-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำรายละเอียด การ นกป ครั้งแแรกหน่อยครับ  (อ่าน 1873 ครั้ง)

tumpanuwat

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือพอดีว่าผมไม่เคยมีประสบการทางด้านนี้เลย
ปกติก็จะมีกับแฟน กับสาวที่หิ้วมาตามร้านเหล้าบ้าง

เลยอยากจะถามสาย นกป ว่า1ครอสนี่เราสามารถทำอะไรได้บ้าง
และที่สำคัญเลยอยากรู้ว่า เขาจำกัดจำนวนน้ำไหมครับใน1ครอส

ปล.ผมมือใหม่มากครับอยากลองทางสายนี้บ้างวอนช่วยแนะนำทีครับ
;khhg

Daisy_Aloha

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th

ถามกับ PR ร้านนั้นๆได้ค่ะ

MySuerte

• ว๊องแมน
  • *

มือใหม่เหมือนกันครับ กำลังว่าจะไปลองซักครั้ง

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ท่านพี่เฒ่าใจแตกเคยเขียนบทความมาตรฐานงาน นกป ไว้  ท่านลองไปอ่านกันเองเน้อ...
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=101957.msg918948#msg918948.
 .,mn .,mn