-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Shunka Ayami ก้าวใหม่ในชีวิตนักแสดงเอวี  (อ่าน 1220 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
Shunka Ayami ก้าวใหม่ในชีวิตนักแสดงเอวี
« เมื่อ: 21 มิถุนายน 2018, 14:25:32 »

Shunka Ayami ก้าวใหม่ในชีวิตนักแสดงเอวี
cr. sharedav

นักแสดงเอวีสาวระดับแนวหน้าที่เริ่มเข้าวงการมากับค่าย Prestige และอยู่กับค่ายมานานกว่า 5 ปีเดือน 6
ออกผลงานมาแล้วกว่า 83 เรื่อง ทำไมเธอถึงตัดสินใจที่จะเปลี่ยนย้ายมาสู่ S1

Twitter >>> https://twitter.com/ayami_syunnka

Q. สวัสดีครับยินดีที่ได้เจอ ยังไงวันนี้ก็ขอฝากตัวด้วยนะครับ

ขอฝากตัวด้วยค่ะ

Q. งั้นขอถามเลยแล้วกันนะครับ ในบรรดาค่ายทำหนังเอวีมากมายทำไมถึงเลือกที่จะย้ายไปเล่นกับ S1 ครับ

ถ้าจะให้พูดตรงๆเลยก็ S1 มีภาพลักษณ์เหมือนแหล่งรวมนักแสดงเอวีชั้นแนวหน้าหลายๆคนไว้ด้วยกัน
และก็ยังมีเพื่อนที่สนิทอย่าง Moe Amatsuka และ Minami Kojima อยู่ด้วยเลยเป็นเหตุผลที่เลือกเข้าไปค่ะ

Q. ในผลงานสำเร็จการศึกษากับ Prestige เห็นบอกว่าอยากจะเปลี่ยนสภาพแวดล้อม

นั้นสินะคะ ที่ Prestige จะคอยมีนักแสดงหน้าใหม่ๆเข้ามาตลอด ฉันเลยกลายเป็นจุดสูงสุดอันดับ 1 ไปโดยปริยาย
ไม่ว่าจะผ่านไปกี่ปีก็เป็นแบบนั้นค่ะ ถึงจะทำมา 5 ปีแล้ว (กับ Prestige) ก็ตามแต่ก็ยังไม่มีอะไรโดดเด่นขึ้นมา
เพราะงั้นเลยอยากไปพยายามในที่ๆมีนักแสดงดังๆหรือที่ๆมีระดับตำนานอยู่ค่ะ

Q. ความมุ่งมั่นนี่เท่สุดๆเลยนะครับ…

(หัวเราะ) ปกติก็ไม่ค่อยมีความมุ่งมั่นอะไรหรอกค่ะนานๆทีจะมีออกมา เหมือนการทะยานครั้งสุดท้ายประมาณนั้น…

Q. อย่าพูดอะไรเศร้าๆแบบนั้นสิครับ

(หัวเราะ) แต่ก็จริงๆค่ะ เป็นเหมือนจุดยูเทรินในชีวิตเอวีของฉันเลย พอคิดว่า “มา จะย้ายไปที่ไหนดี!” นอกจาก S1
แล้วก็คิดที่อื่นไม่ออกเลยค่ะ

Q. เคยออกผลงานกับ Prestige ทั้งหมดถึง 83 เรื่อง ถือว่าเยอะเลยนะครับ มีผลงานแบบไหนอกมาบ้างพอจะจำได้ไหมครับ

ถ้าเป็นหน้าปกหรือชื่อเรื่องคิดว่าพอจำได้ค่ะ แต่เนื้อหาข้างในนี่…

Q. แล้วมีผลงานชิ้นที่ประทับใจบ้างไหมครับ

คงเรื่อง ヲタサーの姫 (ABP-515) มั้งคะ

Q. อ่าาา เรื่องนั้นผมก็ดูแล้ว เยี่ยมไปเลยนะครับ

(หัวเราะ) อาย! อย่างเรื่อง ヲタサーの姫 ชอบบรรยากาศในกองถ่ายค่ะ เพราะตัวเองชอบอนิเมะพอเข้าไปในฉากแล้ว
มีทั้งโปสเตอร์อนิเมะทั้งฟิกเกียร์เต็มไปหมดเลย อ่าาา ฟิน ไม่ต้องเปิดดูตอนนี้ก็ได้นะคะ (หัวเราะ)

Q. (เปิดหนัง) เยี่ยมไปเลยนะครับ ความรู้สึกที่ว่าอะยุมิจังชอบอนิเมะส่งไปถึงคนดูได้เลย

เรื่องที่ถ่ายสนุกดีค่ะ แบบว่าเอวีก็มีเนื้อเรื่องแบบแฟนตาซีๆก็เยอะ แต่เรื่องนี้ก็เล่นไปแล้วก็คิดไปด้วยเหมือนกันว่าชีวิต
ก็อาจจะมีอะไรแบบนี้เกิดขึ้นจริงๆก็ได้นะ (หัวเราะ) อาาา พอแล้วค่ะ

Q. ตอนเดบิวนี่เป็นยังไงบ้างครับ

ก่อนจะถ่ายค่อนข้างตื่นเต้นเลยค่ะ ผลงานเดบิวเป็นแบบ(นักแสดงชาย)ถ่ายเอง ก็เป็นประมาณว่าไปเที่ยวกับ
นักแสดงชายที่สวนสนุกประมาณครึ่งวันแล้วจากนั้นก็ไปโรงแรมกัน 2 คน ถ่าย 1 วันตั้งแต่ประมาณ 7 โมงเช้า
จนไปถึงตี 5 ของอีกวันนึงเลยค่ะ แบบว่าไม่กล้าถอดซักที… เลยใช้เวลาไปเยอะเลยค่ะ (หัวเราะ) นักแสดงชาย
ก็ช่วยรอให้ตลอด (EDD-209)

Q. ตอนที่เดบิวนี่กำลังนักเรียนอยู่ใช่ไหมครับ

ค่ะเรียนเกี่ยวกับความงาม (美容学校) หลังจากนั้นก็ไปทำงานเกี่ยวกับพวกเสื้อผ้า ส่วนเอวีก็…จะบอกว่าพาร์ทไทม์
ก็ไม่เชิงทำนองว่าทำคู่ๆกันไปค่ะ ก็อารมณ์แบบสบายๆทำเดือนละ 1 เรื่อง

Q. เห็นจากสัมภาษณ์ในผลงานกับ Prestige บอกว่าตอนที่กำลังสับสนกับอนาคตก็มาเลือกเอวี

ใช่ค่ะ ตอนอายุ 20 เพื่อนร่วมห้องที่เรียนด้วยกันบ้างคนก็อยากไปทำงานเกี่ยวกับเครื่องสำอางบ้าง หรืออยากไป
เป็นช่างแต่งหน้าบ้าง แต่ฉันรู้สึกไม่อยากไปทางนั้นเท่าไหร่ค่ะ อย่างการทำเล็บก็อยากไปทำในฐานะลูกค้าค่ะ
ไม่ใช่ไปทำเอง (หัวเราะ) เพราะงั้นเลยเลิกสายความสวยตวามงามแล้วย้ายมาที่เอวีค่ะ

Q. เห็นในผลงานที่เล่นกับคุณทาคาฮาชิบอกว่าเคยถูกชวนไปเล่น 3P “ที่ปากก็ใส่ข้างหลังก็โดน”
“เป็นเซ็กส์แบบส่วนตัวครั้งที่เสียวที่สุด” ในฐานะผู้อ่านแล้วอยากจะจินตนาการไปกว่านี้อีกครับ!
ชวนเล่าให้ฟังหน่อยได้รึป่าว

เข้าใจแล้วค่ะ (หัวเราะ) ตอนนั้นเป็นตอนที่นั่งรถไฟอิเคะบุคุโระกลับอยู่ค่ะ

Q. ไปเที่ยวที่อิเคะบุคุโระมาหรอครับ

ไม่ใช่ค่ะ ตอนนั้นไปสอบสัมภาษณ์ตอนช่วงหน้าหนาว พอเสร็จแล้วก็กำลังกลับบ้านอยู่ค่ะ

Q. สมัยนั้นอะยุมิจังแต่งตัวแบบไหนครับ

ผมสีสว่างๆเกือบจะสีทอง สมัยนั้นใส่กระโปรงสั้นๆแนวสาวแกลค่ะ แล้วตอนนั้นก็มีไม่เงินไปเที่ยวเล่นที่ไหน
เลยกะว่าจะกลับบ้านแต่ก็ไปเจอผู้ชาย 2 คนเดินเข้ามาหาค่ะ เป็นแนวแบบที่เจอได้แถวตามดาวทาวน์ของ
โตเกียวผมสีน้ำตาลๆ อายุน่าจะประมาณ 22 23 สูงซัก 170 ได้

ส่วนหน้าตาก็ธรรมดาๆ พอรู้ตัวอีกทีก็เข้ามาใกล้ๆแล้วก็พูดทำนองว่า “ทำอะไรอยู่จ๊ะ” “มาเล่นกันไหม”
ตอนนั้นก่อนรถไฟเที่ยวสุดท้ายก็อีกชั่วโมงนึงได้ ไม่รู้ว่าคิดอะไรอยู่เหมือนกันค่ะ แต่ว่าก็ไปมังงะคาเฟ่กับเขาแล้ว

Q. จริงดิ! ไม่ใช่ทั้งคาเฟ่ ร้านอาหารหรือคาราโอเกะแต่เป็นมังงะคาเฟ่!

บางทีเพราะเห็นอยู่ใกล้ๆแล้วก็ถูกกว่าไปคาราโอเกะด้วยมั้งคะ พอไปแล้วก็ไม่ได้ทำอะไรแปลกๆกันค่ะ หนังสืออะไร
ก็ไม่ได้อ่านเลยแค่ไปนั่งคุยกันเฉยๆ สมัยนั้นฉันบ้าดันอยู่จนพลาดรถไฟเที่ยวสุดท้ายไปจนกลับบ้านไม่ได้เลย (หัวเราะ)
ก็คิดอยู่ว่าจะเป็นอะไรไหมเนี่ย

ตอนนั้นก็มีคนนึงในนั้นบอกมาว่า “บ้านพี่อยู๋ใกล้ๆนี่เอง” ก็เลยไปกันค่ะ พอไปถึงบ้านแล้วก็มีคนนึง(ในนั้น)
ก็ออกไปไหนไม่รู้ค่ะ ไม่รู้ไปร้านสะดวกซื้อหรือกลับบ้านไปแล้ว

Q. ไม่ใช่ว่าไปซื้อถุงยางหรอกหรอครับ

ไม่ใช่แบบนั้นหรอกค่ะ ก็พอเขาคนนั้นออกไปเราก็เริ่มทำกันเลย (หัวเราะ)

Q. อาาา ให้อยู่กัน 2 คนจะได้เริ่มกันง่ายๆไม่ใช่หรอโคนันคุง (ใครละนั้นหนะ!)

ไม่รู้เหมือนกันค่ะ ก่อนไปบ้านก็รู้ตั้งแต่แรกแล้วค่ะว่าถ้าไปก็ต้องตั้งใจจะทำอยู่แล้ว
ก็เลยไม่ได้ขัดขืนอะไร (หัวเราะ)

Q. โอ้ววว

แต่ตอนใส่ก็ใช้ถุงยางกันถูกต้องนะคะ พอทำกัน 2 คนแล้วพอเริ่มมีเสียงออกไปอีกคนก็กลับมาเลยค่ะ

Q. ตอนที่อะยุมิจังกำลังโดนเสียบอยู่เลย!?

ค่ะ เป็นห้องมืดๆเปิดแค่ทีวีไว้แล้วก็มีแสงลอดจากผ้าม่านมานิดหน่อย พอมองขึ้นไปข้างบน
ก็เห็นคนนั้นกำลังดูอยู่เลยค่ะ

Q. อารมณ์ประมาณ “อ่าาา กลับมาแล้วววว!” (หัวเราะ)

(หัวเราะ) จากนั้นก็เริ่ม 3P กันค่ะ คนที่กลับมาพอเห็นเขาก็ถอดกางเกงแล้วก็เอากระปู๋ใส่เข้ามาในปากฉันค่ะ

Q. อันนี้ไม่ใช่เอวีแต่เป็นเรื่องจริงสุดยอดไปเลยนะครับ ไม่รู้ 2 คนนั้นชาติที่แล้วทำบุญมาด้วยอะไร
ถึงได้มาจัด 3P กับอะยุมิจัง

พอคนแรกเสร็จอีกคนที่อมให้ก็มาต่อเลยค่ะ

Q. อาาา อิจฉาสุดๆ แล้วคนแรกที่เสร็จไปไม่แบบว่าสั่งให้ทำเร็วๆจะไปต่อยก 3 อะไรแบบนี้หรอครับ

ไม่ค่ะ ตอนที่ฉันกำลังทำกับคนที่ 2 เขาก็นั่งดูทีวีอย่างเดียวเลย

ทั้งคู่: (หัวเราะ)

Q. มาถึงผลงานเรื่องแรกกับ S1 กันบ้าง มาเรื่องแรกก็จัดพิเศษ 5 ตอนเลย

นั่นสินะคะ จัดกันปัง! ปัง! ปัง! ปัง! ปัง! (หัวเราะ)

Q. แล้วเรื่องนี้ก็ยังความยาวถึง 3 ชั่วโมง คิดว่าก็คงถ่ายกันนาน แล้วเป็นยังไงบ้างครับการถ่ายทำระหว่าง
Prestige กับ S1 พวกวิธีการทำงานหรือบรรยากาศนี่ต่างกันรึป่าว

ทั้งถ่ายแล้วจัดเตรียมทำกันเร็วมากค่ะ เลยทำให้ทำงานง่ายเลยก็เถอะ แต่ต้องมามีเซกส์ต่อหน้าคนที่
เพิ่งเจอครั้งแรกนี่ไม่ได้ทำมานานแล้วเลยค่อนข้างตื่นเต้นค่ะ

Q. ปกก็เปลี่ยนแนวไปเลยนะครับ

ใช่ค่ะ จริงๆมีภาพในหัวว่า S1 นี่คือขาวกับแดง พอเห็นเป็นสีฟ้าก็แปลกใจเลย (SSNI-203)

Q. มีฉากไหนที่แนะนำไหมครับ

ฉากปิดตาค่ะ ตอนแรกก็ยังไม่ใส่ใช้แต่เครื่องสั่นอย่างเดียวจนทนไม่ไหว…

Q. หลังจากเสร็จด้วยเครื่องสั่นก็โดนกระหน่ำรัวๆ

ส่วนตัวแล้วก็เซกส์แบบปิดตาค่ะ ชอบความรู้สึกที่ว่าจะโดนทำตอนไหนก็ไม่รู้ แบบว่าทั้งๆที่ไม่ได้โดนตัว
แต่ก็รู้ว่าอยู่ใกล้ๆ แล้วก็เดาไม่ได้ว่าจะโดนกระหน่ำมาตอนไหน ช่วงเวลาตอนนั้นนี่ทั้งเร่าใจแล้วก็สนุกมากค่ะ

Q. ผลงานที่เคยออกกับ Prestige นี่มีเยอะเลยแล้วมีปกเรื่องไหนที่ชอบเป็นพิเศษบ้างครับ

神イカせ กับ 飼いならす (หัวเราะ) เป็นครั้งแรกที่ลองเอาเซ็กส์ทอยใส่รูก้นด้วยค่ะ (ABP-607)

Q. รู้สึกยังไงบ้างครับ

รู้สึกแปลกๆ (หัวเราะ) แต่ก็สนใจอยู่ค่ะถึงจะไม่กล้าที่จะเอาของผู้ชายใส่ก็เถอะ พอลองเอาเซกส์ทอยยัดเข้าไปแล้ว
ไม่ได้รู้สึกเสียวอะไรเลยค่ะแค่รู้ว่ามีอะไรเข้ามาเฉยๆ ชิมิเคนซังบอกประมาณว่าทำไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เสียวเองแหละ
บอกมาด้วยว่าถ้าตัดสินใจว่าจะเอากระปู๋ใส่ไปเมื่อไหร่ก็เรียกผมนะ (หัวเราะ)

Q. “Shunka Ayami มาถึงจุดยูเทรินในชีวิตนักแสดงเอวี” ต่อไปคิดว่าอยากจะเปลี่ยนแปลงไปเป็นแบบไหนครับ

ยากจัง ไม่ได้คิดถึงขนาดนั้น… คงอยากจบกับอิมเมจเดิมๆละมั้งคะ

Q. อาาา สัมภาษณ์กันยาวเลยนะครับ ท้ายสุดช่วยฝากอะไรถึงแฟนๆด้วยครับ

ครั้งนี้ถึงจะย้ายจาก Prestige มา S1 แล้วก็ตามแต่ฉันก็ยังคนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงค่ะ อยากให้คอยติดตามกันเหมือนเดิม
และผลงานเรื่องแรกกับเรื่องที่ 2 ถ้าทุกคนมาดูกันก็จะดีใจมากค่ะ เพราะเพิ่งเป็นผลงานแรกกับทาง S1 เลยอาจจะดูแล้ว
เหมือนไม่เปลี่ยนแต่เพราะความก็เปลี่ยนไปอยู่ ไม่รู้ว่าจะแสดงออกมาได้ดีรึป่าวอยากจะให้ทุกคนลองดูกันค่ะ เพราะทุกคน
โปรด้านการดูกันอยู่แล้ว ถ้าแล้วก็ช่วยมาบอกกันด้วยนะคะ

รายละเอียดเพิ่มเติม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2018, 11:10:01 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

chu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Shunka Ayami ก้าวใหม่ในชีวิตนักแสดงเอวี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2018, 11:28:51 »

OHO

• *
Re: Shunka Ayami ก้าวใหม่ในชีวิตนักแสดงเอวี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2018, 06:32:56 »

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2018, 15:19:40 »

aunout

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2018, 20:26:10 »

ขอบคุณครับ

jaos

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 14:06:55 »

Johnter

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2018, 15:14:30 »

จัดว่า เด็ด

wutn

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2018, 00:41:03 »

ขอบคุณครับ  pongz

kaikoy

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2018, 14:39:13 »

ขอบคุณครับ

Siantong

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2018, 15:44:35 »

ขอบคุณครับท่าน
JUST DO IT TOMORROW

LUCKYFRAME

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2019, 13:02:31 »

ssan4962

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2019, 13:43:24 »

diowa

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2019, 10:56:02 »

manazas

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2019, 20:22:09 »

donny007

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2019, 17:53:13 »

jokna

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2019, 02:32:34 »

devil_blueice

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 มีนาคม 2019, 16:47:50 »

sanam

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 18 มีนาคม 2019, 15:42:38 »

turk777

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 มีนาคม 2019, 16:32:43 »