-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านจิ้นครับ  (อ่าน 633 ครั้ง)

where

• บุคคลทั่วไป
รบกวนท่านจิ้นครับ
« เมื่อ: 19 กันยายน 2009, 15:16:24 »

อืม ท่านจิ้น รบกวนจัดโปรแกรมเที่ยวให้หน่อยสิครับ พอดีวันที่ 6/11/09 ผมกับ คนญี่ปุ่นสองคนจะไป หาไรสนุกทำที่เชียงใหม่กัน
พอจัดทริปให้ได้ไหม ว่าเริ่มและจบ แบบไหนดี (เอาว่า ผมเป็นบรรทัดฐานนะ)
ขอบคุณมากครับ

virgin_killer

Re: รบกวนท่านจิ้นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 12:31:10 »

มาโพสต์ไว้ตอนไหนเนี่ย? ไม่เห็น โทดๆๆ
คนญี่ปุ่นนี่ผู้หญิงใช่ป่ะครับ?
แล้วคุณwhereมากับเธอ กันสองต่อสองใช่ป่ะครับ?

ถ้างั้นก็.. ไปไกลๆเลย! อิจฉา..
แต่ถ้าเธอมีเพื่อนมาด้วย ก็ขอไปด้วยนะ.. อิคึๆๆๆ

paholkarn

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 12:47:05 »

กาม......  เขิน

paholkarn

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 12:49:51 »

เปน ผู้ชาย สองโคน ชิมิ

เริ่มต้นด้วย ไป กิน อาหาร ญี่ปุ่น ต่อ ด้วยคาราเกะชินหยู ก็ด้าย น้อง สู้มือ ดี เสดแร้วไป หา เดะๆ ที่ อยู่ได้ทั้งคืน
พวกญี่ปุ่น มาน ชอบ แบบ ค้าง คืน ชิมิ จัดไป อย่าให้เสีย ijn

where

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 17:31:42 »

ขอบคุณท่าน เจมส์ ว่า แต่เด็กๆๆนี้ขอ   จากท่านได้ไหมนิ จัดให้หน่อย