ผู้เขียน หัวข้อ: #ส่งการบ้าน “น้องเวกัส" พริ้ตตี้ชื่ออเมริกาแต่หน้าเกาหลี!!!  (อ่าน 1368 ครั้ง)

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

#ส่งการบ้าน “น้องเวกัส" พริ้ตตี้ชื่ออเมริกาแต่หน้าเกาหลี!!!

***หมายเหตุ : การบ้านยาวๆอ่านเพลินๆตามสไตล์ผมเช่นเคยนะครับ #ผมเว่นเว้อตามความรู้สึกที่พรั่งพรู อิอิ ^^
     ใครจะดูแค่คะแนนรีวิว กับสรุป เลื่อนไปด้านล่างได้เลยครับ***

fdgdfdf>>> Intro <<<
...หลังจากว่างเว้นไป 1สัปดาห์ ร่างกายก็พร้อมปะทะอีกครั้ง จึงเข้าไปส่องในกรุ๊ป VIP ว่าวันนี้มีของดีอะไรบ้าง
สุดท้ายผมก็ไปสะดุดตากับน้องคนนึง นามว่าเวกัส ส่องไปแล้วคือแบบ โอ้โห!!! เห็นหน้าน้องแล้วหิวกิมจิเลย 555
ก็เลยทักทายไปถาม PR หลังจากการันตีเรื่องความเนียนและเนื้องานแล้ว ก็จับจองตัวน้องในรอบสามทุ่มเช่นเคย
อาทิตย์ก่อน ชิมสาวหน้าอังกฤษกับญี่ปุ่นไปแล้ว วันนี้จะไปเชยชมสาวลุคเกาหลีบ้างละกัน มาร้านเดียวเหมือนเที่ยวรอบโลก 555
(ปล.ช่วงนี้ยังมีน้องเบลล่า สวยคมเข้มงานแรง หน้าแขก ด้วยนะครับ มาเที่ยวรอบโลกกันพวกเรา เพื่อนน้องเวกัสนี่เอง)

jljhl>>> @ Pheonix Club <<<
...ตัดภาพมาที่ร้าน พอเจอน้องปุ๊บความรู้สึกแวบแรกคือแบบ เหมือนอิมพอร์ตมาจริงๆเลย ลุคได้มาก
นี่ถ้าอำแล้วทักผมว่า "อันยองฮาเซโย" ก็เชื่อแล้วครับว่าสาวแดนกิมจิ... น้องผิวขาวเหลือง หน้าวีเชฟธรรมชาติ โดยไม่ต้องเหลาคาง ใสกิ๊ง
หลังจากแอบสบตาแล้วนั่งรออยู่ครู่เดียว สุดท้ายเราก็เดินตามกันไปหาสถานที่ถ่ายทำซีรีย์ เอ๊ย! พากันไปชมเรือนหอชั่วคราวของเรา

mbvc>>> @ In The Room <<<
...พอเข้าในห้อง ก็พูดคุยทักทายกันเป็นพิธี น้องคุยค่อนข้างกันเองดี
ซักถามแล้วก็ได้ความว่าน้องก็อายุอยู่ในช่วงวัยทำงาน ไม่ใช่เด็กน้อยกุ๊งกิ๊ง มันแปลว่า มีแนวโน้มว่าเราจะได้เจอของแรง 555
สักพักก็ชวนกันขอดเกล็ดพากันไปล้างเนื้อล้างตัว พอเกล็ดหลุดปุ๊บ โอ้โห! สว่างวาบขึ้นมาเชียว…
น้องเป็นคนผิวขาวเหลือง (ไฟห้องมันจะส้มๆหน่อย) ขาวเนียนกริ๊บ ยิ่งผมสั้นสีน้ำตาลแบบนั้นยิ่งขับผิว
หุ่นดีไฟหน้าแท้ธรรมชาติ สะโพกใหญ่ และมีลักยิ้มตรงสะโพกด้วย หายากนะ อิอิ

…พอถึงช่วงเวลาอาบน้ำ บอกได้เลยว่าน้องทำได้ค่อนข้างดีมาก ฟอกสบู่อย่างตั้งใจ และย่อตัวลงไปถูช่วงล่างจนสุดขา
อาจจะไม่ได้มีบอดี้ตอนอาบน้ำมากนัก แต่ดูเอาใจใส่ดีครับ… ผมอาบเสร็จก่อน ก็ไปเนื้อเช็ดตัว แล้วมานั่งดูน้องอาบน้ำ… โคตรฟิน 555

dgd>>> @ On The Bed <<<
...ผมเริ่มต้นด้วยการนั่งรออยู่ที่ปลายเตียง แล้วให้น้องมานั่งตัก ผมก็นัวจากด้านหลัง
กลิ่นน้ำหอมน้องก็เตะจมูก มือผมที่จับนู่นนี่ก็ลูบไล้ไปอย่างเรียบเนียน ไม่มีสะดุด สนามหญ้าก็ตกแต่งมาพอดี ไม่รุงรัง
ไฟหน้าแท้ พอดีมือ จุกไม่ถึงกับซีนอล สีมาตรฐานหญิงไทย จุกใหญ่เห็นแล้วรู้สึกเหมือนผมเป็นทารกแรกคลอด(หิวนม 555)
จากนั้นน้องก็ให้ผมนอนลง… และแล้ว เสือก็โดนเหยื่อขย้ำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2018, 12:29:31 โดย Phoenix Club »

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **

…น้องเริ่มด้วยการชิมแคลเซี่ยม ซุกไซร้ไล่รุกไปทั่ว มือน้องก็ลงเจลแล้วจับน้องชายผมไว้เป็นตัวประกัน
ผมเองก็มือปลาหมึก จับนู่นจับนี่ไปทั่ว ก็เรียกได้ว่านัวกันเพลินๆตามสเต็ป ไม่มีอะไรพิเศษ จนกระทั่ง
น้องเริ่มเปลี่ยนมาทำท่าจำลอง (WOT) โอ้โห!!!! ดีมากกกก ฟินโคตรรร น้องเอาน้องชายผมไปถูไถเมามันส์
ที่พีคสุด!! คือจับหัวมังกร(จิ๋ว) ไปถูไถ ชนกับเม็ดทับทิมน้อยของน้องด้วย อารมณ์พลุ่งพล่านสุดๆ โอ้โหๆๆๆๆๆ

…ก่อนที่ผมจะยอมแตกพ่ายไปเสียก่อน เสือเลยขอตัวขย้ำเหยื่อบ้าง ด้วยสเต็ปช่างทาสีในตำนาน สุดท้ายเหยื่อพ่ายไป 1:0
แต่น้องขอพลิกตัวกลับมาล้างแค้นบ้าง ด้วยสเต็ปการรุกเร้าขั้นเทพเช่นกัน และแน่นอน ผมก็ปล่อยตัวปล่อยใจให้แตกพ่าย
จบเกมลงด้วยสกอร์ 1:1 ล้างตัวเสร็จก็กลับมานวดผ่อนคลาย ก่อนแยกย้ายกันไปแต่งตัว~

hgjhg>>> Score <<<
- หน้าตา :  8/10   (สวยดีครับ อาจมีเมคอัพบ้าง ถ้าใครชอบสาวหมวยออกจีน เกาหลี ถูกใจแน่นอน)
- รูปร่าง  :   8/10   (ส่วนเว้าส่วนโค้งชัดเจน ผมชอบสายบางกรอบ S-shape อยู่แล้ว)
- ผิวพรรณ : 8/10   (ขาวเนียนอีกแล้ว ดูในห้องนี่สว่างวาบ เรียบเนียนไม่มีสะดุด ไม่มีรอยสัก น้องสาวก็น่ารักสีอ่อนๆเช่นกัน)
- ไฟหน้า : 7.5/10   (ของแท้แม่ให้มา น้องบอก32 แต่จริงๆไม่เล็กนะครับ พอดีมือ จุกงาม สีมาตรฐาน)
- อาบน้ำ :   8/10   (ดูเอาใจใส่ดีครับ แต่ก็ไม่มีบอดี้ตอนอาบ)
- นวด    :     7/10   (น้องนวดได้ แต่ไม่เก่ง ซึ่งก็อย่าไปใส่ใจเลย ผมเชื่อว่าพวกคุณไม่ได้มานวดกันหรอก 555)
- GF     :     8/10   (น่ารักดีครับ คุยสนุกดี แต่ก็ออกแนวผู้ใหญ่หน่อย ไม่มุ้งมิ้ง มาอารมณ์ร่วมใช้ได้)

***สรุป : เอาเป็นว่านิยามของเวกัสคือ "เนียนใส สไตล์กิมจิ งานดี มีประสบการณ์" เอาเป็นว่า มีทอนครับ

ส่วนที่เหลือในแง่ของเนื้องาน หรือการอนุญาตต่างๆ มันขึ้นอยู่กับหลายปัจจัย ทั้งความสุภาพ ความสะอาดของคุณ, อารมณ์ ฮอร์โมน
และความเหนื่อยล้าของน้องด้วย... เอาเป็นว่า ต่างกรรมต่างวาระนะครับ แต่ก็เน้นสะอาด และสุภาพกันไว้เป็นดีที่สุด
เนื้อความทั้งหมดเป็น คหสต.ของผม ใครคิดเห็นต่างไป หรือไม่ถูกใจส่วนใด ก็ขออภัยด้วยนะครับ
ถ้าอยากรู้ว่าผมอวยเกินจริงหรือไม่ ขอเชิญประจักษ์ด้วยสายตา ผมชอบ ผมก็ชมของผมไง 555…

3a6htS.md.jpg" border="0
3a6BFQ.md.jpg" border="0

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th

ขอบคุณการบ้านพี่อัณฑพาลมากๆนะคร้าบ
แวะมาอีกนะคร้าบบบบบบบบบบบ

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888