-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทั้งแตก หล่น เสียวทั้งก่อนเข้าและออกมา ที่เชียงรายข้างหอนาฬิกา  (อ่าน 9678 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ผมจามาบอกประสบการณ์  การเที่ยวเชียงรายเพื่อเป็นการเตือนนักเที่ยวมือใหม่ให้ระวังตัวไว้  ก็คือถนนบันเทิงยามค่ำคืนที่รู้จักกันดีเมื่อสิบปีก่อนในนามโลโบ  ซ้ายมือก่อนถึงหอนาฬิกานิด ๆ ถ้ามาจากห้าแยกพ่อขุน  ปัจจุบันเรียกหลายชื่อ  ถ้าคนเคยเที่ยวมักจารู้  ถนนเส้นนี้รวมทั้งผับ บาร์ เบียร์  โคโยตี้  เรียกได้ว่าครบหมด  แน่นอนว่ามีทั้งสาวน้อยสาวใหญ่รวมตัวกันมากมาย  แต่ส่วนใหญ่คนเที่ยวที่นี่มักจาเป็นคนต่างชาติ และมาจากต่างจังหวัด  คนเชียงรายจริง ๆ มักจามีที่ประจำกันอยู่แล้ว  ซึ่งเมื่อผมมาอยู่เชียงรายใหม่ ๆ ก็เรียกได้ว่าไม่รู้จาไปเที่ยวที่ไหน  ก็เลยมาที่นี่ ซึ่งก็มีหลายร้านให้เลือก  บางร้านมีสาวญี่ปุ่น  จีน  ฝรั่ง  เกาหลี  แต่งตัว sexsy ออกมาเรียกลูกค้าหน้าร้าน  กันตรึมที่เดียว ถ้าเที่ยวที่นี่รับประกันอย่างเดียวคือรถท่านไม่ว่าจะลือล็อคหรือทิ้งกุญแจไว้ในรถ  ไม่มีทางหายแน่นอน  เพราะถนนเส้นนี้ขาใหญ่คุมทั้งซอย  ถ้ารถท่านหายก็ถือว่าท่านโชคดีมาก ๆ เพราะจามีคนมาสอบถามท่านว่ารถท่านสีอะไรรุ่นไหน  ท่านจาได้รถคืนภายในครึ่งชั่วโมง  พร้อมทั้งคนขโมยมากราบขโทษท่านในสภาพสบักสบอมมาทีเดียว  ผมเคยเห็นกับตาครั้งหนึ่ง  ที่สำคัญร้านที่ท่านเที่ยวคืนนั้นจาคืนเงินให้ท่าน  ถือเป็นการปลอบขวัญ และแนะนำให้ท่านมาอีกจะลดเป็นพิเศษ  นี่เป็นเรื่องดีอย่างเดียวในการเที่ยวซอยนี้
   ส่วนเรื่องแย่ ๆ ก็คือเด็กในซอยนี้ค่อนข้างจาเรียกได้ว่าสวยกลางคืน  ตอนเช้าท่านตื่นมาท่านอาจตกใจว่าป้าที่ไหนมานอนอยู่ข้างตัวท่าน  ผมโดนมาครั้งหนึ่งหลายปีมาแล้วยังขนลุกไม่หาย  (ทราบมาที่หลังว่า  เป็นพวกหมอนวดเก่า โคโยตี้เก่า  หรือขายของเก่า  กลับมาจากกรุงเทพเพราะถูกปลดเนื่องจากอายุอานามเลยเลขสามกันแล้วนั่นเอง)  พูดง่าย ๆ ก็คือมีแต่พวกไปหาเงินกรุงเทพไม่ได้เพราะหน้าตาไม่ถึงกับพวกที่ถูกปลดมานั่นเอง  ที่สำคัญก็คือเด็กมักวนกันอยู่แต่ในซอยไม่มีใหม่ ๆ เข้ามาเสริม  ส่วนการบริการนั้นเรียกได้ว่าราคาไม่แพงเพราะบางร้านก็มีห้องให้จัดกันอยู่ในตัว  แต่ให้ระวังร้านบาร์ญี่ปุ่น  กับจีน  สาวสองร้านนี้จาสวยมาก ๆ แต่ร้านนี้ชาร์จแพงเว่อร์ถ้าเงินไม่ถึงหมื่นขึ้นอย่าหลงเข้าไปครับ  เขามีไว้บริการนักท่องเที่ยวต่างชาติ  กับพวกเสี่ยใหญ่  ส่วนร้านอื่นก็จาพวกบาร์โชว์  บาร์เหล้าเบียร์ทั่วไปครับ  เด็กเสริฟสวยมาก ๆ อะครับ  แต่ปัจจุบันผมเลิกเที่ยวที่นี่แล้วครับ  เพราะเจอเหตุการณ์เสียวจนหด กับเสียวจนขนลุก  ครับ  เริ่มจากเสียวแรกอะครับ  เด็กเสริฟที่มานั่งคุยกับผมสวย  หุ่นดี  พูดจาขี้อ้อนเอาใจดีและน่ารักมากที่เดียวครับ คุยราคากันกะจาเอาทั้งคืนตกที่ 4000 ไม่รวมค่าห้อง  ผมก็รีบพาเข้าม่านรูดที่ประจำอะครับ  พอเข้าห้องน้องไล่เราไปอาบน้ำผมก็รีบอาบแล้วนุ่งผ้าขนหนูมานอนดูทีวีรอที่เตียง  สักพักพอน้องอาบเสร็จก็มาหอมแก้มแล้วก็บอกให้ปิดไฟในห้องอะครับน้องอาย  เปิดแต่ไปห้องน้ำแล้วแง้มประตูไว้ก็พอ  ผมก็ตามใจน้องเขาอะครับ  น้องเขาก็เริ่มจูบและเลียหัวนม ลงลิ้นเรื่อยมาจนมาถึง.... ก็รีบสเปสดให้เลย  ผมพอรู้สึกก็รีบบอกน้องให้ใส่ cd ดีกว่าน้องก็ตามใจรีบจัดแจงใส่ แล้วลงลิ้นสักพักส่วนผมก็นอนเสียวปิ๊ดจนบอกน้องว่าให้หยุดน้องก็รีบขึ้นคร่อมทันที น้องโยกได้สองสามทีผมก็รีบเอามือมาจับไฟหน้าของน้องครับ  มันแข็งสู้มือเหมือนได้กับแฟนใหม่ ๆ ทีเดียว กำลังขยำมันมือทีเดียวเหลือบมองช่วงล่าง  เฮ้ยนี่มันดุ้นอะไรชี้หน้าผมอยู่  ตอนนั้นในห้องมันมืดแต่ก็พอเห็นลาง ๆ จากไฟห้องน้ำที่เปิดไว้  ผมก็รีบบอกน้องให้หยุด  นึกใจใจว่าฉิบหายแล้วกูเจอกระเทยเล่นให้แล้ว  เอื้อมตัวไปกดไฟที่หัวเตียง  โหของน้องใหญ่กว่าผมอีก  ขนาดผมเห็นแล้วยังอายเลย  หมดอารมณ์ทันทีครับหดแล้วก็บอกน้องว่าทำไมไม่บอกว่าเป็นกระเทย  น้องตอบว่าไงรู้ไหมครับ  ก็พี่ไม่ถาม  ผมก็เลยรีบลุกใส่เสื้อผ้าพาไปส่งกลับร้านน้องเขาบอก  ยังไงก็ต้องจ่ายสี่พันตามที่ตกลงกันไว้นะ  ผมก็ปฏิเสธสิครับผมจาให้ค่าเสียเวลาแค่พันเดียว  น้องเขาไม่ยอมครับเถึยงกันครึ่งช้่วโมงตกลงกันได้ที่สองพัน  น้องเขาก็ยอมแบบฉุน ๆ ซึ่งผมก็ฉุนจัดเหมือนกัน  พอไปส่งน้องที่หน้าร้านน้องรีบดึงกุญแจรถผมออกแล้วเดินเข้าร้าน  ผมก็รีบเดินตามไปเอากุญแจ  เห็นน้องคุยกับกัปตันร้านอยู่  พอผมเข้าไปหาไอ้กัปตันนั่นบอกกับผมว่าต้องจ่ายให้น้องอีกสองพัน  เนื่องจากเป็นค่าหัวคิวของทางร้าน  ซึ่งเวลาเด็กออกไปกับแขกร้านจาได้ครึ่งหนึ่ง  ผมก็เถียงดิครับว่าน้องเป็นกระเทยที่สำคัญ  ผมยังไม่ได้เอา แต่มันไม่ยอมครับมันบอกว่าของ ๆ ผมเข้าไปในตูดแล้ว  ถือว่าเอาแล้ว  ผมไม่ยอมท่าเดียวจาเอากุญแจคืนมันก็เรียกคนมาล้อมผมใหญ่เลยครับ  คนในร้านเริ่มมองมาที่ผม  สักพักเจ้าของร้านลงมาคุยพอทราบว่าเรี่องราวเป็นอย่างไร  ก็คืนกุญแจรถให้ผม  แต่ก็ไม่ได้ขอโทษผมแค่พูดว่าให้มันจบ ๆ กันไปครับ  ตั้งแต่นั้นมาผมไม่เหยียบเข้าร้านนั้นอีกเลย  ซึ่งร้านนี้สังเกตง่ายครับเป็นร้านบาร์เบียร์ไม่มีกระจก  โต๊ะเสริมของร้านออกมาจนติดฟุตบาทเลยครับ  มีหลอดไฟล้อมรอบเบียร์นอกชื่อดังยี่ห้อหนึ่ง ขวดสีเขียวอะครับ   
      เรื่องที่สองก็คือ  ไปได้เด็กร้านแนวนางโชว์มาคนครับ  ขาวมาก ๆ อวบเอาใจเก่ง  หุ่นกำลังดีหน้าอกงี้ล้นออกมาเชียว  ตกลงราคากันค้างคืนที่สามพัน   ก็โอเคครับแต่มีข้อแม้ว่าต้องรอจนร้านปิดก่อน  ประมาณตีสองอะครับ  ซึ่งผมก็นั่งกินเหล้าไปเรื่อย ๆ  โดยมีเธอคอยเสริฟเหล้า  ให้แบบถึงปากทีเดียว  ซึ่งออกจากร้านมาผมก็ค่อนข้างเมาอะครับแต่ก็ยังขับรถไหว  ซึ่งก็รีบเข้าโรงแรมที่ใกล้ที่สุดแถวนั้น  พอเข้าห้องเนื่องจากผมมึนมากก็ไม่ได้อาบน้ำนอนรอส่วนเธอก็ไปอาบน้ำแล้วก็หรี่ไฟในห้องแต่ไม่ปิดนะครับ  แค่หรี่พอได้อารมณ์เเบบแสงเทียน  เเล้วเราก็มีอะไรกันสองครั้งโดยที่เธอเป็นฝ่ายจัดการเอง  ตอนเช้าสิบโมงครึ่ง  พนักงานโรงแรมโทรมาเตือนให้คืนห้องก่อนสิบเอ็ดโมง  ผมก็ไปปลุกเธอ  โอ้แม่เจ้า  ป้าที่ไหนมานอนข้างกูวะเนี่ย  อายุอานามน่าจาเลขสี่ปลาย ๆ  คนสวยเมื่อคืนไปไหนวะ  คราบแป้งที่โป๊ะติดปลอกหมอนเป็นคราบ ๆ เลย  ผมนึกใจใจเอาอีกแล้วกู  เลยรีบจ่ายเงินให้ไปสามพันแล้วก็บอกว่ารีบต้องไปประชุมว่างั้น  ให้หามอไซค์รับจ้างกลับเองได้ไหม  ป้าแกก็บอกว่าไม่มีปัญหา  แถมยังพูดส่งท้ายอีกว่า  วันหลังน้องไปเที่ยวหาพี่อีกนะ   ผมว่าพี่คงจาเรียกไม่ได้อะครับ  มันต้องป้าสถานเดียว  พอเจอเหตุการณ์ที่สองนี้ผมก็เลิกเที่ยวถนนสายหอนาฬิกา  จนถึงปัจจุบันนี้เลยครับ  มีแต่ของปลอมกะของเก่า  คิดแล้วสยองไม่หาย eta20 eta20 eta20 eta20 eta20
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8

eta20 งั้นลายแทง sl เชียงรายและ พะเยา ที่ทั่นทิ้งไว้ ก็หล่นสิคัฟ หุ หุ ยินดีด้วยที่ท่านได้เป็นยอดชายแล้วคับ

smallroom

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมว่าท่านน่าจะไปตรวจวัดสายตาหน่อยนะครับ
 kjhg kjhg kjhg ล้อเล่นเอาฮานะครับ

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *

ด้วยความเคารพนะท่าน มาฮาตรงเจอดุ้นนี่แหละ kjhg kjhg kjhg เลยกลายเป็นยอดชายขึ้นมาทันที  yellow001

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน  เรื่องมันผ่านมาห้าหกปีแล้วครับ  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน  สมัยนั้นยังใช้เงินมือเติบอยู่เพราะยังไม่มีภาระ  และยังไม่รู้จักที่เที่ยวแหล่ม ๆ เพราะไม่มีคนคอยแนะนำเลยอาศัยลุยดะไปเรื่อยอะครับ   ปัจจุบันจะเที่ยวทั้งทีก็ต้องระวังเรื่องหล่นอะครับ   fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  ต้องเข้าใจนะครับว่า ออน.เชียงรายนะ เที่ยวไม่ได้ สว.หน้าเดิมทั้งปีทั้งชาติ  ไม่รู้มีไว้ทำไมเจ๊งก็ไม่เจ๊งสักที  นปก.เชียงรายก็หน้าตาบ้าน ๆ เด็กเกะก็ สว.ซะส่วนใหญ่  นวดแผนโบราณก็รุ่นป้า ๆ ทั้งนั้น  พูดง่าย ๆ ก็คือสู้เชียงใหม่ไม่ได้อะครับ   ouiy ouiy ouiy  เพียงแต่ว่า SL เชียงราย พะเยาเนี่ย  ของแท้ 99.99  อะครับเพราะสถาบันการศึกษามีไม่กี่แห่ง และเข้มงวดมาก  ถ้ารู้ว่ามีนักศึกษาของตนอยู่ตามร้านเกะ ร้านเบียร์  ร้านนวด ละก็ไล่ออกสถานเดียวครับ  น้อง ๆ เขาก็เลยมีทางเลือกทางเดียวคือ ใช้บริการพวกกระเทยให้หาลูกค้าให้ซึ่งก็โดนหักค่าหัวคิวมากอะครับ   ซึ่งผมก็ได้แนะนำวิธีติดต่อน้อง ๆ โดยตรงให้หลายกระทู้แล้ว  ดังนั้น  ลายแทง SL เชียงราย  พะเยา  เป็นลายแทงอัพเดทใหม่สุด  ย้ำอีกครั้งนะครับว่า  เด็กที่นั่ง ๆ ยืน ๆ อยู่ที่ฟร้อนเรดโรส   ตุ๊ดตู่  นัดพบ  ซึ่งมักจะอ้างตัวว่าเป็นนักศึกษากำลังเรียน ม.นั่นนู้นนี่  ไม่ใช่นักศึกษาครับ  เป็นเด็กประจำหรือหมุนเวียนกันออกล่าเหยื่อ   SL ของแท้ต้องผ่าน A ครับ และต้องรอครับ  การสังเกตก็ตามกระทู้ผมได้เลยนะครับ  จะอัพข่าวคราวให้เรื่อย ๆ  พักนี้ชักจาเบื่อ ๆ ว่าง ๆ จะไปลงอ่างที่เชียงใหม่ดูความเปลี่ยนแปลงบ้าง  ไม่ได้ไปปีกว่าละ   eta03 eta03 eta03
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

บุรุษไร้นาม

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

....ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่นำมาแชร์คับ...
    ...นักรบย่อมมีบาดแผล ฉันใดก็ฉันนั้น นักเที่ยวย่อมมีความทรงจำที่แย่ๆ..
       ... .,mn .,mn .,mn

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอบคุณครับ ได้ความรู้ใหม่+ความฮาด้วย อ่านสนุกดีครับ
 pongz pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

First_1st

• เด็กทะลึ่ง

เจอเองถ้าจะหดเหมือนกันครับ  .....ได้เป็นยอดชาย อย่างไม่เต็มใจ

wanderland

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2

jljhl ขออนุญาติขำ ที่ท่านได้เป็นยอดชาย แต่เกิดผมเจอกะตัวก็คงขำมะออก

wang

• **

ขอบคุณท่านมาก.......อ่านไปคิดถึงวันเก่าๆไปคับ

somkun

• แตกหนุ่ม

ยี่สิบห้าปีก่อนในซอยหลังพ่อขุนอายุไม่เกินยี่สิบปีทุกคนครับ

manop

• แตกหนุ่ม

ดีที่มันไม่เอา ดุ้นมันทุบหัวไม่งั้นได้จัดถึงเช้าเลยครับท่านนนนนนนนนนนน kjhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

อ่า เจออย่างงี้ ...ผมก้อไปไม่เป็นเหมือนกันอะครับ    ghjk ghjk ghjk

phayaomedia

kjhg ฮาปนสยองเลยครับท่าน

patclash

• แอบจิต
  • **

ฮาดีคับ 55555  kjhg kjhg kjhg

Yessss

• **

ขอบคุณครับ ประสบการณ์จากบ้านใกล้เรือนเคียง ว่างๆจะขอเบอร์เอ นะครับ อยากลอง ตจว บ้าง

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย

เสียวเลยครับท่าน kjhg

หมูอยู่ตึก

• **

เราชอบการบ้านนายนะ

silica_gel

ghjk ghjk เสียวแป๊บๆเลยครับ  ghjk lkkjjh

promt

• *

เชียงราย เคยไปแต่ไม่เคยเที่ยว กลับมาเที่ยว ชม. ทุกที

sukita

• แอบจิต
  • **

มาเชียงรายต้องถามข้อมูลจากสามล้อทั้งสามล้อถีบและสามล้อเครื่อง
ให้เขาพาไปครับ

pololand

• *

เชียงใกม่ดีที่สุด

nakorn_42

สายเหลืองขอผ่านครับ

XXXXXXX

• *

ฮา อยู่ๆก็ได้เป็นยอดชายโดยไม่ตั้งตัว

zhemzz

• ว๊องแมน
  • *

pom24985

• *

เจอของจริงเข้าให้

mr.ito

ขอบคุณสำหรับข้อมูลและประสบการณ์ที่ดีๆๆครับ

nonny69

• แอบจิต
  • **

เดียวนี้หายากมาก..

twotopza

• *

tt007937

• *

ถือเป็นประสบการณ์

hellgate

• *