ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านอันแสนประทับใจกับนางฟ้าฟรุ๊ตตี้ผู้น่ารัก  (อ่าน 3906 ครั้ง)

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตั้งแต่เที่ยวแนวนี้มาผมยังไม่เคยส่งการบ้านเลย วันนี้ขอส่งการบ้านแห่งบ้าน Harem เป็นแหล่งสวรรค์สมกับชื่อบ้านนี้จริงๆเลย ต้องขอบอกก่อนน๊ะครับ หากว่าผมประทับใจจริงๆแล้วเท่านั้น ผมจึงจะส่งการบ้านครับ
เริ่มแรก ผมกะว่าจะไปตั้งแต่6โมงเย็นเลย แต่ติดธุระ พอถึง3ทุ่มนิดๆคืนนี้ผนก็ตกหนัก คิดเสียว่ายังงัยก็คงไม่มีแขก ที่ใหนได้มีแขกเพิ่งลงมา4-5คน พอดีน้องฟรุ๊ตตี้เพิ่งลงมา ผมก็เลยไม่รอช้า ไม่งั๊นอดแน่ เพราะน้องเขาก็ถือได้ว่าติดอันดับ Topten แห่งบ้านนี้เลย เพราะเคยพลาดคราวที่แล้ว ยังงัยวันนี้ไม่ขอพลาดอีกแล้ว
ตัดมาที่ห้องเลยครับ น้องเขาค่อนข้างขี้อาย ยังใส่ผ้าขนหนูอยู่ แต่กลับมาถอดเสื้อผ้าผมจนไม่เหลือสักชิ้นเดียว ผมก็เลยขอให้น้องเขาถอดมั่ง หน้าตาหมวยน่ารักถูกใจผมมากเลย(มิน่าล่ะท่าน "กงล้อมาร" ถึงได้ติดใจผูกปิ่นโตน้องเป็นประจำ) สำรวจด้วยสายตาแล้ว น้องหุ่นขาว สมส่วน ไฟหน้าเป็นกระเปาะพองาม ผมชอบน๊ะแบบนี้ ช่วงล่วงมีหญ้าไม่รกมากนักกำลังสวย น้องสาวตัวน้อยๆก็โหนกอูมพอดีๆ กลีบยังสวยงามยังเป็นบัวตูมอยู่เลย แสดงว่าไม่ผ่านมือชายมามากเพราะกลีบยังกะของเด็กสาว15-16 อยู่เลยมีหญ้าบางๆปกคลุมอยู่นิดหน่อย แค่เห็นตอนแรก น้องชายผมก็เสียมารยาทเล่นชี้หน้า น้องเขาอยู่อย่างนั้นไม่ยอมลง ตัดมาที่ห้องอาบน้ำน้องก็เอาใจใส่ดีมาก ยังกะเป็นแฟนกันเลย คุยกันกระหนุงกระหนิง จนลืมทุกสิ่งทุกอย่างแม้กระทั่งเลย เสร็จแล้วมาที่เตียง น้องเขา ใช้บอร์ดี้มาลงบนร่างผม และใช้ลิ้นมา ตวัด ที่หูผมจนเสียวไปหมดเลย มือก็จับหัวน้องชายผมรูดจากเบาไปถี่ชนิดความเร็วที่จับได้ 160ก.ม/ช.ม ผมก็เกือบกลั้นไว้ไม่อยู่ ก็น้องเล่นสารพัดตำรามาใส่ผม หากวิทยายุทธไม่แกร่งกล้าพอนี่ มีหวังแพ้แตกน้องเขาแน่ๆเลย  น้องสลับกับดูดและใช้ลิ้นเลียหัวนมผม สลับกับการบิ้วอารมณ์เสียงครางของเธอน้องผลไม้รวมนี้ทำให้ผมต้องกระเจิง เพราะน้องเล่นมาไซร้ในหูผม ลิ้นอุ่นๆชอนไชยังกะตัวกิน มดเลย ส่วนมือก็รูดสาวขึ้นลงๆอยู่อย่างนั้น จนในที่สุดเวลาแห่งความสุขก็มาถึง เขื่อนผมแตกพังพุ่งกระฉูด ยังกะน้ำพุ ผมก็ดึงน้องฟรุตตี้มากอด ลืมตัวเพ้อพูดว่า ที่รักจ๋าา น้องฟรุ๊ตตี้ก็ขานรับ จ๋าาาาาา ผมมีความสุขมากเลยครับ ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ สมกับที่น้องเขาอยู่ในอันดับต้นๆไม่มีหล่น แต่มีทอน ผมเลยให้ทิปน้องไป และนัดกันจะไปล้างตากันอีกประมาณกลางเดือนนี้ ผมต้องไปซ้ำอย่างแน่นอน สัญยากันไว้แล้ว ติดใจและประทับใจมากเลย ยังงัยท้าไปพิสูจน์ด้วยตัวท่านเอง แต่ขอสุภาพและทนุถนอมน้องเขาด้วยน๊ะครับ น้องยังเป็นนักศึกษาอยู่เลย สรุปเลยละกันครับ

หน้าตา >>> 9.5/10  ขาวน่ารักมาก หมวยนิดๆ(ผมชอบน๊ะหมวยขาวแบบนี้)
ไฟหน้า >>>   8/10 เป็นกะเปาะชูชันเหมือนของเด็กสาว15-16
งานนวด >>> 8/10 ผมไม่เน้นเท่าไหร่เน้นนัวครับ หุหุ
ช่วงล่าง >>>  9/10พอดีๆสวยงามเหมือนของเด็กสาว กลีบยังปิดกันเป็นบัวตูม
GF  >>>>  8/10 คุยกันรู้เรื่อง นี่ถ้าน้องไม่ขี้อายตอนใส่ผ้าขนหนูแรกๆน๊ะผมให้เต็ม10เลย
โดยรวม ผลไม้จานนี้ ทานอร่อยมาก นอกจากจะหน้าตาดีแล้ว รูปร่างก็สมส่วน สวยงามเหมือนดารา AV เลย มีทอนแบบนี้ ต้องตามไปซ้ำอย่างแน่นอนครับ 

ป.ล ขอโทษด้วยที่การบ้านอาจจะยาวไปน๊ะครับ ไม่รู้ว่าจะตัดตอนใหนออกดี คือมันดีไปโม๊ตตตเลยครับ หุหุ   eta32

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2012, 06:24:21 โดย หนูเค้กค่ะ »
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

DujDao

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ของเค้าดีจริง  pongz

Brave

• เด็กทะลึ่ง

ใจจะละลายแล้วครับ

toc-680

• **
  • Country: th

ยอดเยี่ยมไปเลยครับ ท่าน.... pongz

uouso

• แตกหนุ่ม

hgjhg การบ้านเล่นซะเห็นภาพเลย

kit_27

• **

ขอบคุณการบ้านครับ dsgjsd

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

การบ้านน่าตามไปลอกมากคับ ขอบคุณคับ

karn_np

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

การบ้านฉบับนี้ดีจริงๆครับ อ่านแล้วต้องรีบตามไปลอกซะแล้ววว  เขินนนนนน

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

ขอบคุณกับการบ้านดีๆคับ

damm

• **

ตามรอยท่านกระเจี๊ยวหวาน
ไม่มีผิดหวังแน่เรา

;khhg ;khhg ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz เซียน นปก.มายืนยันอีกหนึ่งเสียงแล้ว ต่อไปคงคิวยาวแน่ๆ eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• **

pongz เซียน นปก.มายืนยันอีกหนึ่งเสียงแล้ว ต่อไปคงคิวยาวแน่ๆ eta03
หวัดดีครับท่าน Pol จะลองเปลี่ยนจากสาย SL มาลอง น.ก.ป ที่นี่ดูก็ได้น๊ะท่าน หลังจากที่ท่านผิดหวังจากน้อง ไอ...ล มาแล้ว ลองดูกับน้องผลไม้รวมดูครับ แนวน้องนักศึกษา ไฟหน้าไม่ใหญ่เกิน พอดีมือ ไฟท้ายนี่สวยมั๊ก ได้รูปทรงเหลี่ยม น้องไม่มีหวงตัว จับได้ ดูดได้ครับ ลองดูครับท่านฯ
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

• **

ตามไปพิสูจน์เลยครับท่าน damm มาลองบ้านนี้มั่ง เห็นท่านประจำการอยู่บ้านนู๊น นี่ครับ อิ อิ   pongz

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ตามไปพิสูจน์เลยครับท่าน damm มาลองบ้านนี้มั่ง เห็นท่านประจำการอยู่บ้านนู๊น นี่ครับ อิ อิ   pongz

ท่านกระเจี๊ยวหวานครับ เนื้อตัวน้องเป็นอย่างไรครับ เนื้อแน่น ไม่เผละใช่ไหม  ผมชอบแบบเนื้อแน่นๆ เหมือนคนออกกำลังกายเป็นประจำ ถ้าใช่จะได้ไปลองพิสูจน์

• **

ผมจับตรงไฟหน้า มันก็แน่นมือดีน๊ะครับ เนื้อตัวก็แน่น ไม่เหลวครับ เพิ่งเป็น สาวนักศึกษา เต็มวัย น่ารักครับ ไฟท้ายนี่ทรงขาวสวยมั๊ก มีรอยเพิ่งแตกเนื้อสาวนิดโหน่ยยย ครับทั่นฯ  eta32

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ขอบคุณครับ

สงสัยต้องหาเวลาไปพิสูจน์ซะแล้ว คราวที่แล้วไปถึง น้องดันไม่มาทำงาน  wq

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ขอบคุณครับ

สงสัยต้องหาเวลาไปพิสูจน์ซะแล้ว คราวที่แล้วไปถึง น้องดันไม่มาทำงาน  wq
รบกวนโทรมาสอบถาม โทรมาจองก่อน รับรองไม่มีพลาดอย่างแน่นอนค่ะ  ;khhg  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

อยากลอกการบ้านนน roister

• **

ลอกได้เลยท่านฯ ตอนี้ผมว่าจะ เอาผลไม้รวม มาใส่ไว้ในปิ่นโต เพื่อไว้กินระยะยาววว แล้วล่ะครับ เพราะรู้ใจกัน คุยกันรู้เรื่องแถม สวยน่ารักถูกใจผมอีกตะหาก
ตอนนี้ผมไปซ้ำ2 และต่อไปก็จะมี 3456789 ไปเรื่อยๆ ณ.ตอนนี้ นางฟ้าตัวจริงของผมตอนนี้คือ น้อง ฟรุ๊ตตี้ผู้น่ารัก นั่นเอง ครับ "Confirm"
;khhg