ผู้เขียน หัวข้อ: New “น้องจ๊ะจ๋า” สาวสวยทรงโต ลีดาเด็ด เผ็ชครบเครื่องงงง  (อ่าน 1249 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

pongz พี่จ๋า!!! ฟังทางนี้มีข่าวดีมาบอกอีกแล้ว

เปิดตัวน้องใหม่ล่าสุด1คน  red001 “น้องจ๊ะจ๋า” แหมแค่ชื่อก็น่ารักแล้ว ตัวจริงจะขนาดไหน จ๊ะจ๋า สาวสวยสายอวบน่าฟัด งานตามใจสุดๆได้ทุกแนวขอแค่พี่ๆจัดมา งานบิ้วขั้นเทพ จุ๊ๆแต่บอกก่อนว่าคนนี้เป็นความลับนิดนึงน้องไม่สะดวกให้รูปเห็นหน้าค่ะ มาดูตัวจริงที่ร้านได้เลย สวยแน่นอนไม่มีผิดหวังค่ะ

สัดส่วน 36-28-35 บึ้มมากก
ส่วนสูง 165 น้ำหนัก 52
ไม่มีรอยสัก
ผิวขาวสวยไร้ที่ติ
งานอย่างเทพต้องลอง

yellow001 จ๊ะจ๋าเริ่มงานรอบแรก พรุ่งนี้ 15:00น.ถึง 00:00น.เลยค่ะ (มาแค่ 3 วันนะคะ) รีบเลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กันยายน 2018, 11:18:21 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่