-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกทั้งหลาย อยากรู้ความจริงใช่ไหม  (อ่าน 15206 ครั้ง)

earn

• บุคคลทั่วไป

ไหนไหนก็ไหนไหนนะจะเฉยความจริงให้ฟัง
ผนเคยเขียนกระทู้มาหลายเกี่ยวกัยน้องกาฟิวส์
   แต่มีกระทู้หนึ่งที่ท่าน kim ว่ารู้จักสามีน้องคนนี้
แต่กระผมไม่เคยรู้จักท่านมาก่อน ไม่รู้ว่าท่านมั่วรึเปล่าว
  ผมก็อยากจะให้ท่านmonthip
เครียเรื่องให้จบเหมือนกันว่าไปก็สงสารนะ
    โอ้ยผมโดนมากกว่าท่านอีก อยากจะกระทืบให้ตายเลย
คนที่ไปตรวจสอบมา ไม่รู้ว่ามามูลความจริงแค่ไหน
 พวกท่านนะนั่งคุยกัน......แต่ผมนอนคุยมาแล้วตั้งหนึ่งปี
      มีเหรอทีจะไม่เห็นไส้เห็นพุงน้องคนนี้
   .......หรือว่าท่านหวังเหมือนกัน.......
ระวังจะเจอเหมือนท่าน monthip นะ555555
  สำหรับผมเจอมามากกว่านี้อีก
   นี่จะเล่าแค่นิดดดดดดดดหน่อยนะ

1  ผมเสียเงินไปเกือบ1ล้านบาทกับคนๆนี้
     2  ผมโดนน้องคนนี้โกหกมานานถึง1ป๊
     3  ผมโดนน้องคนนี้ขโมยของออกจากหอพัก 27สิงหาคมปีแล้ว
     4  ก่อนที่น้องคนนี้จะวางแผนขโมยของออกจากหอพักของผมไป น้องกาฟิวส์ได้เอ่ยวาจาว่าต้องไปเมืองจีนต้องใช้เงิน100000บาท ให้โอนเข้าบัญชีให้ด้วยในวันที27สิงหา ก่อน10โมงเช้า
     5  แต่น้องก็ไม่ได้ไปเพราะตอนเช้าผมได้โทรไปที่มหาวิทยาลัย ฟาร์อีสเทิร์น อาจารย์ตอบว่าไม่จำเป็นต้องใช้เงินมากขนาดนั้น
     6  11โมงน้องโทรมาถามว่าโอนเงินให้รึยัง
     7  ผมตอบกลับ  OK     
     8  บ่าย3โมงกลับหอพบแต่ห้องว่างเปล่า

สรุปก็คือผมคนนี้เป็นอดีตสามี ของน้องคนนี้ รู้แจ้งเห็นจริงรึยังท่านทั้งหลาย
   คนที่ทำร้ายท่าน monthip ก็คือ ไอ้เอ็มแฟนของน้องคนนี้
  ถ้าอยากรู้ก็ไปดูได้เวลา 18:00-19:30 ไอ้คู่นี้จะซ้อนมอเตอร์ไซด์มาด้วยกัน รถyamaha สีดำแดงทะเบียน 168 ชม.
ทุกสิ่งทุกอย่างผมมีข้อมูลทั้งหมด พวกท่านจะเอาหมายเลขบัตรประชาชนผมก็มี
 เพราะผมมีคดีกับคนๆนี้อยู่เหมือนกัน
       สำหรับเรื่องนี้มีท่านไหนอยากได้ความกระจ่าง ก็สอบถามผมได้หรือจะนัดเป็นส่วนตัวก็ได้

แต่น้องคนนี้ผมไม่มีอะไรจะพูดด้วย แต่จะพูดในชั้นศาล เสียรูปคดี

ข้อมูลทั้งหมดนี้ขอรับรองว่าเป็นความจริงทั้งหมดทูกประการ หากมีถ้อยคำไหนเป็นเท็จขอให้ข้าพเจ้ามีอันเป็นไปสาธุ

lunaG

Re: สมาชิกทั้งหลาย อยากรู้ความจริงใช่ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 02:09:38 »

ในฐานะคนนอก ผมคงกล่าวอะไรไม่ได้มาก

มารับฟังครับ ...

ก้อขอให้ชนะคดีนะครับ

ใครผิดก้อขอให้ได้รับการลงโทษกันไป

don

Re: สมาชิกทั้งหลาย อยากรู้ความจริงใช่ไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 02:16:15 »

zad ทำยังไงดี งงไปหมดแล้ว uoiou

3p

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 02:21:23 »

ผลของคดี ออกมายังไง บอกข่าวบ้างนะครับ
จะได้ไม่งง fds

monthip

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 02:24:41 »

ผลคดียังไม่มีครับเพราะมันไม่ยอมมาขึ้นศาล มีแต่หมายจับ

boy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 02:34:39 »

>:(  แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าฝ่ายไหนพูดจริง ,mnnb  เพราะคำพูดใครก็พูดได้ มีหลักฐานก็เอามาโชว์ดีกว่าครับ พูดกันไปมาอย่างงี้ไม่จบแน่  piuyty  (ส่วนตัวไม่ค่อยเชื่อทางร้านอยู่แล้ว)

lunaG

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 02:38:57 »

zad ทำยังไงดี งงไปหมดแล้ว uoiou

ผมมองว่าเป็นเรื่องตัวบุคคลนะครับ และทางร้านย่อมปฏิเสธเรื่องประเภทนี้อยู่แล้ว

เว็บทำหน้าที่ คือ พื้นที่ในการแสดงความคิดเห็นหรือข้อความของสมาชิก ซึ่งได้ทำหน้าที่ดีแล้ว

เว็บทำหน้าที่ คือ ตรวจสอบข้อเท็จจริงเบื้องต้น และคุณภาพ ณ ปัจจุบัน กับทางร้าน ซึ่งได้ทำหน้าที่ดีแล้ว

(เราไม่ใช่พนักงานสอบสวนนะครับ น้อง+ทางร้านย่อมไม่ให้ข้อเท็จจริงแน่)

ดังนั้นการตัดสินใจไปใช้บริการหรือไม่ ก้อขึ้นอยู่กับสมาชิกแต่ละท่าน

แน่นอนว่า น้อง ๆ ที่ออคิด คงไม่ได้เลวร้ายเหมือนกับน้องคู่กรณีกันทุกคน

ถ้าไปแล้วไม่ถูกโขกสับหัวแตก น้อง ๆ คนอื่นก้อยังเป็นทางเลือกได้ใช่ไหมครับ

narzzezus

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 02:48:58 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูล ผมจะได้ระวังตัว dsgjsd

notear

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 06:17:15 »

สรุปว่าตอนนี้ มีผู้ที่มายืนยันข้อมูลอีกคนแล้วล่ะสิ

งานนี้คงใช้วิจารณญาณของแต่ละบุคคลนะครับ fds

watbox

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 06:48:02 »

ขอบคุณท่านที่ออกมาเตือนครับ สถานประกอบการคงจะมีแบคดีพอควร ท่านควรระวังตัวด่วนนะครับ ;khhg

watbox

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 07:00:40 »

เห็นท่านคิม โดนพาดพิง ช่วยออกมาอธิบายเรื่องราวด้วยครับ

cmman573

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 08:53:59 »

ตามดูสถานการณ์กันต่อไป

อีโต้

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 09:01:21 »

รอดูกันยาวๆ ก้คงเป็นเรื่องของบุคคล (ความเห้นส่วนตัวนะ) เขิน

Nick2005

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 09:28:12 »

ในฐานะคนนอก  ตามสถาณการณ์ครับ  ljhgf

pass07

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 09:49:19 »

รับฟังไก่อนครับ ตัดสินกันไม่ได้ ครับ dsgjsd

haruthai limtanapon

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 11:00:09 »

ไม่จริงอย่างที่ผู้ชายคนนี้พูดหรอก iyor ขี้แพ้ชวนตี เขาไม่รักก็เลยแค้น

cmman573

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 11:09:45 »

มีฝ่ายขัดแย้งมาซะงั้น เริ่มฉับฉนอีกละ

kimpoodong

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 11:39:18 »

ต้องส่งคนไปดูหน้าน้องเค้าหน่อยแล้ว แต่ถ้าเค้าได้เงินไปเป็นล้าน เค้ายังขี้มอไซต์อยู่อีกเหรอ เอาเป็นว่าต้องไปสัมผัสน้องเค้าดู จะได้รู้ว่าเป็นไง แต่ยังไง ผมว่าออคิดก็มีทั้งดี และไม่ดี เราก็เลือกที่พอใจดีกา เรื่องคดีเอาใจช่วยนะครับ ส่วนออคิด ถ้ามีบัตรลดให้เมอเบอร์บอร์ดจะไป  iuyt

GOWA

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 11:51:54 »

ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของชั้นศาลดีกว่าครับ
ถ้ามีหมายศาลไปหาน้องเค้า น้องเค้าก็ต้องมาขึ้นศาลครับ บ่ายเบี่ยงไม่ได้อยู่แล้ว
ถ้าไม่มา และไม่ไปติดต่อศาลเลย ศาลจะถือว่าแพ้คดีครับ
ถ้าไปฟ้องศาลจริงก็น่าจะรู้ผลเร็วๆนี้แหละครับ

earn

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 14:21:11 »

ไอ้เรื่องรักไม่รัก น้องคนนี้ไม่เคยคิดจะรักใคร แต่คิดว่าอยู่กับใครจะได้ผลประโยชน์มากกว่ากัน แค่เปลืองตัวแล้วก็ได้เงินมา แกล้งทำเป็นรัก น้องคนนี้อยู่กับใครได้ไม่นาน ผมไม่ได้เพ้อเจ้อนะ  แต่ประวัติศาสตร์มันบ่งบอก สามีทุกๆคนโดนแบบนี้หมดคือ ขนของออกหอตอนเผลอและวางแผนขอเงินก้อนโต และเราก็ล่ารายชื่อมาได้ทั้งหมด ว่าตอนนี้อดีตสามีของน้องคนนี้ทำอะไรอยู่ที่ไหน ทุกคนโดนแบบนี้ทั้งหมด อีกไม่นานก็จะถึงคิวเด็กน้อยคนปัจจุบัน
    ส่วนเรื่องความแค้นก็อาจมีบ้างทำกับเราได้ลงคอ มีอย่างที่ไหนเช่าหออยู่ด้วยกัน ตอนผมไปญี่ปุ่น เสือกเอาผู้ชายเข้ามานอน ไม่ฆ่ามันตายก็เป็นบุญหัวของมันแล้ว แล้วยังมีเรื่องที่ดินของทางบ้านจะถูกยึด ก็ไอ้คนโง่คนนี้ไปไถ่ถอนจำนองออกมาให้ ติดหนี้เจ้าแม่เงินกู้แถวๆสันติธรรมอีกเท่าไหร่  แล้วใครละเป็นคนจัดการให้ แต่ตอนนี้ได้ข่าวว่ากลับไปเป็นหนี้อีกตามเคย
      แต่ก็มีสมาชิกบางคนบอกว่าขี้แพ้ชวนตี ผมไม่ได้แพ้ผมเล่าความจริงให้ท่านสมาชิกฟังและเตือนให้ระวังแค่นั้นเอง ท่านไหนจะเชื่อก็เชื่อ ถ้าไม่เชื่อก็แล้วไป บางท่านก็ให้กำลังใจบางท่านก็เป็นกลาง แต่มีท่านหนึง ใช้สำนวนที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่หรือว่าท่านคนนั้นได้รับการศึกษามาน้อย
            น้องเขาแพ้ความจริงมากกว่า หนีความจริงมากกว่า แต่สิ่งที่เขาเคยกระทำลงไป กำลังถูกเปิดเผยสู่สังคม ไม่เคารพกฏกติกาของสังคม 
         ตอนมีปัญหาใหม่ทำไมต้องหนี เดี๋ยวให้คนนั้นมาเครีย เอาคนนี้มาพูด
    ถามดูสิว่าเมื่อก่อนตอนหนีไปเป็นยังไง  ออกหอไม่ได้นานเท่าไหร่ออกมาก็จะโดนจับ
   เขาคงคิดว่ามีคนหนุนหลังใหญ่โต จะให้เจอตัวตอนนี้ก็ยังได้รู้หมดใช้เบอร์อะไร อยู่หอไหน ห้องไหน มาทำงานวันไหนกี่โมง ใช้เส้นทางไหนมาทำงานและไปเรียน ใช้นามแฝงชื่ออะไรเวลาเล่น HI5 รู้หมดแต่ไม่ทำถ้าอยากจะแก้แค้นตอนนี้น้องคงจะเป็นเถ้าธุลีไปนานแล้ว  แต่หนังชีวิตมันต้องดูกันยาวๆ
           มีแต่คนโง่เท่านั้นครับที่ยังทรนงอยู่โดยไม่รูว่าข้างหน้าจะมีอะไรรออยู่ ยากที่จะแก้ไข เพราะสิ่งที่น้องทำมาตั้งแต่อดีต กำลังออกผลในตอนนี้
          เวรกรรมมีจริงครับทุกท่าน 

pete99

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 14:29:12 »

ตามดูสถานการณ์กันต่อไป

dsgjsd  เหนด้วยคับ ในฐานะคนวงนอก ขอติดตามห่างๆ ส่วนใครจะผิดถูกอย่างไร ให้เป็นหน้าที่ของศาลที่เคารพดีก่าคับ

แต่ให้กำลังใจทุกคนเลยนะคับ  ;khhg  พี่น้องงงงงงงงงงงง

kobmoi

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 14:30:51 »

....."หนังชีวิตมันต้องดูกันยาวๆ".... ,mnnb

เรื่องถึงศาลแล้ว คงต้องปล่อยให้เป็นไปตามกระบวนการนะครับ... ;khhg
เราๆ  เป็นเพียงเพื่อนร่วมอุดมการณ์ (ฟามหื่น) ค่อยดูเหตุการณ์อยู่ห่างๆ ละกัน... :-\
... ใช้สติให้มากๆ  อย่าเครียดครับ  อย่าเครียด..... :-*

kimpoodong

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 14:32:37 »

ชีวิตต้องสูนะท่านๆ kick

lavan1135

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 14:38:24 »

หายไปนานเลยตกข่าว  ช่วยแจ้งข่าวได้ไหมครับ แบบว่ากลัวเขาหลอกอ่ะ ยิ่งใจอ่อนด้วย

qty6699

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 15:06:21 »

:-\ :-\ :-\
  :'( :'( :'(
   >:( >:( >:(
    :) :) :)
      poiu poiu poiu
        iyor iyor iyor
         เอาใจช่วยทุกๆท่านคับ

mormor1973

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 15:21:34 »

kjhg
น้องกาฟิล
ปวดโหลกๆ

toktoZeeD

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 15:47:02 »

:-\

.....เอาเป็นว่า  จำไว้ล่ะกันนะไปนอนกะใครก้ออย่าไปเมาเปิ้ลนักเพราะถ้าเมานักๆเปิ้นขออะหยังก่ต้องหื้อ   ดูพี่คารูเป็นตัวอย่างนะคะ  แม้แต่น้ำยังไม่ให้เค้าเลย..

.......แต่ยังไงสมาชิกทุกคนก้อระวังตัวเองด้วยนะคะ.... 098kj 098kj

cmman573

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 16:00:33 »

:-\

.....เอาเป็นว่า  จำไว้ล่ะกันนะไปนอนกะใครก้ออย่าไปเมาเปิ้ลนักเพราะถ้าเมานักๆเปิ้นขออะหยังก่ต้องหื้อ   ดูพี่คารูเป็นตัวอย่างนะคะ  แม้แต่น้ำยังไม่ให้เค้าเลย..

.......แต่ยังไงสมาชิกทุกคนก้อระวังตัวเองด้วยนะคะ.... 098kj 098kj
หึๆๆๆ เหน็บแนมได้จัยมากนู๋ต๊กโต ผู้พิฆาตคารูปี๊ด

toktoZeeD

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 16:03:11 »

cmman573   ถามหน่อย

หึๆๆๆ เหน็บแนมได้จัยมากนู๋ต๊กโต ผู้พิฆาตคารูปี๊ด

แปลว่าไรเอ่ย

แล้วไปพิฆาตคารูตอนไหนอ่ะ

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

cmman573

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 16:23:07 »

ก้อตอนตอบว่า น้ำคารูปี๊ดยังให้สาวไม่ได้เลยงัย หึๆๆ

manspringer

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 16:30:05 »

เอาเป็นว่าเรื่องนี้แล้วแต่มุมมองของแต่ละคน 

บอร์ดเราเปิดพื้นที่ให้ทั้งสองฝ่ายออกมาชี้แจง

และก็ขอให้คนที่อยู่วงนอกเวลาจะแสดงความคิดเห็น

ใช้ถ้อยคำให้สุภาพด้วยนะครับ 

tos77

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 20:49:51 »

ljhgf ........เออ........ช่วงนี้น้ำมันแพง ช่วยกันประหยัดด้วยนะครับ......แล้วอีกอย่างเวรกรรมมันมีจริงนะครับไม่ชาตินี้ก็ชาติหน้า...ใครทำอะไรย่อมรู้อยู่แก่ใจตนเอง  ... sdf

dvd6699

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 21:03:25 »

ขอดูเฉยๆ ก่อนล่ะกัน  .,mn

TTTk

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 23:08:50 »

dsgjsd  ก็ว่ากันไป

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 00:05:39 »

ผมก็ขออยู่เป้นเงาดีกว่าครับแต่ยังไงความจริงก็คือความจริงครับ

ส่วนตัวตัวผมก็โดนเหมือนพี่นั้นละครับแต่น้อยกว่ามากครับ

มันเป็นบทเรียนราคาแพงให้ทุกท่านได้เรียนรู้จากคนที่ประสบมานะครับ 

ตาคารูระวังด้วยเน้อ .,mn

ถ้าใครไม่เชื่อเดี่ยวผมจะพิสูตรเองครับ ;kljj

ใช่วิชาจิตวิทยาที่เรียนมาซะหน่อยก็รู้แล้วละครับว่าน้องเขาพูดจริงหรือเท็จครับท่านพี่ทุกท่าน 09876

Sylar

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 00:49:56 »

หนังชีวิตจริงๆ ยังไงมีอะไรคืบหน้าก็รายงานด้วยนะครับ .,mn

Cool

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 01:41:52 »

เพิ่งรู้เรื่องทั้งหมดคับ พอดีเป็นเด็กใหม่ สมัครมะวาน เข้าไปอ่านมาหมดละ เอาใจช่วยครับ
ถ้าจะพูดถึงเรื่องกรรมเวร มันมีอยู่จริงครับ ชาติก่อนๆ เราอาจจะเคยเบียดเบียนเขามาก็อาจเป็นได้ครับ
ชาตินี้เขาจึงมาเอาคืนจากเราครับ ถ้าให้อภัยได้ก็ให้อภัยครับ

ผมเคยได้ยินจากครูบาอาจารย์มาว่า พระพุทธเจ้าได้กล่าวไว้ว่า "สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม"
และก็ "หว่านพืชเช่นไร ย่อมได้ผลเช่นนั้น" ผมเชื่ออย่างนี้มาโดยตลอดครับ

ถ้าผู้ใดทำกรรมอันเลวไว้ อย่างไรเขาก็ต้องได้รับผลของกรรมนั้นครับ ขึ้นอยู่ว่าเมื่อไหร่จะถึงเวลานั้น
ตอนนี้บุญเก่าของผู้ทำกรรมอาจจะยังหนุนไว้อยู่ เมื่อมันเสื่อมสลายลงไป
ก็ถึงเวลาที่ผลกรรมอันใหม่ พร้อมที่จะส่งผลต่อไปครับ แต่ที่แน่ๆ ยังไงเขาก็ได้รับกรรมที่เขาทำไว้แน่นอนครับ

ขอออกความคิดเห็นแบบนี้นะครับ (แต่จิงๆ อยากอับเวลด้วยแหละ 555+) lhgfr /jhtdc ljhg

chon

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 01:46:45 »

ทำดีได้ดี ทำชั่วย่อมได้ชั่ว ขอเอาใจช่วยคนที่พูดเรื่องจริงครับ ไม่ว่าจะเป็นฝ่ายไหน มันต้องมีคนโกหกล่ะ ไม่คนใดก็คนหนึ่ง  ljhgf ljhgf ljhgf

watbox

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 06:55:51 »

เริ่มมีผู้เสียหายมากกว่า 1 คนแล้ว เรื่องนี้ยาวแน่นอน dsgjsd

pete99

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 16:51:11 »

น่าเห็นใจผู้เสียหายทุกท่านคับ ท่าน earn ก็คงอาจจะเป็นเอามาก แต่ฟังๆ แล้วท่านจะเริ่มปลงและ ปล่อยวางได้บ้างแล้ว เอาใจช่วยด้วยความเป็นห่วงคับ พี่น้องงงงงงงงงงงง

cooltea79

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 17:27:34 »

มาเกาะ ขอบ กราทู้คับ

จิง ๆ ผมก็ตัดสินใจได้ละนะ ว่าใครพูดจริง ใครพูดเล่น อาจจะเป็นที่ผมเป็นคนหัวอ่อนก็ได้  kjhg  kjhg

แต่ รอดูกันไปก็แล้วกันครับ ในที่สุดความจริงต้องปรากฏ เชียงใหม่ ไม่ใช่เมื่อง กว้างนะคับ

ขนาดป๋มกับป๋ายังบังเอิญเจอกันเลย หุ หุ

Kim

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 22:39:09 »

เรียน ท่านสมาชิกครับ ....

เนื่องจาก ทางสถานประกอบการต้องการจะให้ข้อมูล จากทางร้าน กระผมเอง

และทีมงานได้เข้ามาเป็น สื่อกลางและคนกลาง ช่วยในการเสนอข้อมูลข่าวสารเพียวเท่านั้น

ไม่มีเจตนาอันใด นอกเหนือจากนี้เลยครับ .... ท่าน

แล้วที่แฟนเก่าของน้องเค้าที่ผมรู้จักนั้นก็เป็นเด็ก ที่ร้าน ที่น้องเค้าทำงาน ด้วยซึ่งเวลาก็ ผ่านมานานพอสมควร

ข้อมูลอาจจะผิดพลาดไปบ้าง จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ...

KIM  ;khhg

daleeton

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008, 03:09:42 »

เอาใจช่วยครับท่าน จขกท.
ขอบคุณสำหรับขอมูลนะครับท่าน  jghf

MAWIN

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008, 16:05:47 »

คนไหนครับท่าน
1. ราม  อยู่ร้านเก่า ตอนนี้เป็นทหาร
2. บอย  เคยอยู่ ออคิด
3. เอ็ม  คนปัจจุบันอยู่ออคิด
      ยังมีทอม อีก2ท่าน
      พวกขาจร+นักศึกษา
      6ทหารเสือ CMX
      และผม
   ถ้านับจริงๆเกิน 10   ตอนนี้ อายุแค่ 19 เองนะ สถิติ สุดยอด

chon

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 00:12:09 »

ขอปากรอบน้องได้ไหมครับ พี่น้องจะได้ระวัง เผื่อน้องแอบใช้ชื่ออื่นอีก พอดีเพิ่งรู้จักคนนึงชื่อเก๋อยู่ออคิดเหมือนกัน  uyt

ปลาหมึกก็ได้น่ะ อยากได้พีเอ็มมา เหอๆๆๆๆ

chon

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 02:25:02 »

ใบ้ให้ก็ได้ว่ารูปอยู่ในบอร์ดนี่แหละ เหอๆๆๆๆๆๆ /jhtdc lhgfr /jhtdc lhgfr

kaitom

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 09:17:12 »

uoiou ก็ฟังพี่เค้าไว้ เลี่ยงไว้ซักคน

มีคนอื่นให้เลือกตั้งเยอะ  ที่นี่ตะก่อนผมก็ไปคนเดียวประจำไม่เคยมีปัญหานะ

บิลไม่เคยมั่ว ไม่ต้องเช็คเลย แต่บังเอิญชอบน้องที่ไม่ทำโอทีเลยได้แต่นัวข้างใน fdgdf

cmman573

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 09:45:09 »

uoiou ก็ฟังพี่เค้าไว้ เลี่ยงไว้ซักคน

มีคนอื่นให้เลือกตั้งเยอะ  ที่นี่ตะก่อนผมก็ไปคนเดียวประจำไม่เคยมีปัญหานะ

บิลไม่เคยมั่ว ไม่ต้องเช็คเลย แต่บังเอิญชอบน้องที่ไม่ทำโอทีเลยได้แต่นัวข้างใน fdgdf
นัวถึงขั้นไหนอ่ะท่าน อยากรู้ หึๆๆ

cooltea79

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 10:47:40 »

เกาะติดห่าง ห่าง อย่างห่วง ห่วง  fdgdf  fdgdf

van

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2008, 22:32:38 »

สิ่งศักดิ์สิทธิ์มีจริงนะเอิร์นหากที่คุณกล่าวมาจริงบ้างเว้อไปบางแต่บางส่วนที่ไม่เป็นความจริงขอให้คุณเอิร์นมีอันเป็นไปตามที่คุณได้สาบานไว้ข้างต้นด้วยเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

คุณคงไม่ว่าอะไรนะหากอยากจะชมคุณว่า พระเจ้าจอดมันยอดมาก  เก่งจริง ๆ เก่งมาก เก่ง มาก ๆ คน ๆ เดียวสามารถทำร้ายคนไม่มีทางสู้  คน ๆ เดียวสามารถทำให้เวปนี้ต้องมองฟิวส์ในแย่ลบ กาฟิวส์คงไม่อยากที่จะเสียเวลามาสู้รบกับคุณหลอกนะ ใครเขาก็รู้กันทั่วว่าคุณเป็นคนยังไงไม่ว่าจะนอกหรือในวงการบันเทิง คนทำดีนะเขาไม่ไปเที่ยวบอกความดีของตัวเองหลอก เพียงแค่เขารู้อยู่แก่ใจว่าตัวเขาเป็นคนยังไง และมีคนข้างกายที่เข้าใจเขาก็สามารถมีความสุขได้  ภูมิใจด้วย
ที่เขียนมานี้ไม่ได้ต้องการอะไร  ขอบคุณทุกท่านที่อ่านข้อความนี้