินลืมเรื่องบื้วเรื่องนัวไปเลย

ไม่ได้การแล้วเวลาผ่านไปนาน บอกน้องพอเถอะอยากเจอที่ว่างานบู๊

เป็นไง  eta32 โอ้พระเจ้า...ป๋าใช้งานน้องผิดวัตถุประสงค์ไปหรือ

ใช้นวดจนน้องถ้าจะหมดแรง แบบนี้ป๋าเหนื่อยอีกแล้ว ljhgf น้องคง

เหนื่อยและกระหาย พอป๋านอนหงาย น้องเข้ามาที่กระบอกฉีดน้ำ

อมดูดๆ หวังว่าจะมีน้ำพอแก้กระหาย อิอิ ที่ได้ไหนได้กระบอกฉีดน้ำ

ของป๋ามันลงอาคมไว้ ใครได้อมดูมแล้ว มักจะถอนปากออกไม่ค่อย

ได้ อิอิ แม่หนูอมดูดอยู่นานเล่นเอาป๋าเสียวสะท้าน จนบิดตัวไปมา

mbvc แต่ป๋าก็ช้อบชอบนะ dgd ป๋าก็เหนื่อยเป็นนะคอแห้งด้วย ก็

ขอดูดหาแหล่งน้ำเล็กๆของหนูจัสมินหน่อย  แม่หนูก็ว่าง่าย พลิก

กลับด้านมาให้ป่าใช้ปากใช้ลิ้นดูดเลีย หาน้ำเพื่อให้หายคอแห้ง หนู

หาดูดน้ำจากป๋าๆป๋าหาดูดน้ำจากหนู แบบนี้ป๋าชอบแต๊ได้ใจป๋าไป

เต็มร้อยเลย แถมแหล่งน้ำของหนูไร้ทุ่งหญ้า ไม่เป็นอุปสรรคต่อ

ต่อการใช้พลังดูดของป๋า อิอิ  ถึงเวลาของป๋าจัดการหนูแล้ว เลย

พลิกให้นอนหงาย แล้วป๋าจะช่วยให้หนูผ่อนคลายนะ ว่าง่ายก็ทำ

ง่ายด้วย เจอป๋าขึ้นข้างบนใช้ลิ้นชอนไชไปทั่ว มือก็แหย่ไปที่แอ่ง

น้ำตอนนี้ชุ่มฉ่ำอย่างมา ลองจุ๊บไปที่ปากเบาๆ ที่ไหนได้แม่หนูไฟ

แรง ตวัดของในปากไร้กระดูก ออกมาพันอุตลุดกะของป๋าซะแล้ว

ป้าดโท๊ะ แบบนี้ได้ใจป๋าไปอีกแล้ว  เจอป๋ารุกไปนี่น้องไม่ไหวแล้ว

ชวนป๋าเล่นไรที่มันตื่นเต้นปนเสียวๆ fdgdfdf ป๋าก็ยิ่งอยากให้หนู

เอ่ยปากอยู่แล้ว และแล้วก็เตรียมความพร้อมกันแล้ว หนูจัสมินจัด

ให้ป๋าเป็นจระเข้ ทำท่ากลบดาน แม่หนูทำตัวเป็นดินดานให้จระเข้

กลบ เฮ้ย... ดินดานมีเสียงครางด้วย roister จระเข้ชักเมื่อยล้า

เอางี้ดีกว่าแม่หนูมาเป็นคนขึ่ม้า  ป๋าจะเป็นม้าให้หนูขี่ ม้าตัวนี่ถ้า

จะขี่มันส์ หนูไม่ยอมลงซักที แล้วก็แปลกแฮะ...ปกติในสนามม้า

คนขี่จะไม่ค่อยเหนื่อย แต่ตอนนี้แม่หนูจัสมินของป๋าเหนื่อยแฮกๆ

ชักสงสารแม่หนูจัสมินซะแล้ว เราเปลี่ยนมาเล่นเป็นสุนัขดีกว่าให้

หนูเป็นสุนัขตัวเมียอยู่อยู่ด้านหน้า ป๋าเป็นสุนัขตัวผู้อยู่ด้านหลัง

เล่นกันอย่างนี้มันฟินจริงๆนะ แม่หนูก็พยักหน้าแสดงว่าชอบด้วย

ละซิ เล่นเป็นสุนัขกันซะนานเลย เล่นไปเล่นมามันทั้งเหนื่อยทั้ง

เสียวทั้งฟิน สุดท้ายเราทั้งสองก็ได้ความฟินรวบยอดทั้งคู่ อิอิ

dgd fdgdfdf mbvc  ค่อยๆนอนพักกันก่อน แล้วพากันไป

อาบน้ำชำระล้างร่างกาย กลับมานั่งคุยกัน หอมแก้ม จุ๊บกันอีก

pongz pongz บอกได้คำเดียว น้องจัสมิน ฟินจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2017, 14:37:43 โดย pol »
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ป๋าอยากฟิน หนูจัสมินจัดให้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 12:14:16 »

รอต่อครับ ท่าน

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: ป๋าอยากฟิน หนูจัสมินจัดให้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 12:17:09 »

ป๋า pol ของเรา ฟินเปิดหัวปีซะแล้ว.....ปูเสื่อรอเลยครับ.. jljhl jljhl

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 12:37:31 »

ผมนี่ปูเสื่อรอพี่ pol เลยครับ อิอิอิ

jljhl jljhl
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 14:39:22 »

ป๋า pol ของเรา ฟินเปิดหัวปีซะแล้ว.....ปูเสื่อรอเลยครับ.. jljhl jljhl

การบ้านป๋า มาแล้วจ้า เวลาไม่มากแวปมา เอาให้จบเลบ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 14:41:41 »

ผมนี่ปูเสื่อรอพี่ pol เลยครับ อิอิอิ

jljhl jljhl

น้องฺBasic17 อ่านการบ้านพี่จบแล้ว อย่ารอช้า อยากฟินเหมือนพี่รีบจองเลย

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 14:48:13 »

jljhl jljhl

น้องฺBasic17 อ่านการบ้านพี่จบแล้ว อย่ารอช้า อยากฟินเหมือนพี่รีบจองเลย

พรุ่งนี้ตามไปลอกแน่นอนจ้ะ พี่ pol อิอิ

ttu ttu
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 15:08:08 »

jljhl jljhl

พรุ่งนี้ตามไปลอกแน่นอนจ้ะ พี่ pol อิอิ

ttu ttu

mbvc รับรองจะต้องฟินอย่างพี่แน่นอน pongz

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 15:14:59 »

jljhl jljhl

ttu ttu

mbvc รับรองจะต้องฟินอย่างพี่แน่นอน pongz

ผมนี่ฟิตร่างกายรอตั้งแต่พี่ทักมาคุยกับผมเมื่อวานละครับ อิอิอิ

dgd dgd

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 15:15:59 »

mbvc mbvc อ่านการบ้านป๋าpol แล้วอิจฉาจัง ผมไปเจอคนอื่นทำไมไม่ได้อย่างนี้

ชบา

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 23:50:38 »

สุดยอดเลยครับป๋าฟินตามเลยครับ

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มกราคม 2017, 01:30:05 »

ขอขอบคุณการบ้านดีๆจากพี่ pol นะคับ
ว่างๆแวะมานั่งเล่น ชมสาวๆกันอีกนะคับ

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มกราคม 2017, 10:10:05 »

สุดยอดงานเทพรับต้นปี เทสไดรฟ์ด่วนๆ
จะเด็ดเท่าปลายรุ้ง จะแรงเท่านานาไหม
ใครแจ้งผลที โทร.0943251888

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มกราคม 2017, 13:25:07 »

mbvc mbvc อ่านการบ้านป๋าpol แล้วอิจฉาจัง ผมไปเจอคนอื่นทำไมไม่ได้อย่างนี้

pongz อยากเจอแบบป๋า ต้องไปหาจัสมิน รับรองฟินแน่นนอน  mbvc

น้องอยู่ถึงวันพฤหัสบดี จนถึงเวลาร้านปิดเลยนะ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 มกราคม 2017, 13:27:34 »

สุดยอดเลยครับป๋าฟินตามเลยครับ

dgd hgjhg mbvc คนนี้พลาดไม่ได้เลยนะ นานๆที่จะเจอแบบนี้

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 มกราคม 2017, 18:21:37 »

อ่านแล้วฟินเลยครับท่านPolติดตามการบ้านของท่านมานานแล้วครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 มกราคม 2017, 16:07:06 »

ขอขอบคุณการบ้านดีๆจากพี่ pol นะคับ
ว่างๆแวะมานั่งเล่น ชมสาวๆกันอีกนะคับ

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

;khhg ว่างๆก่อนรับ ผบ.จะแวะไปนั่งชมน้องๆ ที่น่ารัก อีกนะ mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12 มกราคม 2017, 16:09:35 »

อ่านแล้วฟินเลยครับท่านPolติดตามการบ้านของท่านมานานแล้วครับ
;khhg ;khhg ขอบคุณท่าน blu ที่ติดตามการบ้านผมมาตลอด ของดีของเด็ดก็ต้องแบ่งปันครับ hgjhg

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 มกราคม 2017, 17:31:24 »

ผมตามไปลอกการบ้านพี่ pol ผมยังฟินเลย .... เมื่อยลิ้นไปหมด 5555

ttu ttu

EMS

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 มกราคม 2017, 05:46:58 »

เยี่ยมครับ น่าอิจฉา แล้วจะตามไปลอกครับเป็นกำลังใจให้ครับ