ผู้เขียน หัวข้อ: New "น้องลูกแก้ว"เด็กนักศึกษาม.ดังจากเมืองกรุงมาหาค่าเทอมเรียน อวบอั๋นน่าขย้ำมาก  (อ่าน 1488 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ต้อนรับนางฟ้าฮาเร็มอีกคนค่ะ ดีกรีสาวน้อยนักศึกษา

fdgdfdf " " น้องลูกแก้ว " "  fdgdfdf

;khhg " น้องลูกแก้ว " มีใครมองหาสาวน้อยวัยนักศึกษาอยู่บ้างคะ อวบๆน่าหมั่นเขี้ยว เชิญทางนี้เลยค่ะ เรามีสาวน้อยนักศึกษาปี 4 ม.ดังย่านเมืองกรุงมานำเสนอค่ะ น้องมาหาเทอมเรียนค่ะ เรียนปีสุดท้ายแล้วด้วย น้องถือว่าใหม่สำหรับวงการนี้ค่ะ เพราะน้องเรียนเป็นหลัก ปิดเทอมก็หารายได้จ่ายค่าเทอม แต่น้องเป็นงานแล้วค่ะอีกอย่างทางร้านแทรนมาอย่างดีไม่มีผิดหวังแน่นอน วอนพี่ๆใจดีช่วยสมทบทุนค่าเทอมน้องหน่อยค่ะได้บุญด้วย อิอิ

สัดส่วน 32-26-36
สูง 163 นน.50
ผิวสองสี
ไม่ศัล ไม่สัก
งานได้ทุกแนว
น่ารักดูแลดี เอาใจเก่ง
งานไม่มีหล่น ทอนกระจาย
ดีกรีสาวนักศึกษาม.ย่านเมืองกรุง

pongz เริ่มทำงานทุกวัน ตั้งแต่ 10:00-24:00 น.

yellow001 ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้
โทร 087-1748583
id : haremspa
[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กันยายน 2018, 13:30:18 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

pongz อวบอั๋นหน้าหม่ำาาาาา

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

hgjhg ปลากรอบสดๆร้อนๆส่งตรงจากฮาเรม hgjhg