ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารัก หุ่นดี ลุ๊คคุณหนู ไม่เชื่อว่างานนี่สุดยอด กับเธอคนนี้ นินิว  (อ่าน 1508 ครั้ง)

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

mbvc    มีเวลาว่างเมื่อไหร่  ต้องไปฟินิกซ์  คราวนี้เช่นกัน

ไปตรวจสุขภาพประจำปี  มันเสร็จไว ยังไม่อยากเข้าบ้าน เข้าแล้วออกยาก

ต้องถูกตั้งคำถามไปที่ไหนเมื่อไหร่ กลับเวลาไหน ออกบ้านที่ไรต้องใช้เวลา

ที่เหลือให้คุ้มค่า   kjhg kjhg

คราวนี้เช่นกันรู้เวลาเหลือ  กดมือถือบอกพีอาร์ร่างใหญ่ใจดี  บอกจองน้องที่

เห็นแวปๆเมื่อวาน  ที่สูงหุ่น อีกสิบนาทีไป   มาถึงไม่รอช้าจ่ายค่าคอร์ส แล้วน้องเดิน

มาหาเห็นแวปแรก  mbvc  eta20 ตกใจ ตรูจ่ายค่าคอร์สถูกป่าว  รูปร่างหน้าตาแบบนี้

มันต้องเอ็กซ์ตร้า  แต่คอร์สโมเดล  ถึงห้องน้องดูแลอย่างกะเมียน้อยเลย ถอดเสื้อผ้า

ไปแขวนให้ เหลือแต่กางเกงใน แล้วเข้ามาโอบกอดจูจุ๊บ ลิ้นพันกันแล้ว  dgd pongz

ตอนนี้ต่างคนเล้าโลมแล้ว เราไม่อาบน้ำกันแล้วพี่ก็อาบมา น้องก็อาบมา มาสนุกกัน

บนเตียงดีกว่า แล้วก็หยิบกระเป๋าตัง ให้ค่าขนมน้องก่อนเลย เดี๋ยวเราจะเล่นเป็น

ผอ เป็น มอ กัน   eta11 จากนั้นน้องผลักผมลงบนเตียง ขึ้นคร่อมแล้วปล้ำผมก่อนเลย

ใช่ปากลิ้นระดมจูบไปทั่ว  แถมมีใช้เล็บกรีด จนเสียวสุดๆ จากนั้น พลิกเธอกลับให้นอน

หงายแล้ว  จัดการขึ้นคร่อม ขอแสดงบทพระเอกเอวีบ้าง  ใช้ปากประกบ มือลูบไล้ไป

ทั่ว ค่อยๆถอดชุดน้องออก ไปทีละชิ้น ผิวพรรณเนียนนมไร้รอยสัก นมธรรมชาติขนาด

สามสิบสี่ครึ่ง  จุกเล็กๆสู้ลิ้นดีจัง   dgd  วันนี้เจอของดีแล้ว ขอชิมน้องนินิวทั้งตัวเลย

จากนั้นใช้ลิ้นไปเรื่อยๆ จนมาหยุดที่ถ้ำแสนงาน  ช่างสีมืออาชีพไม่รอช้า จัดการสะบัด

แปรงทันทีน้องบิดไปมา ครางในลำคอ เจอช่างทำการละเลงสีนานพอควร น้องชัก

ไม้ไหว เลยกระตุกสามสี่ที แล้วดึงตัวผมไปกอด  แล้วเผลอเรียกผัวขา เก่งจังเลย pongz

นี่เป็นครั้งแรกที่น้องเรียกผัวขา   mbvc  จากนั้นน้องผลักผมนอน ขึ้นคร่่อมประกบปาก

แล้วก็ระดมจูบไปทั่ว สุดท้ายแท่งตอปิโดว์หายเข้าปากไป  บอกน้องเอาเปรียบนี่ช่วยกัน

ดีกว่า มานับเลขซะดีๆ  จัดหกเก้าต่อ  เมื่ออารมณ์ มันให้ มหกรรมเยี่ยมชมถ้ำก็เกิดขึ้น

สุดท้ายก็  WIW WIN ด้วยกัน เรายังมานอกอกกันคุยกันประสาผัวเมียต่อ  น้องใจดี

มานวดให้จนหมดเวลา  อยู่กับน้องนี่จะตกหลุมรักเอาให้ได้

มาดูคะแนนดีกว่า         GF   9.5

หน้าตา  9.0

รูปร่าง  9.0

ผิวพรรณ  9.0

การให้บริการ  10

roister นี่เป็นความเห็นของผม ไม่เกี่ยวกับบุคคลใดทั้งสิ้น

eta20 eta20  คำเตือน   เที่ยว นกป ย่อมมีต่างกรรมต่างวาระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2019, 14:01:11 โดย manyou »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

สบายดีนะครับท่าน ปูเสื่อรอเลยคร้าบ .... jljhl jljhl

mice

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

manyou

• *

สบายดีนะครับท่าน ปูเสื่อรอเลยคร้าบ .... jljhl jljhl

.,mn  หวัดครับท่าน สบายดี แต่ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่ครับ

manyou

• *

ของจริงปะครับ kjhg

ต้องไปลองดูครับ  ระวังคิวยาวนะ roister

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz การบ้านท่านเยี่ยมจริงๆ  บ้านนี้เจอใครทอนกลับทุกที   mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับการรีวิวงานดีๆแบบนี้ครับ
นางฟ้าคิวทองอีก 1 คนแล้วครับนินิว

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888