-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ (ต่อ case 3-4)  (อ่าน 5104 ครั้ง)

superman

• บุคคลทั่วไป
Re: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ (ต่อ case 3-4)
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 21:09:11 »

อย่างนี้ต้องแจกรางวัลกระจู๋คุณธรรมนะเนี่ย jhg

RoCkNRoll

Re: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 21:41:03 »

เล่า บ้าง ๆ   mnb mnb  

10 กว่าปีที่แล้ว ..............  เขิน  สมัย วอร์ม up cafe ยังเป็น ก เอ๋ย กอ ไก่ มังกี้ยังเปิดได้ไม่นาน  เขิน เขิน

ตอนนั้นใครทัน จะมีซอยอยู่ซอย หนึ่ง เขาเรียกกันว่า ซอย โลกีย์ นิมมาน ซอย 19  

ผมเรียนอยู่ปีสุดท้าย และ ผมเปิดร้านอยู่ในซอยนั้นแหละ (ร้านที่กระจกและ ต้นไม้ อยู่ต้นเดียวหน้าร้าน ...ไม่รู้มีไว้ทำใมต้นเดียว)  เปิดให้เพื่อนมา แหลกเหล้าฟรี ....(มาจ่ายตังให้ กรู ด้วยใครที่ยังค้างเงินไว้ jbv )

เข้าเรื่องๆ เนื่องจาก มีที่เที่ยวไม่เยอะ ที่นี่จึงเป็นแหล่งหนึ่งที่ หนุ่ม ๆ สาว ๆ  มาสุมหัวกันกินเหล้า

จนมีวันนึง ก้อมีลูกค้าสาว.. สวยน่ารัก   2 คน มานั่ง ผมก้อไป ดูแล ... ตามประสา

เนื่องจากคนยังน้อยอยู่ ผมเลยได้มีโอกาสทำความรู้จักกัน ว่า... น้องเป็น นักศึกษา ....เป็น room mate กัน

เราก้อนั่งดื่ม  คุย สัปเพเหระ ..  ผมก้อ ไปๆ มาๆ ดูแลลูกค้าโต๊ะ อื่นๆ ด้วย แวะมาโต๊ะเธอเป็นระยะ  ..

และน้องหนึ่งในนั้นมีท่าทีสนใจผม และผมก็สนใจเธออยู่เหมือนกัน.. ผม Take care เธอเป็นพิเศษ เปนสุภาพบุรุษ หวังว่าเธอจะประทับใจ

จนเวลาล่วงเลยดึกดื่น ร้านใกล้ปิด น้องยังนั่งกันอยู่ และกำลังจะกลับ ...

ผมก็ทำหน้าที่เจ้าของร้านที่ดี ไปเชคบิล...

อืม...ผมก้อถามว่า ' น้องจะไปไหนต่อครับ '

" คงกลับหอแล้วค่ะ .. ดึกแล้ว "

' ...ท่าทางเพื่อนน้องจะเมามากนะครับ.... ขับรถกันไหวมั๊ยครับ '

" ก้อ.. คงไหว มั้งคะ "         น้องดูเหมือน นิ่งๆ คิด แปบนึง

ผมก้อเลยถามว่า...

' เอา มอไซด์กันมาใช่ไหม  ถ้าไม่ว่าอะไร พี่ขับไปส่งใหม ซ้อนสามไป  น้องจะได้ประคองเพื่อน ไปด้วย พี่เกรงว่าเพื่อนน้องจะไปม่ปลอดภัย เดี๋ยวพี่ให้เด็กที่ร้านมารับพี่เอง"

" ก้อ ดี คะ ...ขอบคุณค่ะ "

ผมก้อขับมอไซด์ ส่งน้องที่หอ ช่วยกันประคอง เพื่อนน้องไปที่เตียง ..... ผมขออนุญาติเข้าห้องน้ำ

แล้วกำลังจะกลับ ..

ผมก้อบอกว่าผมชอบน้องนะ ...

โน้มตัวไปหาน้องนิดนึง .. ทำท่าขอจูบน้องก่อนกลับ ..น้องก้อจูบผมกลับ ..หลังจากนั้น ไม่รู้ว่าน้องเป็นไร ดึงผมไปที่เตียง

แลกลิ้นกัน

ผมก้อใช้มือจับ หน้าอกอัน อวบอิ่ม .. แล้วไหลลงไป สำรวจถ้ำของน้อง ..

นัวกันอยู่ข้างๆ เตียง (เพื่อนน้องอีกคนก้อ นอนอยู่บนเตียง)

เริ่มมีเสียงคราง เบาๆ ....จิตใจกำลังฟุ้งอยู่ในภวังค์

เอ๊ะ ..แต่เดี่ยวก่อน จิตสำนึก ผม มัน บอกว่า หยุดๆๆๆๆๆๆๆๆ ................" เอ็งมี CD หรือปล่าว .. อะจ๊าก uyhgb ไม่มี... "

แย่แระ ทำไงดี ผมตัดสินใจ .... หยุด กลาง คัน ...

"พี่ต้องรีบกลับไปดูที่ร้าน ร้านใกล้ปิดแระ  เด่วพี่กลับมาหานะ "

ผมรีบออกจากห้อง ต้องหารถไป ร้านป้า ROBOT ไปหา CD

uyhgb  ไม่มีรถ ... ไปยืมรถน้องดีกว่า

uyhgb  ห้องน้องเบอร์ไร หว่า ........ เบอร์โทรก็ไม่มี  เวร  uhb

แห้วแดก.............  พพำ

เพราะความ โง่ กรูแท้ๆ  

หลังจากนั้นผมไม่ได้เจอน้องอีกเลย .... ไม่รู้เพราะ ...

.. ผมไม่ไปหาน้องตามนัด
... น้องอาย
.... น้องกลัว

จะด้วยอะไรก็แล้วแต่

" พลาดโอกาส จบสกอร์ ด้วยความโง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ "   พพำ

แต่ก้อเป็นประสบการณ์ ที่น่าจดจำ จนถึงทุกวันนี้  ijn

ร้านป้า ROBOT   เจ๋ งคั บ  ฮ่าๆ

มีทุกอย่างครบครัน 9876

kolokoso_k

Re: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ (ต่อ case 3-4)
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 18:25:28 »

พวกเรามันมิดฟิลกลางสนาม...ม่ายช่ายตัวจบสกอร์....ก็เลยดีเกินไป
สมัครสมาชิกอีกคนครับ uhbgv

armanent

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 14:29:42 »

10 กว่าปีที่แล้ว ..............  เขิน  สมัย วอร์ม up cafe ยังเป็น ก เอ๋ย กอ ไก่ มังกี้ยังเปิดได้ไม่นาน  เขิน เขิน

ตอนนั้นใครทัน จะมีซอยอยู่ซอย หนึ่ง เขาเรียกกันว่า ซอย โลกีย์ นิมมาน ซอย 19  

ผมเรียนอยู่ปีสุดท้าย และ ผมเปิดร้านอยู่ในซอยนั้นแหละ (ร้านที่กระจกและ ต้นไม้ อยู่ต้นเดียวหน้าร้าน ...ไม่รู้มีไว้ทำใมต้นเดียว)  เปิดให้เพื่อนมา แหลกเหล้าฟรี ....(มาจ่ายตังให้ กรู ด้วยใครที่ยังค้างเงินไว้ jbv )

เข้าเรื่องๆ เนื่องจาก มีที่เที่ยวไม่เยอะ ที่นี่จึงเป็นแหล่งหนึ่งที่ หนุ่ม ๆ สาว ๆ  มาสุมหัวกันกินเหล้า

จนมีวันนึง ก้อมีลูกค้าสาว.. สวยน่ารัก   2 คน มานั่ง ผมก้อไป ดูแล ... ตามประสา

เนื่องจากคนยังน้อยอยู่ ผมเลยได้มีโอกาสทำความรู้จักกัน ว่า... น้องเป็น นักศึกษา ....เป็น room mate กัน

เราก้อนั่งดื่ม  คุย สัปเพเหระ ..  ผมก้อ ไปๆ มาๆ ดูแลลูกค้าโต๊ะ อื่นๆ ด้วย แวะมาโต๊ะเธอเป็นระยะ  ..

และน้องหนึ่งในนั้นมีท่าทีสนใจผม และผมก็สนใจเธออยู่เหมือนกัน.. ผม Take care เธอเป็นพิเศษ เปนสุภาพบุรุษ หวังว่าเธอจะประทับใจ

จนเวลาล่วงเลยดึกดื่น ร้านใกล้ปิด น้องยังนั่งกันอยู่ และกำลังจะกลับ ...

ผมก็ทำหน้าที่เจ้าของร้านที่ดี ไปเชคบิล...

อืม...ผมก้อถามว่า ' น้องจะไปไหนต่อครับ '

" คงกลับหอแล้วค่ะ .. ดึกแล้ว "

' ...ท่าทางเพื่อนน้องจะเมามากนะครับ.... ขับรถกันไหวมั๊ยครับ '

" ก้อ.. คงไหว มั้งคะ "         น้องดูเหมือน นิ่งๆ คิด แปบนึง

' เอา มอไซด์กันมาใช่ไหม  ถ้าไม่ว่าอะไร พี่ขับไปส่งใหม ซ้อนสามไป  น้องจะได้ประคองเพื่อน ไปด้วย พี่เกรงว่าเพื่อนน้องจะไปม่ปลอดภัย เดี๋ยวพี่ให้เด็กที่ร้านมารับพี่เอง"

ผมก้อขับมอไซด์ ส่งน้องที่หอ ช่วยกันประคอง เพื่อนน้องไปที่เตียง ..... ผมขออนุญาติเข้าห้องน้ำ

โน้มตัวไปหาน้องนิดนึง .. ทำท่าขอจูบน้องก่อนกลับ ..น้องก้อจูบผมกลับ ..หลังจากนั้น ไม่รู้ว่าน้องเป็นไร ดึงผมไปที่เตียง

แลกลิ้นกัน

ผมก้อใช้มือจับ หน้าอกอัน อวบอิ่ม .. แล้วไหลลงไป สำรวจถ้ำของน้อง ..

นัวกันอยู่ข้างๆ เตียง (เพื่อนน้องอีกคนก้อ นอนอยู่บนเตียง)

เริ่มมีเสียงคราง เบาๆ ....จิตใจกำลังฟุ้งอยู่ในภวังค์

เอ๊ะ ..แต่เดี่ยวก่อน จิตสำนึก ผม มัน บอกว่า หยุดๆๆๆๆๆๆๆๆ ................" เอ็งมี CD หรือปล่าว .. อะจ๊าก uyhgb ไม่มี... "

แย่แระ ทำไงดี ผมตัดสินใจ .... หยุด กลาง คัน ...

"พี่ต้องรีบกลับไปดูที่ร้าน ร้านใกล้ปิดแระ  เด่วพี่กลับมาหานะ "

ผมรีบออกจากห้อง ต้องหารถไป ร้านป้า ROBOT ไปหา CD

uyhgb  ไม่มีรถ ... ไปยืมรถน้องดีกว่า

uyhgb  ห้องน้องเบอร์ไร หว่า ........ เบอร์โทรก็ไม่มี  เวร  uhb

หลังจากนั้นผมไม่ได้เจอน้องอีกเลย .... ไม่รู้เพราะ ...

... น้องอาย

" พลาดโอกาส จบสกอร์ ด้วยความโง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ "   พพำ

แต่ก้อเป็นประสบการณ์ ที่น่าจดจำ จนถึงทุกวันนี้  ijn

วัยใกล้เคียงกันเลยอ่ะ ตอนนั้นซอยโลกีย์ดังมากเลย  ??? แต่ส่วนใหญ่ผมนั่งร้าน plus ten อ่ะคับ

โหะๆ ศิษย์ plus ten เหมือนกัน

นึกถึงตอนนั้นกว่าจะได้สาวแต่ละคน ไม่ง่ายเลย

ปล.ขอแอบโฆษณาหน่อยนึงคับ plus ten กลับมาเปิดอีกรอบแล้วนะครับอยู่แถวๆร้านกลิ่น
     เจ้าของร้านก็เด็กๆ plus ten เก่าแหละครับ

roommate

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 23:11:24 »

อ่า รู้สึกอบอุ่นจัง เมื่อได้อ่านกระทู้นี้ uiuo

ชอบมากครับ ไว้จะมาเล่าประสบการณ์รัก(หรือจืนฟรือโง่)มาให้อ่านมั่งครับ

marathoner9

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 15:51:52 »

แลกลิ้นกัน

... น้องอาย

วัยใกล้เคียงกันเลยอ่ะ ตอนนั้นซอยโลกีย์ดังมากเลย  ??? แต่ส่วนใหญ่ผมนั่งร้าน plus ten อ่ะคับ

โหะๆ ศิษย์ plus ten เหมือนกัน

นึกถึงตอนนั้นกว่าจะได้สาวแต่ละคน ไม่ง่ายเลย

ปล.ขอแอบโฆษณาหน่อยนึงคับ plus ten กลับมาเปิดอีกรอบแล้วนะครับอยู่แถวๆร้านกลิ่น
     เจ้าของร้านก็เด็กๆ plus ten เก่าแหละครับ

ไม่มี ลูกหนี้ Desire บ้างเหรอ ..... จะได้ ทวงตัง  ijhgvf

noikasu

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2009, 21:32:08 »

เราเป็นคนดีจริงๆเมื่อก่อนแต่ตอนนี้ขอนะครับ..... 8ujn

prof.big

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2009, 15:42:52 »

ผมอ่านแล้วเสียดายแทนทุก case เลยครับ เฮ้อ.....

kongo6

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 09:21:24 »

เข้ามาเสียดายจิงๆ

woon

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 14:16:32 »

ไม่เขียนต่อแล้วเหรอครับพี่น้อง ghfg

talee

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 23:55:38 »

เด็กใหม่ครับ ขอเข้ามาอ่านด้วยคน สนุกดี ;kljj

win9999

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 10:33:35 »

อ่านเพลินดี

shava.tommy

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 07:33:37 »

เป็นธรรมดาครับ ผมว่าเทพหลายๆองค์ในที่นี้
ก็ต้องมีแบบเสียโอกาสเพราะ คราบของการเป็นสุภาพชน
ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ หื่นๆ เหมือนตอนนี้ รับลอง เสร็จหมด  ghjk ;kljj

สำหรับน้องรุ่นใหม่ อ่านให้เป็นประสบการณ์นะครับ

ReActioNX

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 13:27:48 »

zad zad

Case ผมไม่อยากจะบอกว่าเค้าเรียกเข้าห้องไปนอนข้างๆเปิดกระโปงให้เห็น กกน แล้ว ตูยังนอนเฉยๆไม่เอาเลย อยากเอามีดปาดคอ ตัวเองขว้าง

Prince-Kalo

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 23:48:56 »

ljhgf ง่าๆๆๆอะไรจะขนาดนั้น เสียดายมากมาย 555+ ไม่น่าเลยนะครับ  ouiy

Ferioboy

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 27 มกราคม 2010, 22:22:20 »

กระทู้นี้อ่านแล้วสนุกดีนะครับ

romanticeman

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 13:20:41 »

กว่าจะเป็นเทพได้  ก็ต้องจะมีหล่นกันบ้าง  แต่น่าอิจฉาและเสียดายเเทนเจ้าของกระทู้ เพราะแต่ละคนขาวๆ big milk น้าน   jljhl

innocent99

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 17:29:12 »

อยากใหญ่ต้องใจถึง  แต่ใจถึงเกินก็ไม่ได้ใหญ่

p_boonwang

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 23:00:50 »

เคยไปปล่อยควายที่เมืองกาญกะสาวแคนาดา ควายเฮ่ๆ lkkjjh อีกนิดเดียวก็ได้โกอินเตอร์แล้ว piuyty

Lacoste

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 22:51:53 »

ท่านคือ มหาเทพ ในใจผม

llnn

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 10:15:00 »

เมือก่อนผมอยู่พัทยาผมก็เป็นลาโง่ ตอนนิ้มาคิดยังงงกับตัวเองไหมเป็นแบบนั้น piuyty

lankhuchong

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 18:55:22 »

เสียดายโคตรๆ

sodd

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 17:17:17 »

กระทู้นี้น่าสนใจแฮะอิอิ

kakunen

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 17:28:15 »

หลายทีแล้ว จนเลิกจีบและ เปลืองหมดเป็นแสนแขนมะได้จับ เดี๋ยวนี้ ยิงมันอย่างเดียว จบ ๆ ไป

dekphoram

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2011, 11:29:16 »

นึกถึงบรรยากาศตอนเด็กๆเลย ouiy ouiy

doraemon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2011, 12:13:53 »

heaventear

• มนุษย์เงินวัน[มือใหม่หัดขับ]
  • Country: th
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 20:38:34 »

piuyty อ่านแ้ล้ว เศร้า ... ไม่เคยมีแบบนี้เลยอ่ะ อยากมีประสบการ์ณแบบนี้มั่งจัง

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 14:30:06 »

เป็นข้อมูลที่ดีมากๆครับ

ClubLove

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 19:05:32 »

ประสบการณ์แบบนี้   ผมว่าน่าจะเคยเป็นกันทุกคนนะครับ eta20

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 01 มกราคม 2012, 19:43:10 »

กลัว + กึ่งๆ มีทุกคนครับ ผมก็มีลักษณะนี้ ทำตัวเป็นคนดี  แล้วมีคนคาบไปด..... roister

bomberk

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 10:07:03 »

ประสบการณ์ความโง่สมัยนักศึกษาของผมนั้นมีเยอะจนนับไม่ถ้วนเลยครับ ได้อ่านแล้วนึกถึงตัวเองก็ขำดี พูดกับเพื่อนบ่อยๆว่าอยากมีเครื่องย้อนเวลาได้จะกลับไปด่าตัวเองทุกเช้าเย็น

jj phon

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 20:58:37 »

เห็นกระทู้นี้แล้วนึกถึงอยากเขกกระโหลกตัวเองขึ้นมาจับใจ  eta06ถ้านับจริงๆปล่อยหลุดไปเป็นสิบ piuyty

cnx_979

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 15 มกราคม 2012, 09:04:56 »

อ่านแล้ว นึกถึงวัยเยาว์เลยจริงๆ

เยี่ยมครับ กระทู้นี้

pongz

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 18 มกราคม 2012, 18:47:26 »

ขอบคุรคับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

jj phon

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 19 มกราคม 2012, 22:32:04 »

วันนี้ว่างๆขอเล่ามั้ง เรื่องของเรื่องคือไปจีบสาวมหาลัยแถวบางเขนอยู่ สวยน่ารักระดับดาวคณะเลยละ แถมขาวนมอึ่มอีกตะหาก ขนาดทีใส่เกาะอกไปเดินด้วยกัน มีแต่คนมองแบบอิจฉา(ถึงจะไปเสริมจมูกมาก็เถอะ  lowwww) ก็พาไปเที่ยวนั้นนี่อยู่3-4ครั้ง แต่ยังไม่มีโอกาส มีอยู่วันนึงนัดเจอกัน แล้วน้องเขาก็บอกว่าtvที่ห้องเขามันไม่ชัดมะรู้เป็นอาราย เอาสำลีมาปั่นก็มะหาย เฮ้ยไม่ใช่ ก็เลยอาสาไปดูให้(เกิดมายังไม่เคยซ่อมtvเลย jljhl)พอไปถึงห้องน้องเขา แค่ขยับสายก็ดูได้แหละ แต่ว่าแจ็คมันไม่แน่นเหมือนเดิมละ เลยลงไปหาซื้อมาเปลี่ยนให้ พอเปลี่ยนเสร็จน้องเขาก็ลงไปซื้อน้ำมาให้กิน ระหว่างนั้น เด็กอีกคนก็ดันโทรมา ซึ่งผมดันจัดอันดับไว้ให้เป็นเบอร์1เสียด้วย ก็โทรมาถามว่าวเย็นนี้จะกินอะไร จะได้เตรียมหาไว้ให้ (นึกในใจ น่ารักจริงๆ mbvc) พอน้องเขาขึ้นมาก็กินน้ำกินท่า และก็นั่งเล่นนั่งคุยกันอยู่ คิดดูในห้อง2ต่อ2 ใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้น ขาวๆสวยๆนมใหญ่ๆอยู๋ตรงหน้า แถมนอนบนเตียงคุยกะเราอีก บรรยายกาศมันน่าให้เกิดอารมณ์น้อยเสียที่ไหน แต่ไม่รู้เกิดอะไรดลใจให้นึกถึงหน้าน้องคนที่จัดไว้เป็นเบอร์1 หรืออาจจะเพราะไม่อยากทำให้น้องเขาเสียใจหรือไรก็ไม่รู้เลยรีบกลับออกมาก่อนที่อารมณ์จะไปไกลกว่านั้น เลยกลับออกมาแบบปล่อยโอกาสทองที่รอคอยมานานหลุดลอยไป หลังจากนั้น2เดือน น้องเบอร์1ของผมก็ไปลั้นล้ากะหนุ่มใหม่ที่รวยกว่าผม wq นึกเจ็บใจจนวันนี้ ตูอุสาไม่อึ็บสาวอื่นเพราะกลัวเมิงรู้ เมิงจะเสียใจ แล้วดูๆ ดูเธอทำ หลังจากนั้นก็ตั้งใจกะตัวเองว่าหากมีโอกาสเข้ามาอีกจะปล่อยความเป็นสุภาพบุรุษไว้ข้างเตียงก่อน dgd ยังมีสมัยกะลังเอ๊าะ17-18นิปล่อยผ่านไปเยอะมาก ด้วยความที่ไม่รู้ประสา ไปกินเหล้ากะสาว สาวบอกให้ไปส่งที่ห้อง ดันไม่ไปซะงั้น จะรีบกลับไปนอนบ้าน ตูเมาตูอยากนอน หรือนอนอยู่ห้องเดียวกะสาวทั้งคืน แต่ดันไม่ทำไรเลย เพราะภักดีกะแฟนและไม่มีถุง ทุกวันนี้เลยซื้อเตรียมไว้เลย เพราะอุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ตลอดเวลา yellow001