ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูความ Hot ของบ้าน Harem กันดูน๊ะครับ!  (อ่าน 11027 ครั้ง)

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
มาดูความ Hot ของบ้าน Harem กันดูน๊ะครับ!
« เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 02:43:57 »

007, Diesel, กระเจี๊ยวหวาน!, damm, Teeh, Danado, Guy Things, adisorn192, gorngolf, Previewz, pat2233, หนูเค้กค่ะ, arle_r, shadow2525, Yessss, tricnx, kamikaze69, TORBB, prince, verginman, pcl25000, musha, pong07, Kunnan 09, nuttikon, หมีพู, tomcivil5, papamoto, topseries, sorawat60, Angel Devil, pung1, acs19787, gundam1974, ammara9, ชอบ, รักชาติ, MakMak, nineart, l2ider57, sam, pawram, vienna, tinyaya, tenducm, ohana, หงส์แก่, nik1108, boyskyone, Chot MR, daddydan และ 173 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้
---------------------------------------------------------------------------
ตนเข้าชมบ้านนี้เย๊อะจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2012, 02:47:16 โดย กระเจี๊ยวหวาน! »
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: มาดูความ Hot ของบ้าน Harem กันดูน๊ะครับ!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 02:53:17 »

ว้าว!!......ต้องขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนด้วยนะคะ โดยเฉพาะพี่กระเจี๊ยวหวานที่แบ่งปันข้อมูลค่ะ   mbvc  mbvc  mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2012, 03:16:02 โดย หนูเค้กค่ะ »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: มาดูความ Hot ของบ้าน Harem กันดูน๊ะครับ!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 05:56:19 »

007, Diesel, กระเจี๊ยวหวาน!, damm, Teeh, Danado, Guy Things, adisorn192, gorngolf, Previewz, pat2233, หนูเค้กค่ะ, arle_r, shadow2525, Yessss, tricnx, kamikaze69, TORBB, prince, verginman, pcl25000, musha, pong07, Kunnan 09, nuttikon, หมีพู, tomcivil5, papamoto, topseries, sorawat60, Angel Devil, pung1, acs19787, gundam1974, ammara9, ชอบ, รักชาติ, MakMak, nineart, l2ider57, sam, pawram, vienna, tinyaya, tenducm, ohana, หงส์แก่, nik1108, boyskyone, Chot MR, daddydan และ 173 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้
---------------------------------------------------------------------------
ตนเข้าชมบ้านนี้เย๊อะจริงๆ
  kjhg โอ้ท่าน สนใจถึงขนาดนี้เลย แบบนี้ยกให้
เป็น monitor ประจำบ้านซะเลย วันหลังต้อง monitor น้องๆให้ครบทั้งบ้านเลยดิ
roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

damm

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 11:56:21 »

จะมาก จะน้อยยังไง
ผมก้อไม่สนใจ
ผมสนใจอยู่คนเดียวววว

น้องเค้กที่ร้ากกกกกกก
mbvc

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 12:00:07 »

mbvc

เพ้อ เจ้อ อีก แล๊ะ ..... MU02 MU02 MU02

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 12:03:58 »

mbvc

เพ้อ เจ้อ อีก แล๊ะ ..... MU02 MU02 MU02

นั่นไง ทะเลาะกระชับมิตรกันอีกแหละคู่นี้   kjhg kjhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 00:04:39 »

คืนนี้ยิ่งเย๊อะกว่าทุกคืน Hot จริงๆเลยน๊ะเนี่ย! จากที่สังเกตุการณ์มา อิ อิ >>>  007, กระเจี๊ยวหวาน!, mla1, Thank~U, iPhon, หนูเค้กค่ะ, arterboy, wara_700, yammy_jub, vaklyrie, mintada9, bankziva, slaman, pric, mdz3, nuttikon, lookpad, Santia33, yamaza, rasputin, Gen, uwuwws, ป้อหลวงต้น, TORBB, slanoi, pumpum350, saint seiya, mckaka, longsss, horatiocaine, Mangjohn, cmaaa, yogi, koop533, Naruto2759, dannyboro, nakorn_42, iamsofine, kachen2523, MakMak, THENEST, ton-cm, Burapa, frog, Anfield, party, pndvln, deksoi5, ammara9, l2ider57, damm, หมีพู, sumchai, nik1108, sorawat60, Suarez, mung, test, Zzz, sanam, panyacome2526, pix_zaaaaa, iOS, prommakun, roymass, Hephaestus, pat73, PT1979, o^o และ 195 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 01:11:52 »

แหม ท่านกระเจี๊ยวหวานนี่เก็บทุกรายละเอียดจิงๆ  ต่อไปต้องทำโพลสำรวจความพึงพอใจในการใช้บริการน้องๆ HaRem ต่อเลย  pongz
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 06:11:34 »

ตอนเช้าก็เยอะครับผม roister  roister

5044, 007, iOS, pol, samransak, chongkot, Burapa, Teeh, rasputin, Zzz, scooter, iPhon, หนูเค้กค่ะ, arterboy, wara_700, yammy_jub, vaklyrie, mintada9, bankziva, slaman, pric, mdz3, nuttikon, lookpad, Santia33, yamaza, Gen, uwuwws, TORBB, slanoi, saint seiya, mckaka, horatiocaine, Mangjohn, cmaaa, yogi, koop533, Naruto2759, dannyboro, nakorn_42, iamsofine, kachen2523, MakMak, THENEST, ton-cm, frog, Anfield, party, pndvln, deksoi5, ammara9, l2ider57, damm, หมีพู, sumchai, nik1108, sorawat60, Suarez, mung, test, sanam, panyacome2526, pix_zaaaaa และ 198 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 06:14:02 »

คืนนี้ยิ่งเย๊อะกว่าทุกคืน Hot จริงๆเลยน๊ะเนี่ย! จากที่สังเกตุการณ์มา อิ อิ >>>  007, กระเจี๊ยวหวาน!, mla1, Thank~U, iPhon, หนูเค้กค่ะ, arterboy, wara_700, yammy_jub, vaklyrie, mintada9, bankziva, slaman, pric, mdz3, nuttikon, lookpad, Santia33, yamaza, rasputin, Gen, uwuwws, ป้อหลวงต้น, TORBB, slanoi, pumpum350, saint seiya, mckaka, longsss, horatiocaine, Mangjohn, cmaaa, yogi, koop533, Naruto2759, dannyboro, nakorn_42, iamsofine, kachen2523, MakMak, THENEST, ton-cm, Burapa, frog, Anfield, party, pndvln, deksoi5, ammara9, l2ider57, damm, หมีพู, sumchai, nik1108, sorawat60, Suarez, mung, test, Zzz, sanam, panyacome2526, pix_zaaaaa, iOS, prommakun, roymass, Hephaestus, pat73, PT1979, o^o และ 195 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้
kjhg พอดีกลัวเรดาร์ท่านจับได้ เลยแอบเป็นบุคคลทั่วไปซะ
บ้านนี้สุดยอดแห่งความ hot เห็นชื่อแล้วดูเป็นคนคุ้นๆทั้งนั้น
เดื๋ยวจะทำแบบสำรวจความพึงพอใจ ที่มีต่อบ้านฮาเร็มซะเลยนี่ น้องเค้กจัดการด่วน
  roister

iOS

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 22:56:58 »

5044, iOS, Slimmer, ป้อหลวงต้น, หนูเค้กค่ะ, damm, pol, konlunglang, Yessss, o^o, artt, kachen2523, tinyaya, ball_oodoid, Thank~U, lookpad, slaman, tha555, pci92, zodiacx, Mangjohn, Tomcatter, สองสามที, GuGunner, กระเจี๊ยวหวาน!, hero_hero, prachanan, l2ider57, anakin99, sorawat60, hell_33, blitz, หมีพู, juliusxii, kai_volkswagen, -_-pol, prapatpong, iamsofine, panyacome2526, tenducm, MomoMM, chongkot, Burapa, Teeh, scooter, iPhon, wara_700, mintada9, pric และ 208 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

ขึ้นมาอีกละครับ มาจากไหนกันเยอะแยะนิ eta20

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 00:22:10 »

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
 ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 01:21:43 »

แสดงถึงมีผู้ที่สนใจเข้ามาดู มาอ่าน บ้านนี้กันมาก เพราะฝีมือการบริหารของ นู๋เค๊ก! นั่นแหละ หลังจากที่เงียบเหงา เฉื่อยๆกันมานาน บัดนี้เปลี่ยนเป็น Look! ใหม่ คึกคักกันขึ้นมาอีกแล้วล่ะ  khjhgg

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 02:36:35 »

ก็ยังน้อยกว่าอีกบ้านที่อยู่ใกล้ๆเส้นเดียวกันเคยทำไว้ห้า้ร้อยกว่าคนนะ

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 09:08:46 »

ก็ยังน้อยกว่าอีกบ้านที่อยู่ใกล้ๆเส้นเดียวกันเคยทำไว้ห้า้ร้อยกว่าคนนะ

เหรอครับบบบ.................

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 09:25:16 »

โห.....เยอะจริง ๆ ค่ะ บ้านเราแค่นี้ก็ดีใจจะแย่แล้ว ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนที่เข้าแวะมาเยี่ยมชมนะคะ     mbvc ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2012, 09:37:00 โดย หนูเค้กค่ะ »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 10:24:29 »

โห.....เยอะจริง ๆ ค่ะ บ้านเราแค่นี้ก็ดีใจจะแย่แล้ว ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนที่เข้าแวะมาเยี่ยมชมนะคะ     mbvc ;khhg
kjhg คนดูไม่เท่าไหร่ ต้องคนมานี้ซิ นั่งรอคิวห้องว่าง
ถึงขั้นที่ต้องนั่งโซฟาเบียดกัน บอกน้องเค้กก่อนน่ะ ช่วยดูระบบน้ำหน่อย
บางครั้งน้ำมันไหลอ่อน หรือไม่ไหล จะทำให้สิ่งเล็กๆ ที่พี่เอ่ยมานี้
บั่นทอนความประทับใจดีๆ ที่มีต่อบ้านฮาเร็มลงได้ เพราะรักดอกจึงบอกให้
kjhg

crv

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 12:06:23 »

เรื่องคนนั้งรอนี้ก็เป็นธรรมดานี้ครับ คนเต็มนั้งรอตั้งแต่เทียงจนร้านปิดหรือมีแค่ช่วงเวลาเดียวละครับ    แล้วไม่แปลกหรอกครับที่มีคนเข้าชมเว็บเยอะถ้าใครเป็นนักเที่ยวก็จะพอรู้ว่าทางร้านมีโปรแอบแฝงอะไร ลองไม่มีโปรอะไรเลยดูสิครับ แต่อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยผมเองก็ว่าจะไปซ้ำน้องโมจิอยู่เหมือนกัน เมื่อประมาณอาทิตย์ก่อนไปลองน้องผลไม้แล้วปรากฏว่าน้องขึ้นงานเพิ่งลงมาน้องบอกไม่ไหวแล้วทั้งที่วันนั้นน้องขึ้นงานแค่2รอบ รอบแรกตอนบ่าย(prบอก)รอบ2ตอนเย็นที่ผมไปพอดี ไหนท่านที่เชียรบ้านนี้อยู่บอก5-6รอบน้องก็ไหวงานไม่ตกไงท่าน pr ก็เชียร์น้องโมจิจังก็เลยติดใจน้องโมจิแทน น้องโมจิบริการดีมากผมเองเป็นคนขี้อายไม่กล้าทำอะไร น้องเค้าก็จับมือผมไปจับหน้าอกน้องเค้าเลยละ 
แต่ที่ผมไม่ส่งการบ้านก็เพราะไม่ชอบสร้างกระแสหรือโอ้อวดตัวเองครับ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 12:25:18 »

เรื่องคนนั้งรอนี้ก็เป็นธานี้ครับ คนเต็มนั้งรอตั้งแต่เทียงจนร้านปิดหรือมีแค่ช่วงเวลาเดียวละครับ    แล้วไม่แปลกหรอกครับที่มีคนเข้าชมเว็บเยอะถ้าใครเป็นนักเที่ยวก็จะพอรู้ว่าทางร้านมีโปรแอบแฝงอะไร ลองไม่มีโปรอะไรเลยดูสิครับ แต่อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยผมเองก็ว่าจะไปซ้ำน้องโมจิอยู่เหมือนกัน เมื่อประมาณอาทิตย์ก่อนไปลองน้องผลไม้แล้วปรากฏว่าน้องขึ้นงานเพิ่งลงมาน้องบอกไม่ไหวแล้วทั้งที่วันนั้นน้องขึ้นงานแค่2รอบ รอบแรกตอนบ่าย(prบอก)รอบ2ตอนเย็นที่ผมไปพอดี ไหนท่านที่เชียรบ้านนี้อยู่บอก5-6รอบน้องก็ไหวงานไม่ตกไงท่าน pr ก็เชียร์น้องโมจิจังก็เลยติดใจน้องโมจิแทน น้องโมจิบริการดีมากผมเองเป็นคนขี้อายไม่กล้าทำอะไร น้องเค้าก็จับมือผมไปจับหน้าอกน้องเค้าเลยละ 
แต่ที่ผมไม่ส่งการบ้านก็เพราะไม่ชอบสร้างกระแสหรือโอ้อวดตัวเองครับ
ความจิงแล้วคนไม่ได้เต็มอะไรขนาดนั้นหรอกค่ะ บางช่วงเวลาก็เงียบเหงาไปเลยก็มี ถึงได้จัดโปรโมชั่นขึ้นค่ะ เรื่องโปรแอบแฝงนั้น ไม่ทราบเมือนกันนะคะว่าหมายถึงอะไร เท่าทีมีตอนนี้ก็น่าจะมีโปรโมชั่นของวันจันทร์ กับโปรฯส่งการบ้านแค่นั้นค่ะ โปรโมชั่นที่จัดขึ้นมาก็เพื่อเอาใจพี่ ๆ ที่มาใช้บริการเหมือนกัน เรื่องคนเข้ามาชมเว็บเยอะทางร้านก็ดีใจค่ะที่มีคนให้ความสนใจ ถึงแม้จะมีไม่กี่เปอร์เซ็นต์ที่เข้ามาเที่ยวจริง ๆ แต่ก็รู้สึกดีใจมากแล้ว และไม่เคยคิดจะเทียบแข่งกับบ้านอื่นเลยค่ะ เพราะทุก ๆ ร้านเป็นคู่ค้า ไม่ใช่คู่แข่ง ขอแค่มีพี่ ๆ อุดหนุนให้ร้านอยู่ได้ น้องอยู่ได้ แค่นี้ก็พอใจแล้วล่ะค่ะ  eta08

เรื่องน้องที่ไม่ประทับใจนั้นก็ขออภัยมา ณ ตรงนี้ด้วยค่ะพี่ crv ยังไงก็ขอขอบคุณที่แวะมาใช้บริการนะคะ ;khhg

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 13:05:09 »

คือผมว่าหัวข้อกระทู้มันก็ชัดเจนอยู่แล้วว่า "มาดูความ Hot ของบ้าน Harem กันดูน๊ะครับ!"
ไม่ได้บอกว่า "ร้านHaRem hotที่สุด" หรือ "ร้านHaRem hot มากกว่าบางร้านน่ะครับ"
ผมเข้าใจว่าท่านกระเจี๊ยวหวาน คงตั้งขึ้นเพื่อให้คนเข้าห้องดูรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ เท่านั้น มิได้มีจุดประสงค์อื่น

ส่วนเรื่องโปรแอบแฝงนี้ผมไม่ทราบเหมือนกันครับ เพราะทางร้านก็แจ้งชัดเจนเกี่ยวกับ โปรที่จัดเช่น โปรวันจันทร์ โปรส่งการบ้าน และโปรส่วนลดประจำวัน ใครก็ตามที่ไปใช้บริการตามเงื่อนไข..ก็ได้โปรแบบนี้เหมือนกันครับ

เรื่องการส่งการบ้านนั้น ก็เป็นไปตามใจของลูกค้าที่พึงพอใจในการใช้บริการ ส่วนใครจะส่งไม่ส่งนั้นสุดแล้วแต่ครับ  มันเป็นแค่เรื่องเล่าผ่านมุมมองคนๆเดียว ภาษาที่ใช้ในการเขียนนั้นเป็นไปตามบุคลิกและความเคยชินของคนแต่ละคน อีกทั้งการบ้านเป็นแค่องค์ประกอบการตัดสินใจของนักเที่ยว สุดท้ายจริงท่านก็เป็นผู้เลือกเองอยู่ดี แต่อย่างว่าการบ้านบางทีต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างเวลา ต่างสถานการณ์ มันก็ไม่ได้ดั่งใจทุกอย่างนะครับ

damm

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 15:05:18 »

ผมว่าเจตนาของท่านพี่กระเจี๊ยวหวานที่เอาลงมาให้ดู
เพื่อเอามาคุย มาแซวระหว่างพีอาร์ น้องๆ แล้วก้อพี่น้องทั้งหลาย

ที่บ้านนี้คึกคักขึ้นมา ส่วนหนึ่งมาจากการพูดคุย แซวกัน ระหว่างเทพๆ มารๆ
แล้วก้อคนธรรมดาอย่างผมเอง
บางท่านก้อเคยทักทาย เจอะเจอ พูดคุยกันในบ้านมาแล้ว
บางท่านก้อทักทาย แซว ในกระทู้ ไม่เคยเห็นหน้ากัน

อย่าเอาไปเปรียบเทียบกับที่โน่นที่นี่เลยครับ
ของแบบนี้ ชอบใคร ชอบมัน
ต่างกรรม ต่างวาระ  เหมือนที่ท่านพี่กงล้อมารบอก
พอใจอยากไปร้านไหน ก้อไปตามความพอใจของตัวเอง

ที่ทุกท่่านเขียนมาแนะนำ ก้อเพื่อให้เป็นแนวทาง
เพื่อเป็นข้อมูล ทางเลือกให้เท่านั้นเอง
ผมเอง ก้อเขียนไว้หลายอัน แต่ผมจะบอกเสมอ
ว่าไม่ต้องมาเชื่อผม อยากรู้ ต้องลองไปดูเอง
สเป๊คใคร สเป๊คมันครับ
ผมอาจชอบหน้าตาแบบนี้ ผมก้อพึงพอใจของผมแบบนี้
บริการ ตามมาตรฐาน ก้อบอกกันไป ว่าได้รับครบถ้วนหรือไม่
ส่วนที่เกินมาตรฐานนั้น อยู่ที่ตัวบุคคลแล้วครับ

เจตนาของกระทู้นี้ เอามาแซวกันเล่นๆ ด้วยกันเองเท่านั้น
อย่าทำให้มันเป็นประเด็นเลยครับ 
ไปเที่ยวให้มันหายเครียด คลายเครียดนะครับ
อย่าไปเพิ่มความเครียดเลยครับ   yellow001

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 15:19:00 »

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะค่ะ ที่มาใช้บริการกับทางร้าน
ทางร้านยินดีรับข้อเสนอทุกความคิดเห็นเพื่อใช้เป็นแนวทางในการปรับปรุงร้านนะค่ะ
ส่วนโปรโมชั่น ก้อจัดขึ้นมาเพื่อตอบแทนสำหรับลูกค้าค่ะ ที่มาใช้บริการกับทางร้านอ่ะค่ะ ไม่ได้มีอะไรแอบแฝงแต่อย่างใด

น้องๆทุกคนได้รับการเทรนงานมาเป็นอย่างดี เพื่อให้บริการกับลูกค้าได้อย่างเต็มที่ค่ะ
หากเิกิดข้อผิดพลาดประการใด ทางร้าน Harem ก้อขออภัยไว้ด้วยนะค่ะ ....

( ปล. รักลูกค้าทุกท่านเปรียบเสมื่อนครอบครัวของเราเสมอค่ะ อิอิ ...)

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 16:03:31 »

คือผมว่าหัวข้อกระทู้มันก็ชัดเจนอยู่แล้วว่า "มาดูความ Hot ของบ้าน Harem กันดูน๊ะครับ!"
ไม่ได้บอกว่า "ร้านHaRem hotที่สุด" หรือ "ร้านHaRem hot มากกว่าบางร้านน่ะครับ"
ผมเข้าใจว่าท่านกระเจี๊ยวหวาน คงตั้งขึ้นเพื่อให้คนเข้าห้องดูรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ เท่านั้น มิได้มีจุดประสงค์อื่น

ส่วนเรื่องโปรแอบแฝงนี้ผมไม่ทราบเหมือนกันครับ เพราะทางร้านก็แจ้งชัดเจนเกี่ยวกับ โปรที่จัดเช่น โปรวันจันทร์ โปรส่งการบ้าน และโปรส่วนลดประจำวัน ใครก็ตามที่ไปใช้บริการตามเงื่อนไข..ก็ได้โปรแบบนี้เหมือนกันครับ

เรื่องการส่งการบ้านนั้น ก็เป็นไปตามใจของลูกค้าที่พึงพอใจในการใช้บริการ ส่วนใครจะส่งไม่ส่งนั้นสุดแล้วแต่ครับ  มันเป็นแค่เรื่องเล่าผ่านมุมมองคนๆเดียว ภาษาที่ใช้ในการเขียนนั้นเป็นไปตามบุคลิกและความเคยชินของคนแต่ละคน อีกทั้งการบ้านเป็นแค่องค์ประกอบการตัดสินใจของนักเที่ยว สุดท้ายจริงท่านก็เป็นผู้เลือกเองอยู่ดี แต่อย่างว่าการบ้านบางทีต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างเวลา ต่างสถานการณ์ มันก็ไม่ได้ดั่งใจทุกอย่างนะครับ

kjhg เห็นด้วยกะท่านเป็นอย่างยิ่ง เรื่องส่งการบ้านนั้นเป็นมุมมอง ของแต่ละคน
ซึ่งไม่เหมือนกัน  แต่สำคัญคือเราที่ต้องตัดสินใจด้วยตัวเอง อย่าเชื่อตามที่เขาเล่ามา
อยากเชื่อตามที่เขาอ้างมา อย่าเชื่อตามที่เขาโอ้อวดมา อย่าเชื่อที่เขาแนะนำมา
สุดท้ายก็คือให้เชื่อในตัวเอง การตัดสินใจของตัวเอง สำคัญที่สุดแล้ว
roister

007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 16:09:18 »

ttu บ้านนี้แฟนคลับนักแต้ๆๆ บ่อมีโอกาศเลย เคยแต่ ลลิ....@ Pretty..... ดูจากการบ้าน สุดยอดทั้งนั้นเลย ต้องหาเวลาไปบ้างเเล้ว dsgjsd dsgjsd dsgjsd

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 16:26:46 »

ttu บ้านนี้แฟนคลับนักแต้ๆๆ บ่อมีโอกาศเลย เคยแต่ ลลิ....@ Pretty..... ดูจากการบ้าน สุดยอดทั้งนั้นเลย ต้องหาเวลาไปบ้างเเล้ว dsgjsd dsgjsd dsgjsd

ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ ว่างๆ วันไหนก้อแวะเข้ามาได้นะค่ะ ....  ;khhg ;khhg

iOS

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 23:14:51 »

แสดงถึงมีผู้ที่สนใจเข้ามาดู มาอ่าน บ้านนี้กันมาก เพราะฝีมือการบริหารของ นู๋เค๊ก! นั่นแหละ หลังจากที่เงียบเหงา เฉื่อยๆกันมานาน บัดนี้เปลี่ยนเป็น Look! ใหม่ คึกคักกันขึ้นมาอีกแล้วล่ะ  khjhgg

eta20  eta20 ตะกี้ไปแอบเห็นน้องเค้กทำการบ้าน MBA อยู่คร้าบ... eta20  eta20
น่าชวนให้มาช่วยบริหารบริษัทผมบ้างนะนี่
kjhg  kjhg

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 23:50:31 »

eta20  eta20 ตะกี้ไปแอบเห็นน้องเค้กทำการบ้าน MBA อยู่คร้าบ... eta20  eta20
น่าชวนให้มาช่วยบริหารบริษัทผมบ้างนะนี่
kjhg  kjhg
eta20 eta20 eta20 eta20
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2012, 21:20:12 โดย หนูเค้กค่ะ »

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 02:22:58 »

[/color][/size]

ท่านกงล้อมารนี่ ชี้แจงได้ดี สมแล้วที่เป็นคนที่มีความรู้ ความสามารถ  ;khhg

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 02:28:25 »

เรื่องคนนั้งรอนี้ก็เป็นธานี้ครับ คนเต็มนั้งรอตั้งแต่เทียงจนร้านปิดหรือมีแค่ช่วงเวลาเดียวละครับ    แล้วไม่แปลกหรอกครับที่มีคนเข้าชมเว็บเยอะถ้าใครเป็นนักเที่ยวก็จะพอรู้ว่าทางร้านมีโปรแอบแฝงอะไร ลองไม่มีโปรอะไรเลยดูสิครับ แต่อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยผมเองก็ว่าจะไปซ้ำน้องโมจิอยู่เหมือนกัน เมื่อประมาณอาทิตย์ก่อนไปลองน้องผลไม้แล้วปรากฏว่าน้องขึ้นงานเพิ่งลงมาน้องบอกไม่ไหวแล้วทั้งที่วันนั้นน้องขึ้นงานแค่2รอบ รอบแรกตอนบ่าย(prบอก)รอบ2ตอนเย็นที่ผมไปพอดี ไหนท่านที่เชียรบ้านนี้อยู่บอก5-6รอบน้องก็ไหวงานไม่ตกไงท่าน pr ก็เชียร์น้องโมจิจังก็เลยติดใจน้องโมจิแทน น้องโมจิบริการดีมากผมเองเป็นคนขี้อายไม่กล้าทำอะไร น้องเค้าก็จับมือผมไปจับหน้าอกน้องเค้าเลยละ 
ความจิงแล้วคนไม่ได้เต็มอะไรขนาดนั้นหรอกค่ะ บางช่วงเวลาก็เงียบเหงาไปเลยก็มี ถึงได้จัดโปรโมชั่นขึ้นค่ะ เรื่องโปรแอบแฝงนั้น ไม่ทราบเมือนกันนะคะว่าหมายถึงอะไร เท่าทีมีตอนนี้ก็น่าจะมีโปรโมชั่นของวันจันทร์ กับโปรฯส่งการบ้านแค่นั้นค่ะ โปรโมชั่นที่จัดขึ้นมาก็เพื่อเอาใจพี่ ๆ ที่มาใช้บริการเหมือนกัน เรื่องคนเข้ามาชมเว็บเยอะทางร้านก็ดีใจค่ะที่มีคนให้ความสนใจ ถึงแม้จะมีไม่กี่เปอร์เซ็นต์ที่เข้ามาเที่ยวจริง ๆ แต่ก็รู้สึกดีใจมากแล้ว และไม่เคยคิดจะเทียบแข่งกับบ้านอื่นเลยค่ะ เพราะทุก ๆ ร้านเป็นคู่ค้า ไม่ใช่คู่แข่ง ขอแค่มีพี่ ๆ อุดหนุนให้ร้านอยู่ได้ น้องอยู่ได้ แค่นี้ก็พอใจแล้วล่ะค่ะ  eta08

เรื่องน้องที่ไม่ประทับใจนั้นก็ขออภัยมา ณ ตรงนี้ด้วยค่ะพี่ crv ยังไงก็ขอขอบคุณที่แวะมาใช้บริการนะคะ ;khhg
น้องเค๊ก พูดได้ดีเหลือเกิน สมแล้วที่เป็นถึงระดับผู้บริหาร  ;khhg

crv

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 02:54:09 »

ไม่น้องหรอกครับ ผมเที่ยวมาตั้งแต่สมัยที่มึีแต่พริ๊ตตี้ ฟ่าง โคซี่  และตอนนี้ก็ยังเที่ยวอยู่
ตอนนั้นดาวของพริ๊ตตีคือน้องแนนกับน้องครีม  ฟ่างมี บิว,พีค,กีต้าร์(จากลาดกระบัง) โคซี่ น้องเก๋น้องกิ๊บ ถ้าคุณไปพริ๊ตตี้ โคซี่ หรือฟ่าง กับผม คุณจะรู้ว่าผมเที่ยวมานานแค่ไหน ถึงผมจะอ่านข่าวสารทางเว็บแต่ก็ไม่ได้แสดงตัวออกมา
แต่ที่ผมแสดงตัวออกมาก็เพราะว่าผมรับไม่ได้มีท่านหนึ่งหล่นกับบ้านนี้(แต่ผมไม่ได้โทษบ้านนี้นะครับ)แต่กับมีคนมาช่วยแก้ต่างจนท่านนั้นต้องออกมาบอกว่า" ผมผิดเอง " ซึ่งท่านนั้นไปเที่ยวตามที่หลายท่านที่ออกมาช่วยแก้ต่างส่งการบ้าน ซึ่งผมว่ามันไม่เป็นกลาง ผมเองก็ไปเที่ยวบ้านนี้ตามการบ้านที่ท่านๆส่งแต่ไม่ประทับใจ กับไปประทับใจกับน้องอีกคนแทน บ้านฮาเร็มก็ให้การตอนรับอบอุ่นดี  ซึ่งผมต้องกลับไปหาน้องที่ผมประทับใจอีกแน่
แต่ผมอยากให้อีกมุมหนึ่งครับ ว่าการส่งการบ้านอยากให้เป็นกลางๆนิดหนึ่ง เพราะมันเป็นเรื่องส่วนบุคคล เค้าอาจดีกับท่านเป็นพิเศษ(ด้วยเหตุผลใดๆก็แล้วแต่) ก็ใช้ว่าคนอื่นๆน้องเค้าจะดีด้วย แต่ผู้เสียหายก็คือคนที่ตามการบ้านท่านไปนะครับ ซึ่งจริงๆแล้วน้องอาจจะทำดีแล้วก็ได้ แต่เมื่อมีการบ้านชมออกนอกหน้ามากเกินไป คนอื่นที่อ่านก็จะตั้งความหวังเอาไว้สูงครับ เมื่อได้รับการปฏิบัตที่ดีในระดับทั่วไปก็คิดว่าหล่นได้ครับ ทั้งที่ท่านที่ตามไปไม่ได้แสดงตัวเป็นพระเอกเลย(โดยเฉพาะผมไม่เคยแสดงตัวเลย) การบ้านชมจึงเป็นดาบสองคมได้ครับ
ส่วนการบ้านหล่นนั้น ก็อยากให้คิดในแง่เดียวกันครับ น้องเค้าก็คนเราก็คน ขนาดเครื่องจักรยังมีร่วนได้ประสาอะไรกับคน  ผมเองยังเคยหล่นกับน้องขาประจำเลย ฉะนั้นเวลาส่งการบ้านหล่นอยากให้นึกถึงใจน้องและคนทำร้านบ้างนะครับ
แต่ที่เห็น ทำไม ก่อนจะมีกระทู้ของผม ไม่เห็นทางร้านหรือน้องออกมาขอโทษท่านนั้นเลย มีแต่ท่านหลายๆออกมาเชียร์ช่วยน้อง ออกมาตอนกระทู้แบบรุม จนท่านนั้นต้องออกมาพูดว่า "ผมผิดเอง"
ทางร้านอย่าโกรธผมเลยนะครับ เพราะผมเองก็อยากเป็นลูกค้าทางร้านอยู่ แต่ทนเห็นบางพฤติกรรมของคนในเว็บไม่ได้นะครับ เมื่อก่อนผมเที่ยวไม่เห็นมีอะไรแบบนี้เลย ทุกอย่างเป็นไปอย่างสร้างสรร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2012, 03:00:49 โดย crv »

crv

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 02:57:24 »

กระทู้ที่มีคนถามผมว่า "ไอ้น้องนี้มาจากไหน ไปไหนแล้วละ"

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 03:02:10 »

เรื่องคนนั้งรอนี้ก็เป็นธรรมดานี้ครับ คนเต็มนั้งรอตั้งแต่เทียงจนร้านปิดหรือมีแค่ช่วงเวลาเดียวละครับ    แล้วไม่แปลกหรอกครับที่มีคนเข้าชมเว็บเยอะถ้าใครเป็นนักเที่ยวก็จะพอรู้ว่าทางร้านมีโปรแอบแฝงอะไร ลองไม่มีโปรอะไรเลยดูสิครับ แต่อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยผมเองก็ว่าจะไปซ้ำน้องโมจิอยู่เหมือนกัน เมื่อประมาณอาทิตย์ก่อนไปลองน้องผลไม้แล้วปรากฏว่าน้องขึ้นงานเพิ่งลงมาน้องบอกไม่ไหวแล้วทั้งที่วันนั้นน้องขึ้นงานแค่2รอบ รอบแรกตอนบ่าย(prบอก)รอบ2ตอนเย็นที่ผมไปพอดี ไหนท่านที่เชียรบ้านนี้อยู่บอก5-6รอบน้องก็ไหวงานไม่ตกไงท่าน pr ก็เชียร์น้องโมจิจังก็เลยติดใจน้องโมจิแทน น้องโมจิบริการดีมากผมเองเป็นคนขี้อายไม่กล้าทำอะไร น้องเค้าก็จับมือผมไปจับหน้าอกน้องเค้าเลยละ 
ชะอุ๋ย! ท่านผู้นี้โผล่มาจากใหนเนี่ย! ใครที่สร้างกระแส และโอ้อวดตนเองเหรอ ขอว่ากันไปตามเนื้อเรื่อง จะได้เข้าใจตรงกันน๊ะครับ ว่าที่เขาส่งการบ้านเพราะอะไร 1. ความประทับใจหรือไม่ประทับใจที่มีต่อตัวน้อง 2.รู้หรือไม่ว่าการทำการบ้าน จะได้รับส่วนลดพอสมควรในคอสถัดไป 3.เป็นการสร้างสีสรรค์ให้กับทางร้าน ไม่ใช่สร้างกระแสจะได้ไม่เงียบเหงา 4.จะได้เป็นแนวทางให้สำหรับผู้ทีจะไปนวดกับน้องๆ แต่บางครั้งบางที อาจจะมีต่างกรรมต่างวาระ โดนมาเหมือนกันทุกคน ผมเองก็เคยหล่น ชนิดที่หล่นอย่างแรงด้วย แต่พอมาเจอคนที่แสนประทับใจทึ่สุด ชนิดที่ว่าได้ทอนอย่างแรง ก็เลยติดใจ จนเก็บไว้ไม่อยู่ ก็เลยมาบอกกล่าวกับเพื่อนๆในกลุ่ม และแซวกันไป แซวกันมา เฮฮาเฉพาะกลุ่ม สร้างสีสรรค์กันไปมา กระชับมิตร เชื่อมความสัมพันธ์ จึงทำให้บอร์ดมีชีวิตชีวา มันก็เท่านั้น ไม่ได้โอ้อวดอะไร อย่าได้เข้าใจผิดว่าพวกเรา โอ้อวดตัวเอง หรือสร้างกระแส แล้วแต่มุมมองของแต่ละคนจะมองแบบใหนน๊ะ ต่างคนต่างมุมมอง และก็ต่างกรรมต่างวาระคำนี้ยังใช้ได้อยู่เสมอครับ! 

crv

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 03:06:27 »

แหม่ท่าน ตะกี้ท่านยังเรียกผม ว่า ไอ้น้อง อยู่เลยนะครับ แต่เพื่อเป็นการกระชับมิตร ว่างๆนัดกันไปแอ่วดีกว่า

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 03:16:20 »

กระทู้ที่มีคนถามผมว่า "ไอ้น้องนี้มาจากไหน ไปไหนแล้วละ"
ผมเอง ที่เป็นคนตอบกระทู้ครับทั่นฯ แต่พอมาอ่านทบทวนดูมันไม่สุภาพที่เขียนออก ต่อสื่อสาธารณะชน และอีกอย่างท่านอาจจะอาวุโสกว่าผมก็เป็นได้ ผมเลยขอลบออกและใช้คำว่า "ท่าน" โดยเขียนใหม่ ตามกระทู้ด้านบน ต้องขออภัยด้วยหากท่านเป็นผู้อาวุโส(ส.ว)กว่าผมครับ  ;khhg

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 03:50:43 »

ผมว่าเจตนาของท่านพี่กระเจี๊ยวหวานที่เอาลงมาให้ดู
เพื่อเอามาคุย มาแซวระหว่างพีอาร์ น้องๆ แล้วก้อพี่น้องทั้งหลาย

ที่บ้านนี้คึกคักขึ้นมา ส่วนหนึ่งมาจากการพูดคุย แซวกัน ระหว่างเทพๆ มารๆ
บางท่านก้อเคยทักทาย เจอะเจอ พูดคุยกันในบ้านมาแล้ว
บางท่านก้อทักทาย แซว ในกระทู้ ไม่เคยเห็นหน้ากัน

อย่าเอาไปเปรียบเทียบกับที่โน่นที่นี่เลยครับ
ต่างกรรม ต่างวาระ  เหมือนที่ท่านพี่กงล้อมารบอก
พอใจอยากไปร้านไหน ก้อไปตามความพอใจของตัวเอง

ที่ทุกท่่านเขียนมาแนะนำ ก้อเพื่อให้เป็นแนวทาง
เพื่อเป็นข้อมูล ทางเลือกให้เท่านั้นเอง
ผมเอง ก้อเขียนไว้หลายอัน แต่ผมจะบอกเสมอ
ว่าไม่ต้องมาเชื่อผม อยากรู้ ต้องลองไปดูเอง
ผมอาจชอบหน้าตาแบบนี้ ผมก้อพึงพอใจของผมแบบนี้
บริการ ตามมาตรฐาน ก้อบอกกันไป ว่าได้รับครบถ้วนหรือไม่
ส่วนที่เกินมาตรฐานนั้น อยู่ที่ตัวบุคคลแล้วครับ

เจตนาของกระทู้นี้ เอามาแซวกันเล่นๆ ด้วยกันเองเท่านั้น
อย่าทำให้มันเป็นประเด็นเลยครับ 
ไปเที่ยวให้มันหายเครียด คลายเครียดนะครับ
อย่าไปเพิ่มความเครียดเลยครับ   yellow001

แหม๊! ตั้งแต่ท่านขอเป็นศิษย์มารบูรพา อย่างท่าน"กงล้อมาร" ตอนนี้ ท่าน damm คารมณ์คมยิ่ง วิทยายุทธแกร่งกล้าขึ้นแบบนี้ กะไว้เตรียมไปประมือนุ่มๆของ PR น้องใหม่ใช่มั๊ยเล่าท่าน damm 55555+

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 11:37:30 »

แหม๊! ตั้งแต่ท่านขอเป็นศิษย์มารบูรพา อย่างท่าน"กงล้อมาร" ตอนนี้ ท่าน damm คารมณ์คมยิ่ง วิทยายุทธแกร่งกล้าขึ้นแบบนี้ กะไว้เตรียมไปประมือนุ่มๆของ PR น้องใหม่ใช่มั๊ยเล่าท่าน damm 55555+
kjhg ตั้งแต่ พีอาร์ใหม่มาเนี่ย เจอท่าน Damm แล้วยิ้มแย้มแจ่มใสตลอด
สงสัยจัง พีอาร์ใหม่ ทำอะไรให้ท่านถูกอกถูกใจ เป็นอย่างยิ่ง บอกหน่อยดิ
eta03

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 12:12:26 »

ทางร้านอย่าโกรธผมเลยนะครับ เพราะผมเองก็อยากเป็นลูกค้าทางร้านอยู่ แต่ทนเห็นบางพฤติกรรมของคนในเว็บไม่ได้นะครับ เมื่อก่อนผมเที่ยวไม่เห็นมีอะไรแบบนี้เลย ทุกอย่างเป็นไปอย่างสร้างสรร
ไม่ได้โกรธเลยจริง ๆ ค่ะ เพราะพูดตรง ๆ ว่า น้องที่นี่ก็ไม่ได้บริการดีหมดทุกคนหรอกค่ะ ก็มีเห็นมีคนส่งการบ้านหล่นอยู่นะคะพี่ crv น้องที่ถูกส่งการบ้านคือพี่ ๆ เค้าอาจประทับใจจริง ๆ ค่ะ ถ้าว่าง ๆ พี่ crv ก็แวะมาเที่ยวหากันบ้างนะคะ มีอะไรแนะนำติชมก็บอกกันได้ค่ะ ทางเรายินดีรับฟังทุกข้อเสนอแนะเลย ไม่จำเป็นต้องชมเสมอไปก็ได้ค่ะ ทางเราจะได้หาขอแก้ไขปัญหาอย่างถูกวิธี  ;khhg

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 12:34:43 »

แต่ผมอยากให้อีกมุมหนึ่งครับ ว่าการส่งการบ้านอยากให้เป็นกลางๆนิดหนึ่ง เพราะมันเป็นเรื่องส่วนบุคคล เค้าอาจดีกับท่านเป็นพิเศษ(ด้วยเหตุผลใดๆก็แล้วแต่) ก็ใช้ว่าคนอื่นๆน้องเค้าจะดีด้วย แต่ผู้เสียหายก็คือคนที่ตามการบ้านท่านไปนะครับ ซึ่งจริงๆแล้วน้องอาจจะทำดีแล้วก็ได้ แต่เมื่อมีการบ้านชมออกนอกหน้ามากเกินไป คนอื่นที่อ่านก็จะตั้งความหวังเอาไว้สูงครับ เมื่อได้รับการปฏิบัตที่ดีในระดับทั่วไปก็คิดว่าหล่นได้ครับ ทั้งที่ท่านที่ตามไปไม่ได้แสดงตัวเป็นพระเอกเลย(โดยเฉพาะผมไม่เคยแสดงตัวเลย) การบ้านชมจึงเป็นดาบสองคมได้ครับ

อันนี้ก็คงแล้วแต่ บุญ กรรม วาสนา คารม และหน้าตาครับท่าน เพราะน้องๆก็มนุษย์ปุถุชนธรรมดา เหมือนเราไปเที่ยวนั่นแหละครับ เราเลือกน้องที่หน้าตาตรงสเปกเรา ในมุมกลับกันถ้าเลือกได้น้องก็คงอยากเลือก ลูกค้าที่ตรงสเปกเขาเหมือนกัน แต่ถ้าลูกค้าเลือกแล้วน้องก็ต้องทำงานครับ ดังนั้น ต่างกรรมต่างวาระ จึงมีตลอด ฉะนั้นหากท่านไม่อยากหล่น คงต้องประเมินอารมณ์ของน้องๆ ที่มีต่อตัวเรา ณ ตอนที่น้องๆมายืนรอให้เลือก จะช่วยไม่ให้หล่นได้ครับ แต่ถ้าท่านไม่สามารถประเมินได้ ก็ ตัวใครตัวมันครับท่าน  dsgjsd
ปล. หน้าตาผมก็บ้านๆนะ แต่ก่อนขึ้น ผมจะมองน้องๆเพื่อประเมินสถาณการณ์ก่อน เลยไม่ค่อยหล่นครับ

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 14:13:43 »

ผมเชื่อว่า ผู้ที่ส่งการบ้านทั้งหลายต่างมีจุดประสงค์และความตั้งใจที่ดี เพื่อเป็นข้อมูลข่าวสารให้แก่คนในเวบ เกี่ยวกับข้อมูลการให้บริการเบื้องต้นของน้องๆแต่ละร้าน รวมทั้งยังเป็นการช่วยให้น้องมีงาน มีรายได้ แต่การที่เราไปคาดหวังให้ทุกอย่างเป็นไปตามการบ้านที่อ่านนั้น เป็นสิ่งที่ไม่ควรกระทำ เพราะ มันเป็นไปไม่ได้ ต่างคน ต่างเวลา ต่างสถานการณ์ ท่านทั้งหลายก็คงทราบเป็นอย่างดี การให้บริการของแต่ละร้านย่อมต้องมีมาตรฐาน ตั้งแต่การอาบน้ำให้กับลูกค้าที่สะอาด การนวดB2B ทั้งด้านหน้า-หลัง การนวดตรง.......  รวมถึงOption บนล่าง ส่วนที่เพิ่มเติมเข้ามา เช่น นัวน้อง นวดน้อง หรืออะไรต่างๆนานา ก็เพื่อเป็นส่วนช่วยในการกระตุ้นอารมณ์แก่ลูกค้า มิใช่ของน้องๆ จึงทำให้การบริการส่วนนี้แตกต่างกันออกไป บางทีอาจทอน กรุ๊งกริ๊ง แม้กระทั่งหล่นเป็นเหตุการณ์ที่สามารถเกิดขึ้นได้ ดังคำที่พวกเราใช้กันว่า "ต่างกรรม  ต่างวาระ"

เรื่องการบ้านหล่นนี่ก็เกิดขึ้นกับทุกบ้านนะครับ แต่ละร้านย่อมต้องรับฟังความคิดเห็นของลูกค้า โดยการฟังความทั้งสองฝ่ายทั้งลูกค้า และน้องที่ทำงาน ถ้ามีข้อบกพร่องประการใด ถ้าผิดที่ร้าน หรือน้องทำงาน  ....ก็ต้องมีการปรับปรุง ปรับแนวคิดการทำงานของน้องให้ตรงกัน แต่ถ้าน้องไม่เปลี่ยนหรือทำไม่ได้ โลกสังคมข้อมูลข่าวสารปัจจุบันนี้แพร่กระจายรวดเร็วมากทั้งปากต่อปาก สื่อต่างๆ รวมถึงเวบของเราด้วย น้องอยู่ไม่ได้หรอกครับ (ต่อให้ย้ายร้านไปมา เค้าก้อรู้กันหมด) และผมว่าร้าน HaRem ต้องตระหนักถึงเรื่องนี้เป็นอย่างดี  และประพฤติปฎิบัติตามนี้เช่นเดียวกัน

ส่วนการที่ท่านทนกับพฤติกรรมของบางคนในเวบไม่ได้ เราอยู่กับคนหมู่มาก ร้อยพ่อ ร้อยแม่ ต่างได้รับการอบรมสั่งสอน เรียนรู้ที่แตกต่างกัน ทำให้คนมีหลากหลาย ทั้งรูปแบบนิสัย ใจคอ การพูดการเขียน สภาวะทางอารมณ์ ต่างๆ นะครับ ตราบใดที่ยังอยู่ในกรอบ ข้อตกลงในสังคม หรือเวบใดๆก็ตาม ผมว่าข้อมูลอะไรที่เห็นว่าดีก็รับไว้ อะไรที่ท่านว่ามันไม่เป็นประโยชน์อย่าเอามาคิดให้เครียดกันเลยครับ อยู่ด้วยกันอย่างสงบสุขแม้ไม่เคยเห็นหน้า หรือเคยเดินผ่านกันก็ตาม

"ดาบสองคมนั้นจะเป็นอันตรายกับใคร  ย่อมขึ้นอยู่กับผู้ที่ใช้มัน"

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 14:29:29 »

ผมเชื่อว่า ผู้ที่ส่งการบ้านทั้งหลายต่างมีจุดประสงค์และความตั้งใจที่ดี เพื่อเป็นข้อมูลข่าวสารให้แก่คนในเวบ เกี่ยวกับข้อมูลการให้บริการเบื้องต้นของน้องๆแต่ละร้าน รวมทั้งยังเป็นการช่วยให้น้องมีงาน มีรายได้ แต่การที่เราไปคาดหวังให้ทุกอย่างเป็นไปตามการบ้านที่อ่านนั้น เป็นสิ่งที่ไม่ควรกระทำ เพราะ มันเป็นไปไม่ได้ ต่างคน ต่างเวลา ต่างสถานการณ์ ท่านทั้งหลายก็คงทราบเป็นอย่างดี การให้บริการของแต่ละร้านย่อมต้องมีมาตรฐาน ตั้งแต่การอาบน้ำให้กับลูกค้าที่สะอาด การนวดB2B ทั้งด้านหน้า-หลัง การนวดตรง.......  รวมถึงOption บนล่าง ส่วนที่เพิ่มเติมเข้ามา เช่น นัวน้อง นวดน้อง หรืออะไรต่างๆนานา ก็เพื่อเป็นส่วนช่วยในการกระตุ้นอารมณ์แก่ลูกค้า มิใช่ของน้องๆ จึงทำให้การบริการส่วนนี้แตกต่างกันออกไป บางทีอาจทอน กรุ๊งกริ๊ง แม้กระทั่งหล่นเป็นเหตุการณ์ที่สามารถเกิดขึ้นได้ ดังคำที่พวกเราใช้กันว่า "ต่างกรรม  ต่างวาระ"

เรื่องการบ้านหล่นนี่ก็เกิดขึ้นกับทุกบ้านนะครับ แต่ละร้านย่อมต้องรับฟังความคิดเห็นของลูกค้า โดยการฟังความทั้งสองฝ่ายทั้งลูกค้า และน้องที่ทำงาน ถ้ามีข้อบกพร่องประการใด ถ้าผิดที่ร้าน หรือน้องทำงาน  ....ก็ต้องมีการปรับปรุง ปรับแนวคิดการทำงานของน้องให้ตรงกัน แต่ถ้าน้องไม่เปลี่ยนหรือทำไม่ได้ โลกสังคมข้อมูลข่าวสารปัจจุบันนี้แพร่กระจายรวดเร็วมากทั้งปากต่อปาก สื่อต่างๆ รวมถึงเวบของเราด้วย น้องอยู่ไม่ได้หรอกครับ (ต่อให้ย้ายร้านไปมา เค้าก้อรู้กันหมด) และผมว่าร้าน HaRem ต้องตระหนักถึงเรื่องนี้เป็นอย่างดี  และประพฤติปฎิบัติตามนี้เช่นเดียวกัน

ส่วนการที่ท่านทนกับพฤติกรรมของบางคนในเวบไม่ได้ เราอยู่กับคนหมู่มาก ร้อยพ่อ ร้อยแม่ ต่างได้รับการอบรมสั่งสอน เรียนรู้ที่แตกต่างกัน ทำให้คนมีหลากหลาย ทั้งรูปแบบนิสัย ใจคอ การพูดการเขียน สภาวะทางอารมณ์ ต่างๆ นะครับ ตราบใดที่ยังอยู่ในกรอบ ข้อตกลงในสังคม หรือเวบใดๆก็ตาม ผมว่าข้อมูลอะไรที่เห็นว่าดีก็รับไว้ อะไรที่ท่านว่ามันไม่เป็นประโยชน์อย่าเอามาคิดให้เครียดกันเลยครับ อยู่ด้วยกันอย่างสงบสุขแม้ไม่เคยเห็นหน้า หรือเคยเดินผ่านกันก็ตาม

"ดาบสองคมนั้นจะเป็นอันตรายกับใคร  ย่อมขึ้นอยู่กับผู้ที่ใช้มัน"

;khhgห็นด้วยกับท่านเป็นอย่างยิ่ง เรามาเที่ยวแบบนี้ไม่ควรเครียดครับ
มาเพื่อผ่อนคลาย สิ่งใดๆที่จะทำให้มันเครียด ควรลืมๆมันไปเสีย มันไม่เป็นผลดี
กับใครต่อไป หากลืมมันไปแล้วเราก็มีใจอยากเที่ยวกับสายนี้ต่อไป
red001

damm

• **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 16:40:38 »

ผมก้อไม่ได้หน้าตาดี แถมยังมีอายุมากอีกต่างหาก
ความคิดของท่าน Donado นี่ เทพตัวจริงเลยนะนั่้น  pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน 2012, 22:08:26 โดย หนูเค้กค่ะ »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 17:57:07 »

อันนี้ก็คงแล้วแต่ บุญ กรรม วาสนา คารม และหน้าตาครับท่าน เพราะน้องๆก็มนุษย์ปุถุชนธรรมดา เหมือนเราไปเที่ยวนั่นแหละครับ เราเลือกน้องที่หน้าตาตรงสเปกเรา ในมุมกลับกันถ้าเลือกได้น้องก็คงอยากเลือก ลูกค้าที่ตรงสเปกเขาเหมือนกัน แต่ถ้าลูกค้าเลือกแล้วน้องก็ต้องทำงานครับ ดังนั้น ต่างกรรมต่างวาระ จึงมีตลอด ฉะนั้นหากท่านไม่อยากหล่น คงต้องประเมินอารมณ์ของน้องๆ ที่มีต่อตัวเรา ณ ตอนที่น้องๆมายืนรอให้เลือก จะช่วยไม่ให้หล่นได้ครับ แต่ถ้าท่านไม่สามารถประเมินได้ ก็ ตัวใครตัวมันครับท่าน  dsgjsd
ปล. หน้าตาผมก็บ้านๆนะ แต่ก่อนขึ้น ผมจะมองน้องๆเพื่อประเมินสถาณการณ์ก่อน เลยไม่ค่อยหล่นครับ

hgjhg hgjhg hgjhg

ผมชอบมุมมองท่าน Donado มาก
เห็นด้วยเป็นที่สุด
คราวหน้าผมไป ให้น้องเลือกมั่งดีกว่า ว่าใครอยากนวดกับผม  kjhg

แล้วก้อชอบประโยคสุดท้าย
ที่ท่านบอกว่า ต้องมองน้องๆ เพื่อประเมินสถานการณ์ก่อน เลยไม่ค่อยหล่น
จริงครับ เห็นด้วยเลย
ผมก้อไม่ค่อยหล่น แต่ผมประเมินจากการสบตาก่อนทุกครั้ง ว่าคนไหนมีความพึงพอใจเราบ้าง
ผมก้อไม่ได้หน้าตาดี แถมยังมีอายุมากอีกต่างหาก
ความคิดของท่าน Donado นี่ เทพตัวจริงเลยนะนั่้น  pongz

kjhg มิน่าล่ะ วันนั้นน้ิองโมจิไม่สบตาท่าน
เลยสละสิทธิ์มาให้ผม ผมขอไปสบตาน้องเอง
เลยเห็นว่าน้องคนนี้มีทีเด็ดอยู่ภายในแน่นอน
ซึ่งก็เป็นจริงดังคาดไว้ เยี่ยม  pongz

Anfield

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 18:27:12 »

lowwww  พึี่้งมีโอกาสได้อ่านกระทู้นี้นะคับ ......

ขอบคุณที่ส่งการบ้าน เพราะท่านสร้างกระแส สร้างโอกาส สร้างบรรยากาศให้เวป  ไม่ว่าจะเป็นการบ้าน

หรือเล่าเรื่อง .... หล่น ก็ตาม  .... ทำให้เวปอยู่ได้

จำไว้นะครับ ตราบใดที่ท่านเป็นเหลือบ/เป็นปิง คอยเกาะคอยกิน ... อย่าได้

วิจารณ์ ท่านเทพทั้งหลายที่ส่งการบ้าน ไม่พอใจไม่ต้องลอก  ไม่พอใจไม่ต้องอ่าน .......

ถ้าท่านจะติชม ถ้าจะสร้างสรร เรายินดี ต้อนรับท่านเสมอ ..............................................

jagora

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 21:10:54 »

ผมว่าพอเถอะครับ เราก็คนเที่ยวในเชียงใหม่เหมือนกัน ผมเองพอได้อ่านหลายๆกระทู้ก็พอเข้าใจท่านCVRอยู่หรอกว่า ท่านคงไม่พอใจเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นกับท่านและท่าน longsss ที่ตามไปลอกการบ้านของเทพต่างๆที่สิ่งสถิตอยู่บ้านนี้  แต่ไม่เป็นตามคาดหวัง
ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่ตามลอกการบ้านของท่านต่างๆ เลยมีข้อเสนอแนะว่า ไม่ว่าการบ้านชมหรือการบ้านหล่น ควรหาร2เป็นอย่างน้อยไว้ก่อนทุกกรณีครับ อย่าคาดหวังมาก ต่างกรรมต่างวาระ มีได้ทุกร้าน ทุกบ้าน ทุกคน ทุกแนวครับ  แล้วท่านจะเทียวได้อย่างมีความสุข

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 23:19:48 »

ชักจะยาว เอาเป็นว่าถ้าท่านต้องการให้น้องทอนเยอะๆ ลองหันกลับมาดูที่ตัวเองก่อนครับว่ามีคุณสมบัติอะไรที่จะทำให้น้องทอนเยอะบ้าง

= หน้าตา + คารม + ความสามารถในการบิ้วน้องๆ + ความสุภาพ นุ่มนวล + ความเป็นกันเอง ช่างพูดช่างคุย

และสุดท้าย ความคุ้นเคยกับน้องคนนั้นๆ ท่านอย่านึกนะครับว่าไปแค่ครั้งเดียวแล้วจะได้ตามที่อ่านในการบ้าน บางครั้งกว่าจะได้ตามการบ้าน ท่านเทพทั้งหลายต้องซ้ำกับน้องมากกว่า 1 ครั้งนะครับ

ถ้าหากท่านมีครบตามที่บอกมา รับรองครับ ทอนกระจายกันเลย
jljhl

crv

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 00:51:40 »

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ ทำให้ผมได้รู้ว่า ไม่ว่าการบ้านของ ร้าน,บ้านหรือน้องคนไหนจะดีอย่างไร สุดท้ายก็ไม่แน่เสมอไป ขึ้นอยู่กับตัวเราเอง ไม่ควรคาดหวังอะไร เป็นเพียงแค่การสร้างกระแสเท่านั้น

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 01:16:42 »

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ ทำให้ผมได้รู้ว่า ไม่ว่าการบ้านของ ร้าน,บ้านหรือน้องคนไหนจะดีอย่างไร สุดท้ายก็ไม่แน่เสมอไป ขึ้นอยู่กับตัวเราเอง ไม่ควรคาดหวังอะไร เป็นเพียงแค่การสร้างกระแสเท่านั้น

มันก็ไม่เชิงกระแสนะท่าน ของดีหากใช้เป็นยังไงก็ดี

เหมือนท่านมีมือถือ iphone แต่ท่านใช้แค่โทรและรับสาย ใช้ function อื่นๆไม่เป็นท่านก็จะได้ใช้งานโทรศัพท์แค่นั้น   eta07

แต่ถ้าท่านใช้เป็น ไม่ว่าจะใช้ ถ่ายภาพ จดบันทึก เล่นเน็ท GPS เกมส์ จัดตารางงาน  ท่านก็จะเพลิดเพลินกับการใช้โทรศัพท์เครื่องนั้นมากขึ้น  เขินนนนนน  mbvc  dgd  eta04  eta03

ของแบบนี้ตบมือข้างเดียวไม่ดังครับท่าน  fdgdfdf

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 02:46:43 »

มันก็ไม่เชิงกระแสนะท่าน ของดีหากใช้เป็นยังไงก็ดี

เหมือนท่านมีมือถือ iphone แต่ท่านใช้แค่โทรและรับสาย ใช้ function อื่นๆไม่เป็นท่านก็จะได้ใช้งานโทรศัพท์แค่นั้น   eta07

แต่ถ้าท่านใช้เป็น ไม่ว่าจะใช้ ถ่ายภาพ จดบันทึก เล่นเน็ท GPS เกมส์ จัดตารางงาน  ท่านก็จะเพลิดเพลินกับการใช้โทรศัพท์เครื่องนั้นมากขึ้น  เขินนนนนน  mbvc  dgd  eta04  eta03

ของแบบนี้ตบมือข้างเดียวไม่ดังครับท่าน  fdgdfdf

lowwww ยกตัวอย่างเป็นเชิงวิชาการเลยน่ะท่าน Danado

การอธิบายของท่านให้คำตอบที่กระจ่างชัดที่สุดแล้ว
สมควรแล้วที่น้องเค้กแอบชมท่านตลอด อิจฉาจังเลย eta20